Mua bán nhà đất tại Huyện Văn Giang, Hưng Yên giá 3 tỷ đến 5 tỷ diện tích 30 đến 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Căn hộ hạng sang tại vinhomes oceanpark2, dòng lumiere series của masterise homes
11
3.4 tỷ 46 m²
Nhà Chung Cư
1 1

The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Căn hộ hướng Đông Nam, tầng cao thoáng mát tầng 2x, view thoáng vĩnh viễn,
2 phút Công viên hồ tạo sóng Wonder wavepark,
2 phút đến khu phố Little Hồng Kong, Little ShangHai,
2phut Gần trường Hàn Quốc, khu ăn uống vui chơi
2 phút phố Hàn K-Town,
2 phú Gần cột đồng hồ Sông Venice Ocp2
Nhận nhà 10/2026. Bàn giao đầy đủ : điều hoà âm trần, bếp full , wc full, tủ quần áo.... các hãng cao cấp ...
Bán nhanh !! căn hộ 1pn + view ngoại khu tại masteri grand coast
7
3.06 tỷ 46 m²
Nhà Chung Cư
1 1

Masteri Grand Coast, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

C5L2 - 12 - 18A.
(Tòa L2 - trục 18A - tầng 12).
- Loại hình: 1PN.
- Diện tích: 46,3 m².
- Hướng: Đông Nam.
- Giá chỉ: 3,059 tỷ.

* 5 lý do phải sở hữu ngay:
- Sống sát biển: Từ căn hộ có thể dễ dàng di chuyển ra vịnh biển chỉ trong vài phút.
- Tiện ích đồng bộ: Hồ bơi, gym, khu vui chơi và không gian sinh hoạt chung được quy hoạch ngay trong nội khu.
- Môi trường sống chất lượng: Cộng đồng cư dân ...
Trực tiếp cđt xuân cầu phân phối chung cư alumi  dự án aluvia các căn góc đẹp view hồ giá tốt
8
3.25 tỷ 50 m²
Nhà Chung Cư

Alumi - Alluvia City, Tt.Văn Giang, H.Văn Giang, HY

Trực Tiếp chủ đầu Tư Xuân Cầu Phân Phối các quỹ căn góc đẹp View hồ đẹp nhất dự án .
Dự án Aluvia là một trong những dự án sinh thái VIP nhất Văn Giang .Dự án ở vị trí rất đẹp và gần trung tâm Hà Nội chỉ với 20 phút lái xe . Dự án hiện đang làm móng với các toà chung cư và xây thô hoàn thiện mặt ngoài với phân khúc liền kề biệt thự .

* Hiện công ty chúng tôi có quỹ căn và các vị trí khác ...
1pn+ 48m² tầng 19 view nội khu đẹp chỉ 69tr/m tại masteri era landmark
6
3.32 tỷ 48 m²
Nhà Chung Cư
1 1

Masteri Era Landmark, X.Nghĩa Trụ, H.Văn Giang, HY

EM HOÀNG ĐIỆP XIN GIỚI THIỆU ANH CHỊ CĂN HỘ ĐẸP TẠI MASTERI ERA LANDMARK

Căn 1PN+ diện tích 48.1m² thiết kế thông minh, tối ưu công năng sử dụng.
Tầng 19 trục 19 tòa V2, vị trí đẹp, độ cao lý tưởng.
View trực diện nội khu và cao tốc HNHP, thoáng đãng, đón gió và ánh sáng tự nhiên.

Lợi thế lớn:

Tầng cao, tầm nhìn rộng, không bị chắn
Phù hợp ở lâu dài hoặc đầu tư cho thuê
Thanh khoản tốt ...
Hót! chỉ 600 sở hữu căn 1n + full nội thất cao cấp, đông nam rẻ đẹp tại masterise trinity square
12
3.25 tỷ 45 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Masteri Trinity Square , X.Nghĩa Trụ, H.Văn Giang, HY

Người đăng: Ms.Nhung (3 tin đăng)
Căn hộ cao cấp Masteri Trinity Square của Masterise Homes tại Vinhomes Ocean Park 2.

* Thiết kế đẹp, công năng sử dụng linh hoạt, có thể tối ưu công năng thành căn hộ 2PN + 2WC cho gia đình trẻ mua nhà lần đầu dễ dàng:
- View công viên tiện ích nội khu siêu thoáng, ngắm trọn view pháo hoa Mega Grand World.
- Sở hữu kính cong view mãn nhãn tiện ích siêu thoáng.
- Diện tích thông thuỷ 45,7m².
- ...
Chính chủ cần bán căn 40.8m2 1pn masterise trinity.
diện tích 40.8m2
7
3.03 tỷ 40 m²
Nhà Chung Cư
1

X.Nghĩa Trụ, H.Văn Giang, HY

Chính chủ cần bán căn 40.8m² 1PN Masterise Trinity.
Diện tích: 40.8m².
Phân khu Central, toà C3.
Căn số 15 tầng trung.
Phương án thanh toán tiến độ 8 đợt, đã vào 3 đợt tổng 30%.
Nhận nhà dự kiến cuối quý 1.2027.
Giá bán: 3.030 tỷ thu về.
Liên hệ: .
Chính chủ cần bán căn 40.8m2 1pn masterise trinity.
diện tích 40.8m2
7
3.03 tỷ 40 m²
Nhà Chung Cư
1

Masteri Trinity Square , X.Nghĩa Trụ, H.Văn Giang, HY

Chính chủ cần bán căn 40.8m² 1PN Masterise Trinity.
Diện tích: 40.8m².
Phân khu Central, toà C3.
Căn số 15 tầng trung.
Phương án thanh toán tiến độ 8 đợt, đã vào 3 đợt tổng 30%.
Nhận nhà dự kiến cuối quý 1.2027.
Giá bán: 3.030 tỷ thu về.
Liên hệ: .
Độc quyền  căn 1pn+ view hồ tạo sóng và công viên nội khu  pk the sand
5
3.5 tỷ 50 m²
Nhà Chung Cư
1

Masteri Grand Coast, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

* Mã căn: C5Z3 - 22 - 06 ( Tòa Z3 - Tầng 2 - Trục 06)
- Diện tích: 50,4 m²
- Hướng: Tây Bắc
- View: Bể bơi nội khu + hồ tạo sóng siêu VIP
- Tầng cao: View toàn cảnh OCP2 cực thoáng

* THIẾT KẾ LINH HOẠT TỐI ƯU CÔNG NĂNG
- Loại hình 1N+ dễ dàng cải tạo thành 2PN nhỏ, Phù hợp gia đình trẻ
- Không gian 50,4 m² rộng rãi, bố trí thông minh
- Không gian mở giữa phòng khách bếp, tạo cảm giác rộng ...
Căn hộ 1pn+ giá chỉ từ 3,1 tỷ  view triệu đô tại masteri grand coast
5
3.1 tỷ 47 m²
Nhà Chung Cư
1

Masteri Grand Coast, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

C5L2 - 12 - 11.
- Loại hình: 1PN + diện tích: 47,5 m², hướng: Đông Bắc.
- Giá chỉ: 3,1 tỷ.

* 5 lý do phải sở hữu ngay:
- Tiện ích đầy đủ, hoàn chỉnh giành riêng cho mọi lứa tuổi trong gia đình, khép kín, an ninh an toàn, sạch sẽ tuyệt đối.
- Chính sách bán hàng linh hoạt, có hỗ trợ vay vốn tối đa 70% , không lo áp lực tài chính trả tiền 1 lần.
- Có slot oto dưới hầm.
- Vận hành: Chất lượng 5 ...
Căn 1pn+ view hồ tạo sóng và công viên nội khu  pk the sand
5
3.5 tỷ 50 m²
Nhà Chung Cư
1

Masteri Grand Coast, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

* Mã căn: C5Z3 - 22 - 06 ( Tòa Z3 - Tầng 2 - Trục 06)
- Diện tích: 50,4 m²
- Hướng: Tây Bắc
- View: Bể bơi nội khu + hồ tạo sóng siêu VIP
- Tầng cao: View toàn cảnh OCP2 cực thoáng

* CHÍNH SÁCH THANH TOÁN LINH HOẠT:
- Thanh toán nhanh: 3,5 tỷ
- Thanh toán tiến độ: 3,9 tỷ
- Phương án vay: 4,2 tỷ
Vốn ban đầu chỉ từ 25% dễ dàng sở hữu ( khoảng 900tr)

Liên hệ ngay: ( Hồng Nhung TpLand)
Vốn ban đầu chỉ từ (25%)  dễ dàng sở hữu căn 1pn+ view công viên nội khu the sand
10
3.2 tỷ 47 m²
Nhà Chung Cư
1

Masteri Grand Coast, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

* Mã căn: C5Z3 - 13 - 02 (Tòa Z3 - Tầng 13 - Trục 02).
- Diện tích: 47,1 m².
- Hướng: Đông Nam.
- View: hồ tạo sóng siêu VIP.
- Tầng cao: View toàn cảnh OCP2 cực thoáng.

* HƠN 180+ TIỆN ÍCH NỘI KHU CHUẨN RESORT, SỐNG NGHỈ DƯỠNG GIẢI TRÍ TẤT CẢ TRONG MỘT
- Phong cách sống hiện đại, tiện nghi.
- Loại hình 1N + dễ dàng cải tạo thành 2PN nhỏ.
- Không gian 47,1 m² rộng rãi, bố trí thông minh.
- ...
Bán nhanh căn hộ 1 phòng ngủ view hồ thiên nga toà onsen landmark, khu đô thị ecopark
13
3.2 tỷ 32 m²
Nhà Chung Cư
1 1

The Landmark Ecopark, X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

Bán căn hộ studio/1 phòng ngủ toà Onsen Landmark Ecopark khoáng nóng giá tốt.
Ban công Đông Nam mát mẻ quanh năm
Tầng trung, view hồ Thiên Nga thoáng xanh cực chill
Nội thất An Cường cao cấp
Đang vận hành homestay, có sẵn dòng tiền đều hàng tháng
Giá: 3.x tỷ bao phí
Vượng Kể Chuyện Bất Động Sản - Kết Nối Thịnh Vượng
Hotline/Zalo:
Tiktok/Youtube: @vuongkechuyenbds

#VuongKeChuyenBatDongSan ...
Chỉ với 3,2 tỷ dễ dàng sở hữu căn 1pn+ view công viên nội khu the sand
7
3.2 tỷ 47 m²
Nhà Chung Cư
1

Masteri Grand Coast, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

* Mã căn: C5Z3 - 13 - 02 (Tòa Z3 - Tầng 13 - Trục 02).
- Diện tích: 47,1 m².
- Hướng: Đông Nam.
- View: hồ tạo sóng siêu VIP.
- Tầng cao: View toàn cảnh OCP2 cực thoáng.
- Gía: 3,2 tỷ

- Phong cách sống hiện đại, tiện nghi.
- Loại hình 1N + dễ dàng cải tạo thành 2PN nhỏ.
- Không gian 47,1 m² rộng rãi, bố trí ...
Bán 1pn + tầng trung tại masteri era landmark
3
3.3 tỷ 47 m²
Nhà Chung Cư

The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, X.Nghĩa Trụ, H.Văn Giang, HY

Người đăng: Trang (1 tin đăng)
Chính chủ bán căn 1PN + 1 tòa Flow 2 tầng trung hướng view công viên nội khudự án Masteri Era Landmark
Thông tin căn hộ:
- Diện tích 47,3 m² thông thủy.
- Thiết kế 1 PN + có thể tối ưu công năng thành 2 PN.
- Thanh toán theo tiến độ ck 7%: 3.3 tỷ.
Duy nhất căn 1pn + tầng trung view đẹp tại masteri era landmark chỉ với 3 tỷ, hỗ trợ vay 0% ls
8
3.08 tỷ 47 m²
Nhà Chung Cư
1 1

Masteri Era Landmark, X.Nghĩa Trụ, H.Văn Giang, HY

Độc quyền căn 1PN + 1 giá chỉ 3 tỷ tòa The Vision tầng trung hướng view công viên nội khu rộng nhất dự án Masteri Era Landmark. LH PKD CĐT e Yến: .
Thông tin căn hộ:
- Diện tích 47m² thông thủy.
- Thiết kế 1 PN + có thể tối ưu công năng thành 2 PN rất phù hợp với các gia đình trẻ.
- Hướng cửa Đông Nam ban công Tây Bắc, hướng view bể bơi công viên nội khu rộng lớn.
- Dự án được quy hoạch đồng bộ ...
Chỉ với 68 triệu/m2 quý anh chị sở hữu ngay căn 1 ngủ cao cấp của masteri homes
4
3.21 tỷ 47 m²
Nhà Chung Cư
1 1

Masteri Grand Coast, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Căn hộ 1BR + Masteri Grand Coast nhỏ gọn, đáng giá.
Mã căn C5Z1 - 18 - 18, diện tích 47,1m², thiết kế 1BR + tối ưu công năng, phù hợp ở hoặc đầu tư. Căn hướng Tây Bắc, thoáng mát, tầm nhìn nội khu xanh.

Giá hấp dẫn:

Vay: 3,772 tỷ.
Thanh toán: 3,546 tỷ.
Thanh toán sớm: 3,209 tỷ.
Sống trọn tiện ích: Hồ bơi, công viên, không gian nghỉ dưỡng ven nước.
Lựa chọn gọn gàng giá trị lâu dài.
Bán gấp căn hộ chung cư khoáng nóng 1pn 35m2 toà landmark ecopark full đồ sẵn sổ đỏ có thể ở ngay
14
3.4 tỷ 35 m²
Nhà Chung Cư
1 1

The Landmark Ecopark, X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

Căn hộ chung cư nằm tại The Landmark Ecopark Hưng Yên với diện tích 35m², 1 phòng ngủ 1 wc.
Sổ đỏ sẵn
Nội thất đầy đủ, sẵn sàng vào ở ngay.
Hướng cửa chính Đông Nam, ban công Tây Bắc, mang lại phong thủy tốt cho gia chủ.
Môi trường sống thoáng đãng, gần gũi với thiên nhiên, thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày.
Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết: - Lương Mạnh Toản.
Bán căn hộ 50m2 2n1vs westbay || mặt trước đông nam || 3.4 bao phí
3
3.4 tỷ 50 m²
Nhà Chung Cư
2 1

Westbay Sky Residences - Ecopark , X.Phụng Công, H.Văn Giang, HY

Chính chủ gửi bán căn hộ 2n1vs Westbay:
- Ban công đông nam
- Full nội thất
- Tầng trung view đẹp
Giá bán nhanh: 3.4 tỷ bao phí
Căn hiếm 1pn + view hồ độc nhất còn sót lại, 48m2, giá 6x tốt nhất thị trường. quà tặng 4 siêu hot
3
3.36 tỷ 48 m²
Nhà Chung Cư
1 1

Masteri Trinity Square , X.Nghĩa Trụ, H.Văn Giang, HY