Mua bán nhà đất tại Quận 9, Hồ Chí Minh giá 7 tỷ đến 10 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Mặt tiền võ văn hát nhà 4 tầng 80m2(4x20) giá 7,1 tỷ tl, sổ hoàn công
5
7.1 tỷ 80 m²
Nhà Mặt Tiền
4 4

Đường Võ Văn Hát, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Mặt tiền Võ Văn Hát nhà 4 tầng 80m²(4x20) giá 7,1 tỷ TL.
+ Vị trí: Mặt tiền Võ Văn Hát, gần đại học Tài chính Marketing.
+ Diện tích: 80m² (4x20), tầng trệt kinh doanh.
+ Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, sân thượng đúc kiên cố.
+ Công năng: 4 PN, 4 WC, rộng thoáng.
+ 2 phút tới khu Công Nghệ Cao Q9.
+ Sổ hoàn công chuẩn LH: Nguyễn Đình Uyển, xem nhà.
Zalo: .
Bán nhà mặt tiền đường 836 p phú hữu giáp quận 2 hxt 120m2 7,5 tỷ 0764 994 ***
5
7.5 tỷ 120 m²
Nhà Riêng
2

Đường 836, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán nhà Cấp 4 mặt tiền đường 836 P Phú Hữu, Quận 9 giáp Quận 2 (Nay P Long Trường, TPHCM).
Cách đường Nguyễn Duy Trinh 100m. Cách Trường tiểu học Phú Hữu, Trường THCS Phú Hữu, chợ khoảng 200 - 300m.
DT 120m² 5x24m.
Mặt tiền đường xe tải thông tránh nhau. Hiện đang cho thuê 8 triệu/ tháng.
AC mua về có thể cho thuê hoặc xây mới. Thuận lợi vừa ở vừa buôn bán kinh doanh tại nhà.
Giá bán 7,5 tỷ sổ ...
Bán lô đường 6a 7x22, 152.6m2 giá 8.6 tỷ khu tdc phước thiện kế bên vinhomes giá tốt nhất kv
3
8.6 tỷ 152 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phước Thiện, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Cần bán lô đường 6A khu TDC Phước Thiện kế bên khu đô thị Vinhomes Grank Park.
Lô đất này có bề ngang là 7m và chiều sâu là 21m tổng diện tích công nhận là 152,6m về pháp lý là đất ở đô thị pháp lý và quy hoạch chuẩn chỉ.
Lô đất này nằm trên trục đường 6A có độ rộng là 12m đường thông tứ phía, kinh doanh được đủ mọi ngành nghề.
Lô đất này đang được bán với giá 8,6 tỷ (đang rẻ hơn thị trường là ...
Bán gấp đất 2mt đường 970 nguyễn duy trinh long trường mới (phú hữu) q9 giá tốt khu vực
3
8.5 tỷ 112 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 970, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán gấp đất 2mt đường 970 Nguyễn Duy Trinh Long Trường mới (Phú Hữu) Q9 giá tốt khu vực.
Diện tích: 112m2=6.5 x17m.
Hướng: Tây Bắc.
Đường 2 bên 7m, 2 xe hơi chạy thoải mái.
Mặt trước là công viên.
Đường trước đất quy hoạch mở rộng 20m dẫn vào dự án Khang Điền tương lai tăng giá cao.
Gía bán: 8,5 tỷ còn TL trực tiếp chủ.
Thông tin và hình ảnh thật 100%. Liên hệ xem nhà đất vui vẻ gọi ngay: .
Xem ...
Hot sở hữu ngay đất nền kdc sở văn hóa thông tin, liên phường, p. phú hữu, quận 9, tp. thủ đức
5
7.3 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán đất dự án Sở Văn Hóa Thông Tin, trục đường Bưng Ô Thoàn, phường Long Trường, TP Hồ Chí Minh

- Vị trí: Trục chính đường Bưng Ông Thoàn thuận tiện giao thông khu vực.
- Tiện ích: Sát sông lớn mát mẻ, diện tích phù hợp cho ở và đầu tư, sát các dự án lớn như Villa Park Park Riverside.
Sổ hồng riêng, gần các trung tâm, chợ...

Lô S: 5x20 100m², đường 12m, hướng DN, lô sạch giá 73 tr/m2

Liên hệ e ...
Cam kết rẻ nhất q9  nhà phố 4 tầng, hoàn công đầy đủ  dt 50m2  dtsd gần 150m2, giá chỉ 7 tỷ 050
19
7.05 tỷ 50 m²
Nhà Riêng
4

Villa Park, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Hàng siêu hiếm - Cam kết rẻ nhất Q9 - Nhà phố 4 tầng, hoàn công đầy đủ - dt 50m² - dtsd gần 150m² (phía sau đã xây hết đất) - 1 xẹt Bưng Ông Thoàn dự án Nhà Việt đường 7m - sát siêu biệt thự Villa Park, cách Globacity hơn 1km - Giá siêu rẻ chỉ 7 tỷ 050 bớt lộc.

https://maps.app.goo.gl/oEc5eWHJgNojcJHX9?g_st=com.google.maps.preview.copy

---------------------------
Chính chủ bán căn nhà phố park riverside kế căn góc, sổ công chứng ngay giá 9,5 tỷ
7
9.5 tỷ 75 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Park Riverside Tân Cảng, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán căn nhà phố Park Riverside giá 9,5 tỷ cam kết giá chuẩn 100%
Nhà thô
Diện tích đất 75m².
Xây dựng 1 trệt 2 lầu.
Diện tích xây dựng 152m².
Đã có sổ công chứng trong ngày và hỗ trợ khách vay.
Đặc biệt giá tốt mà không lỗi phong thuỷ.
Chính chủ bán căn nhà phố full nội thất chuẩn 100% như hình, kế tiện ích gđ2 có sổ hỗ trợ vay 80%
9
10 tỷ 75 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Park Riverside Tân Cảng, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần bán nhà liên kế KDC Park Riverside, sau lưng là công viên tới nữa là sông và cụm tiện ích nội khu.
- Diện tích 75m² sử dụng 152m², bao gồm 1 trệt và 2 lầu.
- Thiết kế 4 phòng ngủ và 1 phòng thờ, có 5 nhà vệ sinh, đặt biệt nội thất cực xịn, chủ nhà làm hoàn thiện chỉnh chu từng chi tiết.
* Giá bán 10xx tỷ có thương lượng, hỗ trợ vay.
- Sân trước đậu ô tô, đường 12m rộng rãi, sân sau để phơi ...
Hàng siêu hiếm  độc quyền bán nhanh nền 6x15m (90m2) hướng tb đường 12m tại kdc sở văn hoá tt q9
3
7.2 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

* Lô H.
- Diện tích: 6m x 15m (90m²) đường 12m hướng Tây Bắc.
- Vị trí đẹp gần trục chính đường 20m và đấu lưng đường Liên Phường.
- Sổ cá nhân riêng mua bán sang tên công chứng, sổ chủ để ở nhà có hỗ trợ vay ngân hàng.
- Giá bán: 80 triệu/m² - liên hệ ngay để có giá tốt tại thời điểm này.
- Quốc Dũng: chuyên tư vấn dự án Sở Văn Hoá TT P Phú Hữu Q9 cũ nay là P Long Trường TP HCM.
- VPGD: Lô N23 ...
Cam kết các sản phẩm 100% là có thật, tránh mất thời gian quý báu của anh chị!

- Dự án Đại học quốc gia 245 có vị trí tại đường Gò Cát (đường 882), phường Phú Hữu, TP. Thủ Đức gần kề Melosa Khang Điền
- Quy hoạch thành các khu căn hộ chung cư, nhà liền kề, các công trình giáo dục, y tế, tiện ích công viên cây xanh cùng hạ tầng giao -thông nội khu
- Pháp lý Đại học Quốc Gia 245: Mua bán hình thức ...
Dự án mới đh quốc gia 245 võ chí công phường phú hữu quận 9 chờ sổ đỏ, giáp melosa khang điền
7
7.75 tỷ 189 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Gò Cát, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán đất dự án đại học Quốc Gia 245, Quận 9. Chuyên tư vấn, ký gửi đất dự án 245 ĐH Quốc Gia quận 9, cung cấp thông tin tình hình dự án 245, hỗ trợ pháp lý, gỡ rối hồ sơ.
Liên hệ: em Đôn (Zalo - Viber).

Chủ đất gửi bán nền đất thuộc dự án đại học Quốc Gia 245, Quận 9.
- Diện tích: 9 x 21m = 189m², giá 41 tr/m².

- Pháp lý: Mua bán hình thức công chứng ủy quyền toàn phần (tiếp tục đóng tiền, ...
Chuyên nhận ký gửi mua bán đất nền dự án thời báo kinh tế sài gòn, mặt tiền bưng ông thoàn, q9, hcm
5
9.6 tỷ 160 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

NHẬN KÝ GỬI MUA BÁN ĐẤT QUẬN 9

*Cần bán nhanh đất nền biệt thự KDC Thời báo kinh tế, đường Bưng Ông Thoàn, phường Phú Hữu, TP Thủ đức. Chỉ mất 5 phút để ra đường Nguyễn Duy Trinh
*Pháp lý: Đã có sổ. Xây dựng thiết kế tự do

Lô 1: dt 160m² (8x20)
đường 12m,
giá 60tr/m2

Lô 2:, dt 20x23m,
đường 12m
giá thương lượng

Lô 3: dt 160m² (8x20)
mặt tiền đường Bưng Ông Thoàn

và một số nền khác đa ...
* bán đất mặt tiền đường d3. phường phước long b.
* tiện ích xung quanh  trường tiểu học
3
8.5 tỷ 90 m²
Đất Mặt Tiền

Đường D3, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

1143PLB
* Bán đất mặt tiền đường D3. Phường Phước Long B.
* Tiện ích xung quanh : Trường tiểu học Trần Thị Bưởi + KDC An Thiên Lý + Công viên Khang Điền
* Diện tích công nhận: 90m² ngang 5m x dài 18m
* Hướng: Đông Nam
* Giá: 8.5 tỷ ( TL )
Lh : ( ZaLO )
Lô 90m2 duy nhất giữ sổ công ty khu dân cư hưng phú thông liên phường q9 giá nhỉnh 8 tỷ
3
8.5 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Diện tích 5x18m.
- Có giữ sổ công ty.
- Khu có công viên cây xanh, hạ tầng cao, có chốt an ninh.
- Đường 12m lề 3m.
Nhận mua bán kí gửi nhà đất khu dân cư Hưng Phú.
Liên hệ em My: .
Bán nhà mặt tiền kinh doanh đường 3, phước bình, xát đỗ xuân hợp, quận 9
6
10 tỷ 87 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Số 3, P.Phước Bình, Quận 9, HCM

Bán nhà cấp 4 tiện xây mới mặt tiền đường số 3, Phước Bình,Quận 9
-Cách đường Đỗ Xuân Hợp vài căn
- Cách chợ Phước Bình, Trường đại học Văn Hoá, ĐH Kỹ nghệ 2, trường Võ Văn Hát vài trăm m
-Khu vực an ninh sạch sẽ, đông đúc, phù hợp ở hoặc kinh doanh
-Diện tích thực tế 109M2, công nhận 87.6M2
-Ngang 4M dài 25M
- Giá: 10 tỷ
Kẹt tiền bán gấp lô đất trục thông 1/ bưng ông thoàn dự án kdc sở văn hoá thông tin giá tốt.
3
7.8 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Liên hệ : Xuân Thọ (Zalo/Viber 24/7) - Nhận ký gửi mua bán nhà đất trong 5 ngày.

Dự án Sở Văn Hóa Thông Tin đường Liên Phường, Phú Hữu, Quận 9, đã có sổ đỏ, cơ sở hạ tầng hoàn chỉnh, điện nước, bảo vệ 24/24. Đồng thời vị trí dự án rất đẹp, hiện chủ đất cần tiền bán nền đất sau:
- Lô R Diện tích 5x20m = 100m² trục thông D11 hướng đông nam

Giá bán nhanh 78tr/m².

Và còn nhiều sản phẩm khác để ...
Bán nhà đại lộ 3 dt 6mx18m, đang có dòng tiền cho thuê, giá 7,x tỷ
3
7.9 tỷ 108 m²
Nhà Mặt Tiền
3 2

Đường Đại lộ 3, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán gấp nhà mặt tiền Đại lộ 3, Phước Long TP HCM.
Diện tích 6mx18m, thổ cư.
Nhà đang khai thác cho thuê dòng tiền ổn định.
Pháp lý sổ hồng riêng.
Giá hơn 7 tỷ thương lượng là chốt.
Liên hệ Kiều Minh xem nhà đàm phán chính chủ.
Siêu phẩm xây chdv, văn phòng gần vincom lê văn việt  108m2 ngang 6m bề thế, xây dựng hầm + 6 tầng
3
8.23 tỷ 108 m²
Đất Riêng

Đường Đình Phong Phú, P.Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, HCM

Siêu phẩm xây CHDV, Văn Phòng gần Vincom Lê Văn Việt - 108m² Ngang 6m bề thế, Xây dựng Hầm + 6 tầng

- Diện tích: 108m² ( 5.79m x 18.56m)
- Cấp GPXD : Hầm + 6 tầng nổi.
- Thích hợp cho AC xây CHDV. Văn Phòng Công Ty. Xây ở.....

*Tiện ích: -Sát Chợ Nhỏ, gần Vincom Plaza. ( dh15tnpb)
-Giáo dục: Cạnh ĐH Sư phạm Kỹ thuật, Giao thông Vận tải (Cơ sở 2).
-Gần Bệnh viện Quân y.

Pháp lý: Chính chủ, ...
Cần bán nhanh nền đất sở văn hoá, đường bưng ông thoàn  liên phường, quận 9 đa dạng dt 90 130m2
5
7.02 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Dự án Sở văn hoá thông tin, mặt tiền đường Bưng Ông Thoàn - Liên Phường, p. Phú Hữu, quận 9.

Tổng hợp một số lô đang bán:

- Diện tích 90m², hướng Tây Bắc, đường vào 12m, giá 78tr/m².
- Diện tích 75m², hướng Tây Nam, trục phụ 20m, giá 105tr/m².
- Diện tích 100m², hướng Đông Nam, đường vào 12m, giá bán 73tr/m².
- Diện tích 120m², hướng Đông Bắc, đường vào 12m, giá bán 69 tr/m², 1 sẹc Liên ...
Chính chủ bán lô m giá rẻ nhất dự án sở văn hóa thông tin, quận 9,  0903 382 *** thọ
6
7.2 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, Quận 9, HCM

Bán gấp đất nền Sở Văn hóa Thông Tin, đường Liên Phường, Phú Hữu, thành phố Thủ Đức. Cập nhật ngày 11/12/2025.
Lô M DT 5x20m = 100m², đường 12m hướng Đông Nam, giá 72tr/m².
Xin vui lòng liên hệ: em Thọ để xem đất.
Chuyên nhận ký gửi, mua bán nhà đất quận 9.
Từ 20 tới 40 của 714

Xem quy hoạch tại Quận 9, Hồ Chí Minh