Mua bán nhà đất tại Quận 9, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán nhà mặt tiền kinh doanh đường 3, phước bình, xát đỗ xuân hợp, quận 9
6
10 tỷ 87 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Số 3, P.Phước Bình, Quận 9, HCM

Bán nhà cấp 4 tiện xây mới mặt tiền đường số 3, Phước Bình,Quận 9
-Cách đường Đỗ Xuân Hợp vài căn
- Cách chợ Phước Bình, Trường đại học Văn Hoá, ĐH Kỹ nghệ 2, trường Võ Văn Hát vài trăm m
-Khu vực an ninh sạch sẽ, đông đúc, phù hợp ở hoặc kinh doanh
-Diện tích thực tế 109M2, công nhận 87.6M2
-Ngang 4M dài 25M
- Giá: 10 tỷ
Siêu hiếm! căn 2pn view sông lumiere boulevard chỉ 5.3 tỷ giá mềm nhất thị trường
19
5.45 tỷ 74 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Lumiere Boulevard, P.Long Bình, Quận 9, HCM

* Trái tim khu đô thị Vinhomes Grand Park, phân khu tốt nhất: Lumiere Boulevard.

- Diện tích: 74 m².
- Tòa D, tầng 25 căn số 03 view trực diện sông.
- Giá bán: 5,450 tỷ giá đã gồm VAT.

* Bank hỗ trợ đến 80% - 12 tháng không lãi 0%, và không đóng gốc.
* Tặng thêm 2% khi mua trong tháng 02/2025.

- Tiêu chuẩn bàn giao: Với các thiết bị cao cấp bậc nhất đến từ Bếp Hafele, Thiết bị vệ sinh ...
Kẹt tiền bán gấp lô đất trục thông 1/ bưng ông thoàn dự án kdc sở văn hoá thông tin giá tốt.
3
7.8 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Liên hệ : Xuân Thọ (Zalo/Viber 24/7) - Nhận ký gửi mua bán nhà đất trong 5 ngày.

Dự án Sở Văn Hóa Thông Tin đường Liên Phường, Phú Hữu, Quận 9, đã có sổ đỏ, cơ sở hạ tầng hoàn chỉnh, điện nước, bảo vệ 24/24. Đồng thời vị trí dự án rất đẹp, hiện chủ đất cần tiền bán nền đất sau:
- Lô R Diện tích 5x20m = 100m² trục thông D11 hướng đông nam

Giá bán nhanh 78tr/m².

Và còn nhiều sản phẩm khác để ...
Bán nhà đại lộ 3 dt 6mx18m, đang có dòng tiền cho thuê, giá 7,x tỷ
3
7.9 tỷ 108 m²
Nhà Mặt Tiền
3 2

Đường Đại lộ 3, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán gấp nhà mặt tiền Đại lộ 3, Phước Long TP HCM.
Diện tích 6mx18m, thổ cư.
Nhà đang khai thác cho thuê dòng tiền ổn định.
Pháp lý sổ hồng riêng.
Giá hơn 7 tỷ thương lượng là chốt.
Liên hệ Kiều Minh xem nhà đàm phán chính chủ.
Siêu phẩm đất lô giá siêu ưu đãi ngay kdc đông dương, bưng ông thoàn, p. phú hữu, q9
3
4.8 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán đất nền ngay dự án Đông Dương - đường Bưng Ông Thoàn, phường Phú Hữu, Q9, TP Thủ Đức.

Lock G: DT 5x20, đường 12m, giá 48 tr/m².

Tiện ích: Dân cư ở đông đúc, đường sá giao thông thuận lợi, gần bệnh viện, trường học, nhiều không gian vui chơi giải trí, thích hợp cho ở và đầu tư phát triển.

Liên hệ Quân: để biết thêm về vị trí giá cả và pháp lý.

Trường hợp anh/chị chưa hài lòng về sản phẩm ...
Sắp toang, duplex 4pn  bán 10.2 tỷ all in, lumiere boulevard  đang vay tech 8 tỷ hơn  cần bán
20
11.8 tỷ 141 m²
Nhà Chung Cư
4 3

Masteri Centre Point, P.Long Bình, Quận 9, HCM

* View nội khu - Vị trí - trái tim khu đô thị Vinhomes Grand Park, phân khu tốt nhất: Lumiere Boulevard.

Loại căn: 4PN 3WC, view về vườn cây.
Tòa D - tầng G và tầng 1.
- Ban công Đông Bắc.
- DT tim tường: 141m².
Chỉ ~ 10.2 tỷ - Giá bao hết.

Nhà mới nhận nhà ngay.!
======================================
Phân khu Lumiere và Masteri Centre Point là phân khu cao cấp bậc nhất đặc biệt đây là khu ...
Hiếm cực hiếm căn hộ 2pn diện tích 80m2 chỉ có 6,3 tỷ ở thành phố hồ chí minh
3
6.3 tỷ 80 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Opus One - Vinhomes Grand Park, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Bạn không chỉ mua một căn hộ - bạn chọn một phong cách sống đẳng cấp.
The Opus One, đó không chỉ đơn thuần là một căn hộ mà là một không gian sống resort giữa lòng thành phố, nơi bạn về nhà là được nghỉ ngơi thực sự.
Giá trị đầu tư pháp lý minh bạch, giá bán 4 tỷ - 6 tỷ/căn thấp hơn đa số sản phẩm cao cấp tại khu Đông Nam Sài Gòn cùng thời điểm. Pháp lý rõ ràng: Sổ hồng sở hữu lâu dài cho người ...
Nhà 2 tầng mt đg số , phước bình 65m (6x11), 5.8 tỷ, phước long, thủ đức (q9 cũ),
3
5.8 tỷ 65 m²
Nhà Mặt Tiền
3 2

Đường 14, P.Phước Bình, Quận 9, HCM

Nhà 2 tầng mt đg số , Phước Bình 65m (6x11), 5.8 tỷ, Phước Long, Thủ Đức (Q9 cũ),
- Nhà 3pn, 2 wc Khu vực xanh, sạch, đẹp
mặt tiền đường 10m gần global city
- SHR , công chứng ngay
- LH e Minh Q9
Siêu phẩm xây chdv, văn phòng gần vincom lê văn việt  108m2 ngang 6m bề thế, xây dựng hầm + 6 tầng
3
8.23 tỷ 108 m²
Đất Riêng

Đường Đình Phong Phú, P.Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, HCM

Siêu phẩm xây CHDV, Văn Phòng gần Vincom Lê Văn Việt - 108m² Ngang 6m bề thế, Xây dựng Hầm + 6 tầng

- Diện tích: 108m² ( 5.79m x 18.56m)
- Cấp GPXD : Hầm + 6 tầng nổi.
- Thích hợp cho AC xây CHDV. Văn Phòng Công Ty. Xây ở.....

*Tiện ích: -Sát Chợ Nhỏ, gần Vincom Plaza. ( dh15tnpb)
-Giáo dục: Cạnh ĐH Sư phạm Kỹ thuật, Giao thông Vận tải (Cơ sở 2).
-Gần Bệnh viện Quân y.

Pháp lý: Chính chủ, ...
Hàng ngộp căn 2pn 2wc 76m2 view tầng cao view biệt thự và lm81 siêu đỉnh giá 5.25 tỷ
5
5.25 tỷ 76 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Jamila Khang Điền, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Căn hộ view đẹp nhất dự án hiếm gặp.
2PN - 2WC - 76m².
Đặc biệt tầng cao view LM81 đẹp nhất dự án.
Nhà chủ đang ở cực kì mới.
Giá chỉ 5.25 tỷ bao thuế phí. Thương lượng cho khách thiện chí.
Liên hệ Mr Hoàng.
Cần bán nhanh nền đất sở văn hoá, đường bưng ông thoàn  liên phường, quận 9 đa dạng dt 90 130m2
5
7.02 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Dự án Sở văn hoá thông tin, mặt tiền đường Bưng Ông Thoàn - Liên Phường, p. Phú Hữu, quận 9.

Tổng hợp một số lô đang bán:

- Diện tích 90m², hướng Tây Bắc, đường vào 12m, giá 78tr/m².
- Diện tích 75m², hướng Tây Nam, trục phụ 20m, giá 105tr/m².
- Diện tích 100m², hướng Đông Nam, đường vào 12m, giá bán 73tr/m².
- Diện tích 120m², hướng Đông Bắc, đường vào 12m, giá bán 69 tr/m², 1 sẹc Liên ...
Nhà 2 tầng đúc ngay công viên 119m2 (5.5x22m), 6.9 tỷ ,tăng nhơn phú, thủ đức (q9 cũ)
4
6.9 tỷ 119 m²
Nhà Riêng
4

Đường 179, P.Tân Phú, Quận 9, HCM

Bán nhà 2 tầng đúc ngay công viên nở hậu 119m² (5.5x22m), 6.9 tỷ Tăng Nhơn Phú, Thủ Đức (Q9 cũ)

- Nhà 4PN phòng thờ, pk, bếp, Sân xe hơi

- Đường 8m có vỉa hè thoáng đẹp Đối diện công viên không khí mát mẻ, yên tĩnh

- Vị trí sát Hoàng Hữu Nam TP. Thủ Đức.
Khu dân trí cao, an ninh, không ngập,
Thích hợp để ở, làm văn phòng hoặc cho thuê lâu dài

- Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng sổ ở nhà ...
Với 11.8 tỷ  sở hữu duplex 2 tầng mặt tiền kinh doanh 10m, diện tích 144m2 masteri centre point.
12
13 tỷ 144 m²
Nhà Chung Cư

Masteri Centre Point, P.Long Bình, Quận 9, HCM

View ngoại khu - vị trí - trái tim khu đô thị Vinhomes Grand Park, phân khu tốt nhất: Masteri Centre Point.
Duplex, bàn giao cơ bản CĐT, 1 bước đến Vincom.

* Masteri Centre Point, khu trung tâm, shophouse hoạt động sầm uất, vị trí tốt.
Loại căn: Duplex.
- DT tim tường: 144m².
- Giao tiêu chuẩn Masteri Collection, nhà new 100%.
+ Giá chỉ: 11.8 tỷ all in, full VAT và KPBT.

* Miễn phí quản lý 24 ...
Bán đất nền dự án hưng phú 1, 76 triệu/m2, 175m2 giá ưu đãi uy tín
3
13.3 tỷ 175 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Đất nền dự án Hưng Phú 1 tọa lạc tại Hưng Phú 1, Phường Phước Long, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Quận 9, Hồ Chí Minh), với diện tích 175m², giá bán 76 triệu VND.

+ Hướng cửa chính Đông Nam, mang lại phong thủy tốt cho gia chủ.
+ Chiều ngang mặt tiền 10m, thuận lợi cho việc kinh doanh và xây dựng.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho người mua.

Đất nền này có những điểm nổi bật như mặt tiền rộng ...
Chính chủ bán lô m giá rẻ nhất dự án sở văn hóa thông tin, quận 9,  0903 382 *** thọ
6
7.2 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, Quận 9, HCM

Bán gấp đất nền Sở Văn hóa Thông Tin, đường Liên Phường, Phú Hữu, thành phố Thủ Đức. Cập nhật ngày 11/12/2025.
Lô M DT 5x20m = 100m², đường 12m hướng Đông Nam, giá 72tr/m².
Xin vui lòng liên hệ: em Thọ để xem đất.
Chuyên nhận ký gửi, mua bán nhà đất quận 9.
Đất mặt tiền dg 10m full thổ. 74m (4x18.5), 6.3 tỷ đg 160 tăng nhơn phú , thủ đức (q9),
3
6.3 tỷ 74 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 160, P.Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, HCM

Sale Đất mt 74m (4x18.5), 6.3 tỷ đg 160 Tăng Nhơn Phú , Q9
đg 10m, có vỉa hè, full thổ, xây dựng tự do đc 5 tầng.
- Tiện ích xung quanh đầy đủ: gần trường c3 Dương Văn Thì, BV Lê Văn Việt, chợ, siêu thị, Bách Hóa Xanh
- Khu dân cư hiện hữu, sầm uất kinh doanh nhỏ hoặc mở văn phòng đều đẹp
mặt tiền giá mềm không còn nhiều

- shr vuông vức, mua bán các trong ngày
- LH e Minh Q9
Chỉ 8 tỷ nhỉn sở hữu duplex masteri centre point  căn giá tốt nhất có 102
10
9 tỷ 113 m²
Nhà Chung Cư

Masteri Centre Point, P.Long Bình, Quận 9, HCM

* View Ngoại khu - Vị trí - trái tim khu đô thị Vinhomes Grand Park, phân khu tốt nhất: Masteri Centre Point.
Duplex, Bàn giao cơ bản CĐT, 1 bước đến Vincom.

* Masteri Centre Point, khu trung tâm, Shophouse hoạt động sầm uất, vị trí tốt.
Loại căn: Duplex
- DT tim tường: 113m2
- Giao tiêu chuẩn Masteri Collection, nhà new 100%.
+ Giá chỉ: 8.x tỷ all in, full VAT và KPBT.

* Miễn phí quản lý 12 ...
Căn 3pn2wc  full nội thất, tòa d  masteri centre point, đông nam 7.09 tỷ al in, nhà mới
24
7.09 tỷ 97 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Masteri Centre Point, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Trái tim khu đô thị Vinhomes Grand Park, phân khu tốt nhất: Masteri Centre Point cạnh Vincom.
- Tòa D MCP, ngay Vincom, cách 1 bước chân.

* Tòa D, view thoáng.