Nhà Đất BánHồ Chí MinhQuận 9
Mua bán nhà đất tại Quận 9, Hồ Chí Minh diện tích 50 đến 80 m²
Đường Lê Văn Việt, P.Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, HCM
- Nằm ngay khu Đại học Kiểm sát- hiếm nhà bán, cực kỳ an ninh, đồng bộ được cấp cho toàn công chức nhà nước
- Đường xe hơi rộng rãi+ vỉa hè đi Lê Văn Việt, Man Thiện chỉ 2 phút
Sổ hồng riêng
Goị ngay em Lân: . T676
Căn hộ Hausneo, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM
Liên hệ STĐ trong tin đăng.
Mega Village, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM
Thông tin nổi bật:
* Diện tích: 80m (5m x 16m) vuông vức, đẹp chuẩn
* Kết cấu: 1 trệt 2 lầu xây kiên cố, hiện đại
* Công năng: 4 PN, 3 WC phòng khách bếp sân trước & sân sau
* Ô tô ngủ trong nhà, sân rộng thoáng mát
Điểm cộng cực mạnh:
* View trực diện công viên + hồ nước cực đẹp, thoáng mát quanh năm
* Đường rộng ...
Đường Số 14, P.Long Thạnh Mỹ, Quận 9, HCM
- Gần trường THPT Nguyễn Huệ, trường THCS Trường Thạnh, trường cao đẳng Cảnh Sát Nhân Dân 2
- Gần bách hoá xanh Nguyễn Văn Tăng
- Cách Vinhomes Grand Park 1km, khu tiện ích vui chơi giải trí ngập tràn.
- Nhà đang cho thuê thu nhập 20 triệu/tháng
- Giá 2tỷ8
- Diện tích: 68,9m² ( 4,2m x 16,4m )
- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, 4 ...
Đường 22, P.Long Thạnh Mỹ, Quận 9, HCM
Căn nhà này có bề ngang là 4m dài 13.5m tổng 53.6m có 1 phòng ngủ.
Căn này chủ đang cho thuê 6tr/th giá chủ mong muốn bán là 3.6ty vẫn còn thương lượng cho khách thiện chí, nếu quý khách hàng quan tâm đến căn nhà này thì liên hệ với em qua sdt trên.
Elysian, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM
- Diện tích: 80.12m².
- Thiết kế: 2PN 2WC.
- Layout căn góc, vuông vức, tất cả phòng đều có ánh sáng & gió tự nhiên.
- Ban công lớn dạng Lanai, dài suốt mặt căn hộ, lắp sẵn lam trượt hợp kim giả gỗ sang trọng, vừa chắn nắng vừa tăng tính riêng tư.
- Tầng thấp, view thoáng mở rộng toàn cảnh nội khu.
* Giá bán: 5.05 tỷ (All - in, bao gồm thuế & phí sang tên).
* Ưu điểm ...
Đường Tây Hòa, P.Phước Long A, Quận 9, HCM
DT: 55m² công nhận đủ - 4 x 14m nở hậu 4,5m
100m ra mặt tiền đường Tây Hoà , 3 phút ra ngã tư MK, ga Metro
Sổ hồng riêng, công chứng ngay
Gọi ngay Em Lân:
Lumiere Boulevard, P.Long Bình, Quận 9, HCM
Căn 2PN, full nội thất, 1 bước đến Vincom.
* Tòa D1 - Khu trung tâm, shophouse hoạt động sầm uất, vị trí tốt.
Loại căn: 2PN 2WC.
- DT tim tường: 72.5m².
- Hướng Tây Nam - Nội thất hoàn thiện.
+ Giá chỉ: 4,3 tỷ all in, full VAT và KPBT.
* Miễn phí quản lý 12 tháng.
* Thanh toán 45 ngày.
* ...
The Opus One - Vinhomes Grand Park, P.Long Bình, Quận 9, HCM
The Opus One Vinhomes Grand Park. Vị trí nói lên tất cả.
Liên doanh Vinhomes Samty (Nhật Bản) vận hành chuẩn quốc tế, pháp lý sổ hồng lâu dài.
Căn hộ giá tốt.
1PN + 56m² chỉ 3.910 tỷ giá all in.
Vay ngân hàng ân hạn gốc 4 năm.
Giá tốt, nhà đẹp và view đẹp.
Điểm nhấn nổi bật:
View thoáng view công viên 36ha & quảng trường ánh sáng.
Bàn giao cao cấp full nội thất ...
P.Long Thạnh Mỹ, Quận 9, HCM
- 3.1 tỷ thương lượng, chủ thiện chí bán nhanh.
- 80m² (5x16m) vuông vức (60m² ODT, 20m² CLN trước sân).
- Sổ hồng riêng, pháp lý chuẩn, sang tên nhanh, không quy hoạch.
- Thuận tiện di chuyển.
~ 16 phút đi khu CNC, Metro, XLHN, nút giao.
~ 20 phút đi Quận 2, Thảo Điền, trung tâm thành phố.
The Eastern, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM
- Có 2PN 2WC - view đẹp, mát mẻ.
- Đầy đủ nội thất chỉ cần xách vali ở.
- Vị trí mặt tiền đường Liên Phường - Q9, về trung tâm Q1 chỉ 15p xe máy.
- Các tiện ích như: Hồ bơi, sân tenis, phòng gym, phòng thể dục, bóng bàn, công viên, khu vui chơi trẻ em, trường mầm non.., sạch sẽ ...
Elysian, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM
Chính sách thanh toán siêu giãn 50% nhận nhà ở hoặc khai thác cho thuê được ngay.
- Thanh toán 30% đến khi nhận nhà ( quý 2/2027)
- Nhận nhà thanh toán 20% +2% phí bảo trì
- Còn lại 45% thanh toán giãn trong 18 tháng tiếp theo
- Ra sổ thanh ...
P.Long Bình, Quận 9, HCM
- Khu dân cư hiện hữu, xây kín nhà.
- Giá chào 3.350 tỷ, 66m², ngang 4m, đất vuông vức.
- Nền cao hơn mặt bằng chung, khu vực không ngập.
- Sổ hồng riêng, pháp lý chuẩn, không vướng quy hoạch, sang tên nhanh.
MT Eastmark City, P.Long Trường, Quận 9, HCM
Căn hộ MT Eastmark City sở hữu thiết kế hiện đại, tối ưu diện tích sử dụng, phù hợp cho khách ở thực lẫn nhà đầu tư dài hạn.
Diện tích rộng, bố trí thông minh.
Không gian phòng khách liền bếp tạo cảm giác thoáng đãng.
Phòng ngủ lớn, riêng tư, dễ bố trí tủ âm và bàn làm việc.
Ban công rộng, đón gió và ánh sáng tự nhiên.
Chất lượng xây ...
Lumiere Boulevard, P.Long Bình, Quận 9, HCM
Căn 2PN, full nội thất, 1 bước đến Vincom.
* Tòa B, khu trung tâm, shophouse hoạt động sầm uất, vị trí tốt.
Nhiều tầng chọn.
Loại căn: 2PN 2WC.
- DT tim tường: 70m².
- Hướng nhà Đông Nam.
+ Giá chỉ: 4 tỷ all in, full VAT và KPBT.
==============================
* Miễn phí quản lý 12 ...
Elysian, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM
- DT 80,58m² , layout vuông vức không dính rác , không đối cửa
- Thanh toán siêu giãn , đóng 15% là kí HĐMB ngay , tháng 9 đóng 15% , có thông báo nhận nhà đóng 35% , còn lại thanh toán giãn sau nhận nhà
- Giá bán all in 102% và bao thuế phí , căn đẹp đơn giá dưới 60tr /m² tốt nhất hiện tại , tin đăng thật ...
Flora Anh Đào, P.Phước Long B, Quận 9, HCM
Dc: 619 Đỗ Xuân Hợp, phường Phước Long, TPHCM.
Giá bán: 2,9 tỷ.
Diện tích: 54m² - 1PN + 1, 1WC.
Hiện trạng: Nội thất dính tường, view thoáng.
Tiện ích: Hồ bơi, công viên bờ sông, trường mầm non.
Pháp lý: Sổ hồng.
Tiện di chuyển trung tâm quận 1, 2, 7.
Đi quận 2 thảo điền chỉ 15 - 20 phut.
Khu dân cư an ninh.
ĐT/Zalo: (ký gửi mua bán cho ...
P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM
- Đất đẹp giá tốt 3.150 tỷ thương lượng.
- 55m² vuông vức.
- Khu vực không ngập (đỉnh triều tháng 9 - 12 hàng năm).
Lumiere Boulevard, P.Long Bình, Quận 9, HCM
Căn 2PN, full nội thất, 1 bước đến Vincom.
* Tòa C, khu trung tâm, shophouse hoạt động sầm uất, vị trí tốt.
Nhiều tầng chọn.
Loại căn: 2PN 2WC.
- DT tim tường: 74m².
- Hướng nhà Đông Nam.
- Giao full nội thất, vali vào ở, nhà new 100%.
+ Giá chỉ: 4.5 tỷ all in, full VAT và ...
Masteri Centre Point, P.Long Bình, Quận 9, HCM
Căn 2PN, full nội thất, 1 bước đến Vincom.
* Tòa E, khu trung tâm, shophouse hoạt động sầm uất, vị trí tốt.
Loại căn: 2PN 2WC.
- DT tim tường: 72.5m².
- Hướng Tây Bắc - Giao full nội thất, vali vào ở, nhà new 100%.
+ Giá chỉ: 4,48 tỷ all in, full VAT và KPBT.
* Miễn phí quản lý 12 ...