Mua bán nhà đất tại Quận 9, Hồ Chí Minh diện tích 100 đến 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cực gấp - siêu rẻ - bán cắt lỗ đất giáp quận 2 - gần vòng xoay Phú Hữu - kế UNBD P Phú Hữu - Quận 9 DT: 112m² full thổ - ngang 5m vuông vức chỉ 3,7 tỷ TL.
Quy hoạch đất ở - sổ hồng riêng - xây dựng tự do - không tranh trấp.
Lh: xem ngay chốt ngay.
Bán nhà mặt tiền đường số p Phú Hữu, Quận 9, nay P Long Trường TPHCM.
Từ Nguyễn Duy Trinh vào 100m, gần chợ Phú Hữu, tiểu học Phú Hữu.
Dt tổng 125m² công nhận 70m². Giá 4,890 tỷ.
Sổ hồng, vị trí đắt địa thuận lợi ở và kinh doanh, buôn bán, đường xe tải thông tứ hướng.
LH Thuỷ để chốt ngay.
Hot. nhà 4 tầng mt đỗ xuân hợp, dt 5m*22m=110m2, hđ thuê 38tr/th. giá tốt chỉ 19 tỷ tl
4
19 tỷ 110 m²
Nhà Mặt Tiền
3 3

Đường Đỗ Xuân Hợp, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chính chủ cần bán gấp!

Hàng hiếm trong tầm giá. Vị trí gần chợ Phước LOng B, Nhà xây kiên cố cực đẹp, hđ thuê giá cao.

Liên hệ Mr Phúc để được hướng dẫn xem nhà.

Ngoài ra cty chúng tôi còn nắm giữ rất nhiều mặt tiền lớn nhỏ các trục đường chính Thủ Đức (Võ Văn Ngân, Hoàng Diệu 2, Đặng Văn Bi, Tô Ngọc Vân... ) giá trị từ 5 - 200 tỷ.

Nhận ký gửi mua bán nhà phố, mặt tiền Thủ Đức.
Bán nhà 3 tầng 150m2 đất gò cát, p phú hữu, quận 9 hxh thông 6,8 tỷ sổ hồng riêng 0764 994 ***
4
6.8 tỷ 150 m²
Nhà Riêng
3 3

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán nhà 1 trệt 2 lầu hẻm thông xe tải đường Gò Cát, P Phú Hữu, Q9.
- Hẻm xe hơi thông. Công nhận sổ 150m². Full thổ cư.
- Nhà gồm trệt, 2 lầu, Thiết kế sàn trống gồm 3 sàn, 3wc.
- Ngay trường mầm non Tuổi Thơ, công viên Phường Phú Hữu, UBND phường Phú Hữu.
- Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ, sổ cất kết, sẵn sang công chứng.
- Giá bán: 6 tỷ 8. Thương lượng chính chủ.
LH Thuỷ hỗ trợ tư vấn ...
Lô đất đầu tư 1 sẹc đường số 6 lò lu, p. trường thạnh, q9 (cạnh chung cư elysian) dt 110m2 shr
5
5.39 tỷ 110 m²
Đất Riêng

Đường Số 6, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

CC cần bán nhanh lô đất 1 sẹc đường số 6 Lò Lu, P. Trường Thạnh, Q9 (cạnh chung cư Elysian).
Hệ số xây dựng cao, thích hợp CHDV, phòng trọ.

Giá 5,390 tỷ.
- DT 110m² (ngang 5.6m)có 96.6m² thổ cư.
- Hướng Bắc. Sổ hồng riêng.
- Đường Lò Lu mở rộng 30m
- Hẻm xe hơi 5m thông qua đường số 5.
- Khu hiện hữu, tương lai mở rộng phía sau thành 2 mặt tiền.

Lh xem đất và pháp lý liên quan.
Chính chủ bán đất đường 6m  nguyễn xiển sát vinhomes q9 để xây ở/đầu tư/xây trọ cực tốt
6
6.25 tỷ 118 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Xiển, P.Long Thạnh Mỹ, Quận 9, HCM

Người đăng: Tiến (1 tin đăng)
Chính chủ bán đất Nguyễn Xiển ngay Vinhomes Q9 đường xe tải 6m.

Vị trí cực đẹp: Đường Nguyễn Xiển, P. Tăng Nhơn Phú, TP. HCM sát khu Vinhomes Grand Park.
Khu vực đang phát triển mạnh, dân cư hiện hữu đông đúc, hạ tầng hoàn thiện.

Thông tin chi tiết:
Diện tích: 118m² (đất ở đô thị xây dựng tự do).
Đường trước đất: 6m xe tải ra vào thoải mái.
Khu dân cư an ninh hàng xóm thân thiện.

Tiện ích xung ...
Bán nhanh căn hộ dịch vụ khu dân cư kiến á đường liên phường quận 9 giá tốt nhất thị trường
8
17.5 tỷ 133 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
13 9

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán CHDV / Kiến Á. Trục 16m.
Gần khu đô thị Global City Quận 2.
Ngay đường Liên Phường vô.
Đất: 5m x 26m.
Đất 133 m² sử dụng.
Nhà 13 phòng thu nhập 40 đến 50 triệu/tháng.
Co thang máy.

Giá 17,5 tỷ thg lg.

Liên hệ: .
Nhận ký gửi mua bán nhanh trong tuần.
Bán nhanh nhà phố 6x24m ngay chung cư kikyo nam long giá 15,5 tỷ, nhà thô đã có sổ hồng
8
15.5 tỷ 144 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 4

Đường Liên Phường, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí: Liên Phường, đi trung tâm tầm 25 đến 30 phút...

Căn: 6x24m
1 trệt 3 lầu
trục 16m
(Ngay vòng xoay Liên Phường).
Đối diện gần Quỹ đất xây chung cư.
Giá 15,5 tỷ / nhà thô - đã có sổ.

Liên hệ .
Nhận kí gửi mua bán nhanh đất nền quận 9, quận 2.
Chính chủ gửi bán căn biệt thự song lập mặt tiền ngang 9,5m2
3
13 tỷ 139 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
3 3

Sim City, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Bán căn Biệt thự song lập 9,5 x 14,7 KDC Sim City
Nhà 1 trệt 2 lầu có sổ hồng hoàn công sẵn
Công nhận 139,6 m² XD :208,9 m² sàn
Căn vị trí cực đẹp
Nhà Hoàn Thiện Full nội Thất
Hướng chính Tây Nam
Đường nhựa rộng 18m
Giá bán 13 tỷ
Liên hệ: Em Thi
Tuyển chọn và bán nhanh các nền nhà phố giá tốt tại khu dân cư kiến á p phước long b giá 71tr/m2
3
9.59 tỷ 135 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Khu Dân Cư Kiến Á nằm trên trục đường huyết mạch liên thông qua khu đại đô thị Global City, Quận 2.
Chuyển nhượng những lô đất có giá tốt nhất, vị trí đẹp nhất và giá bán tốt nhất thị trường:
- Lô KB diện tích 5x27m(135m²), đường 12m, Đối diện công viên hướng Đông Bắc giá bán 71tr/m².
- Lô KB diện tích 5x25m(125m²), Đường 12 m đối diện công viên hướng Đông Bắc giá bán 83tr/m².
- Lô KB Diện tích ...
Săn hàng giá tốt tại kdc kiến á p phước long b  sổ đỏ cá nhân  giá từ 70tr/m2  nhiều diện tích
3
10.53 tỷ 135 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

+ Giỏ hàng chọn lọc các nền giá tốt đang mở bán:

- Diện tích: 5m x 27m, đường 16m, trục đường chính D3, hướng Tây Bắc, thuận tiện kinh doanh, giá bán 99 triệu/m².
- Diện tích: 5m x 22m, đường 12m, hướng Đông bắc, giá bán 92 triệu/m².
- Diện tích: 5m x 26m, đường 14m, hướng Tây Nam, giá 86 triệu/m².
- Diện tích: 5m x 27m, đường 12m, đối diện công viên, hướng Đông Bắc, giá 78 triệu/m².
- Diện ...
  Chính chủ bán gấp nền B6 mặt tiền đường Bưng Ông Thoàn tại dự án Sở Văn Hoá TT Q9 giá 109tr/m2
2
14.22 tỷ 130 m²
Nhà Chung Cư

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

+Lô B6
- Diện tích: 6m x 21,8m( 130,5m2), hướng Tây Nam
- Mặt tiền đường Bưng Ông Thoàn lộ giới rộng 30m chuẩn bị được mở rộng.
-Sổ đỏ cá nhân riêng, xây dựng 1 trệt 3 lầu được làm hầm.
-Giá bán: 109tr/m2 (14,224tỷ chủ rất thiện chí bán
+LH: 0932.678.2220932.678.xxx- 0979.626.674 0979.626.xxx( Quốc Dũng)
Chuyên nhận ký gửi bán nhanh đất nền Sở Văn Hoá và dự án Q9
Chính chủ cần bán nhanh 1 số nền đất giá tốt thích hợp đầu tư sinh lời giá từ 58tr/m2
4
6.38 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Liên Phường, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Dự án có sổ đỏ chính chủ, cần bán một số nền:

- DT: 5x20 = 100m², đường 12m, giá 58 triệu 5/m² (Giá rẻ nhất).

- DT; 6x15=90m², đường 12m, hướng Tây Bắc, giá 61 triệu/m².

- DT: 6 x 16,67m = 100m², đường Liên Phường, hướng Tây Bắc, giá 103 triệu/m². TL.

- DT: 6 x 15m = 90m², đường Liên Phường, hướng Đông Nam, giá 105 triệu/m².

- DT: 5 x 22m = 110m², đường 12m, hướng Đông Bắc, giá 58 ...
Bán gấp lô đất đẹp tđc phước thiện  sát bên vđ3  vinhomes. giá chỉ 7,2 tỷ . đường nhựa 16m
7
7.2 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

P.Long Bình, Quận 9, HCM

- Bán gấp lô đất đẹp, GĐ3 khu TĐC Phước Thiện - đối diện Vinhomes.
- Dt: 110 (ngang 5x22 ) đường nhựa 16m
- Giá tốt: 7,2 tỷ
- Hướng Bắc, đường thông tứ hướng.
- Sát bên các trường học phường Long Bình.
- Tiện ích xung quanh đầy đủ, chỉ 1 phút lái xe là sử dụng mọi tiện nghi của Vinhomes.
Liên hệ: Thắng Nhà Đất.
8 tỷ  150m2 lô đất đẹp khu tđc phước thiện ngay vinhomes view vành đai 3  tp thủ đức
8
8 tỷ 150 m²
Đất Riêng

Đường 9A, P.Long Bình, Quận 9, HCM

TĐC Phước Thiện

7x22 = 150m², ngang 8 ngay đối diện công viên , view nhìn trực diện Vinhomes
Giá : 8 tỷ
Sổ hông riêng , công chứng ngay
- vị trí lô đất gần bên Vinhomes và tuyến vđ3
Liên hệ : Thắng Nhà Đất

CHUYÊN BĐS QUẬN9- THỦ ĐỨC & BĐS Quanh Vinhomes - TĐC Phước Thiện
Bán gấp lô góc 2 mt đẹp , giá chỉ 7,35 tỷ kinh doanh sầm uất sát bên khu đô thị đông tăng long
5
7.35 tỷ 105 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 8, P.Long Phước, Quận 9, HCM

Chủ gửi hàng hiếm - lô góc 2 MT - mặt tiền đường 16m - quy mô: Hầm + 5 tầng.

Dt: 105m². Ngang: 6,3m. Sổ sẵn công chứng.

Mặt tiền đường 8 - kinh doanh đa nghề liền kề Đông Tăng Long quy mô 160ha.

Gần Vành Đai 3 - cực kì tiềm năng ạ.
Qua Vinhomes Q9 chỉ hơn 1km.

Giá: CỦ 7,6tỷ. HẠ GIÁ 7,35 tỷ bán luôn

Thắng nhà đất.
Bán đất võ văn hát ngang 8m cực đẹp phường long trường quận 9 cũ
3
7.7 tỷ 110 m²
Đất Riêng

Đường Võ Văn Hát, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Bán lô đất hẻm 306 Võ Văn Hát Phường Long Trường, Quận 9 Cũ.

Diện tích 8m x 13,77m công nhận 110,2m².

QHXD 5 tầng.

Đường quy hoạch mở rộng 20m.

Đi bộ 200m ra tới đại học UFM.

Sổ hồng cầm tay.

Giá bán 7,7tỷ thương lượng.
Bán đất kdc sở văn hóa thông tin 5x22 ( 110m2 ) giá chỉ 72tr/m2 rẻ nhất dự án
6
7.92 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

* Thông tin lô đất như sau :

- Diện tích : 110m² ( 5x22 )
- Sổ hồng riêng
- Hướng Đông Bắc
- Xây dựng 1 trệt + 3 lầu + tum sân thượng
- Gần Vành Đai 2, cao tốc, ga Metro Thủ Thiêm - Long Thành, khu Công Nghệ Cao
- Gần các dự án lớn như Khang Điền, Villa Park, Park Riverside, Nam Long,...

* Giá bán : 72tr/m² - Tổng tiền : 7,92 tỷ
* Liên hệ e Cường : để gặp chủ thương lượng
Bán mặt tiền đường bưng ông thoàn đối diện villa park, dt 5x28,4 ( 142m2 ) giá chỉ 97tr/m2
3
13.77 tỷ 142 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Thông tin thửa đất :

- Diện tích : 142 m² - Kích thước : 5 x 28,4m
- Sổ hồng riêng công chứng ngay
- Vị trí : mặt tiền đường Bưng Ông Thoàn, đối diện Villa Park, gần Liên Phường.
- Gần chung cư River Park Tower sắp khởi công
- Thuận tiện kinh doanh, mở văn phòng công ty, khách sạn,...

* Giá bán : 97tr/m² - Tổng tiền : 13 tỷ 770tr
* Liên hệ e Cường : để gặp chủ thương lượng
Bán đất kdc samsung village đường bưng ông thoàn, dt 5x25,3 ( 126,6m2 ) giá chỉ 6,2 tỷ
7
6.2 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Samsung Village, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Thông tin như sau

* Diện tích : 5 x 25,3 ( 126,6m² )
* Thổ cư : 113m² ; cây lâu năm : 13,6m²
* Hướng Tây Nam
* Vị trí : liền kề khu Công Nghệ Cao, Vành Đai 2
* Thích hợp xây CHDV
* Giá bán : 6,2 tỷ
* Liên hệ e Cường : để gặp chủ thương lượng
Từ 160 tới 180 của 658

Xem quy hoạch tại Quận 9, Hồ Chí Minh