Mua bán nhà đất tại Quận 9, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất, tặng nhà gỗ. dt 133,5m2, chỉ 6 tỷ.  0902,746.319
14
6 tỷ 133 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tam Đa BCR, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Đất nằm trong khu du lịch BCR, khu quy hoạch đồng bộ, hạ tầng điện nước âm.
- Nằm ngay 2 mặt tiền sông tắc và rạch môn, khí hậu mát mẻ trong lành.
- Trên đất đã có sẵn ngôi nhà gỗ, thiết kế theo dạng homesty, đầy đủ đồ dùng nội thất.
- DT: 5.3m x25m=133.5m2
- Vị trí đẹp, yên tĩnh.
- Bán đất tặng nhà, đã có sổ đỏ, hỗ trợ vay NH.
- Giá 6 tỷ
- LH: 0902. 746,319 Ms Trúc
Bán 1226m2 đất mặt sông tắc quận 9 đất liền kề sông dự án đảo kim cương, 420m2 thổ cư giá 68 tỷ
4
68 tỷ 1226 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Long Thuận, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Chính chủ gửi bán đất liên, Đảo Kim Cương Quận 9.
vị trí đẹp nhất dự án.
Diện tích: 24x50m.
Tổng 1226m² đất.
- 420m² đất thổ cư.
- 806m² đất cây lâu năm.
Giá bán 68 tỷ.
Vị trí siêu đẹp.
Đã nâng mặt nền cao ráo, chi phí làm kè 1,5 tỷ.
Giá bán thương lượng ít cho khách thiện chí.

Liên Hệ: Tân Mùi.
Bán gấp nhà khu bcr tam đa quận 9 dt 7x24.5m. kết cấu 1 trệt 2 lầu 4pn 5wc sổ hồng. giá 8.8 tỷ (tl)
8
8.8 tỷ 171 m²
Nhà Riêng
4 5

Tam Đa BCR, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

- Do không còn nhu cầu ở. Cần bán gấp căn nhà 3 tầng khu BCR, Tam Đa Quận 9, Thành Phố Thủ Đức.
- Đường trước nhà 12m. Hướng Đông Nam mát mẻ.
- Diện tích: 7 x24.5m. Kết cấu 1 trệt 2 lầu. Nhà hoàn thiện nội thất gồm 1 Pk 4 PN, 5WC.
- Tổng diện tích sàn 367.7m².
- Nhà đã có sổ hồng hoàn công đầy đủ. Công chứng sang tên nhanh gọn.
- Khu an ninh có bảo vệ 24/24.
- Giá: 8.8 tỷ (TL khách thiện chí).
- ...
Siêu hot! duy nhất nền 189m2, 7x27 vị trí sạch đẹp đường cao thoáng giá bán 14,3 tỷ, sổ cá nhân
10
14.3 tỷ 189 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chính chủ gửi bán nền duy nhất giá tốt, bán nhanh bớt lộc.
KDC Đại Học Bách Khoa.
- Diện tích: 7x27 - 189m².
- Giá bán: 14,3 tỷ.
- Sổ cá nhân.
(Nền hiếm chủ cần bán nhanh giá tốt, ưu tiên tiền mặt vay ít or ko vay).

LH: Tân Mùi .
ĐC: BDS Phú Lộc, 66 Đường 56, P. Bình Trưng (KDC Đông Thủ Thiêm, ngay cạnh khu Bách Khoa).
Bán căn góc hiếm trục chính, đường trước nhà rộng, siêu vị trí view công viên giá bán 33 tỷ
3
33 tỷ 180 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Verosa Park, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Căn Góc Hiếm Trục Chính KDC VEROSA PARK
Siêu vị trí 2 mặt tiền đường lớn, 20m
Sổ cá nhân

Giá bán thiện chí: 33 Tỷ

LH: Tân Mùi
Bán nhà phố gia hòa, căn hiếm 7x19m  133m2, nhà view thoáng, full nội thất 18,3 tỷ sổ hồng
5
18.3 tỷ 133 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chính chủ gửi bán căn nhà phố vị trí đẹp.
Nhà view thoáng, không đối diện nhà.
- Diện tích: 7x19 - 133m² đất - 305m² sàn.
- Một trệt 3 lầu.
- Full nội thất.
- Sổ hồng hoàn công.
Giá bán: 18,3 tỷ.

LH: Tân Mùi .
Bán mt man thiện, p. tăng nhơn phú a, quận 9. diện tích 4m x 30m, odt 120m2, giá chỉ 12.5 tỷ tl
4
12.5 tỷ 120 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Man Thiện, P.Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, HCM

1. Bán nhà MT Man Thiện, P. Tăng Nhơn Phú A, Quận 9 cũ (TP. Thủ Đức).
Diện tích: 6m x 27m.
Hiện trạng nhà cấp 4 đang cho thuê.
Sổ cá nhân đứng tên - mua bán có thể công chứng ngay.
Giá bán: 12,5 tỷ làm việc chính chủ.
LH:
Cắt lỗ bán gấp nhà phố liền kề 144m2 giá 22 tỷ rẻ nhất vinhomes grand park
3
22 tỷ 144 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Vinhomes Grand Park, P.Long Thạnh Mỹ, Quận 9, HCM

THÔNG TIN

Loại hình: Nhà phố liền kề
DT: 144m² ( 8x18m )
Số tầng: 5 tầng + 1 tum
Pháp lý: HĐMB
Hướng nhà: Trục dưỡng sinh, nhà mát mẻ, nhiều cây cối,...
Vị trị: Gần công viên, bến du thuyền, trường học,..
Lh:
Đất có dòng tiền  dư địa lớn, chỉ 50% giá thị trường  làng tăng phú, tnpa, q9  deal hời hiếm gặp
3
66 tỷ 1425 m²
Đất Riêng

Đường Làng Tăng Phú, P.Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, HCM

+ Khuôn đất VIP có 1 - 0 - 2.

+ Diện tích: 1425.7m² (32 x 45 m).
Có 1.345m² đất ở đô thị.

+ Hiện trạng trên đất đang có sẵn mô hình cho thuê dòng tiền lớn ổn định.

+ Vị trí đỉnh, cách Lê Văn Việt vài trăm mét, xung quanh 5 trường đại học và muôn vàn tiện ích...

+ Giá chốt tận cùng đáy 46 triệu/m², chỉ bằng giá đất hẻm ba gác cùng khu vực.
+ Chủ ngộp bán nhanh 66tỷ, Bank sơ bộ giải ngân 78tỷ, ...
Chính chủ bán nhà phố liền kề 126m² sẵn sổ và hđt giá 23,5 tỷ tại vinhomes grand park
8
23 tỷ 126 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Grand Park, P.Long Thạnh Mỹ, Quận 9, HCM

Bán nhanh nhà phố 126m² đã có sổ vị trí đẹp giá chỉ 23 tỷ 5 tại Vinhome Grand Park Q9.
Diện tích đất: 126m²
Diện tích xây dựng: 455m².
Hướng: Đông Nam.
Giá bán: 23,5 tỷ BTP.
H. Trạng: Thô.
Vay: Không.
Sổ: Đã có sổ.
- Nằm tại vị trí đẹp thích hợp để kinh doanh.
- Căn kế góc khả năng gia tăng giá BĐS cực kì cao.
Trải nghiệm tiện ích "all in one"chỉ có tại Vinhomes Grand Park.
- Vị trí đẹp, thuận ...
Gấp bán đất! giá tốt nhất khu  kế vinhomes grand park  q9 tp hcm
3
8.9 tỷ 160 m²
Đất Riêng

Đường Số 9A, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Hiếm sát Vinhomes Grand Park.

Cơ hội vừa giữ tiền vừa tạo dòng tiền ngay.

8x20m, full thổ cư, vuông đẹp.

Mặt tiền rộng kinh doanh cực tốt.

Chỉ 8.9 tỷ giá chạm đáy mà còn TL.

Bank hỗ trợ mạnh tối ưu đòn bẩy.

Khu vực tăng trưởng nhanh dư địa còn lớn.

Phù hợp xây CHDV, biệt thự, khai thác đa mô hình.
Sát đại đô thị sẵn hạ tầng, sẵn khách.

Hàng ngon người nhanh có, người chậm mất.

Gọi ngay ...
Bán gấp biệt thự độc bản 139 323m2 giá 74 tỷ tốt nhất trục v3 tại vinhomes grand park
7
74 tỷ 323 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Grand Park, P.Long Thạnh Mỹ, Quận 9, HCM

THÔNG TIN
Biệt thự độc bản

Phân khu: Mahanntan Glory
Giá: 74 tỷ
Pháp lý: HĐMB
Hiện trạng: nhà thô
Hướng nhà: Mát mẻ, kế công viên
Vị trí: công viên mát mẻ, sông Tắc thơ mộng

Những lý do Phù hợp:
1. Giá tốt nhất giỏ hàng chuyển nhượng độc bản : phù hợp mua đầu tư, tích sản
2. Hoàn thiện ở hoặc cho thuê công ty hoặc ở dòng tiền cho thuê cao
3. Loại hình BĐS khẳng định vị thế
4. Vinhomes ...
Bán gấp nhà phố lk đơn giá tốt nhất 162m2 manhattan 25,5 tỷ tại vhgp q9
16
26.5 tỷ 162 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Grand Park, P.Long Thạnh Mỹ, Quận 9, HCM

Đơn giá tốt nhất thị trường loại 162m trước mặt tiền sau công viên giá chỉ 26.5 tỷ BTP tại VHGP Q9.
Bán nhà phố 162m.
Diện tích đất: 162m.
Diện tích xây dựng: 581,7m.
Bán: 25,5 tỷ BTP.
H. Trạng: Thô.
Sổ: HĐMB.
- Nằm tại vị trí đẹp thích hợp để kinh doanh.
- Căn kế góc khả năng gia tăng giá BĐS cực kì cao.
- Trải nghiệm tiện ích "all in one " chỉ có tại Vinhomes Grand Park.
- Vị trí đẹp, thuận ...
Đất nền kdc kiến á kế bên global city giá chỉ 85tr/m2
5
12.33 tỷ 145 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Đất KDC Kiến Á Liên Phường ngay trường CĐ Sư Phạm TW3 Phước Long B, Quận 9.

Diện tích: 145m² (5m x 29m).
Hạ tầng: Đường 12m, CTXD: 1 trệt, 2 lầu, tum.
Pháp lý: Sổ hồng riêng, sẵn công chứng.
Vị trí: Đường Liên Phường, ngay trường Cao Đẳng Sư Phạm TW3; cách KĐT Global City ~500m.
Giá bán: 85tr/m².
LH xem đất và thương lượng : Mr Tùng Dubai
Biệt thự đơn lập sân vườn siêu rộng thoáng mát 216m2 giá chỉ 113tr/m2
4
24.68 tỷ 216 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Park Riverside Tân Cảng, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Biệt thự đơn lập Park RiverSide
Diện tích 18x12 216m2
Diện tích sàn xây dựng 270m2
Bàn giao nhà thô, phù hợp cho gia chủ thiết kế theo gu thẩm mỹ riêng
Sổ Hồng công chứng mua bán ngay
Giá bán 24.68 tỷ thương lượng chính chủ
LH xem nhà : Mr Tùng Dubai
Biệt thự song lập villa park trệt lửng 2 lầu full nội thất 26.8 tỷ
5
26.8 tỷ 192 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Villa Park, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán biệt thự song lập Villa Park
Diện tích 10x19.2 192m2
Xây dựng 1 trệt lửng 2 lầu
Diện tích xây dựng 300m2
Đầy đủ nội thất xịn
Giá bán 26.8 tỷ
LH Xem nhà Mr Tùng Dubai
Bán căn 3pn 2wc tháp b chênh lệch thấp  0981 374 ***
8
8.2 tỷ 107 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Elysian, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Người đăng: KHẢI (11 tin đăng)
Thông tin căn hộ 3PN:

Diện tích: 100.28m² 115.46m² (tim tường)
Thiết kế: 3 phòng ngủ + 2 WC, phòng khách rộng, bếp hiện đại, ban công lớn (có loại Lanai mở rộng không gian xanh)
View: Thoáng đãng, hướng công viên/sông/thành phố (tùy tầng)
Nội thất: Thiết kế thông minh, tối ưu ánh sáng & gió tự nhiên theo phong cách Biophilic hòa quyện thiên nhiên vào từng góc sống
Mtkd hoàng hữu nam ~ 16m*36.5m = 584m2. ngay dự án novaland  bệnh viện ung bướu + bxe miền đông q9
3
61 tỷ 582 m²
Đất Riêng

Đường Hoàng Hữu Nam, P.Long Thạnh Mỹ, Quận 9, HCM

Người đăng: Quý Mt (26 tin đăng)
Chủ cần bán tài sản siêu đẹp mặt tiền đường Hoàng Hữu Nam - Quận 9.

- Vị trí: Siêu đẹp, gần Lê Văn Việt và Nguyễn Văn Tăng. Nối Vinhomes Quận 9 tới Bến xe Miền Đông + Bệnh viện Ung Bướu.