Mua bán nhà đất tại Quận 9, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cần bán căn 6x17 full nội thất thiết kế  giá 19 tỷ  nhà mới 100% đối diện công viên đường lớn 20m
23
19 tỷ 102 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
3 3

Verosa Park, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Nhà biệt thự liền kề ở Verosa Park Khang Điền đối diện công viên chính.
Diện tích 102m², 3PN, 3WC, 3 tầng, full nội thất. Mặt tiền 6m, ngõ rộng 20m, phù hợp cho cả việc kinh doanh hoặc sinh sống.
Giá cực tốt - 19 tỷ VND All In. Cửa chính hướng Tây, ban công cũng hướng Tây, thích hợp để đón gió mát. Ngôi nhà đẹp xuất sắc, không cần phải sửa chữa gì nhiều.

Tiện ích xung quanh
Cách công viên ...
Bán đất hxh đường số long trường thủ đức, ngang 15m cn 410m, giá chỉ 30 tỷ
3
30 tỷ 410 m²
Đất Riêng

Đường Số 1, P.Long Trường, Quận 9, HCM

DT đẹp gần 410m²
Ngang 15m cực hiếm
Đất trống vuông vức
Giá tốt khu vực Long Trường

Phù hợp xây:

Biệt thự sân vườn
Apartment cao cấp
Văn phòng công ty
Kho showroom

Khu vực hưởng lợi mạnh từ Vành Đai 3, cao tốc và dòng dân cư khu Đông.
Liên hệ SĐT để xem lô đất đẹp
Bán nhà 3 lầu 1 tum sân thượng trước sau ngay trường tiểu học long bình
3
6 tỷ 138 m²
Nhà Riêng

KDC Phước Thiện, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Bán căn góc 2 mặt tiền ngay trường tiểu học Long Bình.
- Diện tích đất 50m². Sàn 138m
- Giá 6,1 tỷ TL
- Xây dựng 3 lầu tum, sân thượng.
Vị trí cách Vinhomes Grand Park 200m ngay cụm trường học.
AC quan tâm liên hệ
Chủ cần bán gấp lô đất siêu đẹp 120m2 ngang 5m giá chỉ 4290
6
4.29 tỷ 120 m²
Đất Riêng

Đường Đặng Thanh Hiếu, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

BÁN ĐẤT NỀN Q9 PHÚ HỮU | LÔ B6 ĐẸP ĐƯỜNG 10M SỔ RIÊNG

Vị trí đẹp tại khu dân cư phân lô bài bản, hạ tầng hoàn chỉnh, đường nhựa rộng thông thoáng.
Phù hợp xây ở, đầu tư giữ tài sản hoặc xây cho thuê.

Thông tin chi tiết:
Diện tích: 120m² (5x24m)
Mã lô: B6
Sổ hồng riêng, vuông vức
Đường nhựa rộng 10m, có vỉa hè, thông 2 đầu
Khu dân cư phân lô chỉnh chu, dân cư hiện hữu
Hạ tầng ...
Bán nhà mặt tiền đường 836 p phú hữu giáp quận 2 hxt 120m2 7,5 tỷ 0764 994 ***
5
7.5 tỷ 120 m²
Nhà Riêng
2

Đường 836, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán nhà Cấp 4 mặt tiền đường 836 P Phú Hữu, Quận 9 giáp Quận 2 (Nay P Long Trường, TPHCM).
Cách đường Nguyễn Duy Trinh 100m. Cách Trường tiểu học Phú Hữu, Trường THCS Phú Hữu, chợ khoảng 200 - 300m.
DT 120m² 5x24m.
Mặt tiền đường xe tải thông tránh nhau. Hiện đang cho thuê 8 triệu/ tháng.
AC mua về có thể cho thuê hoặc xây mới. Thuận lợi vừa ở vừa buôn bán kinh doanh tại nhà.
Giá bán 7,5 tỷ sổ ...
Bán đất 185m2 kdc hưng phú gần công viên liên phường q9 giá 78tr/m2
3
14.43 tỷ 185 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hưng Phú 1, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán đất 185m² KDC Hưng Phú gần công viên Liên Phường Q9 giá 78tr/m2
- 10x18,5m
- Có công viên cây xanh, an ninh, có chốt bảo vệ.
-Gần Global City, Metro Rạch Chiếc, tương lai còn thông đường, nhiều tiện ích, thích hợp đầu tư.
Liên hệ em My còn nhiều lô đẹp rẻ phù hợp đầu tư.
LH:
Nhà 2 tầng 160.8m2 ngang 5m  mặt tiền đường cầu xây 2  tăng nhơn phú  quận 9 cũ  giá 10.9 tỷ
6
10.9 tỷ 160 m²
Nhà Riêng
4 3

Đường Cầu Xây 2, P.Tân Phú, Quận 9, HCM

Gia đình di chuyển vào trung tâm Sài Gòn nên cần bán.

Vị trí: Mặt tiền đường Cầu Xây 2, phường Tân Phú, Thủ Đức. Đường rộng 12m có vỉa hè, cách Lê Văn Việt 500m.

Diện tích: 160.8m² (5m x 33m). Công nhận đủ, không quy hoạch.

Kết cấu: Nhà 1 trệt 1 lầu, 4 phòng ngủ, 3 WC. Tặng lại toàn bộ nội thất cao cấp.

Pháp lý: Sổ hồng riêng chính chủ, hoàn công đầy đủ, công chứng ngay.

Giá bán: 10.9 tỷ ...
Chính chủ cần bán gấp trong tháng này, giá 36 tỷ đơn lập 360m2 hướng mát mẻ sổ sẵn 0979 940 ***
10
36 tỷ 360 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Park Riverside Tân Cảng, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chính chủ bán nhanh biệt thự đơn lập hướng mát 1 căn duy nhất giá tốt chốt nhanh 36 tỷ.
DT 12x30m.
* Tự mình thiết kế nội thất theo ý mình.
* Khu dân cư hiện hữu.
* Dãy đơn lập chỉ có 11 căn trong dự án, view thoáng.
Bảo vệ 24/24 compound an ninh, tiện ích hồ bơi, gym, hồ cảnh quan, công viên bờ sông...
Đặc biệt liền kề các dự án compoud khác

Gọi ngay Thảo Nguyên.
Bán lô đường 6a 7x22, 152.6m2 giá 8.6 tỷ khu tdc phước thiện kế bên vinhomes giá tốt nhất kv
3
8.6 tỷ 152 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phước Thiện, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Cần bán lô đường 6A khu TDC Phước Thiện kế bên khu đô thị Vinhomes Grank Park.
Lô đất này có bề ngang là 7m và chiều sâu là 21m tổng diện tích công nhận là 152,6m về pháp lý là đất ở đô thị pháp lý và quy hoạch chuẩn chỉ.
Lô đất này nằm trên trục đường 6A có độ rộng là 12m đường thông tứ phía, kinh doanh được đủ mọi ngành nghề.
Lô đất này đang được bán với giá 8,6 tỷ (đang rẻ hơn thị trường là ...
Bán gấp đất 2mt đường 970 nguyễn duy trinh long trường mới (phú hữu) q9 giá tốt khu vực
3
8.5 tỷ 112 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 970, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán gấp đất 2mt đường 970 Nguyễn Duy Trinh Long Trường mới (Phú Hữu) Q9 giá tốt khu vực.
Diện tích: 112m2=6.5 x17m.
Hướng: Tây Bắc.
Đường 2 bên 7m, 2 xe hơi chạy thoải mái.
Mặt trước là công viên.
Đường trước đất quy hoạch mở rộng 20m dẫn vào dự án Khang Điền tương lai tăng giá cao.
Gía bán: 8,5 tỷ còn TL trực tiếp chủ.
Thông tin và hình ảnh thật 100%. Liên hệ xem nhà đất vui vẻ gọi ngay: .
Xem ...
Cần bán nhanh 220m đất nền khu dân cư khang an liên phường quận 9 giá 71 tr/m2
8
15.62 tỷ 220 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang An, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay vòng xoay Liên Phường, cao tốc song hành đi trung tâm chỉ tầm 25 đến 30 phút...
Khu dân đông đúc, có chung cư...
Lô: 10x22m
Giá: 71 tr/m².
Trục: 12m thông thoáng
Ngoài ra còn nhiều sản phẩm vị trí đẹp giá tốt khác.

Liên hệ .
Nhận kí gửi mua bán nhanh đất nền Liên Phường Quận 9.
Bán đất hẻm 48 đương số 1 phương long trường thủ đức, ngang 19m, 470m giá chỉ 29 tỷ
4
29 tỷ 470 m²
Đất Riêng

P.Long Trường, Quận 9, HCM

Diện tích đẹp: 19x25m
Công nhận: 470m²
Hiện trạng: Đất trống, dễ triển khai xây dựng
Giá bán: chỉ 62 triệu/m²

Vị trí đẹp khu Long Trường, kết nối nhanh ra Nguyễn Duy Trinh cao tốc Vinhomes Grand Park.
Phù hợp xây biệt thự sân vườn, căn hộ dịch vụ, kho xưởng nhẹ hoặc giữ tài sản dài hạn.

Quỹ đất lớn ngang gần 20m cực hiếm tại Thủ Đức.
Pháp lý rõ ràng, sang tên nhanh.
[chính chủ] bán đất kdc nam long q9  sổ đỏ cá nhân công chứng ngay  giá 14.7 tỷ
3
14.7 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Diện tích: 7m x 20m (140m²). Mặt tiền ngang 7m cực rộng rãi, thoải mái thiết kế biệt thự phố hoặc gara ô tô.

Lộ giới: Đường nhựa 12m thông thoáng, vỉa hè rộng, hạ tầng điện âm, nước máy.

Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân chính chủ. Không bắt buộc tiến độ xây dựng, công chứng sang tên ngay trong ngày.

Giá bán: 14.7 tỷ (Thương lượng lộc lá cho khách mua nhanh).

Vị trí: Khu dân cư tri thức, an ninh 24/7, ...
Bán biệt thự 200m2 khu compound an ninh nhất vinhomes grand park, giá tốt, gần sông
6
28 tỷ 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Grand Park, P.Long Thạnh Mỹ, Quận 9, HCM

Bán biệt thự khu compound an ninh, số lượng căn giới hạn, yên tĩnh, gần sông, công viên phù hợp để ở.

- Diện tích: 200m².
- Xây dựng: 3 tầng + 1 tum.
- Pháp lý: Đầy đủ công chứng mua bán nhanh gọn.
- Thuộc khu compound an ninh tuyệt đối, gần sông, công viên.
- Phù hợp mua để ở, tích trữ tài sản, đầu tư tăng giá.
- Di chuyển thuân tiện các tiện ích: Công viên 36ha, trung tâm thương mại Vincom, ...
Chủ cần bán nhà 4 tầng mặt tiền đường nguyễn thị tư, p.phú hữu, q9, hcm
3
17.9 tỷ 265 m²
Nhà Mặt Tiền
4 5

Đường Nguyễn Thị Tư, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán nhà 4 tầng mặt tiền đường Nguyễn Thị Tư, P. Phú Hữu, Q9, HCM.
Vị trí: Ngay đường vào cảng Phú Hữu, Cách Nguyễn Duy Trinh chỉ 350m.
Xây dựng 1 trệt 2 lầu 1 tum.
Diện tích: 265m² (thổ cư 222m²) ngang 7m nở hậu.
Pháp lý: Sổ Hồng.
Giá bán: 17.9 tỷ TL.
Liên hệ: Mr. Quang (NC).
Chủ cần bán lô đất vườn đường oto phường long phước 369m2 giá 13 tr/m2
3
4.8 tỷ 369 m²
Đất Riêng

Đường Long Phước, P.Long Phước, Quận 9, HCM

Chủ cần bán lô đất vườn hẻm oto đường Long Phước, Quận 9.
Diện tích 369m².
Đất vườn.
Giá rao bán 13tr/m².
Đường hẻm.
Vị trí quy hoạch đất ở được lên thổ cư.
Liên hệ: .
Bán nhanh lô đất liền kề vinhomes
3
20 tỷ 1140 m²
Đất Riêng

Đường Số 27, P.Long Thạnh Mỹ, Quận 9, HCM

Diện tích 1140m².
Cách Vinhomes vài trăm mét.
Cách Nguyễn Xiển 400m.
Đường xe hơi.
Giá tốt so với thị trường.
Bán nhanh đất nền đẹp, giá tốt DT 200m2, Giá 87tr/m2 KDC Kiến Á, đường Liên Phường, Quận 9
4
17.4 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

CHUYÊN NHẬN KÝ GỬI MUA BÁN ĐẤT QUẬN 9
- KDC Hoàng Anh Minh Tuấn, KDC Phú Nhuận, KDC Đông Dương, KDC Nam Long, Sở Văn Hoá Thông Tin, Mẫu Giáo Trung Ương 3, Thời Báo Kinh Tế....
- Hỗ trợ tư vấn và pháp lí
*Anh/ chị quan tâm xin liên hệ em Linh: 07047410470704741xxx
----------------------------------------
- Đầy đủ các ...
Cần bán gấp biệt thự lucasta villa biệt thự song lập, xem nhà  0909 121 ***
8
25 tỷ 175 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Lucasta Villa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Gía tốt chốt sớm - xem nhà thuận tiện.
Cần bán căn biệt thự song lập 175m² (ngang 10m dài 17,5m).
Nhà hoàn thiện full nội thất.
Giá 25 tỷ - để lại full nội thất.

Xem nhà liên hệ Tấn Giàu, số điện thoại: .

Biệt thự Lucasta Villa cổng vào mặt tiền đường Liên Phường, phường Long Trường, TP Hồ Chí Minh.
Khu dân cư chỉ có 140 căn biệt thự song lập & biệt thự đơn lập trên khuôn viên đất 8,1ha.
Nội ...
Bán đất biệt thự song lập kdc nam long đường d6 rộng 16m,diện tích 200m2 giá khó tin chỉ 78tr/m2.
3
15.6 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí đắc địa:
Mặt tiền đường D6 lộ giới rộng 16m thông thoáng. Vị trí cực đẹp, chỉ 1 xẹc ngắn ra trục đường huyết mạch Liên Phường. Giao thông kết nối hoàn hảo ra vòng xoay Liên Phường, Võ Chí Công, cao tốc TP.HCM - Long Thành - Dầu Giây chỉ trong vài phút.
Diện tích:
10m x 20m (Tổng diện tích công nhận: 200m²).
Đất vuông ức, khuôn viên chuẩn để thiết kế một căn biệt thự song lập sân vườn ...
Từ 60 tới 80 của 1846

Xem quy hoạch tại Quận 9, Hồ Chí Minh