Mua bán nhà đất tại dự án KDC Phú Nhuận - Phước Long B, Quận 9

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Studio ban công rộng diện tích 35m2 full nội thất tại kdc phú nhuận gần global city quận 9
7
5.5 triệu 35 m²
Nhà Đất Khác

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

CĂN HỘ STUDIO BANCOL RỘNG 35M2
Đ/c : KDC Phú Nhuận, Phú Hữu Quận 9

Vị trí đẹp :
- Gần Global City, Đỗ Xuân Hợp, LakeView, Vòng xoay Liên Phường,..
- Thuận tiện di chuyển Quận 2, Quận 7, Bình Thạnh, Thủ Đức
- Gần chung cư E-home2, Khang Điền,..

Nội thất : ban công, có giường, bộ bàn ghế, máy lạnh, wc, tủ quần áo.
Tiện ích : Cổng vân tay giờ giấc tự do không chung chủ, đậu được xe OTO, Hẻm lớn ...
Chuyên dịch vụ kí gửi, môi giới bán nhanh đất nền KDC Biệt Thự Phú Nhuận, P Phước Long B, vị trí đẹp, giá bán từ 55tr/m2
6
17.4 tỷ 290 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

+ Lô R: DT 14,5x20m = 290m², hướng Đông Bắc, đường 12m giá 60 tr/m².

+ Lô C1: DT 15x20m= 300m², hướng Tây Bắc, đường 12m giá 63tr tr/m².

+ Lô H1: DT 14x22,5m = 312,7m², hướng Tây Bắc, đường 16m, Giá 67 tr/m².

+ Lô B: DT 14x20m = 280m², hướng Đông Nam, trục 12m, Giá 67tr/m².

+ Lô A2: DT 14,2x24,2= 432m², trục chính 20m, giá 94 tr/m².

+ Lô Góc O: DT 267m2, hướng TB-ĐB, đường 12m, Giá ...
Siêu phẩm nền đất trục chính đường 20m vị trí đẹp nhất kdc biệt thự phú nhuận q9 và các nền giá tốt
3
26.7 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Dịch vụ giới thiệu chuyên nghiệp - uy tín - hiệu quả BĐS đất nền Khu biệt thự dự án Villa Phú Nhuận - Quận 9 cũ (TP Thủ Đức). Đối diện The GlobalCity. Làm việc chính chủ không qua trung gian. Thông tin chính xác 100% không làm mất thời gian khách hàng.
Liên hệ: Quốc Dũng.
Địa chỉ: Lô R31 dự án Phú Nhuận (BĐS Đất Việt). Kinh nghiệm làm việc tại đây đã 12 năm.

+ Siêu phẩm lô đất trục 20m vị trí ...
Biệt thự kdc phú nhuận 1 cặp siêu đẹp mặt tiền sông 2 mặt tiền dt 617m2 ngang 20m giá 50tỷ
4
50 tỷ 617 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Đất nền Biệt Thự Phú Nhuận mặt tiền Sông view đẹp
- Lô K
- Diện tích: 617m²( 335m+282m) mặt tiền rộng 20m, đường 16m, 2 mặt tiền đường trước sau.
- Hiện trạng đất trống, thích hợp xây dựng công ty, văn phòng, biệt thự nghỉ dưỡng,..
- Giá tốt: 50tỷ( 81tr/m²) thương lượng nhiều. Gặp trực tiếp chính chủ thương lượng.
- Ưu tiên bán 1 cặp
- LH: ( Quốc Dũng) nhận thông tin sổ, xem đất và trả giá
Chính chủ gửi bán danh mục đất nền KDC Phú Nhuận Q9, Tháng 4/2026, Diện tích 267.5m2, giá 89tr/m2
6
23.81 tỷ 267 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Nhận mua bán ký gửi đất Quận 9.

Các dự án xung quanh tại Quận 9: KDC Phú Nhuận, KDC Hoàng Anh Minh Tuấn, KDC Kiến Á, KDC Nam Long, Sở Văn Hoá Thông Tin, Mẫu Giáo Trung Ương 3, Thời Báo Kinh Tế,...

Cần bán nền đất KDC Phú Nhuận đã có sổ hồng riêng, sang tên ngay.
- Vị trí đẹp nằm ngay đường Liên Phường tuyến đường kết nối từ ngã ba Cát Lái đến Nguyễn Xiển.
- Cách khu đô thị mới Global city chưa ...
Nền Biệt Thự View Sông KDC Phú Nhuận PLB- 14x20m(200m2)- Hướng Đông Nam-Giá bán 80tr-0932,678,222
5
22.4 tỷ 280 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Nền Biệt Thự View Sông thoáng mát duy nhất còn sót lại tại KDC Phú Nhuận, P Phước Long B. Khu Biệt Thự VIP đối diện đại đô thị The GlobalCity.

-Diện tích: 14m x 20m( 280m²), mặt tiền đường 12m, đối diện công viên tận dụng sử dụng được thêm quỹ đất 300m²

- Hướng mát Đông Nam, thích hợp xây ở nghĩ dưỡng. Xây dựng 1 trệt 2 lầu 1 áp mái và tầng hầm

- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân riêng, mua bán làm việc ...
Bán đất giá tốt dt 286m2, 22 tỷ 880 triệu tại KDC Phú Nhuận, đường Liên Phường, PLB, Q9
6
22.88 tỷ 286 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Nhận mua bán ký gửi đất Quận 9.

- DT 13x22= 286m2
- đường 12m
- Giá bán 80tr/m2 (tổng tiền 22 tỷ 880 triệu)

Ngoài ra còn một số lô đẹp khác:
- DT lô góc 278m2, đường lớn 20m thông Liên Phường, giá 120tr/m2 TL
- DT 270m2, đường 12m, giá 83tr/m2

Do tích chất sản phẩm có giá trị lớn, bên em cam kết 100% hàng có thật tránh làm mất ...
Thông tin tốt cho khách hàng đang tìm đất đầu tư xung quanh DA The Global City dự án khu vực Liên phường
5
8.5 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

* Khu DA Phú Nhuận:
- Các lô giá tốt đáng đầu tư: Rổ hàng hơn 20 nền.
+ Lô J (góc) - 340m² - giá 75tr/m².
+ Lô L đường 20m - 293m² - giá 82tr/m².
+ Lô H trục chính 659 - 270m² - giá 105tr/m².
+ Lô E - 270m² - giá 68tr/m².
+ Lô G 12x20 giá 19 tỷ.
- Các nền nhà phố diện tích nhỏ:
+ Nền 4,5x20m, đường 12m, hướng ĐN, Giá 8,5 Tỷ.
+ Nền 5x25m, đường 12m, hướng ĐB, Giá 79tr/m.
+ Nền 5x22,5m, đường 12m, ...
Bán các lô q2, c2, h1 trục chính đường 659, kdc phú nhuận, p plb, q9 cũ, giá tốt 120tr/m2
4
32.4 tỷ 270 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Trục chính đường 659 lộ giới rộng 20m là tuyến đường kết nối từ đường Liên Phường ra đường Đỗ Xuân Hợp, trục xuyên tâm của dự án biệt thự KDC Phú Nhuận Q9 và đối diện The GlobalCity đang phát triển hình thành nhanh chóng.

+ Lô Q2.
- Diện tích: 15m x 18m(270m²).
- Hướng Đông Nam.
- Giá bán: 120tr/m².

+ Sổ đỏ cá nhân riêng, mẫu biệt thự hiện đại hoàn công nhanh, ngân hàng hỗ trợ 70%.

+ Và còn ...
Cần bán nhanh nền đất trục đường 20m D/A Biệt thự Phú Nhuận Q9 DT 334m2 hướng Tây Bắc giá 67tr/m2
5
22.38 tỷ 334 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

DT 334m2 hướng Tây Bắc giá 67tr/m2

-Mặt tiền đường 20m vị trí đẹp, vỉa hè mỗi bên 3m lòng đường 14m

-Diện tích: 334m2 ngang 20m

-Sổ đỏ cá nhân riêng, mặt tiền rộng phù hợp kinh doanh buôn bán lâu dài

-Gía bán: 67tr/m2 chủ thiện chí thương lượng

+ LH em Dũng 0932.678.2220932.678.xxx để nhận thêm thông tin, báo giá chi tiết từng nền. Cam kết giá chính chủ - tốt nhất thị trường - tư vấn và check pháp lý ...
Đừng vội mua KDC Phú Nhuận khi chưa xem qua giỏ hàng nền đất KDC Phú Nhuận giá từ 75tr/m2
5
7.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Các lô có vị trí đẹp:
- Lô Q (góc) trục 659 sát Liên Phường giá 125trm².
- Lô P trục chính giá 110tr/m².
- Lô I đối diện công viên và trung tâm thương mại giá 90tr/m².
- Lô F đường 20m giá 83tr/m².
1. Các lô góc giá tốt:
- Lô K giá 75tr/m².
- Lô J giá 79tr/m².
- Lô A1 giá 75tr/m².
- Lô Q giá 78tr/m².
- Nhận ký gửi mua bán nhanh đất nền dự án Phú Nhuận, Q9
- Liên hệ tư vấn: 0932.678.2220932.678.xxx Quốc ...
Nắm chính chủ bán nhanh nền o1 dt 14x20m(280m2), hướng đông nam, giá tốt nhất villa phú nhuận, plb
3
21.56 tỷ 280 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

+ Nền O1.

- Diện tích: Ngang 14m dài 20m(280m²), hướng Đông Nam.

- Mặt tiền đường 12m, đường thông tứ hướng.

- Xây dựng mẫu biệt thự 1 trệt 2 lầu, xây dựng 60 - 70%.

- Giá bán nhanh: 77tr/m²(thương lượng cho khách thiện chí).

- Liên hệ: Quốc Dũng.

+ Văn phòng: Lô R. 31 KDC Phú Nhuận.
Cập nhật lô đất biệt thự cần bán KDC Phú Nhuận - Phước Long B, Diện tích 415m², Giá 70 Triệu/m²
10
29.05 tỷ 415 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

NHẬN KÝ GỬI MUA BÁN ĐẤT QUẬN 9

*Cập nhật lại lô đất biệt thự cần bán dự án Phú Nhuận, Quận 9.

- Diện tích 415m2 (lô góc)
• mặt tiền sông thoáng mát
• hướng Đông Nam
• đường 20m
• giá 70tr/m2 ( tổng tiền 29 tỷ 50 triệu đồng)
Sổ hồng chính chủ.

Ngoài ra em còn một số nền đất khác cùng dự án anh chị tham khảo thêm:
- DT 290m2 (14.5x20), đường 12m, giá 75tr/m2
- DT 384m2 (25.6x15), mặt tiền rộng, ...
Tổng hợp 5 nền đất trục đường 20m đang bán tại kdc phú nhuận đối diện globalcity giá bán từ 85tr/m2
4
32.4 tỷ 360 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Em xin phép tổng hợp các nền đất đã được sàng lọc về giá và vị trí tại trục đường 20m thuộc KDC Biệt Thự Phú Nhuận, P Phước Long B, Q9 cũ:

* Lô L: DT 14x20,5m(287m²), hướng Tây Bắc, đường 20m giá 85tr/m².

* Lô M: DT 15x23m(360m²), hướng Đông Nam đường 20m giá bán 90tr/m².

* Lô I: DT 16,5x20,5m(338m²), hướng Tây Bắc, đường 20m giá 91tr/m².

* Lô E: DT 15x22,2m(333m²), hướng Đông Nam, đường ...
Cần bán đất nền đẹp mặt rạch nằm trong kdc phú nhuận, q9, tp thủ đức, dt 335m2, giá 31.8 tỷ
7
31.83 tỷ 335 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

huyên ký gửi mua bán đất Q9.
* Các dự án KDC Phú Nhuận, KDC Nam Long - Kiến Á, KDC Hoàng Anh - Minh Tuấn, Mẫu giáo trung ương 3, Sở văn hoá thông tin, Đông dương, Thời báo kinh tế Sài Gòn...
* Cho thuê nhà.
------------------------------
Cần bán đất nền đẹp mặt rạch nằm trong KDC Phú Nhuận, đường Liên Phường, Phước Long B, quận 9.

Dự án sổ đỏ cá nhân, điện âm nước máy, đã có trường mẫu giáo nội ...
Bán nhanh đất nền kdc phú nhuận, p phước long b, giá bán từ 55tr/m2
3
17.4 tỷ 290 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Hiện đang có các lô giá tốt sau:

+ Lô C1: DT 15x20m= 300m², hướng Tây Bắc, đường 12m giá 63tr tr/m.

+ Lô H1: DT 14x22,5m = 312,7m², hướng Tây Bắc, đường 16m, Giá 67 tr/m.

+ Lô B: DT 14x20m = 280m², hướng Đông Nam, trục 12m, Giá 67tr/m.

+ Lô A2: DT 14,2x24,2= 432m², trục chính 20m, giá 94 tr/m.

-Khu biệt thự cao cấp, ...
Cần bán nền h2 tại kdc phú nhuận, đối diện trường mầm non phước long b, vị trí hiếm giá bán 88tr/m2
4
23.28 tỷ 264 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

+ Lô đất chủ đang rất thiện chí bán: Lô H2
* Diện tích: 14,5m x 18,25m( 264.6m²) đường 12m trục đường thông thoáng
* Hướng Đông Nam mát mẻ quanh năm
* Đối diện trường mầm non P Phước Long B cũ nay là Phường Phước Long thuận tiện di chuyển ra các trục chính Đỗ Xuân Hợp- Liên Phường, cách GlobalCity 500m
* Khu dân cư quy hoạch biệt thự bài bản an ninh tốt mức sống cao
* Xây dựng 1 trệt 2 lầu 1 ...
Không thể rẻ hơn! bán đất nền dự án kdc phú nhuận, liên phường, p. phước long b, quận 9, tp thủ đức
6
26.1 tỷ 307 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán đất dự án KDC Phú Nhuận - đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Q9, TP. Thủ Đức.

- Lô góc: 307m² đường 16m +12m, hướng DN, giá 85 tr/m2

Tiện ích: Dân cư ở đông đúc, giao thông thuận lợi, gần công viên, bệnh viện, trường học, không gian vui chơi giải trí, thích hợp cho ở và đầu tư phát triển.

Liên hệ Quân: để biết thêm về vị trí giá cả và pháp lý.

Trường hợp anh/chị chưa hài lòng về sản ...
Bán đất nền dự án tại kdc phú nhuận  phước long b  3 nền 75tr/m2 rẻ nhất dự án
7
20.25 tỷ 270 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh là một dự án đất nền nổi bật với nhiều tiện ích hấp dẫn. Dự án có diện tích 270m² với mặt tiền rộng 15m, đường vào rộng 30m, rất thuận lợi cho việc di chuyển và phát triển kinh doanh.

- Giá bán: 75 triệu VND/m².
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.
- Hướng cửa chính: Tây Bắc.
Ngoài ra: Còn một số nền giá tốt.
- Dt 313m² giá 73tr/m².
- Dt 384,5m² giá ...
Chuyên bán đất nền kdc phú nhuận, phước long b, tp. thủ đức vị trí đẹp trục chính, chủ cần bán gấp
5
17.89 tỷ 252 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

* Chuyên bán đất nền KDC Phú Nhuận, Phước Long B, Quận 9. Vị trí đẹp đối diện khu Global City.

- Lô đất Diện tích 252m², đường 12m, giá 71 triệu/m².

Ngoài ra còn nhiều nên đất khác thuộc dự án Phú Nhuận và các dự án khác xung quanh phù hợp với quý khách.

Em Tuấn nhận mua bán đất nền các dự án phân khu trên Phước Long B như dự án Phú Nhuận, dự án Nam Long, dự án Kiến Á, dự án Hoàng Anh Minh ...
Từ 20 tới 40 của 87

Xem quy hoạch tại Quận 9, Hồ Chí Minh