Mua bán nhà đất tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích 80 đến 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán căn hộ homyland 3, 81m2, 2pn giá bán 4.950 tỷ ib 0901 199 *** ms dương
3
4.95 tỷ 81 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Homyland Riverside, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán căn hộ mới 100% Homyland 3.
Diện tích lớn 81m², 2 phòng ngủ, 2WC.
Nội thất đầy đủ.
Giá bán: 4.950 tỷ bao thuế phí.
Địa chỉ: 403 A Nguyễn Duy Trinh quận 2.
Liên hệ: Ms Dương Zalo.
Giá ngộp!!!! căn hộ 3pn centana view landmark 90m2 cần bán ngay
11
6.2 tỷ 90 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Centana Thủ Thiêm, P.An Phú, Quận 2, HCM

Căn hộ 3 phòng ngủ - Khu Centana - An Phú - Quận 2 - View hồ bơi + Landmark 81 - Giá chỉ 6.2 tỷ.

Căn hộ chung cư số 8.06, khối B, Centana - 6,2 tỷ.

+ Căn hộ chung cư tầng 8 - Khu nhà ở cao tầng, văn phòng kết hợp thương mại dịch vụ (Centana) - số 36 Mai Chí Thọ, An Phú, Quận 2.

+ Diện tích căn hộ 90m², thiết kế gồm: Phòng khách, Phòng bếp, 3 PN, 2WC, có ban công, khu phơi đồ riêng.
+ Căn hộ có ...
Cần ra gấp nền đất sổ đỏ kdc cát lái dt 5x20m đường 12m giá 70tr/m2.
5
7 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

- Chính chủ gửi bán nền Đất KDC Cát Lái.
Diện tích 5x20m, xây dựng tự do, mặt tiền đường 12m cách cụm trường học và tòa án tối cao 500m, .
- Pháp lý rõ ràng, công chứng sang tên trong ngày.
- Giá 70tr/m².
Vị trí trung tâm Quận 2, giao thông thuận tiện, Khu dân trí cao dân cư đông đúc như: Căn hộ Citi Home, CitiEsto, Citi Soho, Phố Đông Village... Nhà phố liền kề Citi Bella 1 & 2, tòa án tối ...
Hương huyền | bán nhanh căn 2pn zeit river thủ thiêm, giá tốt nhất thị trường.  0938 890 ***
7
19.1 tỷ 88 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Zeit River Thủ Thiêm , P.Thủ Thiêm, Quận 2, HCM

Bán căn hộ chung cư Zeit River Thủ Thiêm - 2PN 2WC - Giá 19.1 tỷ - Nội thất cơ bản đủ đồ điện tử - hướng Đông Nam mát mẻ.

- Diện tích: 88 m².
- Loại căn: 2PN - 2WC.
- Giá: 19.1 tỷ all in (Không phát sinh thêm chi phí nào khác).

Liên hệ xem nhà gọi: (Hương Huyền).
Nhắn tin Zalo, Viber, Whatsapp (+ .

Ngoài ra bên em còn hỗ trợ tư vấn căn hộ khu Thủ Thiêm chuyển nhượng hoặc cho thuê. Quý anh chị ...
Bán 3 pn t5  99m2  căn góc  ban công bốn cánh  tầng cao  view sông trực diện
9
9.9 tỷ 99 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Masteri Thảo Điền, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Cần bán gấp 3PN - 2WC tại Masteri Thảo Điền.
Căn góc, ban công bốn cánh.
Giá 9 tỷ 9 bao phí.
Diện tích rộng nhất tại Masteri Thảo Điền.
Người Việt hay nước ngoài mua đều được.
Căn góc 2pn view quận 1  giá siêu tốt 8,8 tỷ (bao hết), full nội thất, gọi tư vấn ngay 0334 237 ***
11
8.8 tỷ 81 m²
Nhà Chung Cư
2 2

One Verandah Mapletree, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Thông tin chính xác - làm việc trực tiếp chủ nhà - không đăng thông tin ảo.
Nắm rổ hàng chuyển nhượng One Verandah.

2PN view sông thoáng mát yên tĩnh - bán giá 8,8 tỷ.
One Verandah chuyển nhượng.
Căn 2PN + 2 toilets.
Giá bán: 8,8 tỷ (sẵn sổ hồng, giá bán đã gồm phí mua bán bên chủ).
Diện tích: 81m².
Ban công: Tây Bắc // Cửa chính: Đông Nam.
Bàn giao nhà full nội thất, khai thác cho thuê thu dòng ...
Căn góc 3pn tầng đẹp view nội khu chỉ 8,6 tỷ. đã có sẵn hđt 22 triệu mua là có dòng tiền cho thuê.
4
Cơ hội sở hữu căn góc 3PN New City giá chỉ 8,6 tỷ.