Mua bán nhà đất tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích 80 đến 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Siêu rẻ! bán căn la astoria 2, có lửng, 89m2, 3pn 3wc, view cao tốc, trần cao 5m5, giá bán 4,7 tỷ
10
4.7 tỷ 89 m²
Nhà Chung Cư
3 3

La Astoria, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Chủ gửi bán chung cư La Astoria 2.
Diện tích 89m², 3 phòng ngủ, 3WC, nội thất cơ bản.
View cao tốc, không nắng chiều, Tầng trung.
Giá bán chỉ: 4,7 tỷ bao thuế phí.
Liên hệ xem nhà: Minh.
Bán đất khu dân cư cát lái vị trí gần trường học, tttm thuận tiện kinh doanh giá 72 tr/m2
3
7.2 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Cần bán đất khu dân cư Cát Lái vị trí đẹp gần trường học mầm non, cấp 1,2 trường đại học khu dân cư văn minh các khu tiện ích đầy đủ.

DT 5x20 m giá 72tr/m².

Xây dựng trệt 3 tầng.

Quý khách quan tâm LH: .
Đất sổ đỏ đường 49cl gần trường học siêu thị chung cư dt 5x20m  lô đẹp c5  07
5
7.85 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán lô SỔ ĐỎ Cát Lái vị trí đẹp
Vi trí : đường Đồng Văn Cống nối dài Phường Cát Lái .
+ Khu C5 - 07 Lô 41 (Lô đẹp không dính gì)
- Diện tích: 5x20m (100m²)
+ Giá chốt 78.5 triệu/m².

- Mặt tiền đường 49 CL rộng 12m thông thẳng ra CUM trường Tiểu Học Mỹ Thủy, Trung Học Cơ Sở, Mầm Non Sơn Ca, Tòa Án tối cao Khu vực Phía Nam

- Hướng Tây Bắc, Sổ đỏ cá nhân vay ngân hàng thỏa mái

- Xây dựng mẫu tự ...
Bán đất khu 1  dt 6m x 16m, p. thạnh mỹ lợi, thủ đức, đường thông, 12,7 tỷ
4
12.7 tỷ 96 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Vị trí đường 97 (đường rộng 12m), Thạnh Mỹ Lợi, Thủ Đức:

Lô B, đang chờ đón chủ mới!

- Diện tích: 6m x16m (96m²) với giá cực hot 12,7 tỷ.

- Mặt tiền rộng 6m, ngõ trước 12m, dễ dàng di chuyển.

- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ, đảm bảo an tâm cho mọi giao dịch.

- Hướng: Tây Bắc.

Liên hệ xem đất: gặp Trí.
Lô đất đẹp dt 5x20m  giá cũng hơi ổn  sổ đỏ công chứng ngay
8
7.85 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán lô sổ đỏ Cát Lái vị trí đẹp.
- Khu C5 - 07 (Lô đẹp không dính gì).
- Diện tích: 5x20m (100m²).
+ Giá chốt 78.5 triệu/m².
- LH: Mr. Trần Hòa.

- Mặt tiền đường rộng 12m thông thẳng ra CUM trường Tiểu Học Mỹ Thủy, Trung Học Cơ Sở, Mầm Non Sơn Ca, Tòa Án tối cao Khu vực Phía Nam.

- Hướng Tây Bắc, Sổ đỏ cá nhân vay ngân hàng thỏa mái.

- Xây dựng mẫu tự do, Chừa trước 3m, Chừa sau 2m, 1 Trệt 2 ...
Chuyên căn hộ 2pn empire city, giá đầu tư, thân chủ nhà, giảm sâu khách tiền mặt không vay
8
19.5 tỷ 94 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Empire City Thủ Thiêm, P.Thủ Thiêm, Quận 2, HCM

Mr Lực chuyên căn hộ Empire City, giữ thẻ password, chủ nhà thân, ủy quyền độc quyền quản lý, xem nhà nhanh.

+ 2PN 94m² giá 19tỷ5.

Sản phẩm giá thị trường, tùy chọn theo sở thích tầng view hướng.

Chi tiết LH Mr Lực . Hỗ trợ xem nhà, đăng kí thẻ cư dân, tạm trú, hồ sơ sang tên hd, vay ngân hàng lãi suất từ 8.5% cố định 3 năm.
Giá tốt nhất  bán căn 2pn (sở hữu lâu dài) trực diện sông sài gòn đẹp nhất tại đảo kim cương
8
11.4 tỷ 90 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Diamond Island, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

* Cam kết tin thật 100%, hàng top 1 thị trường.
* Căn chính chủ, cập nhật hàng ngày.
* Công ty môi giới uy tín, chuyên nghiệp, hỗ trợ 24/7.
* Hotline PKD: | (phone/zalo/viber/whatsapp) - Mr Mạnh Đức.

* Thông tin sản phẩm đang đăng:
- Căn 2PN, 2WC diện tích 90m².
- Giá chỉ 11,4 tỷ (còn thương lượng).
- 1 trong 2 trục view đẹp nhất dự án, trực diện sông Sài Gòn
- Ban công Đông Nam mát quanh ...
Bán đất huy hoàng ngay công viên nội khu, dt 5m x 20m, xây dựng cao tầng, mặt sau nguyễn thanh sơn
4
24.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán lô đất dự án Huy Hoàng - P. TML Q2(cũ) ngay công viên nội khu, vị trí mặt sau đường Nguyễn Thanh Sơn.
Diện tích 5m x 20m= 100m².
Quy cách xây dựng được hầm + trệt + lửng + 5 tầng.
Giá 245 triệu/m² TL, sổ hồng sang tên cá nhân.

Liên hệ xem đất: Chị Trâm.
Chuyên BĐS Q2.
Thông tin chính xác - Làm việc chính chủ.
Cần bán đất mặt tiền đường tạ hiện  100m2  440tr/m2. nhiều toà nhà văn phòng  căn hộ cao cấp đẹp
3
44 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Tạ Hiện, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Cần bán lô đất mặt tiền đường Tạ Hiện - vị trí đẹp. Nhiều toà nhà văn phòng - căn hộ cao cấp đẹp.

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi (Nay là Phường Cát Lái), TP. Thủ Đức (Q. 2 cũ).

Vị trí vàng: Ngay mặt tiền đường Tạ Hiện rộng 25m, đông đúc, xây dựng cao tầng thích hợp kinh doanh xây văn phòng căn hộ dịch vụ.
Diện tích: 5m x 20m, công nhận 100m².

Pháp lý: Sổ đỏ riêng sang tên ngay.

Giá bán: ...
Bán nhà 86m2 (nở hậu), 1 trệt 2 lầu gần sông, có sân trước sau, hẻm xe hơi tận cửa.
6
8.5 tỷ 86 m²
Nhà Riêng
3 4

Đường Số 5, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Gia đình cần bán căn nhà phố diện tích 86m², kết cấu 1 trệt 2 lầu, 3PN, 4WC.
Điểm mạnh: Nhà có sân trước và sân sau nên cực kỳ thoáng đãng. Vị trí gần sông giúp điều hòa không khí, mát mẻ quanh năm, tách biệt khỏi khói bụi và tiếng ồn.
Tiện ích: Vị trí giao thông thuận tiện, sát bên trường học, bệnh viện và siêu thị, đáp ứng mọi nhu cầu sinh hoạt chỉ trong vài phút di chuyển.
Pháp lý: Sổ hồng ...
Chính chủ gửi bán căn hộ the sun avenue 89m2 view đẹp giá bán 8 tỷ bao thuế phí
9
8 tỷ 89 m²
Nhà Chung Cư
3 2

The Sun Avenue, P.An Phú, Quận 2, HCM

- Chính chủ gửi bán căn hộ 3PN 2WC.
+ Loại căn: 3PN 2WC.
+ Diện tích: 89m².
+ Giá bán: 8 tỷ bao thuế phí.
- Liên hệ Em Đạt xem nhà trực tiếp và làm việc chính chủ.
Bán đất dự án quận 2 phường bình trưng đông cách nguyễn duy trinh 20m dt 90,3m2 đường 12m ngang 5m
7
9 tỷ 90 m²
Đất Riêng

Đường Đỗ Xuân Hợp, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán đất Quận 2 phường Bình Trưng Đông.
Diện tích 90,3m² mặt tiền đường 12m.
Cách Nguyễn Duy Trinh 20m.
Diện tích: 90.3m² ngang 5m.
Tổng diện tích sàn xây dựng: 252,28m².
Chiều cao công trình: 14,80m, số tầng: 4 tầng.
Khu dân cư mới giá tốt.
Giá bán: 9 tỷ (thương lượng chính chủ).
Tel .
Bán nhà lakeview cii  thủ thiêm cách đường tố hữu 50m, xd 5,4m x 15m gồm hầm 4 tầng, sổ hồng
6
55 tỷ 81 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 6

Thủ Thiêm Lakeview, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Cần bán nhanh nhà phố Thủ Thiêm Lakeview CII gần cầu Thủ Thiêm 1 - Q2 (TP Thủ Đức), đường 30m cách đường Tố Hữu 50m.
- Diện tích xây dựng: 5,4m x 15m gồm hầm + 4 tầng.
- Diện tích sử dụng 267,2 m².
- Kết cấu: Hầm + 4 tầng có lõi thang máy trong nhà.
- Vị trí nằm trên đường N4 rộng 30m, mặt trước đối diện trường học mặt sau là view hồ bơi, cách đường ven hồ 50m.
- Khu vực an ninh, gần công viên, ...
Bán gấp 3pn 2wc, 100m2. giá 7.7tỷ tại lexington q2
12
7.7 tỷ 97 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Lexington Residence, P.An Phú, Quận 2, HCM

Chính chủ cần bán gấp căn 3PN, 2WC, đầy đủ nội thất, nhà đẹp, thoáng mát, diện tích 97m².

Giá bán: 7.7 tỷ

Ngoài ra, em còn hỗ trợ tư vấn căn hộ giá tốt nhất thị trường, hàng độc quyền.

Liên hệ: để nhận danh sách căn hộ đẹp, giá tốt tại Lexington.

(Hình minh hoạ)
Hot ! bán gấp căn hộ 81m2, 2pn, 2wc tại the privé, giá tốt ~9,5 tỷ, giá cđt, q2, tp.hcm
6
9.56 tỷ 81 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Datxanhhomes Riverside, P.An Phú, Quận 2, HCM

Người đăng: Mr Mẫn (3 tin đăng)
Nằm tại The Privé, Đường Song Hành, Phường Bình Trưng, Hồ Chí Minh - Quận 2, Hồ Chí Minh cũ, căn hộ chung cư The Privé với diện tích 81m², gồm 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm, mang đến không gian sống tiện nghi và thoải mái.

- Giá bán: 9,561 tỷ VND.
- Nội thất đầy đủ: điều hòa, giường, tủ lạnh...
- Phong thủy tốt, tạo cảm giác an lành.
- Pháp lý đầy đủ.

Khu vực xung quanh căn hộ có nhiều tiện ích ...
Bán đất xây dựng cao tầng khu huy hoàng  thạnh mỹ lợi  dt 100m2 giá 220 triệu/m2  gần uỷ ban
4
22 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Bán đất dự án Huy Hoàng, P Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 (Cũ).
- Diện tích = 100m² (5m x 20m).
- Được xây dựng cao tầng với thết kế tự do gồm hầm + trệt + lửng + 5 tầng.
- Đất sổ hồng riêng.
- Giá bán: 220 tr/m².
Liên hệ xem đất Thanh Trâm.
Chuyên BĐS Q2 - TP Thủ Đức.
Thanh toán chỉ 1%/tháng! ck15% khi sở hữu căn 2pn the prive quận 2 view sông và trung tâm thủ thiêm
7
8.22 tỷ 81 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Datxanhhomes Riverside, P.An Phú, Quận 2, HCM

Căn hộ 2PN - tháp 11 The Prive ngay đường Song Hành cao tốc Long Thành Dầu Giây, An Phú Quận 2.
- Diện tích 81 m², thiết kế tinh xảo tối ưu công năng, ban công thoáng. Phòng ngủ đều có view hướng ra ngoài.
- Dự án có 3 mặt giáp sông tạo không gian riêng tư, môi trường sống yên tĩnh, dân cư ổn định.
- Phù hợp ở lâu dài hoặc đầu tư giữ tài sản.
- Giá thanh toán nhanh 8,22 tỷ - giảm 15% trên tổng ...
Chính chủ cần bán chuyển nhượng căn góc 3 phòng ngủ tòa t5 khu căn hộ masteri thảo điền
13
13.99 tỷ 91 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Masteri Thảo Điền, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Thông tin căn hộ T5 Masteri Thảo Điền.
- Diện tích: 91m².
- Hướng ban công Đông Bắc, view sông và nhìn trung tâm thương mại Xa Lộ Hà Nội.
- Tầng 24 căn số 9 tòa A.
- Full nội thất, đang có hợp đồng thuê 26 triệu/tháng.
- Thiết kế căn góc 3 PN, 2 nhà vệ sinh.
Giá bán 13.990.000.00013.990.000.xxx vnd (Lộc lá cho khách hàng thiện chí).
Hỗ trợ xem nhà 24/7 vui lòng báo trước 1 buổi.
Cảm ơn bạn đã xem tin.
Bán gấp chung cư an phú  an khánh mt song hành q2  2pn 2wc 82m2  4,95 tỷ
3
4.95 tỷ 82 m²
Nhà Chung Cư
2 2

An Phú An Khánh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Cần bán gấp căn hộ chung cư An Phú - An Khánh.
Vị trí mặt tiền đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2.

+ Thiết kế: 2PN 2WC đẹp, vuông vức.