Mua bán nhà đất tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích 80 đến 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
* Nhà 3 tầng - mặt tiền lô góc 87m 4 x19m nở hậu 5.65m ô tô thông, Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.

- Diện tích: 87m² = 4x19m (nở hậu 5.65m).
- Quy cách: 1 trệt 2 lầu.
- Công năng: 3PN, phòng khách, bếp, phòng thờ, sân thượng.
- Nhà xây chắc chắn, vào ở ngay. Đường 2 mặt thông ô tô né nhau.
- Kết nối Nguyễn Thị Định, Đồng Văn Cống, Đảo Kim Cuong thuận tiện. Tiện ích đầy đủ.

* Giá 7.5 tỷ (Thương lượng).
.
Cần bán lô đất tại kdc cát lái quận 2.gần cụm trường học các cấp.dt 5x20m (100m2).giá 75 tr/m2.
8
7.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

- Chủ kẹt tiền cần bán gấp lô đất sổ đỏ tại KDC Cát Lái, Quận 2 - 153ha. Gần trường đại học quản lý công nghệ UMT và cụm trường học các cấp.

- Pháp lý rõ ràng. Sổ đỏ cá nhân. Xây dựng mẫu tự do, không quy định thời gian xây.

- Mua bán công chứng sang tên nhanh gọn.

- Diện tích : 5x20m = 100m².

- Giá 75 tr/m².

- Liên hệ xem đất : (Thể 24/7).

- Nhận ký gửi mua bán nhanh đất nền nhà phố tại ...
Chính chủ gửi bán căn hộ la astoria, sổ hồng sẵn, hỗ trợ vay, 3pn, 2wc, full nt, giá 4.7 tỷ
7
4.7 tỷ 85 m²
Nhà Chung Cư
3 2

La Astoria, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Người đăng: Ms Mỹ (25 tin đăng)
Chính chủ cần tiền đầu tư nên bán lại căn hộ La Astoria
Vị trí 383 Nguyễn Duy Trinh kết nối Nguyễn Thị Định, Cao Tốc, Song Hành thuận tiện di chuyển
Sổ hồng sẵn có hỗ trợ khách mua vay
3pn, 2wc, full nội thất đầy đủ công năng sử dụng cho nhà đông người
Tiện ích đầy đủ
Giá 4.7 tỷ bao thuế phí có bớt
Xem nhà LH em Mỹ: (call, zalo)
Bán căn hộ cc tại screc ii tower, 6,2 tỷ, 90 m2, view đẹp, uy tín, p bình trưng, hcm
3
6.2 tỷ 90 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Screc II Tower, P.An Phú, Quận 2, HCM

Căn hộ chung cư tại Screc II Tower, Phường Bình Trưng, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Quận 2, Hồ Chí Minh) là một lựa chọn tuyệt vời cho những ai tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi. Căn hộ có diện tích 90m² với thiết kế tiêu chuẩn Châu Âu, mang đến không gian sống thoải mái và sang trọng.

- 2 phòng ngủ (2PN)
- 2 phòng tắm (2WC)
- Nội thất đầy đủ với điều hòa, giường, tủ lạnh...
- Giá ...
* Nhà 4 tầng 94m² (4.5x21m) - ô tô đậu trong nhà, đường 8m thông - sát bên bệnh viện Lê Văn Thịnh, Bình Trưng Tây, Q2.

- Diện tích ngang 4,5m x dài 21m = 94m vuông vức.
- Quu cách: 1 trệt, 3 lầu, bố trí 8 phòng ngủ, 6 nhà vệ sinh.
- Đang khai thác CHDV dòng tiền 35tr/ tháng.
- Đường ô tô, di chuyển thông thoáng ra Lê Văn Thịnh, Nguyễn Duy Trinh, Nguyễn Thị Định.
- Pháp lý sổ hồng riêng, hoàn ...
Villathu nhỏ 100m2. 7,3x14m. 5pn. 5wc. phường thảo điền. q2 củ. đày đủ công năng
4
17.8 tỷ 100 m²
Nhà Riêng
5 5

Đường Số 61, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

- DT : 7,3 x 14m - CN 102m²
- Kết cầu: 3 Tầng - nhà mới đẹp
Vị trí nằm ngay cửa sau trường BIS và chợ - View Landmark 81
+ Sổ Hồng riêng
Siêu hiếm ! mặt phố nguyễn văn hưởng ngang mặt tiền 6m. chỉ 47 tỷ ! định giá 60 tỷ
3
57 tỷ 100 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Bán nhà số 191B nguyễn văn hưởng, Phường Thảo Điền, Thành Phố Thủ Đức
-Diện tích: 6 X 19.3m, CN 100m². Tổng diện tích sử dụng 435m2
- Hướng: tây nam
- Kết cấu 1 trệt 3 lầu sân thượng
- Giá: 57 tỷ TL, có HĐ thuê: 65tr/tháng thu nét.
Căn góc siêu tốt sót lại 3pn  2wc 97 m2 giá cực hiếm tại quận 2 cũ  em 0906 893 ***
10
8.73 tỷ 97 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Căn hộ Precia Quận 2, P.An Phú, Quận 2, HCM

Vị trí vàng kết nối dễ dàng.
Precia nằm trên trục đường Mai Chí Thọ tuyến giao thông huyết mạch của khu Đông Sài Gòn, thuận tiện di chuyển đến:
Trung tâm Quận 1 chỉ 10 phút qua hầm Thủ Thiêm.
Khu đô thị Sala, Thủ Thiêm, Empire City trong bán kính 23 km.
Tuyến Metro số 1 Bến Thành Suối Tiên giúp kết nối thuận tiện với toàn thành phố.
Nhờ vị trí ven sông Giồng Ông Tố, cư dân Precia không chỉ được ...
Bán gấp căn 3pn  96m2  8,3 tỷ ngay trung tâm quận 2
7
8.3 tỷ 96 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Căn hộ Precia Quận 2, P.An Phú, Quận 2, HCM

Tôi cần bán gấp căn hộ Precia mặt tiền đường Nguyễn Thị Định
- Diện tích 96m2
- Thiết kế 3PN thoáng mát
- Tầng thấp view thoáng
Đang có sẵn HĐ thuê 17 triệu/tháng
Xem nhà đúng căn không xem căn khác
Hỗ trợ toàn bộ hồ sơ pháp lý thủ tục chuyển nhượng sang tên
Liên hệ: - Hồng Diễm
Chính chủ bán nhà góc 2 mt phạm thực duật  thạnh mỹ lợi, có thang máy, nhà đẹp sang trọng
7
Thỏa thuận 87 m²
Nhà Mặt Tiền

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ bán nhà góc 2 mặt tiền khu dân cư số 1, Phạm Thực Duật, Thạnh Mỹ Lợi.
- Vị trí: Góc 2 mặt tiền đường Phạm Thực Duật, khu dân cư số 1, phường Thạnh Mỹ Lợi (TP. Thủ Đức, TP. HCM).
- Diện tích 5x17,5m.
- Khu dân cư cao cấp, hạ tầng hoàn thiện, dân trí cao kết nối nhanh ra đại lộ Mai Chí Thọ, Thủ Thiêm, trung tâm Q1 chỉ 10 phút.
- Nhà 1 trệt, 2 lầu, 1 sân thượng thiết kế hiện đại, sang ...
Chính chủ bán nhanh lô đất cát lái lốc c506, vị trí đẹp hướng đn, giá 69tr/m2
5
6.9 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán nhanh lô đất ngay Khu đô thị mới phú Gia Cát Lái, vị trí cực đẹp gần sát đường lớn trường học khu sầm uất đông đúc nhà ở,
Diện tích 5x20m = 120m², mặt tiền đường rộng 12m, có điện âm nước âm.
Giá chỉ 69 triệu/m². Hướng Đông Nam.
Đất thổ cư, được xây full, được xây 1 trệt 2 lầu 1 sân thượng.
Khu an ninh dân trí cao, mặt tiền đường lớn thuận tiện kinh doanh mua bán, gần chợ và khu trung tâm mua ...
Bán căn hộ precia quận 2 dt 96,7m2 3pn căn góc sổ hồng.  zalo 0903 358 ***
8
7.5 tỷ 96 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Căn hộ Precia Quận 2, P.An Phú, Quận 2, HCM

Bán căn hộ Precia Quận 2 DT 96,7m² 3PN căn góc sổ hồng.

Thông tin căn hộ.
Dự án: Precia Quận 2.
Diện tích: 96,7m² tim tường 91,7m² thông thủy.
Thiết kế: 3 phòng ngủ 2 toilet.
Loại căn: 1A căn góc 2 view.
Tầng: Trung.
Hướng cửa chính: Tây Bắc.
Ban công: Đông Nam phòng ngủ view Đông Bắc.
Nội thất: Nhà trống cơ bản.
Hiện trạng: Đang trống nhận nhà ngay.
Giá bán: 7,5 tỷ.

Pháp lý.
Sổ hồng riêng, sở ...
Cần bán căn hộ 3pn căn góc chung cư bộ công an.  zalo 0903 358 ***
10
7.5 tỷ 94 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Chung cư Bộ Công An, P.Bình An, Quận 2, HCM

Cần bán căn hộ 3PN căn góc 2 view chung cư Bộ Công An.

- Vị trí: Căn hộ Chung cư Bộ Công An, đường số 3, Phường An Khánh, Tp HCM.
- Link Google Maps: https://maps.app.goo.gl/9JcTceR9BPBE3GmCA
- Diện tích: 94,2 m².
- Kết cấu: 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh.
- Tầng trung, ban công hướng Tây cửa chính hướng Nam.
- View trực diện Landmark 81, thoáng mát, đón nắng và gió tự nhiên.
- Pháp lý: Sổ hồng ...
Bán căn hộ an hoà phường an phú, quận 2 hcm.  zalo 0903 358 ***
20
6.5 tỷ 85 m²
Nhà Chung Cư
3 2

An Hòa, P.An Phú, Quận 2, HCM

Bán căn hộ An Hòa Q2 85.9m² 3PN căn góc 2 view sổ hồng full nội thất.

Thông tin.
Diện tích: 85.9m² tim tường 81.2m² thông thủy.
3 phòng ngủ 2 toilet.
Tầng: Trung.
Hướng cửa: Đông Nam ban công: Tây Bắc & Tây Nam.
Nội thất: Sofa gỗ, bàn ăn 6 ghế, tivi, kệ TV, tủ bếp, bếp, tủ lạnh, máy giặt, máy lạnh, giường, tủ, rèm, thiết bị vệ sinh đầy đủ.
Tình trạng: Đang ở.
Giá bán: 6.5 tỷ.
Ưu điểm: Căn góc 2 ...
Bán nhà đẹp khu dân cư số 1 thạnh mỹ lợi, quận 2  giá 16.5 tỷ  vị trí đắc địa, có hợp đồng thuê
5
16.5 tỷ 99 m²
Nhà Mặt Tiền

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán nhà đẹp khu dân cư số 1 Thạnh Mỹ Lợi, Q2 đường 12m - đang có HĐ thuê - giá cực tốt chỉ 16.5 tỷ.
Vị trí: Khu dân cư số 1, Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
Diện tích: 5.7 x 17.5m = 99.75m².
Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, 1 sân thượng.
Hướng: Đông Nam mát mẻ quanh năm.
Đường trước nhà: Rộng 12m ô tô ra vào thoải mái.
Hiện trạng: Nhà đang có hợp đồng thuê thu nhập ổn định.
Giá bán: 16.5 tỷ có thương lượng cho ...
Bán căn hộ lexington. zalo 0903 358 ***  facebook thu huong land
12
8.5 tỷ 97 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Lexington Residence, P.An Phú, Quận 2, HCM

BÁN CĂN HỘ LEXINGTON 97M2 3PN FULL NTHẤT VIEW ĐẸP GIÁ TỐT PHƯỜNG BÌNH TRƯNG TP.HCM

THÔNG TIN
Diện tích: 97m2
3 phòng ngủ 2 toilet
Tầng: cao
Hướng cửa hướng ban công: chưa cập nhật
Nội thất: tủ giày âm tường, sofa, bàn trà, kệ TV, bàn ăn 6 ghế, tủ bếp trên dưới, bếp điện, máy hút mùi, tủ lạnh, máy giặt, máy lạnh, giường, tủ quần áo, rèm cửa, đèn trang trí
Tình trạng: đang ở
Giá bán: 8,5 ...
Bán lô đất kdc số 1thạnh mỹ lợi đườngtrương gia mô rộng 40m, giá 164tr/m2, dt 5x18=90m2
3
14.76 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán nhanh lô đất Thạnh Mỹ Lợi, mặt tiền Trương Gia Mô, ngay trung tâm Thạnh mỹ Lợi.

+ Giá chỉ 164 triệu / m². Đảm bảo rẻ nhất thị trường.
+ Diện tích: 5x18m=90m².
+ Pháp lý đầy đủ.
+ Khu vực phát triển nhanh, tiềm năng sinh lời cao.
+ Hướng Đông Nam.
+ Ngay trung tâm Thanhh Mỹ Lợi, Đảo kim Cương.
Đầy đủ tiện ích xung quanh gần trường học, bệnh viện, khu dân cư sầm uất.

Liên hệ để được tư vấn ...
Nhà phố 5,7x17,5m khu da số 1 thạnh mỹ lợi có thang máy, gara ô tô, nội thất đầy đủ, giá 19,5 tỷ
7
19.5 tỷ 99 m²
Nhà Riêng

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán nhà mới đẹp khu dân cư số 1-Thạnh Mỹ Lợi Quận 2.
Thông tin chi tiết.
Diện tích: 5,7 x 17,5m.
Kết cấu: 1 trệt + 2 lầu + 1 sân thượng.
Hướng: Đông Nam, phong thủy tốt, đón gió mát.
Tiện ích:
Nội thất đầy đủ, mới tinh, chỉ cần xách vali vào ở.
Nhà có thang máy hiện đại.
Gara ô tô rộng rãi, thuận tiện.

- Nhà mới xây, thiết kế hiện đại, sang trọng.
- Vị trí khu Thạnh Mỹ Lợi Quận 2, hạ tầng đồng ...
Bán gấp căn hộ sarimi sala 2pn diện tích 92m2, view sông công viên giá cưc tốt chỉ 18 tỷ nhà đẹp
5
18 tỷ 88 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sarimi Sala, P.An Lợi Đông, Quận 2, HCM

+ Diện tích: 92m² - 2PN, 2WC.
+ Nội thất bàn giao: nội thất cao cấp.
+ Gía bán 18 tỷ bao gồm hết các chi phí sang nhượng.
+ Tiện ích cao cấp tiện nghi, đầy đủ trường Quốc tế, nhà hang, quán café, showroom.
+ Từ lâu Sala đã trở thành khu đô thị cao cấp sang trọng nhất ở Quận 2.
+ Pháp lí: Sổ hồng chính chủ bán.
+ Từ đây di chuyển qua các quận trung tâm cực kì gần chỉ tầm 5 - 10P.
+ Được hỗ trợ tất ...
D'lusso penthouse duplex sân vườn hoàn thiện giá 9tỷ1 thương lượng khách thiện chí,  0909 621 ***