Mua bán nhà đất tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 500 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Siêu phẩm villa compound nguyễn văn hưởng thảo điền  diện tích khủng ~1800m² giá chỉ 250 tỷ
4
250 tỷ 1800 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
1 1

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

**SIÊU PHẨM VILLA COMPOUND NGUYỄN VĂN HƯỞNG THẢO ĐIỀN**
Diện tích KHỦNG ~1800m² Giá 250 TỶ

**ĐẲNG CẤP GIỚI THƯỢNG LƯU SỞ HỮU QUỸ ĐẤT HIẾM CÒN SÓT LẠI**

Vị trí: Trục đường Nguyễn Văn Hưởng trung tâm Thảo Điền, khu compound an ninh 24/7, cộng đồng cư dân cao cấp, nhiều chuyên gia & doanh nhân quốc tế sinh sống.

---

**THÔNG TIN BIỆT THỰ**

* Diện tích: ~1800m² (khuôn viên cực rộng hiếm ...
Cần bán gấp mt giang văn minh 1692m2 giá 320 tỷ đang cho trường thuê 1 tỷ/ tháng  0933 834 ***
6
320 tỷ 1692 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Giang Văn Minh, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Thông tin BĐS cần bán:
Địa chỉ: 33 Giang Văn Minh, An Khánh, Q2.
Diện tích: 24 x 68m DTCN 1692 m² full thổ.
HĐT: 1 tỷ /tháng hiện cho trường học thuê.
Pháp lý: Sổ hồng công ty đứng tên.
Liên hệ: Mr. Thơ gặp chính chủ.
7,3ha siêu đất vàng đại lộ mai chí thọ tp. thủ đức chỉ 55tr/m2 (đối diện metro), sắp ra 1/500
6
4015 tỷ 73000 m²
Đất Riêng

Đường Mai Chí Thọ, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Kính gửi quý nhà đầu tư chiến lược và quỹ đầu tư tài chính lớn.

Cơ hội đầu tư tại trung tâm mới của TP. HCM dự án quỹ đất 7,3ha mặt tiền Đại lộ Mai Chí Thọ, TP. Thủ Đức. Tuyến huyết mạch kết nối trực tiếp đến Khu đô thị mới Thủ Thiêm và trung tâm Quận 1.

- Vị trí: Mặt tiền đại lộ Mai Chí Thọ, phường An phú, TP Thủ Đức.
- Nhận biết vị trí: Ngay góc Mai Chí Thọ - Đồng Văn Cống.
- Diện tích: ...
Độc quyền bán đất mặt tiền đường lương định của, quận 2.  0911 383 ***
7
Thỏa thuận 1300 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Lương Định Của, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Độc quyền bán đất mặt tiền đường Lương Định Của, Quận 2.

- Vị trí rất đẹp, ngay gần đường Lương Định Của và Trần Não, Quận 2.

- Diện tích đất: 1300m².

- Khu xây cao tầng, phù hợp xây tòa văn phòng công ty, tòa khách sạn cao cấp.

Giá cần bán gấp thương lượng chính chủ.

LH: .
Bán tòa nhà 2 mặt 2 tiền  sacombank  lương định của quận 2
4
130 tỷ 554 m²
Nhà Mặt Tiền

Phố Lương Định Của, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Toà Nhà Góc 2MT SACOMBANK - Lương Định Của, P. An Khánh Q2
- Diện tích 10x21m, Công Nhận 203.m2
- Diện tích sàn 554.9m2
- KC* 5 tầng Thang Máy
- HĐT: 150Tr/Tháng, Ngân Hàng Sacombank Thuê
- Giá 130 Tỷ , sổ không vay
MR Đức : (Zalo / Call)
Nhà thật - Giá thật - Giá trị thật
Nhận ký gửi nhà đất miễn phí
Chuyên Đất Lớn, Building, Villa, biệt thự, nhà phố từ 20 tỷ
Khu vực : Thảo điền, An Phú An ...
Bán đất biệt thự khu thạnh mỹ lợi, quận 2, đường 103tml, 32.5m*20.37m, shr, gần sông sài gòn
7
158.8 tỷ 662 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ nhờ gửi bán đất biệt thự dự án Huy Hoàng, Thạnh Mỹ lợi, nay là Phường Cát Lái Tp HCM, vị trí gần sông Sài Gòn.
Diện tích: 32.5m x20.37m (662m²).
Vị trí: Mặt tiền đường 103 - TML, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 cũ. Sau lưng là sông Sài Gòn.
Hướng: Đông Bắc.
Quy hoạch XD: 1 hầm + 5 tầng.
Pháp lý: Sổ hồng cá nhân.

* Giá bán: 158.8 Tỷ VNĐ (239tr/m²), giá có thương lượng.

Quý khách có nhu cầu ...
Biệt thự 2 mt khu compound thảo điền  dt 20 x 30 (616m2) trệt + 2 lầu  hồ bơi sân vườn  160 tỷ
8
160 tỷ 618 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 6

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Chỉ 160 tỷ - Sở hữu căn biệt thự góc 2 mặt tiền vip đường Nguyễn Văn Hưởng - Phường Thảo Điền.

- Diện tích: 20 x 30m - công nhận: 615 m² - vuông vức.
- Kết cấu: Trệt 2 lầu - Sân vườn hồ bơi, thang máy. Thiết kế sang trọng - full nội thất cao cấp.
- Pháp lý: Sổ hồng.
- Vị trí: Đường nhựa rộng rãi - không ngập nước. Khu biệt thự đẹp. Di chuyển ra cầu Sài Gòn chỉ 5 phút. Khu vực dân trí rất cao và ...
Bán nền bt 728m2 (26x28m) 2 mặt tiền giá 300tr/m2 view sông + công viên  0948 888 ***
8
218.4 tỷ 728 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Saigon Mystery Villas, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Nền biệt thự, hướng Tây Nam.
DT: 26x28m nở hậu (728m²).
DTSD: 1200m² sang sử dụng.
Quy cách xây dựng: 1 hầm, 1 trệt, 3 tầng lầu.
View công viên và sông thoáng mát.
Giá bán: 300 tr/m² thương lượng (218.4 tỷ).
Bao thuế phí công chứng mua bán.
Nền đã ép cọc sẵn. Đầy đủ giấy phép xây dựng và bảng vẽ thiết kế chi tiết.

Dự án khu compound đẳng cấp Sài Gòn Mystery Villa.
Vị trí: Đường Bát Nàn, Phường ...
Bán lô bt 627.5m2 sai gon mystery villas 310tr/m2 tl view sông sg, công viên  0948 888 ***
13
194.53 tỷ 627 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Saigon Mystery Villas, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Bán lô biệt thự view sông Sài Gòn, 2 mặt tiền.
DT: 627.5m².
DTSD: 1.066m².
Giá bán: 310 triệu/m² (194 tỷ TL).
Quy cách xây dựng: 1 hầm, 1 trệt, 3 tầng lầu.
View công viên, hướng sông thoáng mát.
Bao thuế phí công chứng mua bán.
Đầy đủ giấy phép xây dựng và bản vẽ thiết kế chi tiết.

Khu compound Sài Gòn Mystery Villa - Đảo Kim Cương.
Vị trí: 72 Đường Bát Nàn, Phường Bình Trưng, Tp Hồ Chí ...
Bán căn biệt thự 510m2, dtsd 940m2 giá 200 tỷ tl sài gòn mystery q2,  0948 888 ***
20
200 tỷ 510 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 6

Saigon Mystery Villas, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Cần bán căn biệt thự Quận 2 Thạnh Mỹ Lợi - Bình Trưng Tây.
Khu compound Sài Gòn Mystery Villa.
Diện tích: 510m².
Diện tích sàn + hầm sử dụng: 940m² sân vườn.
Chiều cao: 1 hầm, 1 trệt, 3 lầu.
Giá bán: 200 tỷ thương lượng.
Bao thuế phí công chứng mua bán.

LH: Vũ - - Gặp trực tiếp chủ trao đổi.

Dự án khu compound Sài Gòn Mystery Villa.
Vị trí: Đường Bát Nàn, P. Bình Trưng, Tp Hồ Chí Minh.
Loại ...
Cần bán gấp biệt thự nguyễn văn hưởng 651m2 full thổ cư hồ bơi sân vườn nhà 3 tầng, giá 115 tỷ
3
115 tỷ 651 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Thông tin BĐS cần bán:

- Chính chủ gởi biệt thự khu compound 146 Nguyễn Văn Hưởng, nhà 2 tầng hồ bơi, sân vườn rộng rãi, giá bán chỉ có 176tr/m² ~ 115 tỷ TL.

- Vị trí: Nằm trong khu compoud Nguyễn Văn Hưởng bây giờ rẻ nhất, giá khu vực thấp nhất bây giờ tầm 260 - 270tr/m² nhưng chủ bây giờ bán chỉ có 176tr/m².

- Diện tích: 10 x 50m nở hậu diện tích công nhận 651 m².

- Hiện trạng nhà 3 tầng hồ ...
Vip bán lô góc 2mt đường 20m  diện tích 936m2 view sông sài gòn, dự án huy hoàng, thạnh mỹ lợi, q2
3
351 tỷ 936 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán lô góc 2MT đường 20M view sông Sài Gòn - Dự án Huy Hoàng, Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, TP.HCM

- Diện tích đất 936,5m² gồm 3 lô.

- Pháp lý: sổ hồng cá nhân.

- Vị trí: mặt tiền đường 20M Đặng Như Mai và đường 103-TML, khu dân cư quy hoach đồng bộ, dân trí cao, liền kề đảo Kim Cương.

- Quý Khách liên hệ
- VP ký gửi: số 55 đường Quách Giai, KDC Thủ Thiêm Villa, TML, Q2
Duy nhất khuôn góc 550m2 view sông 170 tỷ khu compound eden nguyễn văn hưởng vip nhất thảo điền q2
5
170 tỷ 550 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

- Bán Khuôn Đất góc 2 Mặt tiền, View sông Khu Compound Eden, Nguyễn Văn Hưởng, P Thảo Điền, Quận 2.
- Vị trí đất siêu hiếm, Vip nhất khu.
- Diện tích đất: 25m x 22m
- Khuôn Đất thích Hợp cho anh chị mua ở nghỉ dưỡng lâu dài. Khu vực Vip nhất Thảo Điền, nội khu chỉ 12 căn, Toàn giới tinh hoa của Việt Nam. Xem là thích ngay
- Hướng: Nam và Tây
- Giá bán: 170 tỷ
- Chủ thiện chí bán, pháp lý sổ hồng ...
Bán đất mặt tiền đường số 63 phường trưng đông quận 2
8
72 tỷ 887 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 63, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán đất mặt tiền đường số 63 Phường Trưng Đông Quận 2
DT: 887m ( ngang 9m x 98.5m )
Đường thộng rộng 14m, vỉa hè 3m gần Nguyễn Duy Trinh
Hướng: Chính Tây
Pháp lý sổ hồng, bán 72 TỶ
LH: MR. SƠN
Biệt thự compound 168tr/m2 rẻ nhất thảo điền, 651m2, sân vườn + hồ bơi, an ninh 24/7, 3 tầng 110 tỷ
7
110 tỷ 651 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Biệt thự 146 Nguyễn Văn Hưởng, Thảo Điền, Quận 2 (Khu Thảo Điền 1).
- Diện tích: Ngang 10m dài 33m, nở hậu đều 30m.
- Diện tích công nhận: 651m².
- Kết cấu: Xây 1 trệt 2 lầu, 5 phòng ngủ, 5 toilets.
- Nhà rất đẹp, xây dựng kiên cố, nội thất nhập khẩu toàn bộ, tiện ích đầy đủ có hồ bơi, sân vườn, khu BBQ,...
- Khu an ninh 24/7, văn minh, thoáng mát.
- Đơn giá 173tr/m² giá tốt nhất compound Thảo ...
Chính chủ bán nhà lương định của, an khánh. dt 614m2 (20x32m), hầm 5 tầng, ngang quá đẹp. 86 tỷ
3
86 tỷ 614 m²
Nhà Mặt Tiền

Phố Lương Định Của, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Đơn giá tốt nhất khu vực - Khuôn viên vuông vức cực đẹp - Giá chỉ bán trong tuần.
- Diện tích: 614m² (20 x 32m).
- Hiện trạng: 2 tầng. Xây dựng full hầm 5 tầng.
- Phù hợp: Xây biệt thự, làm văn phòng, xây CHDV cho thuê.
- Giá tốt: 105 tỷ còn 86 tỷ (thương lượng).

Liên hệ ngay 24/7: em Luân.
Dòng tiền 1 tỷ/th  tòa nhà góc giang văn minh  25 x 70m2  cn 1700m2  giá chỉ 318 tỷ
7
318 tỷ 1700 m²
Nhà Mặt Tiền
5 5

Đường Giang Văn Minh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Dòng Tiền 1 tỷ/Th - Tòa Nhà Góc 2 Mặt Tiền Giang Văn Minh - 25 X 70M2 - CN: 1700M2 - Giá nhỉnh 190tr/m2

- QUỸ ĐẤT VÀNG GIỮ TÀI SẢN ĐẦU TƯ DÀI HẠN HIẾM GẶP TẠI AN KHÁNH, TP.THỦ ĐỨC

- Vị trí: Góc 2 Mặt Tiền Giang Văn Minh, Đường 20m - Gần Sông, Gần Ga metro, Khu liên hợp thể thao, thủ thiêm,...

- Diện Tích : 24,43 X 70m CN 1692m2

- Kết Cấu: 3 Tầng

* Hiện đang cho thuê làm trường quốc tế
* ...
Bán siêu phẩm mặt tiền xa lộ hà nội  quận 2
3
320 tỷ 1692 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Xa Lộ Hà Nội, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Người đăng: Tuấn (43 tin đăng)
Quỹ đất lớn hiếm hoi còn lại tại khu Đông TP.HCM

Vị trí chiến lược ngay trục Xa Lộ Hà Nội kết nối trực tiếp:
Thảo Điền, An Phú, Thủ Thiêm, TP. Thủ Đức

THÔNG TIN TÀI SẢN:
Diện tích: 1.692m²
Giá bán: 320 TỶ
Đơn giá chỉ: ~189 TRIỆU/m²
Hiện trạng: đang khai thác dòng tiền khoảng 1 TỶ/THÁNG

GIÁ TỐT HIẾM CÓ:
Trong khi nhiều lô nhỏ cùng khu vực đã giao dịch quanh mức 300 TRIỆU/m², tài sản ...
Biệt thự trực diện sông bến du thuyền, thảo điền quận 2  1.100m2  giá thương lượng  450 triệu/th
3
Thỏa thuận 1100 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Biệt thự trực diện Sông Bến Du Thuyền, Thảo Điền Quận 2 - 1.100m² - Giá thương lượng - 450 triệu/th

- Trực diện Sông
- Vị trí đẹp, có bến du thuyền
Tổng khuôn đất 1.100m2
- Dòng tiền: 450 triệu/tháng

Giá tốt Khách thiện chí
Khu compound bv 24/24 bán biệt thự cũ 1768m2 giá chỉ 142tr/m2 ~250 tỷ  0933 834 *** mr. thơ
3
251.06 tỷ 1768 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Thông tin BĐS.
- Bán biệt thự cũ khu compound BV 24/24 an ninh, sân vườn rộng rãi thích hợp người lớn tuổi và giới tinh hoa về sinh sống.
- Diện tích: 27 x 67m DTTT 1768m².
- Kết cấu: Biệt thự cũ.
- Giá: 142tr/m² ~ 250 tỷ TL.
- Pháp lý: Sổ hồng cá nhân.
- Nơi cao ráo thoáng mát không ngập nước.
- Cam đoan rẻ nhất khu vực.
- Khách hẹn xem trực tiếp, tránh dùng ních ảo, SDT lạ để hỏi thông tin sẽ ...
Từ 100 tới 120 của 228

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh