Mua bán nhà đất tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 500 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Hàng hiếm thảo điền quận 2  1000m2  chỉ 115 tỷ  ctxd hầm 6 tầng
3
115 tỷ 1000 m²
Đất Riêng

P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Hàng hiếm Thảo Điền Quận 2 - 1000m² - chỉ 115 tỷ.

Diện tích: 1000m².
Hệ số đất 4.0.
Hiện trạng cấp 4.
CTXD hầm - 6 tầng.

Giá 115 tỷ.
Tuyết Ngân .
Thông tin thật - Giá thật - làm việc chính chủ.
Bán đất ngay trần não, gần trạm metro số 1 cn 2000m2 giá chỉ 130 tr/m2
3
260 tỷ 2000 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Bán đất ngay Trần Não, gần trạm Metro Số 1. CN 2000m², giá chỉ 130 tr/m².
Vị trí thuận tiện, kết nối Thảo Điền - trung tâm tài chính quốc tế Thủ Thiêm - Quận 1 dễ dàng.
Khuôn đất khan hiếm! Xây dựng 9100m².
Diện tích công nhận 2000m² full thổ.
Pháp lý chuẩn chỉnh - Giao dịch trong ngày!
Thông tin có thật.
Siêu phẩm ngang 26x29  750m2  trần não , an khánh quận 2 ctxd hầm 6 tầng giá chỉ 140 tỷ còn tl
3
140 tỷ 750 m²
Nhà Mặt Tiền
1 1

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

**SIÊU PHẨM MẶT TIỀN KHU TRẦN NÃO QUỸ ĐẤT LỚN HIẾM CÓ TẠI QUẬN 2**

Khu vực kinh doanh sầm uất kết nối nhanh **Thảo Điền An Phú Quận 1**

**Thông tin chi tiết:**

* Diện tích: **750m²** (26m x 29m)
* Khuôn đất vuông vức, cực đẹp không lỗi phong thủy
* Mặt tiền rộng 26m cực kỳ hiếm trên trục Trần Não
* Pháp lý rõ ràng, công chứng nhanh

**Tiềm năng khai thác:**

* Phù hợp xây: tòa nhà ...
Khuôn đất khan hiếm còn sót lại ở đường lưu đình lễ dt 47x70m cn 3028m2 ctxd 3 hầm 20 tầng
3
640 tỷ 3028 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hữu Kiều, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Phiên bản chuẩn chuyên nghiệp.

Bán khuôn đất hiếm đường Lưu Đình Lễ , P. An Khánh, Quận 2.

Vị trí đẹp, gần trục Lương Định Của, khu trung tâm Thủ Thiêm.

Diện tích: 47 x 70 m.

Công nhận: 3.028 m².

Chỉ tiêu xây dựng: 3 hầm 20 tầng.

Phù hợp xây cao ốc văn phòng Hạng A, khách sạn 5 Sao.

Giá bán: 640 tỷ.
Đơn giá: ~211 triệu/m².
Khuôn đất lớn, cực kỳ khan hiếm tại An Khánh.
Quỹ đất mt võ nguyên giáp (xa lộ hà nội cũ), p. thảo điền, q2 (tp. thủ đức  p. an khánh hcm)
6
686.8 tỷ 1421 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Xa Lộ Hà Nội, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Đất XD hotel: Hạ 690 tỷ về 686.8 tỷ (LVCC).
Quỹ đất MT Võ Nguyên Giáp (Xa Lộ Hà Nội cũ), P. Thảo Điền, Q2 (Tp. Thủ Đức - P. An Khánh HCM).
DT: 1,421.5m² (25.5mx60m) ODT.
Đã GPXD: 3 hầm, 18 tầng MĐ: 44% HS: 7.83.
DTS: 15,378m², cấp GPXD CN: Hotel.
HT: Đất trống.
VT: Cách ngã tư Thảo Điền 50m, cách Vincom Thảo Điền 150m, ngay ga Metro Thảo Điền, xung quanh nhiều Building, TTTM & CHCC cao cấp thích ...
Bán toà nhà chdv tương lai 150p đường nguyễn duy trinh 16,5x 58m hầm 7 tầng hđt 500tr giá 69 tỷ
3
69 tỷ 1050 m²
Nhà Mặt Tiền
150

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Bán siêu dự án toà nhà CHDV 150 phòng tương lai, đường Nguyễn Duy Trinh, Quận 2 cũ.
- Diện tích: 16,5x 58m công nhận 1050m² thổ cư.
- Kết cấu: Nhà.
- CTXD: Hầm 7 tầng hệ số 4.0.
- Giá bán: 69 tỷ thương lượng thiện chí.
Giảm sâu 40 tỷ  285 tỷ về 245 tỷ  góc 2mt nguyễn văn hưởng  thảo điền q2  ngang 30m siêu hiếm
4
245 tỷ 878 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Góc 2 mặt tiền đẹp nhất Nguyễn Văn Hưởng - Thảo Điền Quận 2.
- Diện tích: 30m x 17m.
- Công nhận: 878m².
- CTXD: Hầm 6 tầng - phù hợp xây building văn phòng - biệt thự.
- Siêu vị trí: Mặt tiền Nguyễn Văn Hưởng sầm uất - view sông.
- Giá bán: Chốt 280 tr/m² - 245 tỷ.
https://maps.app.goo.gl/s4rssUwiKJhdtR6o9?g_st=ipc
Khuôn đất khan hiếm an khánh ngay thủ thiêm ks 5 sao hoặc tòa nhà hạng a ctxd 20t giá 200tr/m2
4
620 tỷ 3028 m²
Nhà Mặt Tiền

Phố Lương Định Của, P.An Khánh, Quận 2, HCM

QUỸ ĐẤT LỚN HIẾM XÂY CAO TẦNG NGAY KHU ĐÔ THỊ THỦ THIÊM

Vị trí: Mặt tiền đường Lưu Đình Lễ, phường An Khánh, TP. Thủ Đức
Kết nối: Tuyến đường huyết mạch nối trực tiếp Lương Định Của ra Mai Chí Thọ liền kề khu đô thị Thủ Thiêm
Diện tích: 47m x 70m
Công nhận: 3.028m² Full thổ cư
Quy hoạch:
Khu vực được phép xây dựng cao tối đa 80m
Tương đương khoảng 20 tầng phù hợp phát triển tòa nhà ...
Người đăng: Lê Hà (21 tin đăng)
"SIÊU PHẨM KHUÔN ĐẤT XD BUILDING, CHDV TỐT NHẤT THẢO ĐIỀN HIỆN TẠI"
- Mặt tiền trục thương mại rất đẹp, ngay Quốc Hương -Xuân Thủy - Nguyễn Văn Hưởng...trung tâm Thảo Điền.
- Diện tích: 15.2X33m, CN 502m2
- Hiện trạng:nhà cũ tiện xây mới
- Khuôn đất vuông vức không lỗi phong thuỷ, xây dựng được cao tầng, hiện đang có đơn giá và vị trí, diện tích tốt nhất Thảo Điền hiện tại.
- CTXD: Hầm 8 Tầng
- ...
Cần bán nhà ngay mặt tiền giang văn minh thảo điền quận 2.dt 1700m2 full thổ.giá 320 tỷ.
7
320 tỷ 1700 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Giang Văn Minh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Cần sang nhượng căn mặt tiền Giang Văn Minh- Thảo Điền - Quận 2
DT đất 1700m² full thổ cư
Hiện đang có HỢp đồng thuê 1 tỷ/ tháng
12 tỷ / năm
Sổ có sẵn
Giá chỉ 320 tỷ
Bán nhà mt nguyễn văn hưởng, 43x51m, 2043m2, hđt 900tr/th, 720 tỷ
7
720 tỷ 2043 m²
Nhà Mặt Tiền
12 12

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

- Bán nhà phố MT Đường Nguyễn Văn Hưởng, phường Thảo Điền, quận 2.
- Địa chỉ: MT Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Thủ Đức, địa chỉ mới: Phường An Khánh, Tp HCM.
- Diện tích đất: 2.043m² (43m x 51m).
- Hiện trạng: Nhà cấp 4, đang cho thuê 900 triệu/tháng.
- Vị trí: Mặt tiền đường rộng 20m, vị trí siêu đắc địa, diện tích siêu hiếm cho vị trí vip.
- Hướng: Tây Bắc.
- Giá bán: 720 tỷ thương ...
Bán nhà mt trần não, 10.2x60, nở hậu 15m, 755m2, 5 tầng, 450 tỷ
5
450 tỷ 755 m²
Nhà Mặt Tiền
20 22

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

- Bán nhà MT Trần Não, phường An Khánh, Tp HCM
- Diện tích đất: 10.3x60, nở hậu 15m, 755m2
- Hiện trạng: 1 trệt, 5 tầng, đang cho thuê: 700 triệu/tháng
- Vị trí: mặt tiền đường rộng 60m, vị trí đẹp, gần vòng xoay Lương Định Của
- Hướng: tây nam
- Giá bán:450 tỷ

-------------------------
LH: Mr Lâm Thành
Phương Thành Real
VP1: 204A Nguyễn Văn Hưởng, Phường An Khánh, Tp HCM
VP2: 356 Tân Sơn Nhì, ...
Rẻ nhất thị trường! bán nhà mt nguyễn thị định  quận 2(25x25m) nhà cấp 4 giá chỉ 30 tỷ
3
30 tỷ 625 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Thị Định, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Rẻ nhất thị trường! Bán nhà MT Nguyễn Thị Định - phường Thạnh Mỹ Lợi Quận 2 (25x25m) nhà cấp 4 Giá chỉ 30 tỷ.
- Diện tích: 25 x 25m, công nhận đủ.
- Kết cấu: Nhà cấp 4.
- Giá: 30 tỷ TL.

Liên hệ xem nhà: Em Trinh.
Bán nhà mt trần não, 15x50, nở hậu 30m, 750m2, 415 tỷ
5
415 tỷ 750 m²
Nhà Mặt Tiền
4 4

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

- Bán nhà MT Trần Não, phường An Khánh, Tp HCM
- Diện tích đất: 15x50, nở hậu 30m, 750m2
- Hiện trạng: nhà cấp 4, thích hợp xây mới,
- Vị trí: mặt tiền kinh doanh buôn bán cực kỳ sầm uất, nhà góc 2 mặt tiền đường đẹp, khu vực được xây cao tầng, nhà cách vòng xoay Nguyễn Văn Hưởng khoảng 400m, cách Lương Định Của 800m
- Hướng: đông bắc
- Giá bán: 415 tỷ

-------------------------
LH: Mr Lâm ...
Bán đất biệt thự sử hy nhan tml q2  22x22m cn550m2  ctxd 4 tầng  giá bán chỉ 150tr/m2
5
83 tỷ 550 m²
Đất Riêng

Đường Sử Hy Nhan, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- KHUÔN ĐẤT BIỆT THỰ NGANG LỚN ĐỐI DIỆN CÔNG VIÊN THẠNH MỸ LỢI QUẬN 2
- Vị trí ngay Sử Hy Nhan, Thạnh Mỹ Lợi Quận 2 ( khu vực biệt thự đẳng cấp hiện đại )
- Diện tích: 20x22 ( nở hậu 25m )
- Công nhận: 550m² đất
- QHXD 4 tầng ( phù hợp xây biệt thự đẳng cấp )
- Giá bán: 83 tỷ ( 150tr/m² )
- Em Hằng luôn mang đến tài sản lớn, giá trị và niềm tin cho quý anh/chị. Hãy liên hệ em để làm việc ...
Siêu phẩm biệt thự mặt tiền quốc hương hầm 4 tầng  15,5x33m  503m2  xây hầm 8t giá chỉ 117 tỷ
6
117 tỷ 503 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 6

Đường Quốc Hương, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

SIÊU PHẨM MỚI LÊN SÓNG, BIỆT THỰ Ở - KHUÔN ĐẤT XD BUILDING, CHDV TỐT NHẤT THẢO ĐIỀN HIỆN TẠI"

- Mặt tiền trục thương mại rất đẹp, ngay Quốc Hương nối dài, kết nối Nguyễn Văn Hưởng...trung tâm Thảo Điền.

- Diện tích: 15.2X33m, CN 502m2

- Hiện trạng: Hầm 3 Tầng + áp mái

- CTXD: Hầm 8 Tầng - Phù hợp xây BUILDING, CHDV

- Khuôn đất vuông vức không lỗi phong thuỷ, xây dựng được cao tầng, hiện ...
Tin thật 100% ! bán nhà mặt tiền nguyễn duy trinh  11x82m  900m2  xây hầm 7 tầng  giá chỉ 42 tỷ
5
42 tỷ 900 m²
Nhà Mặt Tiền
2 2

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Tin thật 100%! Bán nhà mặt tiền Nguyễn Duy Trinh - 11X82m - 900m² - xây hầm 7 tầng - giá chỉ 42 tỷ.

- Vị trí: Mặt tiền Nguyễn Duy Trinh, ngay cầu xây dựng đoạn đẹp, đường lớn.

- Diện tích đất: 11m x 82m - Khuôn viên 900m² - Công nhận 776m².

- Tổng diện tích: 900m² - Cộng nhận 776m².

- Hiện trạng: Nhà cấp 4 tiện tháo dỡ.

- Quy hoạch xây dựng: Hầm + 8 tầng, đường QH mở 38m².

- Giá bán: Từ 45 ...
Chốt lẹ  chỉ ~54tr/m2 mtkd nguyễn duy trinh, q2. phố thương hiệu  kinh doanh đỉnh. sẵn dòng tiền
3
42 tỷ 765 m²
Nhà Mặt Tiền
2 1

P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Chỉ ~54 triệu/m² - mặt tiền kinh doanh tuyến phố thương hiệu Nguyễn Duy Trinh (mở rộng 30m). Xây cao tầng. Đất sạch, đã trừ lộ giới.

- Diện tích: 765m² (12 x 81m), trong đó 626m² đất ở, 139m² đất trồng cây.

- Hiện trạng: Đất trống.

- Sổ hồng cá nhân, giao dịch được ngay.

- CTXD Hầm 8 tầng.

- Thích hợp xây tòa nhà, văn phòng công ty, công ty logictic, kho xưởng.

- Giá bán: 42 tỷ TL (chỉ ~54 ...
Bán nhanh shophouse sala  căn góc 5 tầng nổi + 1 hầm dtsd đến 537m2
11
100 tỷ 537 m²
ShopHouse

Sala Đại Quang Minh, P.An Lợi Đông, Quận 2, HCM

Kết cấu 1 tầng hầm + 5 tầng nổi
Diện tích đất 5,6 x 21,5
Diện tích mỗi sàn 5,6 x 15m
Diện tích sử dụng: 537m² (diện tích của căn góc)
Giá bán: 100 tỷ (TL) làm việc trực tiếp chính chủ.
Tiềm năng đầu tư lâu dài tài sản khan hiếm tại khu đô thị Sala cao cấp.
Thích hợp cho khách đầu tư giữ tài sản thu nhập thụ động cao.
Liên hệ: (Ms Linh) để được tư vấn chi tiết!
Chủ định cư giảm 50tỷ bán siêu biêt thự 560m2 chỉ 135tỷ hồ bơi thang máy full nội thất thảo điền q2
8
135 tỷ 560 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Phố Nguyễn Ư Dĩ, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

- Chủ Định Cư Giảm 50 tỷ, cần Bán Gấp Siêu Biệt thự Đẹp như hình, mặt tiền Nguyễn Ư Dĩ Thảo Điền, Quận 2
- Biệt thự hiện đại, Nhà mới xây để ở hoàn công xong năm 2024, tiền xây dựng và nội thất hơn 30 tỷ, nhà mới vào ở ngay, chủ giao toàn bộ nội thất .
- Vị trí : Nằm giáp Trần Ngọc Diện và Nguyễn Ư Dĩ, thông ra Võ Trường Toản, gần ga Metro An phú, trường học quốc tế, vincom, nhà hàng , quán ăn ...
Từ 60 tới 80 của 228