Mua bán nhà đất tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 500 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán biệt thự mt xuân thuỷ, 20x45, 950m2, 1 hầm, 3 tầng, gần thảo điền, 402 tỷ
4
402 tỷ 1120 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 7

Đường Xuân Thủy, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

- Bán biệt thự MT Xuân Thuỷ, phường Thảo Điền, quận 2
- Diện tích đất: 20x45, 950m2
- Hiện trạng: 1 hầm, 3 tầng, 5pn, 5wc, nhà còn mới đẹp, có sân vườn rất rộng
- Vị trí: gần ngã ba đường Xuân Thuỷ và Thảo Điền
- Giá bán: 402 tỷ

-------------------------
LH: Mr Lâm Thành Quới
Phương Thành Real
VP1: 204A Nguyễn Văn Hưởng, Phường An Khánh, Tp HCM
VP2: 356 Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Tp ...
Bán biệt thự sân vườn cn 502m vị trí trung tâm thảo điền dt 15,2x33m hầm 3 tầng giá tốt chốt nhanh
4
127 tỷ 502 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Số 47, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Bán Biệt Thự sân vườn CN 502m vị trí trung tâm Thảo Điền DT 15,2x33m Hầm 3 Tầng giá tốt chốt nhanh.

- Diện tích: 15,2x33m.
- DTCN: 502m.
- Kết cấu: Hầm + 3 Tầng.
- Hướng: tây.
- Vị trí trung tâm, giao thông thuận tiện.
- Sổ hồng giao dịch nhanh gọn.

- Giá bán: 127 tỷ (253 Triệu/m).
Bán biệt thự 2mt thân văn nhiếp, đối diện sông, 30x37, 1100m2, 1 hầm, 3 tầng, 385 tỷ
9
385 tỷ 1100 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 6

Đường Thân Văn Nhiếp, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

- Bán biệt thự 2MT Thân Văn Nhiếp, phường Bình Trưng, quận 2
- Diện tích đất: 30x37, 1100m2
- Hiện trạng: 1 hầm, 1 trệt, 3 tầng, 6pn, 6wc, có hồ bơi, có sân vườn, đối diện trực diện sông Giồng Ông Tố và Công Viên
- Vị trí: nhà có 2 mặt tiền trước và sau, mặt sau giáp đường, mặt trước đối diện sông Giồng Ông Tố và View trực diện công viên, vị trí siêm hiếm cho căn biệt thự giáp sông rất đẳng cấp
- ...
Chính chủ cần bán khuôn đất biệt thự siêu đẹp trực diện sông sài gòn  15x40m  thảo điền  quận 2
8
Thỏa thuận 600 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Nhanh tay sở hữu đất nền Khu biệt thự Eden Thảo Điền, tọa lạc ở Nguyễn Văn Hưởng, Thảo Điền, Quận 2, TP. HCM. Đây là một cơ hội đầu tư lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đắc địa với nhiều tiện ích.

+ Diện tích sử dụng rộng rãi lên tới 600m² và công nhận(15x27m), phù hợp cho nhiều loại hình xây dựng, view sông SG hàng hiếm ít bán.
+ Giá bán hấp dẫn 135 tỷ, phù hợp với giá trị khu vực. ...
Bán đất vàng ngay trần não, giá chỉ 123tr/m2  20x30m, xd hầm 6 tầng tiện xây vp, chdv  67 tỷ
3
67 tỷ 600 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Bán lô đất khu đường Trần Não, An Khánh, Quận 2.
- Diện tích: 20x30m.
- Xây dựng: Hầm + 6 Tầng.
- Thích hợp đầu tư, xây văn phòng, làm chdv hoặc xây biệt thự, vị trí ngay trục Trần Não di chuyển thuận tiện ra ga Metro.
- Giá: 67 tỷ.
- Liên hệ: Văn Tiến .
Villa đẹp trần ngọc diện quận 2 diện tích 534m2 kc 3 lầu kdoanh & ở yên tĩnh shr chỉ 138 tỷ
5
138 tỷ 534 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 6

Đường Trần Ngọc Diện, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Vị trí đẹp P Thảo Điền Quận 2, đường rộng 12m, 2 xe hơi vi vu, khu vực văn minh, nhiều villa, biệt thự, nhà hàng, chung cư cao cấp. Diện tích rộng 534m² công nhận full đất ở lâu dài, hiện trạng 3 lầu villa, thửa đẹp nở hậu.
Sổ đỏ chính chủ giao dịch.

Giá chỉ 138 Tỷ (CTL)

Xem nhà vui lòng LH trực tiếp Tưởng Foko. Cảm ơn ACE đã xem tin!
Bán đất d.a huy hoàng ngay nguyễn thanh sơn  tml. quận 2. dt 32 x 20m. xd hầm6 tầng. giá 159 tỷ
3
159 tỷ 662 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Vị trí đẹp - sản phẩm tốt nhất thị trường Thạnh Mỹ Lợi hiện tại.

Bán lô đất dự án Huy Hoàng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.

- Diện tích: 32,5 x 20,3m.

- Công nhận: 662m².

- CTXD: Hầm - 5 tầng.

- Hiện trạng: Đất trống (Khách mua có thể xây ngay).

- Giá bán: 159 tỷ (240 triệu/m²).

- Liên hệ: - Hồng Đức - Làm việc chính chủ.
- Khách hàng quan tâm có thể liên hệ trực tiếp hoặc qua zalo Hao.
[vip] biệt thự đẳng cấp cho giới tinh hoa  ngay khu thảo điền quận 2
5
119 tỷ 652 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
9 9

Đường Thảo Điền, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

* Vị trí vàng ngay khu thương lưu Thảo Điền Quận 2, kết nối nhanh các trục đường huyết mạch như Võ Nguyên Giáp (Xa Lộ Hà Nội), di chuyển thuận tiện khắp trung tâm Thành phố.

* Khu vực dân trí cao, an ninh tốt, tiện ích xung quanh đầy đủ: Trung tâm thương mại, siêu thị, trường học, bệnh viện,... Mang lại cuộc sống tiện nghi và nâng tầm giá trị nhà trong tương lai.

* Thiết kế hiện đại: 3 tầng, ...
Lương định của  quỹ đất lớn hơn 3000m2 full thổ cư  47m x 70m  600 tỷ
3
600 tỷ 3000 m²
Đất Riêng

Phố Lương Định Của, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Quỹ đất vàng hơn 3.000m² full thổ cư - SÁT CẠNH SALA
Vị trí: Lương Định Của, TP. Thủ Đức, cách Mai Chí Thọ (500m).
Diện tích: 47m x 70m. Vuông vức, mặt tiền cực lớn.
Pháp lý: Sổ hồng riêng, đất trống bàn giao ngay.
Ưu thế: Giáp khu Sala Đại Quang Minh. Chỉ tiêu xây dựng cao, phù hợp: Cao ốc Văn phòng, Trường quốc tế, Khu phức hợp.
Giá bán: 600 Tỷ (Thương lượng).
~114tr/m2 bán gấp nhà 505m2 ngay lương định của  trạm ga thủ thiêm nút giao an phú cao tốc hcm
4
58 tỷ 505 m²
Nhà Riêng

Phố Lương Định Của, P.An Phú, Quận 2, HCM

Chủ bán gấp:

Nhà cấp 4 đường Lương Định Của, P. An Phú, Q. 2 cũ (nay thuộc P. Bình Trưng).

- Nhà cách mặt tiền LĐC chỉ 30m, đường trước nhà 6m, 2 xe hơi tránh nhau, thông ra Mai Chí Thọ. Vị trí kết nối gần với trạm ga Thủ Thiêm - Nút giao An Phú - Cao tốc HCM.

- DT 14 x 36m, CN 505m², cấp 4.

- Sổ hồng 1 đời chủ 2011.

Bán giá: 58 tỷ ~114 tr/m².
179 tr/m2 lô đất 2 mặt tiền 1500m2 đầu đường 34  trần não, sát bên thủ thiêm 20x75m. ctxd 12 tầng
4
268 tỷ 1500 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Chủ lâu đời cần bán lô đất thuộc đường số 34 khu Trần Não, P. An Khánh, TP. Thủ Đức cũ.

- Vị trí ngay Vòng Xoay Lương Định Của, Trần Bạch Đằng,sát bên khu Thủ Thiêm. Thuận tiện kết nối Q.1, Thảo Điền, Trạm ga Metro, Cao Tốc, XLHN - Võ Nguyên Giáp.

- DT 20x75m, CN 1500m², gần full thổ cư.

- CTXD 12 tầng. Phù hợp VP, CHDV, khách sạn....

- Sổ đỏ 1 đời chủ, kí CCMB ngay, hỗ trợ vay bank 200 ...
Bán khuôn đất 1700m2 đường nguyễn thị định  q2  50x37m  làm kho bãi, nhà xưởng, xây dựng 65 tỷ
4
65 tỷ 1700 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Thị Định, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán khuôn đất siêu rộng 50x37m đường Nguyễn Thị Định, Quận 2 TP. HCM.
- Diện tích: 50x37m CN 1700m².
- Đất trống phù hợp xây dựng nhà xưởng, căn hộ dịch vụ, kho bãi.
- Pháp lý cá nhân sang tên nhanh gọn.
- Giá bán 65 tỷ TL.
Đất cần bán gấp | giang văn minh, p. an phú, q. thủ đức | 1692m2 | 256 tỷ | thuê 8 tỷ
4
256 tỷ 1692 m²
Đất Riêng

Đường Giang Văn Minh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Chủ nhà đang cần thu hồi vốn gấp để cơ cấu lại danh mục kinh doanh nên quyết định để lại mức giá cực hời, thấp hơn nhiều so với thị trường. Đây là cơ hội vàng để nhà đầu tư xuống tiền sở hữu ngay vị trí mặt tiền đắc địa với khả năng sinh lời và thanh khoản cực tốt ngay thời điểm này.

Vị trí: Mặt tiền Giang Văn Minh, P. An Phú, Q. Thủ Đức (TP. Thủ Đức). Khu dân cư cao cấp An Phú - An Khánh, tiềm ...
Bán căn shop 1200m2, đang có hđ thuê 1 tỷ/tháng
3
450 tỷ 1200 m²
ShopHouse
4 4

The River Thủ Thiêm, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Bán căn shop diện tích 1200m².
Tầng 1: 242.66m.
Tầng 2: 283.55m.
Tầng 3: 283.55m.
Tầng 4: 248.9m.
Nhà có thang máy + toilet + máy lạnh các tầng.
Ib em Khuyên tư vấn ạ.
Đang có hđ thuê 1 tỷ/tháng, hđ thuê 10 năm.
Bán dinh thự của doanh nhân đại gia ngành thép vn (tôn hoa sen)  thảo điền, q 2  51 x 19m  225tỷ
9
225 tỷ 970 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đường Trần Ngọc Diện, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Dinh thự gắn liền giới doanh nhân đại gia ngành thép VN (Tôn Hoa Sen) - THẢO ĐIỀN, QUẬN 2.

- Địa chỉ: 6 Đường Số 6, Trần Ngọc Diện, Phường Thảo Điền, Quận 2.

- Diện tích: 51m x 19m.
- Công nhận: 970,7 m².
- Kết cấu: 1 trệt + 1 lầu.
- Hồ bơi riêng.
- Sân vườn rộng.
- Hướng: Tây Bắc.
- Pháp lý: Sổ hồng riêng.
- Giá thuê: 10.000 USD/tháng.

- Giá bán: 225 tỷ.

Liên hệ em để nhận thông tin chi tiết ...
(tin thật) giảm sâu 20 tỷ! chính chủ bán gấp căn mtnb trần não  25x45m  3 tầng  giá 85 tỷ
3
85 tỷ 1125 m²
Nhà Mặt Tiền
4

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

(Tin thật) Giảm sâu 20 tỷ! Chính chủ bán gấp căn MTNB Trần Não - 25x45m - 3 tầng - giá 85 tỷ.
- DT: 25x45m 1125m².
- KC: 3 tầng.
- HDT: CC đang ở.

- Mô tả: Nhà xây dạng biệt thự sân vườn, khu VIP an ninh dân trí cao. Chính chủ tự xây cực kỳ tâm huyết, nội thất đầy đủ, hiện đang cho thuê. Nay gia chủ cần tiền nên bán gấp, còn thương lượng cho khách thiện chí.

- Giá: 85 tỷ TL.

- Pháp lý: Sổ hồng ...
Giá hấp dẫn  góc 2 mặt tiền đoàn hữu trưng (công nhận 650m2) xd hầm 7 tầng  giá 86 tỷ
3
86 tỷ 650 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Đoàn Hữu Trưng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Góc 2 mặt tiền đường Đoàn Hữu Trưng - số 11, ngay Metro Rạch Chiếc, Quận 2.

Giá hấp dẫn chỉ 130 tr/m² - Góc 2 mặt tiền Đoàn Hữu Trưng (công nhận: 650m²) XD: Hầm 7 tầng - giá 86 tỷ.
- Diện tích: 8 x 35m nở hậu: 26m.
- Hiện trạng: Cấp 4.
- XD: Hầm 7 tầng.
- Giá 86 tỷ.

Alo/Zalo: Em tư vấn kĩ hơn (em Khương).
Chuyên nhà đất trung tâm - gửi thông tin chi tiết - hỗ trợ quý anh chị đi xem nhà/đất - ...
Biệt thự mới 100% - diện tích 24,5x39m - công nhận 900m² - có sân vườn đậu xe hơi thoải mái, tiểu cảnh xinh xắn và siêu thư giãn.

Tọa lạc tại Đảo Kim Cương đẹp và hiếm có bậc nhất tại TP. HCM. Gần trung tâm tài chính, ga tàu Thủ Thiêm để đi Sân bay Long Thành.

Vị thế cận sông nước mang lại hơi mát trong lành mà vùng trung tâm không có được, mang đến vượng khí và tài lộc cho gia chủ.

LH giúp ...
Khuôn đất lớn full thổ 3028m2 chỉ tiêu xd 2 hầm 18 tầng 600 tỷ ngay lương định của an khánh quận 2
5
600 tỷ 3028 m²
Đất Riêng

Phố Lương Định Của, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Đã có chỉ tiêu xây dựng 2 hầm 18 tầng, cho khách xây toà nhà trụ sở ngay trục Lương Định Của, P. An Khánh, Quận 2.
- Diện tích: 45 m x 72m, công nhận 3.028m².
- Kế vòng xoay Lương Định Của và Trần Não. Lối vào Bán đảo Thủ Thiêm, siêu vị trí kết nối Quận 1.
- Hàng hiếm diện tích lớn, chỉ tiêu xây dựng cao tầng. Kế nhà ga Thủ Thiêm, cao tốc Bắc Nam.
- Giá bán: 600 tỷ gặp trực tiếp chủ nhà thương ...
Bán gấp nhà mặt tiền đs 66 thảo điền quận 2 (33x37m) dt 1054m2, xdm hầm 6 tầng  giá 110 tỷ
3
110 tỷ 1054 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Số 66, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Bán gấp nhà mặt tiền ĐS 66 Thảo Điền Quận 2 (33x37m) DT: 1054m² XDM: Hầm 6 tầng - giá 110 tỷ.