Mua bán nhà đất tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích 200 đến 300 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đất nền kinh doanh mặt tiền nguyễn thị định (mở rộng 30m), quận 2 ngang 11x28m
5
62 tỷ 287 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Thị Định, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Đất nền mặt tiền kinh doanh Nguyễn Thị Định (30m), quận 2 ngang 11m vị trí kinh doanh đắc địa bậc nhất.
- Vị trí: Tọa lạc ngay mặt tiền đường Nguyễn Thị Định lộ giới 30m gần giao lộ đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2 nay là Tp Thủ Đức, TPHCM.
Đây là khu trung tâm khá sầm uất nhộn nhịp khu phố kinh doanh với đầy đủ tiện ích và về trung tâm rất gần.
- Diện tích: Ngang 11x26m, ...
Bán lô đất khu compoud nguyễn văn hưởng thảo điền q2. dt  300m2, giá  72 tỷ
3
72 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Bán nhà khu compoud đường Nguyễn Văn Hưởng phường thảo điền quận 2
Diện tích: 15x20
công nhận: 300m2
hiện trạng cấp 4
giá bán : 72 tỷ
Khu biệt thự cao câp an ninh, xung quanh mát mẻ , thích hợp xây biệt thự sân vườn hồ bơi
Siêu phẩm xây cao ngay trần não. 33,5 tỷ (11 x 24m cn 257m2)
5
33.5 tỷ 257 m²
Đất Riêng

Đường Số 13, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Chỉ 130tr/m² không còn lô thứ 2 ngay Trần Não, cách ĐH Giao Thông Vận Tải 100 mét.

- DT: 11 x 24m CN 257m².

- Kết cấu: C4 (tiện xây mới).

- Sát bên ĐH Giao Thông Vận Tải.

- Giá: 33,5 tỷ (130tr/m²).

ĐT / Zalo: Em Duy chuyên tư vấn nhà phố, biệt thự, đất Sài Gòn.
Có mặt 24/24 khi khách cần, chuyên tư vấn nhà đất giá tốt, đầu tư siêu lợi nhuận.
Bán nhà hầm 4 tầng mặt tiền kinh doanh đường 18 an phú q2. dt  11x20, giá  52 tỷ
4
52 tỷ 210 m²
Nhà Mặt Tiền
7 7

Đường 18, P.An Phú, Quận 2, HCM

Bán nhà đường số 18, Khu phố 5, Phường An Phú, Quận 2, Tphcm
- Diện tích: Ngang 11, dài 20m. Dtcn: 210m², diện tích sàn: 729,7m²
- Kết cấu: Hầm, 4 tầng----Hoàn công đầy đù
- Giá bán 52 tỷ thương lượng
Khu vực thích hợp làm văn phòng cho thuê , kinh doanh căn hộ dịch vụ ...
Bán đất 36 ngô quang huy thảo điền khu kinh doanh sầm uất
6
80 tỷ 224 m²
Đất Riêng

Đường Ngô Quang Huy, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Lô đất đẹp số 36 Ngô Quang Huy phường Thảo Điền Tp HCM

Nằm ngay khu phố Tây của Thảo Điền

Diện tích khuôn viên đất 224m² có 214m² thổ cư, đất đẹp vuông vắn, size đất vừa phải đủ để kinh doanh, văn phòng hoặc làm CHDV

Vị trí hiếm có hiện tại

Sổ hồng tư nhân, mua bán nhanh

Giá bán nhanh: 80 tỷ

Mr Nghĩa chuyên tư vấn BĐS cao cấp HCM
Bán lô góc biệt thự vị trí cực hiếm khu đông thủ thiêm chỉ ~99tr/m2
3
21 tỷ 215 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Người đăng: Mai (14 tin đăng)
Bán lô góc vị trí thông thoáng khu Đông Thủ Thiêm cách mặt tiền 56 chỉ 20m giá rẻ hơn thị trường chỉ 99tr.
- Diện tích: 11 x 20m 215m².
- Giá: ~99tr/m².
- Hướng: Đông Bắc.
- Xây dựng: 1 trệt 2 lầu áp mái.
- Pháp lý: Sổ công ty được giữ sổ.
LH: Ms Mai - .
BĐS Trung Kiên 84 Đường 56 khu dân cư Đông Thủ Thiêm P. Bình Trưng, TPHCM.
Nhận ký gởi môi giới nhà đất tư vấn làm hồ sô miễn phí.
Rẻ hơn thị trường 20 tỷ. bán tòa chdv thảo điền 15x20 hầm 6 tầng dòng tiền 200tr/th gía tốt 95 tỷ
6
95 tỷ 300 m²
Nhà Riêng
10 11

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Hàng Hiếm trong phân khúc CHDV THẢO ĐIỀN.
Trung tâm Thảo Điền khu vực có nhu cầu thuê cực cao từ chuyên gia & người nước ngoài.

Tòa Nhà CHDV Ngay Trường Quốc Tế BIS.
- Diện tích: 15m x 20m - Công nhận 300m².
- Kết cấu: Hầm 6 tầng kiên cố thiết kế hiện đại.
Quy mô: 10 căn hộ cao cấp.
- 4 căn 3PN.
- 6 căn 2PN.
- Tất cả căn đều thoáng, tràn ngập ánh sáng tự nhiên.

Tiện ích & lợi thế:
- 2 mặt ...
Bán đất nền dự án giá siêu hời tại khu dân cư thế kỉ 21, 40,7 tỷ, 236,5 m2
5
40.7 tỷ 236 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Khu dân cư Thế kỉ 21, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh - Quận 2, Hồ Chí Minh cũ là khu đất nền dự án lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại và tiện nghi. Với diện tích 236,5 m², dự án này không chỉ mang lại cơ hội đầu tư hấp dẫn mà còn là nơi an cư lý tưởng.

- Diện tích: 236,5 m²
- Giá: 40,7 tỷ VND
- Hướng cửa chính: Đông Bắc
- Chiều ngang mặt tiền: 11m
- Chiều rộng ...
Duy nhất 1 lô villas diện tích 300m2 view sông saigon compound mystery giá tốt nhất thị trường
8
85 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Saigon Mystery Villas, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Văn phòng công ty đặt ngay dự án để thuận tiện mua bán và giao dịch.
Chủ kẹt tiền bán nhanh giảm 100 tỷ còn 85 tỷ khu compound Mystery Villas.
Giá chốt: 85 tỷ.
Mọi chi tiết quý khách có thể liên hệ trực tiếp:
Văn phòng BDS: Thành Tâm Land.
MST: , Nơi cấp: Sở kế hoạch đầu tư hcm.
Địa chỉ: Đường D2, LK4 - 22 Saigon Mystery Villas, P. Bình Trưng Tây, TP. Thủ Đức.
Phòng kinh doanh: (giám đốc kinh ...
Chuyển nhượng căn 4pn the river đã có sổ  view trực diện sông vĩnh viễn  thang máy riêng
21
55 tỷ 202 m²
Nhà Chung Cư
4 3

The River Thủ Thiêm, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Chuyển nhượng siêu phẩm The River Thủ Thiêm.

- Diện tích: 202m² / 4 phòng ngủ / 3WC (Thông thuỷ 184m²).

- View trực diện sông vĩnh viễn, trung tâm Q1 & Landmark.

- Giá bán all in chỉ 55tỷ (Sẵn sổ hồng).

- Bàn giao nội thất cơ bản: Máy lạnh, máy rửa chén, Lò nướng, Bếp từ, máy hút mùi, máy nước nóng, rèm, tủ áo, tủ giày,...

- Dự án nằm ngay cạnh sông Sài Gòn với đầy đủ tiện ích 5 sao:
- Đơn ...
Chủ cần bán gấp căn hộ 4pn zeit river thủ thiêm giá tốt  căn góc, thang máy riêng  view sông
12
50 tỷ 202 m²
Nhà Chung Cư
4 3

Zeit River Thủ Thiêm , P.Thủ Thiêm, Quận 2, HCM

Thông tin mô tả.
Chủ gửi bán căn hộ - 4PN căn góc dự án Thủ Thiêm Zeit River.
- Loại căn: 4PN - 3WC.
- Diện tích: 202m².
- View: 360 độ bao trọn hồ trung tâm Sala, sông Sài Gòn, cầu Ba Son 3 mặt thoáng.
- Thang máy riêng lên thẳng căn hộ riêng tư tuyệt đối.
- Mỗi căn có 2 khu bếp (bếp khô và bếp ướt); 1 kho + 1 phòng đa năng.
- Căn hộ: 4 căn/sàn, Chỉ duy nhất 20 căn cho Tháp 2.
- Giá bán: 50 tỷ ...
Bán penthouse cao cấp the estella 3 phòng ngủ view đẹp sẵn sổ hồng
6
26.2 tỷ 205 m²
Nhà Chung Cư
3 3

The Estella, P.An Phú, Quận 2, HCM

* Lý do nên mua Penthouse này:
Sản phẩm penthouse khan hiếm, giá trị giữ vững và có tiềm năng tăng giá.
Không gian sống đẳng cấp riêng tư, khác biệt hoàn toàn so với căn hộ thông thường.
Diện tích lớn 205m², phù hợp gia đình nhiều thế hệ hoặc người thích không gian rộng.
Full nội thất cao cấp, tiết kiệm chi phí hoàn thiện hàng trăm triệu.
View đẹp, thoáng yếu tố quan trọng giúp tăng giá trị bất ...
Bán đất mặt tiền 360 nguyễn thị định, p. bình trưng tây, quận 2 đối diện chợ công thành. tl mạnh
4
49.73 tỷ 276 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Thị Định, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Bán Đất Mặt Tiền 360 Nguyễn Thị Định, P. Bình Trưng Tây, Quận 2 đối diện chợ Công Thành
Diện tích: 276,3m
Ngang: 5,24m đất đẹp dễ khai thác
Mặt tiền đường Nguyễn Thị Định lộ giới 30m, ngay chợ Công Thành khu kinh doanh cực kỳ sầm uất
Phù hợp mở showroom, văn phòng, căn hộ dịch vụ, đầu tư giữ tài sản lâu dài
Giá bán: 180 triệu/m
Liên hệ Thảo: TL chính chủ
Lô đất vị trí siêu đẹp tại mt đường số 54, xây chdv, văn phòng siêu ngon, dt 206.6m2 (7.2x31m)
3
41 tỷ 206 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 54, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Cần bán lô đất vị trí siêu đẹp tại phường Thảo Điền.
- Vị trí: MT đường số 54 (thông ra Nguyễn Văn Hưởng và Xuân Thuỷ).
- DT: 206.6m² (7.2 x 31m).
- Nhược điểm: Tóp hậu còn 6m.
- Được lợi vị thế và giá tốt.
- Hướng: Đông Bắc.
- Pháp lý: SHR.
- Giá: 41 tỷ thương lượng
- Được phép xây dựng: Hầm, 6 lầu.
Liên hệ: Mr. Nguyện.
Siêu phẩm! chủ hạ 5 tỷ cần bán biệt thự villa thủ thiêm p. thạnh mỹ lợi quận 2. dt 10x22m giá 45 tỷ
5
45 tỷ 220 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Cần bán villa đường số 90, Villa Thủ Thiêm, phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.

- Diện tích: 10x22m.

- Kết cấu: 1 hầm 4 tầng.

- Có thang máy.

- Đang cho thuê 110 triệu/tháng.

- Giá bán 50 tỷ về 45 tỷ.
Bán lô đất biệt thự song lập 10x23m giá 155tr/m2 kdc thủ thiêm villa   0898 880 *** trường
5
35.65 tỷ 230 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán lô đất biệt thự KDC Thủ Thiêm Villa.
- Diện tích 10m x 23m đường 12m thông thoáng.

- QHXD biệt thự song lập: Hầm, trệt, 2 lầu, st.

- Chuyển nhượng sổ hồng và hợp đồng công ty ThuThiemGroup (CĐT).

- Giá bán 155 triệu/m².

- Quý Khách liên hệ: Trường.
- Văn phòng BĐS: Số 55 đường Quách Giai, KDC Thủ Thiêm Villa (Shophouse A0.05 chung cư Thủ Thiêm Dragon).
- ...
Bán đất lô góc 2 mặt tiền đường dự án thủ thiêm villa phường cát lái
3
44.1 tỷ 275 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: Duy (12 tin đăng)
Bán đất lô góc 2 mặt tiền đường dự án Thủ Thiêm Villa phường Cát Lái.

Diện tích đất 14x20.

QHXD: Hầm, 3 lầu, sân thượng.

Giá bán 160 tr/m².

Pháp lý: Sổ hồng công ty Thủ Thiêm, xây dựng hoàn công ra sổ cá nhân.

Liên hệ Trần Quốc Duy biết thêm thông tin nhưng lô đất đang bán trong dự án.
Bán gấp căn góc shophouse sarica khu sala quận 2 giá rẻ
6
50 tỷ 264 m²
ShopHouse
5 3

Sarica Condominium, P.An Lợi Đông, Quận 2, HCM

Bán gấp căn góc shophouse Sarica, thuộc khu đô thị Sala.
- Vị trí: Căn góc 2 mặt tiền nội khu.
- Diện tích: 8,2 x 12.5 m (3 tầng).
- Diện tích sàn sử dụng trên sổ hồng: 264 m².
Diện tích thực tế: 320 m² (có thêm lửng 60 m²).
- Dòng tiền dự kiến cho thuê 1,2 tỷ / năm.
- Giá bán: 50tỷ.
- Pháp lý: Sổ hồng lâu dài.
Siêu phẩm góc 2 mt đường nhựa chính, quỹ đất lớn hiếm gặp trung tâm quận 2 cũ
3
22 tỷ 236 m²
Nhà Riêng
3 3

P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

CG. SIÊU PHẨM GÓC 2 MẶT TIỀN QUỸ ĐẤT LỚN HIẾM GẶP TRUNG TÂM QUẬN 2 CŨ
Tọa lạc tại KDC hiện hữu phường Bình Trưng Đông TP. Thủ Đức
Sở hữu vị trí lô góc 2 mặt tiền đường chính, thảm nhựa cực đẹp, khu vực dân trí cao, hạ tầng hoàn thiện đồng bộ phù hợp vừa an cư đẳng cấp vừa khai thác thương mại giá trị cao.
THÔNG TIN TÀI SẢN
Diện tích khuôn viên: ~236,1m full thổ cư lâu dài
Khuôn đất thực tế ...
Bán đất biệt thự song lập hiếm 12x21, 252m2, xây dựng tự do  hầm + 4 tầng, giá bán 100 tr/m2
4
25.2 tỷ 252 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán thiện chí.
Lô đất biệt thự Song lập 252m².
Diện tích: 12x21m.
Quy chuẩn xây dựng: 1 hầm 1 trệt 2 lầu + sân thượng.
Giá bán: 100 tr/m² thương lượng thiện chí.

LH: Tân Mùi .
Nhận mua bán ký gửi BĐS.
VP: BĐS Phú Lộc - 66 Đường 56 KDC Đông Thủ Thiêm.
Từ 140 tới 160 của 463

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh