Mua bán nhà đất tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích 200 đến 300 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán biệt thự compound nguyễn văn hưởng thảo điền q2  11x22m. cn 240m2. trệt 2 lầu + hồ bơi  68tỷ
3
68 tỷ 240 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Chính chủ cần bán cần bán biệt thự khu Compound Nguyễn Văn Hưởng, phường Thảo Điền, Quận 2. Có thông số như sau:
Diện tích đất: 11 x 22m.
Diện tích công nhận: 240m².
Kết cấu: Trệt + 2 lầu + hồ bơi riêng.
Hiện trạng: Nhà đang cho thuê ổn định.
Vị trí: Biệt thự nằm trong khu compound yên tĩnh, có bảo vệ 24/7.
Gần các trường quốc tế lớn (BIS, ISHCMC), tiện ích cao cấp xung quanh.
Hồ bơi riêng, sân ...
Mt quốc hương p.thảo điền q.2  8.8x25m. cn 224m2  2 tầng  58 tỷ
3
58 tỷ 224 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Quốc Hương, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Chính chủ cần bán cần bán MT Quốc Hương Phường Thảo Điền Quận 2. Có thông số như sau:
Diện tích đất: 8.8x25m
Diện tích công nhận: 224m²
Kết cấu: 2 tầng
Vị trí đẹp mặt tiền Quốc Hương, khu Thảo Điền trung tâm phát triển sầm uất của TP.Thủ Đức, tập trung đông người nước ngoài, giới doanh nhân sinh sống.
Khu vực được phép xây cao tầng, thích hợp xây mới căn hộ dịch vụ, biệt thự, văn phòng, ...
Nguyễn văn hưởng, p. thảo điền, q. 2  9x25m. cn 224m2  4 tầng  hđt 160tr/th  72 tỷ
3
72 tỷ 224 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Chính chủ cần bán cần bán nhà MT Nguyễn Văn Hưởng Phường Thảo Điền Quận 2. Có thông số như sau:
Diện tích đất: 9x25m.
Diện tích công nhận: 224m².
Kết cấu: 4 tầng.
HĐT 160 triệu/tháng.
Vị trí cực đẹp ngay trung tâm Thảo Điền, phường đắt giá bậc nhất TP. Thủ Đức, khu dân cư văn minh tập trung người nước ngoài sinh sống, kinh doanh sầm uất. Nhà mới, xây dựng kiên cố thích hợp giữ tài sản, cho thuê, ...
Da thủ thiêm villa  nền đất nhà phố + biệt thự đang chào bán, giá cập nhật mới nhất! 0938 825 ***
3
39.1 tỷ 230 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ cần bán đất nền DA Thủ Thiêm Villa!
Thủ Thiêm Villa đáng được chọn để làm nơi an cư, nghỉ dưỡng cho đại gia đình bạn!
Mời xem vị trí dự án trên Google Maps:

https://maps.app.goo.gl/cW6i9or73gM6oLas5

10x23m đối diện CV trung tâm, đường số 87 thông: 170tr/m².

Quý khách hàng có nhu cầu xem đất, tìm hiểu pháp lý và khảo sát vị trí thực tế vui lòng gọi cho em, SĐT: .
Bán đất mt đường đồng văn cống, dự án huy hoàng, p. thạnh mỹ lợi, quận 2 (10x22,6m) giá 247tr/m2
3
55.82 tỷ 226 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất MT đường Đồng Văn Cống, dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Tp. Hồ Chí Minh.
Diện tích: 10 x 22,6m
Vị trí: Mặt tiền Đồng Văn Cống, ngay khu thương mại, hành chính, đường rộng giao thông thuận lợi, thích hợp làm công ty, kinh danh mọi ngành nghề,
Xây dựng gồn: hầm, trệt, lửng, 4,5 làu
Pháp lý: Sổ đỏ.
Giá: 247tr/m2
Vui lòng liên hệ: Sang
Bán lô góc hoa hậu trục đường chính 24m, dt 253,7m2 giá tốt chỉ 95 tr/m2.  0949 133 ***
4
24.1 tỷ 253 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Kẹt ngân hàng, chủ bán lô đất góc 2 mặt tiền cực đẹp ngay trục đường chính KDC Cát Lái thuộc khu đô thị Cát Lái 152,9ha.
Tiện ích xong quanh đầy đủ gồm (cụm trường học các cấp, trường đại học UMT, quán cafe, quán ăn, hiệu thuốc, tiệm cắt tóc, rửa xe... ).

Diện tích khuôn viên: 12,9x20m vạc góc còn 253,7m², vỉa hè rộng, hạ tầng đường nhựa đẹp, điện nước âm, thích hợp mua để làm tài sản đầu tư ...
Bán đất biệt thự đẹp, gần sông sg, đối diện cv kdc huy hoàng  dt 15x19m  220tr/m2  0938 825 ***
3
63 tỷ 285 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Cần bán gấp lô P, tại khu Thạnh Mỹ Lợi - vị trí siêu vip, đối diện sông, tiềm năng tăng giá mạnh!
Thông tin chi tiết lô đất:
- Diện tích: 15 x 19 m = 285 m².
- Đường trước nhà: 16m rộng rãi, đối diện công viên thoáng mát.
- Hướng: Tây Nam view đẹp gần sông cực đẹp.
- Pháp lý: Sổ hồng cá nhân, sang tên ngay.

Quy hoạch xây dựng:
- Được xây: 1 hầm + 1 trệt + 1 lửng + 3 lầu.
Ưu điểm nổi bật:
- Vị ...
Siêu phẩm hiếm có tại thảo điền  q2 ngay đường xuân thủy, 7.5x30 (206m2), xd hầm 7 tầng, giá 35 tỷ
6
35 tỷ 206 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Xuân Thủy, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Siêu phẩm Tòa nhà ngay Xuân Thủy, P. Thảo Điền, Quận 2.
- Diện tích: 7,5 x 30m. Công Nhận: 206m².
- Kết cấu cấp 4 tiện xây dựng mới Hầm + 7 Tầng.
- Pháp lý: sổ hồng cá nhân.
- Giá: 35 tỷ

- Vị Trí : sự khan hiếm sản phẩm tại khu vực
+ Ngay Ngã 3 Xuân Thủy & Nguyễn Văn Hưởng.
+ Đoạn KHÔNG NGẬP, XÂY CAO TẦNG.
+ Gần Phố Ẩm Thực Xuân Thủy, Cách Mặt Tiền Nguyễn Văn Hưởng chỉ 50m - Cách Mặt Tiền ...
(tin thật  hình thật) bán 4 phòng ngủ view sông vista verde  212m2 giá 25 tỷ full nội thất
9
25 tỷ 212 m²
Nhà Chung Cư
4 3

Vista Verde, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

4 phòng ngủ Vista Verde cần bán gấp.
Giá chỉ 25 tỷ - diện tích 212m² ban công hướng Tây Nam view trực diện sông mát mẻ.
Nội thất đầy đủ.
Nằm tại tháp Lotus, tầng cao.
LH: - Ms Thanh.
-----------------------------------------
- Layout đẹp, lấy ánh sáng trực tiếp ngoài trời.
- Tất cả các phòng vệ sinh đều không xài máy hút mùi, đều có cửa sổ thoáng ra bên ngoài không bị bí hơi.
* Khách hàng quan ...
Toà nhà văn phòng quốc hương, p. thảo điền q2, 208m2(8x26) hầm + 7 tầng, hđt 350tr, đường 20m + lề.
3
58 tỷ 208 m²
Nhà Mặt Tiền
8 8

Đường Quốc Hương, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

TÒA NHÀ VĂN PHÒNG QUỐC HƯƠNG THẢO ĐIỀN, QUẬN 2

Hầm + 7 Tầng DT 208m² (8x26) HĐT 220 Triệu/Tháng Hàng Ngộp Bán Nhanh

Vị trí: Quốc Hương trung tâm lõi Thảo Điền, khu VIP tập trung văn phòng, spa, showroom và khách nước ngoài. Cách Metro, Xa Lộ Hà Nội chỉ vài phút. Lưu thông cực thuận tiện.

Kết cấu chuẩn tòa văn phòng:
1 Hầm rộng để xe thoải mái
7 Tầng vuông vức
Thang máy ...
Hình thật sân vườn 3 phòng ngủ  dt 206m2  view thật  nội thất thật  gía 28,8 tỷ
6
28.8 tỷ 206 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Diamond Island, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

* Không đăng tin ảo - Tin như nào hình thật đính kèm y như vậy
* Đại lý cung cấp dịch vụ môi giới uy tín - chuyên nghiệp - tận tâm và nhiệt tình hỗ trợ.
* Hỗ trợ xem nhà miễn phí - Tặng dịch vụ dọn nhà mới cho khách hàng - Tặng hoa mừng tân gia - Hỗ trợ dịch vụ pháp lý, công chứng sang tên từ A - Z ạ! Rất nhiều dịch vụ tốt và cao cấp tri ân khách hàng khi quý anh/chị đã lựa chọn bên em là đơn vị ...
Chính chủ bán lô đất đường 20m  dự án huy hoàng  thạnh mỹ lợi  q2
3
107.4 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Trương Văn Bang, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Dự án Huy Hoàng xây cao tầng.

* Lô P 11. DT 15x20m, đường Nguyễn Thanh Sơn rộng 20m, cách sống chỉ 50m, vị trí lý tưởng xây dựng văn phòng, kinh doanh buôn bán... Giá bán 358tr/m².
Quý hàng có nhu cầu vui lòng liên hệ. Trình Lê. Zalo. . Nhận ký gửi và tìm nhà đất theo nhu cầu khách hàng.
Góc 2mt rẻ nhất quốc hương hiện tai, giá rẻ nhất, không còn rẻ hơn.
5
77.9 tỷ 224 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Quốc Hương, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

- DT : 8,8 x 25 CN 224M2

- KẾT CẤU : C4 ( TIỆN XÂY MỚI )

- CTXD : 1 HẦM 7 TẦNG

- KẾT NỐI : XUÂN THỦY, THẢO ĐIỀN, NGUYỄN VĂN HƯỞNG...

- GIÁ : 77,9 TỶ TL

CONTACT : DUY NGUYỄN CHUYÊN TƯ VẤN NHÀ PHỐ, BIỆT THỰ, ĐẤT TẠI SÀI GÒN.
CÓ MẶT 24/7 KHI KHÁCH CẦN, CHUYÊN TƯ VẤN NHÀ ĐẤT GIÁ TỐT, ĐẦU TƯ SIÊU LỢI NHUẬN.
Bán lô hoa hậu góc công viên đường lớn 24m, gần trường đại học umt, giá đầu tư.  0949,133,688
3
18.23 tỷ 202 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Chuyển đổi, chủ cần gả em Hoa hậu góc 2 mặt tiền công viên siêu thoáng mát, trục đường chính 24m thuận tiện kinh doanh nhiều ngành nghề

- Diện tích: 10,x20m (202,5m²).
- Hướng Tây Bắc trục đường chính, đường số 46CL rộng 24m
- Pháp lý: Sổ hồng cá nhân.
- Giá bán: 90 tr/m².

Quý khách có nhu cầu phù hợp xin LH: Cường (Call/zalo) am hiểu thị trường, tư vấn nhiệt tình.
Uy tín - Chuyên nghiệp.

* ...
Căn hộ sky mansion thành phố thủ đức  view sông sài gòn  full nội thất  40 tỷ   0931 456 ***
3
40 tỷ 239 m²
Nhà Chung Cư
4

Feliz En Vista, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Thông tin chi tiết
Vị trí tầng cao, view sông thoáng mát, không bị khuất tầm nhìn
Diện tích: 239m² (4 Phòng ngủ).
Pháp lý: Sổ đỏ đầy đủ, công chứng ngay
Tiện ích căn Sky Mansion
Sảnh thang máy riêng: Thang máy dẫn thẳng vào cửa căn hộ, đảm bảo sự riêng tư tuyệt đối.
View "Triệu đô": Tầm nhìn 3 mặt sông Sài Gòn trực diện, ngắm trọn Landmark 81 và Bitexco mà không bị che chắn.
Diện tích: 239m² (4 ...
Bán lô đất xây dựng villa,dt 10*24 , qhxd hầm và 4 lầu,pháp lý chuẩn, khu villa thủ thiêm,tthc q2
5
38.88 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Mô tả khái quát:

- Diện tích :10*24 = 240m²
- Vị trí: dự án Villa Thủ Thiêm, phường Thạnh Mỹ Lợi, TTHC Quận 2 ( nay Tp. Thủ Đức )
- Ưu điểm: sát công viên Hồ Sinh Thái, gần sân tenis, quán cafe, winmart, cây xanh thoáng mát, sát sông Sài Gòn, an ninh 24/24 cạnh TTHC Quận 2,.
- Qhxd: xây dựng mẫu tự do, hầm +3 lầu
Xung quanh biệt thự, nhà phố cao cấp , hàng xóm là các sếp lớn ,.
- Pháp lý: Mua ...
Chính chủkhan hiếm duy nhất trần não  compound river mark 15mx20m 90 tỷxd hầm 4 tầng
3
90 tỷ 300 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Khan hiếm 1 căn duy khu Compound Rivermark 300m² giá 90 tỷ mặt sông Trần Não Quận 2