Mua bán nhà đất tại dự án Thủ Thiêm Villa, Quận 2

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ bán lô góc 2mt (nở hậu 18.8m) siêu đẹp  giá bán nhanh 160triệu/m2 kdc thủ thiêm villa
4
44 tỷ 275 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán đất nền KDC Thủ Thiêm Villa.
- Lô góc 2 mặt tiền đường 12m, đường thông, đối diện công viên.
- Diện tích 275m² nở hậu 18.8m.
- Loại hình: Nhà phố liền kề.
- QHXD: Hầm, trệt, 3 lầu. Thiết kế tự do.
- Pháp lý: Công chứng chuyển nhượng Hợp đồng và sổ hồng tên CĐT ThuThiemGroup.
- Giá bán: 160 triệu/m² thương lượng chính chủ.

Quý Khách liên hệ: Trường .
Địa chỉ văn phòng: Số 55 ...
Biệt thự vip có hồ bơi  khu thủ thiêm villa, q2 diện tích 25x22m tổng diện tích công nhận 550m²
10
97 tỷ 550 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
8 8

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Kết cấu:

Biệt thự 3 tầng sang trọng.

Hồ bơi riêng.

Phòng tập golf tại nhà.

Hiện trạng: 1 lô đã xây biệt thự hoàn thiện, 1 lô còn lại là đất trống thuận tiện mở rộng hoặc xây dựng thêm.
Tình trạng: Nhà trống, có thể bàn giao ngay.

Giá : 97 tỷ

Ưu điểm nổi bật:

Nằm trong khu Thủ Thiêm Villa cao cấp, an ninh, dân trí cao.

Thiết kế biệt thự đẳng cấp, phù hợp để ở hoặc đầu tư dài hạn.

Vị trí ...
Siêu phẩm! bán biệt thự khu thủ thiêm villa quận 2. 25mx22m, 3 tầng + hồ bơi  sân golf. giá 92 tỷ
6
92 tỷ 550 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Biệt thự vip có hồ bơi khu Thủ Thiêm Villa - Quận 2.

- Địa chỉ: Mặt tiền đường 87A, phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.

- Diện tích: 25 x 22m. CN: 550m².

- Kết cấu: 3 tầng - hồ bơi - phòng tập golf (1 lô đất đã xây biệt thự - 1 lô đất trống).

- Vị trí đẹp - khu an ninh - dân trí. Khu giới siêu giàu.

- Giá bán: 92 tỷ.

- Liên hệ: - Huỳnh Long (Call/Zalo) 24/7.
Bán lô biệt thự song lập dãy g khu dân cư thủ thiêm villa
3
50 tỷ 337 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

CHÍNH CHỦ GỬI BÁN LÔ BIỆT THỰ SONG LẬP DÃY G- KHU DÂN CƯ THỦ THIÊM VILLA
Diện tích: 12.4 x 27m (~335m²)
Đường trước nhà: 12m
Khu nội khu yên tĩnh, dân trí cao
Giá: 50 tỷ (~149tr/m²)
Pháp lý:
Chuyển nhượng hợp đồng
Sổ đất đứng tên CĐT ThuThiemGroup
Xây dựng hoàn công ra sổ riêng
Liên hệ: (Hảo)
VP ký gửi: 55 Quách Giai, KDC Thủ Thiêm Villa
Bán đất da villa thủ thiêm  thạnh mỹ lợi, dãy o dt(10x23) giá 155tr/m2,  0913 162 *** gặp chủ
4
35.65 tỷ 230 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Cần bán đất DA Villa Thủ Thiêm Thạnh Mỹ Lợi Quận 2 củ, mặt tiền đường 12m

Diện tích: 10x23m= 230m². Giá 155tr/m².

Khu đẹp yên tĩnh, gần sông Sài Gòn, gần trung tâm hành chính, công viên, sân tennis, hòa điều hòa.

Pháp lý rõ ràng.

Xây dựng: 1 hầm 4 lầu.

Và còn nhiều lô khác vị trí đẹp giá tốt, ngay khu TT HC Thạnh Mỹ Lợi.

Quý khách hàng có nhu cầu LH: . Gặp chị Tuyết để được tư vấn.
Bán căn biệt thự sân vườn 466.8m2(20*23m), thạnh mỹ lợi, quận 2, hầm 3 lầu, da villa thủ thiêm
11
115 tỷ 233 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ nhờ gửi bán căn biệt thự - KDC Thủ Thiêm Villa - Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - Tp Thủ Đức nay là phường Cát Lái Tp Hồ Chí Minh. Sát bên sông Sài Gòn, công viên trung tâm 12ha.

- Địa chỉ: Đường Vũ Phương Đề (LG 20m), Thạnh Mỹ Lợi, Q2.
- Diện tích nhà: 10m x 23,3m (CN trên sổ 233,7m²).
- Kết cấu: Hầm, trệt, 3 lầu. DT sàn XD: 482m².
- Nội thất gỗ cao cấp. Có thang máy.
- Tiện ích: Hồ bơi, hồ cá ...
Đất biệt thự thủ thiêm villa(thạnh mỹ lợi cũ )  mt vũ phượng đề ( lg 20m ) ,226m2 , 195 triệu/m2
4
44.66 tỷ 229 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Nhà biệt thự tại Khu Dân cư Thủ Thiêm Villa , Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh đang chờ đón chủ mới.

- Biệt thự cực chất với thiết kế hiện đại
- Khu dân cư an ninh, thoáng đãng, gần gũi với thiên nhiên
- Không gian sống lý tưởng cho gia đình trẻ
- Diện tích 226m² (9.8m X 23m ) rộng rãi, thoải mái để thư giãn và giải trí
- Hướng Đông Bắc .
- Giá: 195 triệu/m² .

Liên hệ để biết thêm chi tiết: ...
Chính chủ kẹt ngân hàng cần bán gấp nền biệt thự dự án thủ thiêm villa, thạnh mỹ lợi, q2
7
51 tỷ 340 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ kẹt tiền bán gấp lô Đất Biệt Thự Vị Trí Siêu Đẹp
Diện tích: 340m2
Giá: 150tr/m2
Văn phòng đại diện chủ đầu tư giao dịch: Thành Tâm Land
-Kiểm tra pháp lý minh bạch tránh tranh chấp, chuyên nghiệp
-Tư vấn pháp lý, huy hoạch
-Hồ sơ , giấy tờ nhanh gọn
-Bảo mật thông tin
Trụ sở: Đường D2, Khu Saigon Mystery Villas, P. Bình Trưng Tây, TP. Thủ Đức.
www.thanhtamland.com
Liên hệ ngay: (Giám ...
Bán biệt thự villa thủ thiêm  sân vườn hồ bơi  full tiện ích cao cấp  chỉ 68 tỷ
24
68 tỷ 233 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán biệt thự Villa Thủ Thiêm - sân vườn hồ bơi - full tiện ích cao cấp:
Sở hữu không gian sống chuẩn resort ngay trung tâm Thủ Thiêm.
Thiết kế đẳng cấp, tích hợp đầy đủ tiện nghi tận hưởng cho giới thượng lưu.
- Vị trí: Khu Villa Thủ Thiêm, TP. Thủ Đức.
- Diện tích đất: 233.1m² (10x23.3m) diện tích sử dụng: 540.2m².
Kết cấu: Hầm + 3 tầng + áp mái. Gồm 5 PN chuẩn Suite, thang máy, hầm rượu.
Hướng: ...
Giỏ hàng mới nhất cập nhật tháng 05/2026 dự án villa thủ thiêm  hotline 0898 880 *** trường
8
24 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Cập nhật thông tin giá chuyển nhượng và pháp lý dự án Thủ Thiêm Villa
Giỏ hàng mới nhất tháng 05/2026. Hotline Trường

Diện tích đa dạng:
Nhà phố liền kề: 8x20m, 8x22m, 8x23m
Biệt thự song lập: 10x20m, 10x23m, 10x24m, 12x27m
Biệt thự đơn lập: 12x20m, 14x20m, 14x23m, 13x27m

Đơn giá các tuyến đường:
Đường 12m, giá từ 150tr/m² - 160tr/m²
Đường 20m, giá từ 165tr/m² - 175tr/m²
Đường 24m, giá từ ...
Bán lô đất biệt thự song lập 12.4x27m giá tốt 148tr/m2 kdc thủ thiêm villa
5
50 tỷ 337 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán lô đất biệt thự KDC Thủ Thiêm Villa.
Diện tích đất: 12.4m x 27m (công nhận trên sổ 337m²).
QHXD: Hầm, trệt, 2 lầu, sân thượng.
Chuyển nhượng sổ hồng và hợp đồng CĐT ThuThiemGroup.
Giá bán 148 triệu/m².
Quý Khách liên hệ: Trường.
Văn phòng ký gửi: Số 55 đường Quách Giai, KDC Thủ Thiêm Villa.
Villas siêu hiếm tại phường thạnh mỹ lợi 25x22m cn 550m2 1 trệt 2 lầu khu bao vệ an ninh 24/24
7
92 tỷ 550 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: Linh (4 tin đăng)
Villas siêu hiếm tại phường Thạnh Mỹ Lợi, TP. Thủ Đức.

Vị trí: Nằm tại mặt tiền đường số khu Villas Mùa Xuân (thuộc dự án Villa Thủ Thiêm).

Diện tích đất: 25x22m.
Công nhận: 550m².
Kết cấu: Bán hầm, trệt, 2 lầu. Gồm Phòng khách, 04 PN, bếp ăn, gara xe hơi (đậu được 2 xe), hồ bơi mini.
Nội thất: Nhà hoàn thiện.
Khu vực được bảo vệ 24/24, an ninh & vệ sinh sạch sẽ.
Pháp lý: Sổ hồng cá nhân.
Giá ...
Bán đất dự án thủ thiêm villa, khu đảo kim cương thủ đức dt 8x20m giá 148triệu/m2
3
23.68 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Khu dân cư Thủ Thiêm Villa, tọa lạc tại Phường Thạnh Mỹ Lợi quận 2 cũ ( nay là phường cát lái), Hồ Chí Minh

- Diện tích: 8x20m giá 148tr/m2

Để biết thêm thông tin chi tiết và nhận tư vấn miễn phí, vui lòng liên hệ Trần Khánh Duy qua số điện thoại .
Bán bt 220m2, 50 tỷ tại khu dân cư thủ thiêm villa, p thạnh mỹ lợi, q2, siêu hot
3
50 tỷ 220 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Khu Dân cư Thủ Thiêm Villa, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh, trước đây Quận 2, Hồ Chí Minh là một biệt thự đỉnh với diện tích 220m², giá chỉ 50 tỷ VND. Nhà có 5 PN, 4 tầng, mặt tiền rộng 10m, hướng Nam, cực kỳ thuận tiện cho việc kinh doanh hoặc làm nơi ở. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng cho các giao dịch.

Biệt thự này không chỉ mang lại không gian sống thoải mái mà còn là lựa chọn lý tưởng cho những ...
Bán biệt thự villa thủ thiêmthạnh mỹ lợi,sân vườn hồ bơi dt25x22=550m2,giá94ty.  0913 162 ***
11
97 tỷ 550 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
7 4

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Dt đất : 25x22=550m2
- Tầng trệt có garage, 1 washroom, phòng khách, phòng ăn, phòng bếp lớn, phòng bếp nhỏ, phòng giặt
- Tầng lửng: phòng ngủ cho người giúp việc
- Lầu 1: Phòng ngủ master, Phòng ngủ 2, hành lang sinh hoạt chung
- Lầu 2: Phòng ngủ 3, Phòng ngủ 4, Phòng golf 3D, hành lang phòng thờ
- Sân rộng có đèn pha để ...
Cần bán nhanh lô đất nền dự án villa thủ thiêm đường 20m sử hi nhan vị trí đẹp dt 8x23m 0906 768 ***
3
32.2 tỷ 184 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Lô đất nằm trên đường 20m (Sư Hi Nhan) vị trí đẹp nhất dự án Villa Thủ Thiêm, KDC đông đúc thuận tiện cho ở và kinh doanh.
- DT: 8x23m giá 170tr/m².
LH: E. Liễu .
Chính chủ bán đất mặt tiền đường quách giai  diện tích 8x20m  giá bán 34,4 tỷ
3
34.4 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán đất nền KDC Thủ Thiêm Villa.
Diện tích đất: 8x20m đường Quách Giai rộng 24m.
Quy hoạch xây dựng: Hầm, Trệt, 2 Lầu, Sân thượng.
Giá bán: 215 triệu/m².
Khu dân cư hiện hữu, an ninh, đồng bộ.
Pháp lý: Chuyển nhượng sổ hồng + HĐ với CĐT ThuThiemGroup.
Liên hệ: Hảo.
Văn phòng ký gửi: 55 Quách Giai, KDC Thủ Thiêm Villa.
Chính chủ kẹt tiền bán gấp lô đất villa thủ thiêm 230m2 giá 150tr/m2
9
24 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

CẦN BÁN NHAH LÔ ĐẤT CHÍNH CHỦ DỰ ÁN VILLA THỦ THIÊM
Lô Đất: 230m² Giá 150tr/m2
Mọi chỉ tiết xin liên hệ qua sàn giao dịch: Thành Tâm Land
Địa chỉ:Đường D2 , P. Bình Trưng, TP. HCM.
- kiểm tra pháp lý trước khi giao dich, tránh tranh chấp.
- Tư vấn thông tin chính xác, thông tinquyhoạch xây dựng.
- Thông tin bảo mật, chuyên nghiệp.
Liên hệ: (Giám Đốc Dự Án)
Đất nền dự án đẹp xuất sắc tại khu dân cư thủ thiêm villa, 38,4 tỷ, 240m2
4
38.4 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Khu Dân cư Thủ Thiêm Villa, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh - Quận 2, Hồ Chí Minh cũ là một mảnh đất nền dự án cực chất dành cho những ai muốn đầu tư hoặc xây dựng nhà ở.
Giá chỉ 38,4 tỷ VND cho diện tích 240m².
Mặt tiền rộng tới 10m, thuận lợi cho việc kinh doanh hay xây dựng nhà phố.
Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho việc đầu tư.
Khu vực này đang phát triển mạnh mẽ với nhiều dự án xung ...
Giảm sốc 7 tỷ  biệt thự đẳng cấp thủ thiêm villa  dt 10x23m(ngang 10)  sổ hồng hoàn công.
5
68 tỷ 233 m²
Nhà Mặt Tiền

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chủ cần bán gấp Biệt thự Villa Thủ Thiêm - Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 cũ.

+ Diện tích: 10 X 23m
+ Công nhận: 233,7m²
+ Kết cấu: Hầm + trệt + 2 tầng + áp mái.

+ Thang máy Thiên Nam

Biệt thự full tiện ích nghỉ dưỡng tại gia phù hợp gia chủ yêu cầu ...
Từ 20 tới 40 của 42

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh