Mua bán nhà đất tại dự án Đông Thủ Thiêm, Quận 2 diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán biệt thự song lập, kdc đông thủ thiêm, nhà đẹp sổ hoàn công, 8x20  160m2, giá bán 23,5 tỷ tl
9
23.5 tỷ 160 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán nhà đẹp KDC Đông Thủ Thiêm
- Diện tích: 8x20 - 160m2
- Kết Cấu: 1 Trệt 3 Lầu
- Sổ hồng hoàn công
- Giá bán: 23,5 Tỷ

LH: Tân Mùi
BĐS Phú Lộc, 66 Đường 56, KDC Đông Thủ Thiêm
Nhận mua bán ký gửi BĐS
Bán đất kdc đông thủ thiêm tại quận 2, 8x22m
5
18.66 tỷ 176 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Đất nền KDC Đông Thủ Thiêm, Đường 60, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh.
Với diện tích 8x22m.
- Pháp lý đầy đủ, phù hợp cho các nhà đầu tư hoặc gia đình muốn xây dựng tổ ấm.
- Đường vào rộng, thuận tiện cho xe hơi ra vào, xây dựng nhà ở.
- Xây dựng được phép: 1 Hầm + 1 trệt - 2 lầu - sân thượng.

Khu vực xung quanh có nhiều tiện ích như: Gần trường học, gần chợ/siêu thị, có công viên, ...
Hot! bán đất nền dự án đông thủ thiêm. cách đỗ xuân hợp100m giá tốt vị trí đẹp ngay the global city
5
13.44 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Đất nền dự án Đông Thủ Thiêm tọa lạc tại Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, TP.HCM, là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm một không gian sống hoặc đầu tư.

+ Giá bán: 112 triệu / m².
+ Diện tích: 120 m². Ngang 6m
+ Pháp lý đầy đủ.
+ Mặt tiền rộng 12m, phù hợp cho các hoạt động kinh doanh.
+ Hướng cửa chính: Đông Nam.
+ Tiện ích đầy đủ như công viên trung tâm, hệ thống điện ngầm, và trường ...
Bán góc 2 mt kdc đông thủ thiêm , phường bình trưng đông, tp thủ đức 310 n2x105 tr/ m2
3
32.55 tỷ 310 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Chỉ 105 tr/ m²
Bán góc 2 mt KDC Đông Thủ Thiêm , Phường Bình Trưng Đông, TP Thủ Đức
- Diện Tích: 15 x 21 = 302.3 m2
- Đương: 12m
- Sổ công ty, xây xong hoàn công ra sổ cá nhân
- Hầm trệt 2.5 lầu
- Hướng Tây Bắc
Call PHÚC HẢO LUÔN ĐỒNG HÀNH CÙNG ANH CHỊ 24/7
Bán chdv 7 phòng , kdc đông thủ thiêm, p.bình trưng, hcm. đang khai thác 50tr/th.
6
17 tỷ 120 m²
Nhà Riêng
7 7

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán căn nhà phố đang cho thuê CHDV KDC Đông Thủ Thiêm, P. Bình Trưng, TP. HCM.
DT: 120m² ( 6m x 20m ) - DTS : 296.6m2
Hướng : Đông Bắc
Kết cấu : Trệt, 2 lầu, Sân thượng Gồm 7 phòng CHDV đang cho thuê khai thác 50tr/tháng
Pháp lý: SHR - hoàn công đầy đủ
Vị trí: Đường thông 12m, gần Đỗ Xuân Hợp, cách The Global City 300m. Liền kề Lakeview.
Giá bán : 17ty
Lh Mr.Quang
Bán nhà đẹp 4 tầng đối diện công viên, mặt tiền đường 56 dự án đông thủ thiêm quận 2
12
21 tỷ 110 m²
Nhà Mặt Tiền

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Cần bán căn nhà tâm huyết vị trí đẹp nhất dự án Đông Thủ Thiêm , P.Bình Trưng Đông Quận 2
- Trường học Nguyễn Văn Trỗi cách vài bước chân, công viên trước nhà.
- Mặt tiền đường 16m, trục chính dự án.
- Vị trí tiện kinh doanh, dễ dàng cho thuê được giá cao.

Diện tích: 110m² (5x22m)
Kết cấu: 3 lầu + tum, sân thượng trước sau, xe hơi đậu trong nhà.
Xây dựng kiên cố. Kiến trúc hiện đại.
Sổ hồng ...
Bán nền giá tốt nhất đông thủ thiêm, quận 2, diện tích 108m2 đường 12m giá 12.5 tỷ
5
12.5 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán nền đất đường 12m thuộc khu dân cư Đông Thủ Thiêm, Quận 2 kế bên Lake View City.
- Diện tích: 6 x 18
- Xây dựng theo mẫu 1 trệt 3 lầu.
- Đường trước nhà: 12m.
- Hướng: Đông Nam.
- Giá: 12.5 Tỷ
- Pháp lý: Hợp đồng mua, xây nhà hoàn công ra sổ cá nhân.
Liên hệ: Gia Long để xem đất và thương lượng giá.
Bán lô góc biệt thự khu đông thủ thiệm, giá rầt tốt chỉ 98tr/m2 (252m2)
4
24.7 tỷ 252 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Người đăng: Mai (24 tin đăng)
VỊ trí Ngay Mặt Tiền đường 12M, cách trục chính đường 56 tầm 20m, đầy đủ tiện ích, gần chợ Tân Lập có sẵn, trường Cấp 1, 2, 3 trong bán kính 1km, cách cao tốc và Song Hành 500m, gần các dự án cao cấp nhất Q2, Q9 (The Global, The Vernica Khang Điền, Lakeview, KIKYO....)
- Diện tích : 252m² (11x20)
- Giá : 98tr/m²
- Pháp lý : sổ công ty được giữ sổ, xây xong hoàn công ra sổ tên riêng (3 tháng) ...
Bán đất nền ngay mặt tiền 56 khu dân cư đông thủ thiêm q2. giá rẻ bất ngờ chỉ 129tr/m2
7
22.7 tỷ 176 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Người đăng: Mai (24 tin đăng)
Bán đất nền Mặt Tiền đường 56 khu dân cư Đông Thủ Thiêm giá quá rẻ chỉ 129tr/m². Các nền trong Khu vực xung quanh đã 145Tr/m2
Khu Dân cư Đông Thủ Thiêm nằm ngay góc đưởng huyết mạch Nguyễn Duy Trinh và Đõ Xuân Hợp
Liền kề các dự án siêu đẹp của TP Thủ Đức như : Lakeview, The GLobal City, The Vernica
Tiện ích thì không thiếu thứ gì: Cạnh bên là chợ Tân Lâp đã có sẵn, trường cấp 1 Nguyễn Văn ...
Chính chủ bán lô góc 302.1m2 vị trí cực đẹp khu đông thủ thiêm giá chỉ 100tr/m2
3
30.21 tỷ 302 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Người đăng: Mai (24 tin đăng)
Vị trí ngay tuyến đường đẹp nhất của dự án Đông Thủ Thiêm thông ra Đõ Xuân Hợp chỉ vài bước chân.
- Diện tích: 302.1m².
- Già: 100tr/m².
- Pháp lý: Sổ cty xây xong ra sổ tên riêng.
- Kết cấu xây dựng: Hầm 1 trệt 2 lầu áp mái.
LH: Ms Mai: để được tư vấn và tham quan dự án.
Chính chủ bán lô mặt tiền đường 59 khu đông thủ thiêm giá 13 tỷ 4 (6x20)
3
13.4 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Người đăng: Mai (24 tin đăng)
Khu dân cư Đông Thủ Thiêm ngay góc đường Nguyễn Duy Trinh và Đỗ Xuân Hợp, cạnh bên Lakeview và Liền kề các dự án cao câp của Q2.
- Diện tích: 6 x 20.
- Giá: 13 Tỷ 4.
- Pháp lý: Sổ cty xây xong ra sổ tên riêng.
- Kết cấu: Hầm + 1 trệt 2 Lầu + Áp mái.
- Hướng: Tây Nam.
- Quý khách hang quan tâm liên hệ: Ms Mai .
- Nhận ký gởi mua bán nhanh nhà đất Đông Thủ Thiêm.
- Tư vấn pháp lý làm thủ tục chuyển ...
E chuyên bán đất nền đông thủ thiêm, duy nhất lô có sổ diện tích 8x22m giá 105 tr/m  0915 698 ***
3
18.48 tỷ 176 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Hàng hiếm duy nhất trong dự án - sổ đỏ tên cá nhân.
Bán nên biệt thự liên kê.
KDC Đông Thủ Thiêm.
Nền (H19): 176m (8m 22m).
Vị trí đăc địa: Mặt tiên đường thông 12m, khu quy hoạch đồng bộ.
Công viên lớn không gian sống xanh gần sông thoáng mát.
Kết nối nhanh: Đường Song Hành Cao Tốc các dự án lớn.
Pháp lý: Sổ hồng cá nhân chính chủ xây dựng tự do, hoàn công đây đú.
Giá bán: 18,6 tỷ/ lô ~105 ...
Chủ cần bán căn nhà phố đẹp sổ hồng đối diện công viên 0902 454 ***
6
Thỏa thuận 110 m²
Nhà Mặt Tiền

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán nhà mặt phố đẹp - Sổ hồng.

Vị trí: Khu vực Phường Bình Trưng, Thành phố Hồ Chí Minh
Diện tích đất: 110 m²
Diện tích sàn: 292,8 m² xây dựng 1 trệt 2 lầu sân thượng Diện tích đất: 110 m²
mặt tiền đường 16m
đối diện công viên
Diện tích sàn: 292,8 m² xây dựng 1 trệt 2 lầu sân thượng

Loại đất: Đất ở tại đô thị, sử dụng lâu dài
Kết cấu: Nhà ở kiên cố, thiết kế hiện đại, phù hợp ...
Lô đât đẹp rộng 6m đường 14m sát cạnh góc ngã ba đường trục chính.
9
13.39 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

chủ cần tiền bán lô đất 6x20m đẹp
Bán lô nhà phố đẹp 6x18m  0902 454 ***
5
12.5 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Sàn giao dịch bđs Đông Thủ Thiêm.
CTY CP ĐT & PT Phúc Điền Quân.
Qly sàn: Mr Quân .
Chuyên tư vấn pháp lý rõ ràng uy tín!
Vơi hơn 10 năm kinh nghiệm mua bán dự án từ 2013 đến nay mình có những phân tích chia sẻ để quý anh chị năm rõ thêm.