Mua bán nhà đất tại Quận 12, Hồ Chí Minh giá lớn hơn 50 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán gấp mặt tiền hà huy giáp quận 12 ( 20 x 30m  hđt 140 triệu) xdm hầm 7 tầng  giá bán 56 tỷ
3
56 tỷ 600 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Hà Huy Giáp, P.Thạnh Xuân, Quận 12, HCM

Bán Gấp Mặt Tiền Hà Huy Giáp Quận 12 ( 20 x 30m - HĐT: 140 triệu) XDM: Hầm 7 Tầng - Giá bán 56 Tỷ

- Diện tích : 20 x 30m. - Công nhận : 600m2
- Khu vực xây dựng Cao tầng: Hầm 7 Tầng
- Hợp đồng thuê : 140 Triệu / Tháng
- Giá bán : 56 Tỷ

Liên hệ Em Tiên hỗ trợ giá tốt nhất
Bán nhà xưởng mặt tiền võ thị thừa an phú đông diện tích 1700m2
7
59.5 tỷ 1700 m²
Kho Nhà Xưởng

Đường Võ Thị Thừa, P.An Phú Đông, Quận 12, HCM

Bán kho xưởng mặt tiền võ thị thừa an Phú đông 21x80 nở hậu tổng diện tích 1700m² ,thổ cư 1300m² hiện đã xây xưởng kín đất . Theo tiêu chuẩn công nghiệp , có ray cầu trục 5 tấn dài 74m ,pccc điện 3fa nước thủy cục. Phù hợp làm xưởng xản xuất kinh doanh mọi ngành nghề.khu vực nhiều kho nhà xưởng lân cận .cách vị trí quốc lộ 1A khoảng 100m cách ngã tư bình Phước 3km trung tâm gò vấp sân bay 6km. ...
Hot! biệt thự nguyễn văn quá, đông hưng thuận, quận 12, dt 42x25m, giá 66 tỷ
3
66 tỷ 1050 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 3

Đường Nguyễn Văn Quá, P.Đông Hưng Thuận, Quận 12, HCM

Bán biệt thự Quận 12. Ngang 42m - 1050m².
Nguyễn Văn Quá, phường Đông Hưng Thuận, Quận 12.

Kết cấu: 2 Căn nhà lớn, hồ bơi, sân vườn.
Diện tích: Ngang 42m x sâu 25m.
Đường vào hiện hữu 6m, cách đường lớn 1 căn nhà.
Sổ hồng riêng, chủ quyền cá nhân.
Giá chào: 66 tỷ (nhỉnh 60 triệu mét vuông).

Phương Án: Xây Biệt thự, Khách sạn, Căn hộ dịch vụ, cải tạo cho thuê, làm kho hoặc tách thửa...

Liên hệ: ...
Bán kho xưởng quốc lộ 1a, tân thới nhất, quận 12. dt, 1,63 ha 388 tỷ dòng tiền 24 tỷ năm
3
388 tỷ 16300 m²
Kho Nhà Xưởng

Đường Quốc lộ 1A, P.Tân Thới Nhất, Quận 12, HCM

Kho xưởng diện tích lớn mặt lộ lớn hiếm có 16.390m² giá chỉ 22,5tr/m² bao gồm:
- 533m² VP điều hành (1VP 350m² và 1 VP 184m²).
- 11.557m² nhà xưởng (1 xưởng 8600m² và 1 xưởng gần 3000m²).
- 400m² nhà kho.
- 40m² nhà y tế.
- 2/3 diện tích đang cho thuê 2 tỷ/ tháng 1/3 diện tích còn lại đang làm xưởng may.
- Mua để giành vừa có sẵn dòng tiền vừa có thể tự kinh doanh thêm.
- Đất sản xuất phi nông ...
NHÀ XƯỞNG Q12 – QUỸ ĐẤT 5.370M² HIẾM – CHỈ ~25TR/M²
3
135 tỷ 5370 m²
Nhà Mặt Tiền
5 5

Đường Nguyễn Văn Quá, P.Đông Hưng Thuận, Quận 12, HCM

r🔥 NHÀ XƯỞNG Q12 – QUỸ ĐẤT 5.370M² HIẾM – CHỈ ~25TR/M² 🔥
📍 Đông Hưng Thuận, Quận 12
📐 DT khủng: 55 x ~100m – tổng 5.370m²
🏭 Có sẵn nhà xưởng đang khai thác
✅ Phù hợp phân lô, kho logistics, showroom, văn phòng, sản xuất
🚛 Kết nối nhanh Trường Chinh – QL1A – Tân Bình – Gò Vấp – sân bay
💰 Giá chỉ khoảng 25TR/m²
⚡ Quỹ đất hơn 5.000m² cực hiếm tại Quận 12
📞 LH 09090990430909099xxx – Phù hợp nhà ...
Bán căn biệt thự đường nguyễn văn quá, quận 12. tổng 1.050m2 có hồ bơi sân vườn rộng rãi
4
66 tỷ 1050 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đường Nguyễn Văn Quá, P.Đông Hưng Thuận, Quận 12, HCM

Bán biệt thự quận 12 diện tích 1050m².

Nguyễn Văn Quá, phường Đông Hưng Thuận, Quận 12.

Kết cấu: 2 Căn nhà lớn, Hồ bơi, sân vườn.

Diện tích: 42m x25m.

Đường vào hiện hữu 6m, cách Mặt Tiền 1 căn nhà.

Sổ hồng riêng, chủ quyền cá nhân.

Giá chào: 66 tỷ (nhỉnh 60 triệu mét vuông).

Thanh Hiền Land - ...
Bán nhà 3036m2 biệt thự và xưởng bên cạnh, mặt tiền đường lê thị riêng 34m, giá đầu tư 94.5 tỷ tl
7
94.5 tỷ 3036 m²
Kho Nhà Xưởng
2

Đường Lê Thị Riêng, P.Thới An, Quận 12, HCM

Người đăng: Anh Tuan (9 tin đăng)
Bán Xưởng tặng biệt thự cao cấp, diện tích hơn 3036m², ngang 34m, nở hậu 50m, Giá đầu tư chỉ 94.5 tỷ.
- Mặt tiền đường nhánh Lê Thị Riêng, gần KDC Phú Nhuận, Thới An, Quận 12 sẵn dòng tiền 69 tr/tháng.
* Vị trí đẹp: Mặt tiền đường nhánh Lê Thị Riêng, gần KDC Phú Nhuận, UBND Quận 12 cũ; siêu thị Mega Hiệp Phú, Giao Thông Thuận Lợi, thuận tiện di chuyển qua Gò Vấp, TP. Thủ Đức, Bình Dương.
Diện ...
Siêu phẩm toà nhà góc hà huy giáp, dt (19mx28m ) 543m2, 6 lầu chỉ 59tỷ . hđ thuê 160triệu
3
60 tỷ 543 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Hà Huy Giáp, P.Thạnh Lộc, Quận 12, HCM

Nhà mặt phố tại 170 Hà Huy Giáp, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh, được thiết kế hiện đại với 6 tầng, diện tích 543m², rất thích hợp cho kinh doanh hoặc làm văn phòng. Đang có hđ thuê ngân hàng 130tr.

Điểm đặc sắc:
+ Mặt tiền rộng 20m, thuận lợi cho việc kinh doanh.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho người mua.
+ Trang bị đầy đủ điều hòa, tủ lạnh, giường...
+ Phong thủy tốt, hướng cửa ...
Chủ gửi bán biệt thự hiếm p. đông hưng thuận, quận 12, dt 40x27m giá 66tỷ thương lượng
7
66 tỷ 1080 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 5

Đường Đông Hưng Thuận, P.Đông Hưng Thuận, Quận 12, HCM

Chủ bán biệt thự hiếm P. Đông Hưng Thuận, Quận 12 DT 40x27m giá 70tỷ thương lượng.
- Vị trí: Hẻm xe tải 8m, đường ĐHT02, phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, TP.HCM.
- Diện tích đất: 40m x 27m (tổng 1.080m²) CN 1035m².
- Loại hình: Biệt thự nhà vườn chính chủ từ xưa đến nay.
- Giá bán: 66 tỷ (thương lượng chính chủ).
Biệt thự hiếm có tại khu vực trung tâm Quận 12, diện tích lớn cực kỳ lý tưởng để ở, ...
Bán gấp! tòa nhà góc 2 mặt tiền hà huy giáp, quận 12. dt 19 x 29m, 7 tầng, hđt 230 triệu/tháng
3
60 tỷ 390 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Hà Huy Giáp, P.Thạnh Lộc, Quận 12, HCM

Bán nhà góc 2 mặt tiền Hà Huy Giáp, P. Thạnh Lộc, Quận 12.
- Diện tích: 19 x 29m, công nhận 390m².
- Kết cấu: 7 tầng + PCCC đầy đủ. Tổng diện tích sàn sử dụng lên đến 1.700m² sàn.
- Hợp đồng thuê: 230 triệu/tháng.
Tuyến đường thương hiệu tập trung các tòa nhà văn phòng, khách sạn, ngân hàng, showroom lớn...
- Giá chỉ: 60 tỷ.
Khách hàng có nhu cầu xem và mua nhà liên hệ Quốc Nhật .
Cần bán 5200m2 có 3 mặt tiền đường quốc lộ 1a và 2 mặt đường hông
3
280 tỷ 5200 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Quốc lộ 1A, P.Thới An, Quận 12, HCM

Gia đình anh chị chủ cần bán đất. Có 3 mặt tiền đường - QL1A - P. Thới An.
DT ngang 50x100 nở hậu, có 3,000m² thổ cư.
Hiện trạng đang cho thuê. 520 triệu/1 tháng.
Giá bán 280tỷ dành cho các anh chị doanh nghiệp tầm cỡ thuận tiện làm dự án bệnh viện trường hoc chung cư... Liên hệ em để gặp chủ đất mua trực tiếp ạ.
Phân lô  1110m2 full thổ  trung mỹ tây
3
55 tỷ 1110 m²
Nhà Riêng
3 3

Đường Nguyễn Ảnh Thủ, P.Tân Chánh Hiệp, Quận 12, HCM

Phân lô - 1110m² full thổ - Tân Chánh Hiệp.

Vị trí: Hẻm xe hơi thông, gần nút giao Tô Ký & Nguyễn Ánh Thủ, Q. 12.
Thông số vàng: 12m x 50m (Nở hậu 23m). Tổng 1110m² thổ cư 100%.
Hiện trạng: Có nhà C4 cũ, tiện phá dỡ xây mới.

Khu vực sầm uất, nhu cầu nhà ở cao.

Thích hợp phân lô bán nền hoặc làm Garden House giữa lòng thành phố.

Pháp lý chuẩn, sổ nằm nhà sẵn sàng giao dịch.
Biệt thự khủng 1080m2 (25m x 45m), mặt tiền đường lê thị riêng, xây 1 hầm 1 lầu
11
77.98 tỷ 1080 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Đường Lê Thị Riêng, P.Thới An, Quận 12, HCM

Biệt thự khủng 1080m² Sân Vườn rộng.
Mặt tiền đường Lê Thị Riêng, P. Thới An, Quận 12.
- Diện tích khủng khó tìm: 25m x 45m. DT được CN 1080m². Có 730m² Đất ở. (MT đường lớn ngang 25m rất hiếm nha khách).
- Biệt Thự xây 1 hầm 1 Trệt 1 Lầu kiên cố.
- Gồm Gara xe hơi rộng. Sân vườn khủng. - Đủ loại cây ăn trái. Khu trồng rau sạch. 01 khu chăn nuôi gà vịt heo rừng...
- Đầy đủ công năng sống nghĩ ...
Bán nhà trường chinh 804m²  mặt tiền  thu 130tr/tháng  quận 12  giá 143 tỷ
5
143 tỷ 804 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Trường Chinh, P.Tân Thới Nhất, Quận 12, HCM

- Địa chỉ: Đường Trường Chinh, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, Hồ Chí Minh
- Diện tích: 804m²
- Kết cấu: đất có công trình đang cho thuê 130 triệu/tháng
- Mặt tiền đường huyết mạch, gần tuyến Metro số 2, sân bay TSN 10 phút, KCN Tân Bình, ngã tư An Sương
- Phù hợp showroom, tòa nhà văn phòng, trung tâm thương mại, bệnh viện, khách sạn, trường học, phân lô bán nền
- Giá: 143 tỷ
Tòa nhà mt hà huy giáp q12 hđt 3,6 tỷ/năm, hầm 7t, 8x42m. cn 334m2 dts 2000m2, giá bán 68 tỷ tl
8
68 tỷ 334 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Hà Huy Giáp, P.Thạnh Xuân, Quận 12, HCM

Toà nhà dòng tiền 3,6 tỷ/năm.
Địa chỉ: Mặt tiền Hà Huy Giáp, Thạnh Xuân, Quận 12.
- Diện tích: 8 x 42m. CN: 334m².
- Diện tích sàn: 2000m².
- Kết Cấu: Hầm 7 tầng.
- Đang có 82 Phòng CHDV + 1 Mặt bằng + Tầng 7 làm Penhouse chủ ở.
- Thang máy + thang thoát hiểm và giấy phép, hệ thống PCCC đạt chuẩn.
- HĐ Thuê: 240 triệu/tháng tới năm 2029.
- Nếu cho thuê thêm tầng 7 thì 300 triệu/tháng ~ 5%/năm.
- ...
Bán gấp cc mini tại nguyễn văn quá, 140 triệu/m2, 1036m2, 27pn + 27wc
3
145.04 tỷ 1036 m²
Nhà Đất Khác
27 27

Đường Nguyễn Văn Quá, P.Đông Hưng Thuận, Quận 12, HCM

Chung cư mini Đường Nguyễn Văn Quá, Phường Đông Hưng Thuận, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 12, Hồ Chí Minh) với thiết kế hiện đại và đầy đủ tiện nghi, bao gồm:
+ 27PN + 27 WC/PT + bếp
+ Giá 140 triệu/m2
+ Nội thất: điều hòa, giường, tủ lạnh...
+ Phong thủy tốt, phù hợp cho gia đình và đầu tư.
Pháp lý đầy đủ.

Khu vực xung quanh
+ Gần siêu thị Bách hóa Xanh Nguyễn Văn Quá, siêu thị Mẹ bầu & Em bé Con ...
Bán đất kinh doanh cầu lông tại nguyễn văn quá, đông hưng thuận, quận 12, 120 triệu / m2, 2563m2
3
307.56 tỷ 2563 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Quá, P.Đông Hưng Thuận, Quận 12, HCM

Chính chủ bán đất kinh doanh tại đường Nguyễn Văn Quá, phường Đông Hưng Thuận, Hồ Chí Minh, trước đây Quận 12, Hồ Chí Minh với tổng diện tích 2563 m², giá 120 triệu / m².

+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/ sổ hồng.
+ Đất có phong thủy tốt, thích hợp cho nhiều loại hình đầu tư.
+ Đầy đủ tiện nghi: Điều hòa, tủ lạnh, giường...
+ Vị trí thuận lợi cho việc phát triển kinh doanh.