Mua bán nhà đất tại Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 500 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất nông nghiệp ở hiệp phước, nhà bè, giá 1,25 triệu/m2
4
1.25 tỷ 1000 m²
Đất Trang Trại

Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Hiệp Phước, H.Nhà Bè, HCM

Hiện em đang có sản phẩm diện tích 1000m² phù hợp cho nhu cầu sản xuất, đầu tư hoặc làm nhà vườn nghỉ dưỡng.
Quý khách quan tâm vui lòng để lại số điện thoại hoặc inbox trực tiếp, em sẽ gửi thông tin chi tiết và tư vấn tận tình.
Ngoài lô này, tôi có thể hỗ trợ tư vấn thêm nếu khách có nhu cầu.
Bán gấp đất thổ cư hiệp phước, nhà bè tphcm giá 5,2 tỷ.  0934 132 ***
3
5.2 tỷ 1228 m²
Đất Riêng

X.Hiệp Phước, H.Nhà Bè, HCM

Bán đất Nhà Bè HCM.
Diện tích: 1228,6m² có 300m² thổ cư.
- Có nhà cấp hoàn công hoàn công đủ.
- Mặt tiền đường xe hơi tận nơi.
- Thích hợp mua đầu tư đón đầu Vành Đai 4, làm nhà vườn, kho nhỏ... (đường xe tải nhỏ).
- Mặt tiền Liên Ấp 2 - 3, Hiệp Phước, TPHCM.
- Có giá 5,2 tỷ (4,3tr/m²).
Liên hệ Diễm Phúc.
Bán gấp lô đất 1000m2 xã hiệp phước giá 2.5 tỷ vị trí đẹp gần đường chính nguyễn văn tạo
3
2.5 tỷ 1000 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Hiệp Phước, H.Nhà Bè, HCM

Bán gấp lô đất vườn 1000m² - giá sốc chỉ 2,5 tỷ.
Cách mặt tiền đường Nguyễn Văn Tạo chỉ 200m Giao thông thuận tiện, dễ dàng kết nối các khu vực trung tâm.
Khu vực hạ tầng phát triển mạnh, nhiều dự án lớn đang triển khai.
Diện tích: 1000m² (đất vườn - CLN).
Giá bán: Chỉ 2,5 tỷ.
Lợi thế:
Mua đầu tư sinh lời cao trong ngắn hạn nhờ khu vực đang phát triển mạnh.
Đất vườn rộng rãi, dễ quy hoạch thành ...
Bán gấp đất nông nghiệp giá tốt (quy hoạch đất ở) dt 2.305m2  giá 4,2tr/m2
3
9.66 tỷ 2305 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Bình, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Mười (8 tin đăng)
Cần bán gấp 2.305m² đất nông nghiệp(quy hoạch đất ở) giá chỉ 4,2tr/m² rất phù hợp cho đầu tư sinh lời cao.
- Vị trí: Đường Nguyễn Bình, xã Nhơn Đức, Nhà Bè.
- Tiện ích: Gần Khải Hoàn Prime, làng đại học mở, cơ sở giáo dục các cấp: Mầm non, cấp 1,2,3...
- Gần chợ, siêu thị, cơ sở y tế.
- Kết nối nhanh đường Lê Văn Lương, Nguyễn Bình, Nguyễn Văn Tạo, Nguyễn Hữu Thọ, Cách Phú Mỹ Hưng, Q7 chỉ 10 phút ...
Đất vườn đẹp dt 1.125m2 đường ô tô, cách lê văn lương 300m  giá 5tr/m2
4
5.6 tỷ 1125 m²
Đất Riêng

Đường Lê Văn Lương, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Mười (8 tin đăng)
Đất vườn giá tốt DT: 20x56m (1.125m²) cln thích hợp thiết kế nhà vườn nghỉ dưỡng hoặc đầu tư sinh lời cao.

- Vị trí: Đường oto, hẻm 1991, đường Lê Văn Lương, Nhà Bè.
- Hướng: Chính Bắc.
- Tiện ích: Gần Khải Hoàn Land, làng đại học mở, cơ sở giáo dục các cấp: Mầm non, cấp 1,2,3...
- Gần chợ, siêu thị, cơ sở y tế.
- Kết nối nhanh đường Lê Văn Lương, Nguyễn Bình, Nguyễn Văn Tạo, Nguyễn Hữu Thọ, ...
1.243m² có thổ cư mặt tiền nguyễn văn tạo, hiệp phước tương lai rất gần vành đai 4  18 tỷ
6
18 tỷ 1243 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Hiệp Phước, H.Nhà Bè, HCM

Bán đất mặt tiền Nguyễn Văn Tạo, Hiệp Phước, Nhà Bè.

Diện tích: 1.243m².

Trong đó có: 1.020m² thổ cư (ONT) hiếm và giá trị cao.

Giá bán: 18 tỷ (14,5 triệu/m²).

Ngân hàng định giá: 16,285 tỷ hỗ trợ vay hơn 70%.

Vị trí đẹp, mặt tiền Nguyễn Văn Tạo, gần Vành Đai 4, thích hợp:
Làm nhà vườn, kho xưởng, bãi hàng, hoặc đầu tư dài hạn.
Mặt tiền rộng, giao thông thuận tiện, khu vực tiềm năng tăng giá ...
Bán đất mặt tiền đường nguyễn văn tạo, 569m² cây lâu năm, giá 8.5 tỷ
4
8.6 tỷ 569 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Hiệp Phước, H.Nhà Bè, HCM

BÁN ĐẤT MẶT TIỀN NGUYỄN VĂN TẠO NHÀ BÈ

Diện tích: 569m² (18x34m), đất rộng, vuông vức
Mặt tiền Nguyễn Văn Tạo, phù hợp kinh doanh hoặc đầu tư
Ngang 18m, dễ khai thác nhiều phương án sử dụng
Khu vực dân cư hiện hữu, thuận tiện di chuyển

Pháp lý rõ ràng

Giá bán: 8.5 tỷ còn thương lượng

Liên hệ Hiền để xem đất, kiểm tra hồ sơ và làm việc trực tiếp với chủ.
Quỹ đất lớn mặt tiền nguyễn văn tạo hiệp phước, nhà bè  vị trí tiềm năng đón đầu hạ tầng
3
210 tỷ 19190 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Hiệp Phước, H.Nhà Bè, HCM

Quỹ đất lớn mặt tiền Nguyễn Văn Tạo Hiệp Phước, Nhà Bè.
Vị trí tiềm năng đón đầu hạ tầng sát KCN & cảng Hiệp Phước.

Mặt tiền Nguyễn Văn Tạo, xã Hiệp Phước, Nhà Bè.
Cách Cảng & KCN Hiệp Phước chỉ 800m.
Cách KCN Long Hậu khoảng 1km.
Cách vòng xoay Hiệp Phước khoảng 3km.

Tổng diện tích: 19190,8m².
4.205m thổ cư.
14.985m đất nông nghiệp.
Ngang gần 60m mặt tiền lớn, phù hợp đầu tư dự án, kho bãi, ...
Bán tài sản hiếm có lô góc huỳnh thị đồng  huỳnh tấn phát 26x25m không lộ giới không qh chỉ 42 tỷ
11
42 tỷ 624 m²
Nhà Mặt Tiền
2 2

Đường Huỳnh Thị Đồng, Tt.Nhà Bè, H.Nhà Bè, HCM

Bán tài sản hiếm có lô góc Huỳnh Thị Đồng - Huỳnh Tấn Phát 26x25m không lộ giới, không QH, chỉ 42 tỷ.
+ Cơ hội sở hữu tài sản giữ tiền tăng theo thời gian.
+ Xu hướng phát triển Nam Sài Gòn.
+ Vệ tinh gắn liền với hệ thống kết nối Cần Giờ - Bến Thành.
+ Đang khởi công 4 cây cầu lớn kết nối.
+ Đón đầu tuyến Metro Bến Thành - Cần giờ.
+ Định hướng xanh gắn liền thiên nhiên.
+ Tài sản khẳng định vị ...
Đất vườn lô góc 2 mt gần hẻm 512 nguyễn văn tạo
3
5.8 tỷ 637 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán lô đất vườn 2 mặt tiền đường nhựa 6m gần KDC Long Thới, dự án C45 cánh sát hình sự.
DT 637m² (30x16m) nở hậu 36m đất CLN.
Giá 5,8 tỷ.
Sổ hồng riêng, sang tên ngay.
LH xem đất (Mr. Quyền) nhận kí gửi nhà đất.
Đất vườn hẻm công viên nước thiên thanh đường phan văn bảy 1501m2 giá 14 tỷ
3
14 tỷ 1501 m²
Đất Riêng

Đường Phan Văn Bảy, X.Hiệp Phước, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán lô đất vườn đường Phan Văn Bảy, hẻm công viên nước Thiên Thanh.
Đường trước đất 6m.
DT 1501m² (15x80m).
Giá bán 14 tỷ.
Sổ hồng riêng, sang tên ngay.
LH xem đất (Mr. Quyền).
Bán đất nguyễn bình, nhà bè gần cầu bà sáu quy hoạch khu dân cư
4
125.97 tỷ 7410 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Bình, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Bán đất Nguyễn Bình, Nhà Bè gần cầu Bà Sáu.
- DT 7410m² công nhận, thực tế sử dụng hơn 7600m².
- Đất trồng cây lâu năm được quy hoạch lên đất ở.
- Gần khu dân cư, gần trường Đại học Mở, Đại Học Tài Nguyên Môi Trường, Trường Mầm Non, Trường Trung Học, gần chợ.
Giá bán: 17tr/m² TL.
Pháp lý: Sổ hồng.
Vị trí: https://maps.app.goo.gl/fvfruiitgiZgXNg19?g_st=ipc
Liên hệ xem đất và chốt giá bán: Kim ...
Cần bán đất giá 3tr/m2 tại đường gò me, xã hiệp phước, nhà bè dt 1995m2. 0916 681 ***
10
5.98 tỷ 1995 m²
Đất Riêng

Đường Gò Me, X.Hiệp Phước, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán đất giá 3tr/m² tại đường Gò Me, xã Hiệp Phước, Nhà Bè, Hồ Chí Minh với diện tích 1995 m² và pháp lý rõ ràng.
Thông tin cơ bản.
- Pháp lý: Sổ đỏ/ Sổ hồng.
- Hướng cửa chính: Bắc.
- Chiều ngang mặt tiền: 67m.
- Chiều rộng ngõ trước: 2m.
- Giá: 3tr/m².
- Diện tích: 1995 m² đất lúa.

Mô tả chi tiết.
- Đất có vị trí đẹp, thuận lợi cho việc xây dựng hoặc đầu tư.
- Khu vực dân cư đông đúc, giao ...
572m² góc 2 mặt tiền hẻm huỳnh tấn phát, phú xuân, nhà bè đã có sẵn 250m² đất ở
4
Thỏa thuận 572 m²
Đất Riêng

Đường Huỳnh Tấn Phát, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

LÂU LÂU MỚI CÓ LÔ ĐẤT ĐẸP NHƯ THẾ NÀY

DT tổng 572m², đã có sẵn 250m² đất ở
Có thể chuyển thêm gần 300m² thổ cư nữa

Đất góc 2 mặt tiền, cực dễ phân lô tách thửa
Phù hợp xây nhà trọ, biệt thự sân vườn hoặc đầu tư lâu dài

Vị trí rất gần mặt tiền Huỳnh Tấn Phát
Lô nhì, chỉ cách 1 căn là ra mặt tiền đường lớn

Khu dân cư đông, vị trí dễ khai thác sử dụng

Giá cả và hồ sơ pháp lý vui lòng LH ...
Đất đẹp 1.300m² mặt tiền đường nguyễn văn tạo ngay ngã tư long hậu, 23 tỷ
3
23 tỷ 1300 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Tạo, X.Hiệp Phước, H.Nhà Bè, HCM

MT NGUYỄN VĂN TẠO NGAY NGÃ TƯ LONG HẬU

Diện tích 1.300m², có 300m² thổ cư
Vị trí đẹp, khu vực sầm uất, dân cư đông, kinh doanh buôn bán rất tốt

Ngay ngã tư Long Hậu trục giao thông huyết mạch khu Nam

Chủ bán gấp từ 28 tỷ giảm còn 23 tỷ

Đất lớn mặt tiền Nguyễn Văn Tạo giờ không còn nhiều

LH A Hiền xem đất và làm việc trực tiếp
Bán đất mặt tiền đường liên ấp 3  4 xã hiệp phước nhà bè diện tích 1697m2, giá 8,5 triệu/m2
3
14.42 tỷ 1697 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Liên Ấp 3-4, X.Hiệp Phước, H.Nhà Bè, HCM

Bán đất mặt tiền đường Liên Ấp 3 - 4, xã Hiệp Phước huyện Nhà Bè, diện tích 1697m² (CLN).
Quy hoạch khu dân cư đường kết nối Cảng Hiệp Phước, Cảng Tân Tập..
Liên hệ: .
Bán đất khu công nghiệp hiệp phước
5
Thỏa thuận 50000 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

X.Hiệp Phước, H.Nhà Bè, HCM

Bán đất Khu công nghiệp Hiệp Phước 2. Quỹ đất lớn, sẵn sàng triển khai.

Cơ hội dành cho doanh nghiệp sản xuất, logistics và nhà đầu tư đang tìm kiếm quỹ đất công nghiệp chiến lược tại khu Nam TP.HCM.

Vị trí: KCN Hiệp Phước 2
Quy mô đề xuất:
PA1: 103.903,9 m²
PA2: 50.405,2 m²

Đất công nghiệp pháp lý rõ ràng.
Hạ tầng hoàn chỉnh, sẵn sàng bàn giao.
Phù hợp xây dựng nhà máy, kho vận, trung tâm ...
Bán 2.4ha đất giáo dục nguyễn bình  nhà bè giá rẻ
3
240 tỷ 24000 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Bình, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

- Đất mặt tiền đường Nguyễn Bình - Nhà Bè.
- Diện tích 2.4ha. Khuôn đất vuông vức cực đẹp.
- Đất giáo dục.
- Giá 10tr/m².
- MTG, MTG.
- Lh: .
Penthouse  hoàng anh gold house (an tiến)  545m2 (6pn  6wc  2pk  8 sân vườn) sổ hồng  11,2 tỷ
22
11.2 tỷ 545 m²
Nhà Chung Cư
6 6

Hoàng Anh An Tiến - Gold House, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán gấp [Penthouse] Hoàng Anh Gold House (An Tiến), 187A Lê Văn Lương, Phước Kiển, NB, HCM.

- Diện tích: 545m² (3 tầng).
- Phòng: 6 phòng ngủ + 6 WC + 2 P. Khách + 1 phòng thờ + 8 sân vườn.
- Nội thất: Không.
- View: Thái Sơn, GS.
- Pháp lý: Sổ hồng.
- Giá: 11,2 tỷ.
* Liên hệ xem nhà: .
Biệt thự góc 2 mặt tiền trung tâm nhà bè chỉ 67tr/m  dt 625m full thổ cư, ngang 25m lô góc
8
42 tỷ 630 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Đường Huỳnh Thị Đồng, Tt.Nhà Bè, H.Nhà Bè, HCM

BIỆT THỰ GÓC 2 MẶT TIỀN TRUNG TÂM NHÀ BÈ CHỈ 67TR/M

DT 625m full thổ cư, ngang 25m
Lô góc 2 mặt tiền đường 12m cực đẹp
Thích hợp xây tòa nhà building, CHDV, văn phòng cho thuê hoặc biệt thự nghỉ dưỡng
Cách Q7 chỉ 300m, ngay trung tâm Thị Trấn Nhà Bè
Biệt thự sân vườn 4PN, 3WC, tiểu cảnh đẹp
Giá chỉ 42 tỷ giá tốt khu vực

Sổ riêng, công chứng ngay, hỗ trợ vay bank

Liên hệ: em Kỳ
Từ 0 tới 20 của 77

Xem quy hoạch tại H. Nhà Bè, Hồ Chí Minh

Mua Bán Bất Động Sản Huyện Nhà Bè Tháng 5/2026

 

Mua bán nhà đất Huyện Nhà Bè ngày càng hứa hẹn là thị trường đầy tiềm năng khi được sự quan tâm của nhiều nhà đầu tư của trong và ngoài nước. Hàng loạt các loại hình bất động sản từ nhà riêng, nhà phố, nhà mặt tiền, đất nền, dự án, biệt thự, căn hộ chung cư... đều trở thành tiêu điểm chú ý của bất động sản Huyện Nhà Bè.

 

Để cập nhật những thông tin bất động sản Huyện Nhà Bè chính xác nhất, mới nhất hãy truy cập vào bds68.com.vn để theo dõi giá bất động sản Huyện Nhà Bè tháng 5/2026. Với bds68.com.vn bạn dễ dành lọc theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Việc mua bán nhà đất Huyện Nhà Bè trở nên dễ dàng, thuận tiện và an toàn hơn, người mua cần chú ý các điểm sau đây:

 

✅ Vấn đề pháp lý tại Huyện Nhà Bè: Nên mua những bđs có đầy đủ giấy tờ, tránh mua nhà qua giấy tay và cần lưu ý vấn đề tranh chấp và nợ thế chấp của BĐS.

✅ Thông tin quy hoạch tại Huyện Nhà Bè: Việc này có thể mất thời gian nhưng nhất định phải làm, để tránh mua phải nhà cửa, đất đai vướng vào quy hoạch treo. Bạn cần mang bản photo sổ đỏ đến Phòng Tài nguyên môi trường ở quận/huyện hay bộ phận một cửa của UBND quận, huyện nơi bất động sản toạ lạc.