Mua bán nhà đất tại Xã Phú Xuân, Huyện Nhà Bè diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ bán gấp căn góc view sông 72m2 giá 2.950 tỷ (bao hết, tl)  shr  tặng nt  cho vay 1,5tỷ
7
2.95 tỷ 72 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Orchid Park, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Chính chủ kẹt tiền nên cần bán gấp căn góc 2 view chung cư Orchid Park (Phú Gia), Nhà Bè.
- Diện tích 72m² (2PN, 2WC).
- Giá bán 2.950 tỷ (bao hết, có bớt lộc khách thiện chí).

- Căn góc 2 view sông.
- Thiết kế hài hòa, có ban công và sân phơi riêng biệt.
- Cửa sổ lớn đón gió mỗi phòng.
- Tặng toàn bộ nội thất như hình.
- Nhà mới sạch đẹp.
- Đã có sổ, vay được tất cả ngân hàng đến 1.4 tỷ và quỹ ...
Kẹt vốn phải bán căn nhà tâm huyết khu amelie villa phú mỹ hưng giá rẻ 2 tỷ
6
11.9 tỷ 120 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Amelie Villa Phú Mỹ Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Vị trí cực đẹp, diện tích căn nhà:
- 6x20 m
Nhà hiện trạng bàn giao từ chủ đầu tư,
- Sổ hồng trao tay
- Bank hỗ trợ cho vay 70%.
Nay tôi nhượng lại cho AC hữu duyên giá rẻ hơn thị trường 2 tỷ - 11.9 tỷ.

Khu an ninh khép kín giá tốt, giá bán chỉ bằng khu dân cư bên ngoài. Quý Anh Chị quan tâm liên hệ:
Đất đẹp giá rẻ 4,39 tỷ đường huỳnh tấn phát gần q7 phú mỹ hưng
5
4.39 tỷ 81 m²
Đất Riêng

Đường Huỳnh Tấn Phát, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Đất đẹp zá rẻ ngay Huỳnh Tấn Phát gần Phú Mỹ Hưng chỉ 5 - 7 phút.
- Giá 4.39ty còn bớt.
- Diện tích: 5 x 16m nở hậu 5.28m.
Công nhận: 81.7m² full thổ cư.
- Vi tri đường nhựa xe hơi sát mặt tiền.
Xây dựng tự do dân cư đông.
- Liên hệ: Tuấn (ngay chủ).
Vị trí đẹp, khu green riverside đường huỳnh tấn phát, 80m2 giá 5.05 tỷ
6
5.05 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Green Riverside, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Lê Bá (8 tin đăng)
Đất nền dự án KDC cao cấp, khép kín, an ninh 3 lớp bảo vệ, mặt tiền đường Huỳnh Tấn Phát, Phú Xuân, Nhà Bè TP. HCM.
- Cách khu đô thị Phú Mỹ Hưng 5 phút đi xe máy.
- Đường nhựa 8m, cây xanh, vỉa hè, nước sạch, điện ngầm.
- Diện tích: 80m² giá 5.05 tỷ
- Vị trí đẹp, giá tốt, thích hợp đầu tư.
LH .
Chủ cần bán lô đất biệt thự đẹp 10x22m 212m2 giá 47,2tr/m2 không ký quỹ
4
10 tỷ 212 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Huỳnh Tấn Phát, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

KDC Phú Xuân VHP.
Chủ cần bán lô góc đẹp view công viên rạch.
Lộ giới đường 12m, hướng Tây Bắc, KDC an ninh, nhiều mảng xanh.
Diện tích 10x22m, 212m² giá chốt 47 tr/m², không ký quỹ.
GP xây dựng: 1 trệt 2 lầu 1 mái.
Pháp lý: HĐMB - hoàn công sổ hồng.
===================================
Sàn GD BĐS Annam Land.
Số 18 đường 14 KDC Phú Mỹ, Q. 7, Tp. HCM.
Hotline: gặp Tuấn.
Nhà phố xây dựng mới  phong cách hoàng gia  đường 12m kdc đào tông nguyên  5m x 17m giá 9,8 tỷ
22
9.8 tỷ 83 m²
Nhà Riêng
4 5

Đường Đào Tông Nguyên, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Nhà phố hiện đại sang trọng, xây dựng mới từ miếng đất trống, tọa lạc tại mặt tiền đường 12m KDC 96 Đào Tông Nguyên Nhà Bè cách cầu Phú Xuân Quận 07 2km.
- Diện tích: 5m x 17m CN 83m² trệt 02 lầu sân thượng, đầy đủ nội thất hiện đại, đúc kiên cố chắc chắn.
- Với 4 phòng ngủ, toilet riêng đầy đủ công năng, gara xe, phòng khách, bếp, phòng thờ, sân phơi,
- Đường 12m thông thoáng, không ngập. Khu ...
Bán nền đất phú xuân hồng lĩnh dt 100m2 giá 27tr/m2.
3
2.7 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Hồng Lĩnh, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Đất Hồng Lĩnh Phú Xuân dt 100m² giá 27tr/m² đường 14m.
Bao sang tên.
LH Cẩm Chi.
Nhà phố hiện đại  khu dân cư 2581 huỳnh tấn phát  7,5m x 15m sổ hồng hoàn công đẹp giá 8,5 tỷ
14
8.5 tỷ 114 m²
Nhà Riêng
4 5

Đường Huỳnh Tấn Phát, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Nhà phố xây dựng mới từ miếng đất trống, thiết kế hiện đại đủ nội thất, mặt tiền Khu dân cư 2581 Huỳnh Tấn Phát Phú Xuân Nhà Bè.
- Diện tích: 7,5m x 15m sổ hồng 114,9m² ONT 81m².
- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu sân thượng nhà xây ở đúc kiên cố chắc chắn, công năng đầy đủ, gara xe, sân thượng, sân phơi,..
- Với 04 phòng ngủ mỗi phòng đều có WC riêng.
- Nội thất toàn đồ cao cấp hiện đại, được trang bị đầy ...
Bán nền cotec phú xuân 100m2, giá 3,7 tỷ.  0938 303 *** lợi
3
3.7 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Cotec, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán nền nhà phố KDC Phú Xuân Cotec, diện tích 100m² (5x20m), giá 3,7 tỷ.

Vị trí: Mặt tiền đường 12m. Ngay trung tâm hành chính huyện Nhà Bè. Thuộc khu dân cư an ninh, yên tĩnh, dân trí.

Bán kính 2km đầy đủ tiện ích: Chợ, siêu thị, trường học mẫu giáo, cấp 1 - 2 - 3. Cách đô thị PMH chỉ 15p di chuyển.

Sổ cty giao khách hàng giữ, công chứng mua bán sang tên trên Hợp đồng với Chủ đầu tư, Xây nhà ...
Vị trí tiềm năng đón sóng cầu cầu cần giờkdc nhà bè phú xuân 80m2 giá ngộp chủ thu về 3 tỷ 6, shr
5
3.6 tỷ 82 m²
Đất Riêng

Đường Huỳnh Tấn Phát, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán đất thổ cư 100% KDC Phú Xuân, Nhà Bè.
- Vị trí lô đất gần ngay tại ngã tư Nguyễn Bình và Huỳnh Tấn Phát, Phú Xuân, Nhà Bè. Vị trí tiềm năng trong tương lai, giá sẽ tăng mạnh khi cầu Cần Giờ khởi công xây dựng.
- Khu dân cư kế bên UBND, CA xã Phú Xuân, tiện ích liền kề Bách Hoá Xanh.
- Khu dân cư đông bộ nhà cao tầng, khu sống văn minh văn hoá sạch đẹp..
- Cách Phú Mỹ Hưng 4km và rất gần chợ ...
Nhà phố mặt tiền kinh doanh mua bán đường huỳnh tấn phát phú xuân  5m x 18,5m sổ hồng giá 11,8 tỷ
8
11.8 tỷ 92 m²
Nhà Mặt Tiền
4 5

Đường Huỳnh Tấn Phát, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Nhà mặt tiền đường Huỳnh Tấn Phát Phú Xuân Nhà Bè, cách cầu Phú Xuân Quận 7 khoảng 3km, cách Phà Bình Khánh Cần Giờ 1km.
- Diện tích: 5m x 18,5m 92m² CN 83m².
- Nhà vuông vức, nền cao, không phạm phong thủy.
- Nhà 1 trệt 1 lửng 2 lầu sân thượng đúc kiên cố chắc chắn, mặt bằng đẹp, lí tưởng, ở hay cho thuê kinh doanh đều được.
- Khu vực kinh doanh mua bán sầm uất, trục đường Huỳnh Tấn Phát, giao ...
Bán nền kdc phú xuân  vạn phát hưng, dt 6x22m, giá 41,5tr/m
3
5.48 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán nền nhà phố khu dân cư Vạn Phát Hưng, Phú Xuân Nhà Bè. Diện tích: 6x22m, giá 41,5tr/m².

Công chứng mua bán sang tên trên Hợp đồng với Chủ đầu tư, Xây nhà hoàn công ...
Bán nhanh nền biệt thự view rạch 10x24m 240m2, giá 52 triệu/m2.  tuấn 0939 386 ***
5
12.48 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Duy nhất nền biệt thự view rạch tự nhiên thoáng mát.
Diện tích 10x24m 240m².
Xây dựng: 2 tầng mái.
Pháp lý: Ký quỹ 200tr: Có giao sổ đỏ công ty.
Giá bán 52 triệu/m² - giá tốt cho khách hàng mua ở, đầu tư.
Vị trí yên tĩnh, thông ra đường 15B bắt qua cầu Cần Giờ dự kiến khởi công 30/4/2025.
Khách hàng có nhu cầu quan tâm, tìm hiểu kỹ liên hệ Tuấn: .
Bán nền nhà phố 126m2 (sổ công ty), giá chỉ 55tr/m2.  0938 303 *** lợi
3
6.93 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán nền nhà phố KDC Phú Xuân Vạn Phát Hưng, diện tích 126m² (6x21m), giá 55tr/m².

Vị trí: Mặt tiền đường 12m. Cạnh trung tâm hành chính huyện Nhà Bè. Thuộc khu dân cư an ninh, yên tĩnh, dân trí.

Sổ cty giao khách hàng giữ, công chứng mua bán sang tên Hợp đồng với Chủ đầu tư, Xây ...
Bán nền nhà phố, giá tốt. diện tích 125m2 giá 48tr/m2.  0938 303 ***
3
6 tỷ 125 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Hưng Phú, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Bán nền nhà phố KDC Phú Xuân Vạn Hưng Phú, diện tích 125m² (5x25m), giá 48tr/m².

Vị trí: Mặt tiền đường 12m, view công viên. Cạnh trung tâm hành chính huyện Nhà Bè.

Hạ tầng đồng bộ, Tiện ích nội khu gồm hồ bơi, công viên cây xanh, siêu thị, nhà trẻ, vườn nướng BBQ.

Sổ cty giao ...
Nền Nhà Phố 6x23 Đường 20m KDC Vạn Phát Hưng Giá 57tr/m Bao Sang Tên 0916681682
8
57 triệu 138 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

🌟𝑲𝑫𝑪 𝑷𝒉𝒖́ 𝑿𝒖𝒂̂𝒏 - 𝑽𝑷𝑯👉𝐆𝐢𝐚́ 𝐫𝐞̉ 𝐧𝐡𝐚̂́𝐭 𝐝𝐮̛̣ 𝐚́𝐧🌟
🆖 Nền Nhà Phố 6x23 Đường 20m Giá 57tr/m Bao Sang Tên
- Nền Nhà Phố Đường 16m diện tích 6x22(132m) giá 45tr/m
- Nền Biệt Thự đường 40m diệ tích 12x24(288m) giá 60tr/m
- Nền Biệt Thự song lập đường 12m diện tích 10x20(200m) giá 46tr/m
✅ Thời điểm tốt để chốt giao dịch đón đầu hạ tầng khu Nam
✅ Dự án đã hoàn thiện cơ sở hạ ...
Kdc hồng lĩnh  phú xuân, duy nhất nền mặt tiền sông giá 39.5tr/m2
3
11.14 tỷ 282 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Hồng Lĩnh, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Duy (13 tin đăng)
Cần bán gấp duy nhất nền mặt tiền sông lớn KDC Hồng Lĩnh - Phú Xuân Nhà Bè.
Thông tin chi tiết:
+ Vị trí: View sông, liền kề dự án Gia Việt (Phú Mỹ Hưng).
+ Diện tích: Ngang 13m dài 21.7m. Tổng diện tích: 282m².
+ Giá: Chỉ 39.5tr/m² (giá chưa bao gồm tiền xây dựng và sẽ phải đóng thêm 1tr/m² để hoàn tất hạ tầng trong tương lai).
+ Pháp lý dự án: Hợp đồng góp vốn. Tiền sử dụng đất, nghĩa vụ thuế ...
Chủ cần tiền định cư, cần bán gấp nền biệt thự KDC Cotec Phú Gia Nhà Bè. Giá 20tr/m2
4
20 triệu 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Gia Cotec, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

- Chủ cần tiền định cư, cần bán gấp nền biệt thự KDC Cotec Phú Gia Nhà Bè.
- Diện tích 12,5x20m (250m²).
- Vị trí: Mặt tiền đường 16m, trung tâm hành chính huyện Nhà Bè, sát bên trường cấp 3 Dương Văn Dương, chợ siêu thị 0,5km bán kính đầy đủ. Đầu tư sinh lời cao.
- Hình ảnh và giá thực tế, liên hệ Nghinh để được
- Nền nhà phố 7x18m đường 12m giá 22tr/m².xem vị trí đầu tư miễn phí.
- Giá chốt ...
Bán dãy nhà trọ 2 tầng  hẻm 5m  đào tông nguyên  nhà bè  5.6x22m  giá nhỉnh 6 tỷ
4
6.4 tỷ 121 m²
Nhà Riêng
6 6

Đường Đào Tông Nguyên, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Cơ hội sở hữu tài sản vừa có dòng tiền hàng tháng vừa giữ giá trị lâu dài tại khu vực phát triển mạnh của Nhà Bè. Dãy nhà trọ nằm ngay Đào Tông Nguyên, hẻm rộng xe hơi tới cửa, nhu cầu thuê khu vực luôn cao.

Vị trí: Đào Tông Nguyên, Nhà Bè
Khu dân cư đông đúc
Di chuyển thuận tiện ra Huỳnh Tấn Phát, Nguyễn Bình, Phú Xuân
Gần chợ, trường học, cửa hàng tiện lợi và khu dân cư hiện hữu

Diện ...
Bán nhanh nền biệt thự kdc cotec phú xuân, nhà bè, tphcm 10x20m, giá 42tr/m2
5
8.4 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Cotec, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Đất nền biệt thự dự án KDC Cotec Phú Xuân, xã Nhà Bè, Hồ Chí Minh là một cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai tìm kiếm một không gian sống lý tưởng. Với diện tích nền 10x20m, giá chỉ 42 triệu/m², đất nền này mang đến cho khách hàng một lựa chọn tuyệt vời để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư sinh lợi.