Mua bán nhà đất tại Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh diện tích 200 đến 300 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Siêu vị trí! bán nhà 2mt xô viết nghệ tĩnh, đoạn 2 chiều  nh 7.6x35m, txd hầm 8 tầng  52 tỷ
4
52 tỷ 300 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, P.26, Q.Bình Thạnh, HCM

Căn rẻ nhất! Bán nhà 2 mặt tiền trước sau Xô Viết Nghệ Tĩnh, P26, Q. Bình Thạnh.
- Diện tích: Nở hậu 7.6x35m 300m².
- Kết cấu: C4 - XD được hầm + 8 tầng.
- Vị trí kinh doanh đắc địa, kế bên hơn 10 ngân hàng, tòa văn phòng, kinh doanh tấp nập, tiện xây tòa văn phòng cho thuê ngân hàng, thương hiệu, phòng khám, cty...
- Giá bán: 52 tỷ.
- Liên hệ Văn Tiến .
Mặt tiền đường lê quang định, q. bình thạnh, diện tích 9mx27m, 4 tầng giá 52 tỷ
4
52 tỷ 260 m²
Nhà Mặt Tiền
8 5

Đường Lê Quang Định, P.5, Q.Bình Thạnh, HCM

+ Diện tích thực tế: 260m² (9 x 27).
+ Kết cấu nhà cũ 1 trệt 2 lầu BTCT, tần dưới thông nhau chủ đang kinh doanh, bao gồm 8 phòng.
+ Thích hợp xây toà nhà văn phòng, khách sạn.
+ Đường mặt tiền, khu vực sầm uất đông xe qua lại.
+ Vị trí trung tâm Bình Lợi Trung, ra sân bay chỉ 10 phút + Sổ hồng riêng ở nhà, công chứng ngay.
Khuôn lớn khan hiếm nguyễn gia trí, bình thạnh (10x23m) xd hầm 7 tầng  dòng tiền~ 270tr. giá 37 tỷ
3
37 tỷ 230 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
46 46

Đường Nguyễn Gia Trí, P.25, Q.Bình Thạnh, HCM

Chính chủ cần bán gấp khuôn lớn Nguyễn Giá Trí (D2) Phường 25, Q. Bình Thạnh.

+ Diện tích: 10x23m.
+ Xây dựng Hầm 7 tầng.
+ Tài sản cực kỳ lý tưởng để khai thác căn hộ cho thuê, dòng tiền cực kỳ tốt.
+ Vị trí siêu đẹp, ngay khu D tập trung rất nhiều sinh viên...
+ Giá: 37 tỷ.
Liên hệ: gặp Khải để xem nhà gặp chủ!
Ngộp "25 tỷ giảm về 22.9 tỷ"  bán nhanh 3 tầng + dãy trọ 300m2 (10m x 30m)  xe hơi vào nhà
4
22.99 tỷ 300 m²
Nhà Riêng
13 13

Đường Nơ Trang Long, P.13, Q.Bình Thạnh, HCM

Vị trí Nơ Trang Long, P. 13, Bình Thạnh.
+ Diện tích: 10m x 30m.
+ Hiện trạng: Nhà kiên cố đang chia ra làm 2 căn.
+ Căn 1 nhà 3 tầng: Có phòng khách bếp + 3 PN.
+ Căn 2 dãy trọ 10 phòng đang cho thuê 35tr/tháng.
+ Hẻm xe hơi vào nhà, hẻm thông, không quy hoạch. Xây dựng mới 5 tầng.

"Nhận ký gửi và định giá miễn phí nhà đất Sài Gòn".
Ko tiếp môi giới.
Biệt thự lô góc 12m khu biệt lập xô viết nghệ tĩnh tài sản dành cho người chọn lọc
9
35 tỷ 208 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, P.25, Q.Bình Thạnh, HCM

DBT1411
BIỆT THỰ LÔ GÓC 12M KHU BIỆT LẬP XÔ VIẾT NGHỆ TĨNH TÀI SẢN DÀNH CHO NGƯỜI CHỌN LỌC
- 208m² đất trung tâm Bình Thạnh.
Ngang 12 mét . Lô góc 2 mặt thoáng.
Khu riêng 8 căn cổng kín tuyệt đối yên tĩnh.
- Không có căn thứ hai để so sánh.
Không phải sản phẩm dành cho số đông.
Vị trí này không mua lại được lần thứ hai.
- Phù hợp Biệt thự chuẩn sống riêng tư hoặc giữ tài sản dài hạn.
- ...
Bán nhà biệt thự 300m2 tại 82/18 bis, bình quới, giá tốt 27,5 tỷ vnd
3
27.5 tỷ 300 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
3 3

Đường Bình Quới, P.27, Q.Bình Thạnh, HCM

Bán nhà biệt thự 300m² tại 82/18 Bis, Bình Quới, giá tốt 27,5 tỷ VND.
82/18 Bis, Đường Bình Quới, Phường 27, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh (Phường Bình Quới, Hồ Chí Minh.
Nhanh tay sở hữu biệt thự 300m² tại 82/18 Bis, Đường Bình Quới, Phường Bình Quới, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh) với thiết kế sang trọng và tiện nghi.

+ 3PN, 3WC, 1 tầng, hướng Đông Bắc.
+ Mặt tiền rộng ...
Siêu phẩm chdv ung văn khiêm, q. bình thạnh. 7.5m x 28m. kc hầm, 7 tầng. tn 265tr/th. giá 40 tỷ
4
40 tỷ 210 m²
Nhà Riêng

Đường Ung Văn Khiêm, P.25, Q.Bình Thạnh, HCM

SIÊU PHẨM:
Bán Tòa CHDV đường Ung Văn Khiêm, Phường 25, Quận Bình Thạnh.
- Diện tích: 7.5 x 28m
- Kết cấu: hầm, 7 tầng
- Thu nhập: 265 triệu / tháng
- Giá: 4x tỷ TL ( x bé xíu )
- Hiện đang có hơn 30.000 sản phẩm BĐS nhà phố, trung tâm từ 20 đến 1000 tỷ nhà phố, trung tâm !!!
- Liên hệ (24/7 ) : hỗ trợ xem nhà và làm việc trực tiếp với chủ.
Bán biệt thự vinhomes central park, 200 tỷ, 275m2, 4pn, 5wc, 3 tầng, hướng đông nam
9
200 tỷ 275 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Vinhomes Central Park, P.22, Q.Bình Thạnh, HCM

Biệt thự cao cấp tại Vinhomes Central Park, Đường Điện Biên Phủ, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh.

+ Diện tích: 275m².
+ Số phòng ngủ: 4PN.
+ Số toilet: 5WC.
+ Số tầng: 3 tầng.
+ Hướng cửa chính: Đông Nam.
+ Hướng ban công: Đông Nam.
+ Chiều ngang mặt tiền: 14m.
+ Chiều rộng ngõ trước: 12m.
+ Pháp lý đầy đủ.
căn Villa full nội thất đầy đủ nhà đẹp
Giá bán tốt nhất thị trường 200 tỷ

Biệt thự ...
Giảm mạnh 3 tỷ nhà 4 tầng 240m2 ngang 5m khu vip nguyễn gia trí xô viết nghệ tĩnh chỉ 114 triệu/1m2
7
27.5 tỷ 240 m²
Nhà Riêng
12 13

Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, P.25, Q.Bình Thạnh, HCM

DBT1436.
Chủ giảm sốc 3 tỷ giá chỉ 27.5 tỷ.
Mặt tiền hẻm xe hơi 10 mét, kinh doanh sầm uất khu Vip Nguyễn gia Trí - Xô Viết nghệ Tĩnh Bình Thạnh.
- Cơ hội hiếm sở hữu tài sản dòng tiền lớn ngay trục Xô Viết Nghệ Tĩnh Phường 25 khu vực kinh doanh sầm uất bậc nhất Bình Thạnh, kết nối nhanh Ung Văn Khiêm Nguyễn Gia Trí, tập trung nhiều trường đại học và sinh viên, nhu cầu lưu trú cực cao.
- Diện ...
Bán gấp tòa nhà mặt tiền nguyễn văn đậu , q.bình thạnh 299m2 (10x35) hầm 8 tầng gía tốt 76 tỷ
3
76 tỷ 299 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Đậu, P.12, Q.Bình Thạnh, HCM

Bán gấp tòa nhà Mặt Tiền Nguyễn Văn Đậu , Quận Bình Thạnh

- Diện tích : 10 x35m

- Kết cấu : Hầm 8 tầng Thang máy

- Hợp đồng thuê : 400 triệu/tháng

- Gía bán : 90 tỷ giảm về 76 tỷ

Liên hệ : Thành Trung Hỗ trợ xem nhà và làm việc chính chủ 24/7
Bán tòa chdv 5 tầng  hđt 120 triệu/tháng đường nơ trong long, q bình thạnhdt 10x23m giá 31 tỷ
3
31 tỷ 230 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nơ Trang Long, P.12, Q.Bình Thạnh, HCM

Bán Tòa CHDV 5 Tầng - HĐT 120 triệu/Tháng Đường Nơ Trong Long, Phường 12, Quận Bình Thạnh

- Vị trí Gần Bện viện siêu thị trường học
- Diện Tích: 10 x23m, cn 225,8m
- Kết Cấu: 5 tầng, Thang máy
- Gồm 23 phòng Căn hộ
- HĐT: 120 triệu/ tháng
- Giá Bán: 31 tỷ
- Liên hệ: Em Hiếu SDT Cung cấp thông tin chính xác và làm việc trực tiếp chính chủ.
- Chân thành cảm ơn quý cô, chú, anh, chị - khách hàng ...
Bán gấp tòa nhà bình quới bình thạnh (13,6x30m nở hậu) hầm 7 tầng, hđt 190 triệu  giá 40 tỷ
3
40 tỷ 265 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Bình Quới, P.27, Q.Bình Thạnh, HCM

Tiềm năng tương lai - Bán tòa nhà Bình Quới (13,6x30m nở hậu) hầm 7 tầng, HĐT 190 triệu - Giá 40 tỷ.

- Diện tích: 7,5m x 30m nở hậu 13,6m.
- Kết cấu: Hầm + 7 tầng, thang máy.
- Thu nhập: 190 triệu.
- Giá bán 42 tỷ giảm về 40 tỷ.
(Chỉ 150 triệu/m² luôn cả kết cấu hầm 6 tầng).

Liên hệ em Tiên hỗ trợ giá tốt nhất.
Cần bán hơn 200m2 đất mt đường trần kế xương, bình thạnh dt 7,9x25,7m bề ngang lớn đơn giá tốt
3
36 tỷ 207 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Kế Xương, P.3, Q.Bình Thạnh, HCM

Khuôn đất cực kỳ vuông vức không chút lỗi phong thuỷ, ngang gần 8m x 25,7m nằm trên mặt tiền đường Trần Kế Xương, đoạn gần giao với Vạn Kiếp, giá bán chỉ 173tr/m2
- Diện tích khuôn đất: 207,3m2
- Ưu điểm: ngang lớn 7,9m, đất vuông hình chữ nhật không lỗi, vị trí gần trường Đh, khu ăn uống sầm uất đường Vạn Kiếp, tiện xây dựng toà nhà CHDV cho thuê.
- CTXD: hầm 6 tầng: khai thác tối đa từ 28-38 ...
Biệt thự căn góc 249m2 khu vip điện biên phủ sân vườn đẳng cấp dòng tiền 70tr/tháng
7
65 tỷ 249 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đường Điện Biên Phủ, P.15, Q.Bình Thạnh, HCM

DBT1382
BIỆT THỰ CĂN GÓC 249M2 KHU VIP ĐIỆN BIÊN PHỦ SÂN VƯỜN ĐẲNG CẤP DÒNG TIỀN 70TR/THÁNG
- Siêu phẩm biệt thự sân vườn hiếm có ngay trung tâm Bình Thạnh, khu Điện Biên Phủ vị trí đẹp, khu dân trí cao, tập trung nhiều biệt thự và tòa nhà cao cấp. Phù hợp vừa ở đẳng cấp vừa khai thác dòng tiền ổn định.
Vị trí: Hẻm xe hơi rộng, cách mặt tiền Điện Biên Phủ chỉ 50 mét ngay bên hông Đại Học ...
Bán nhà mặt tiền xô viết nghệ tĩnh, dt 11 x 24m  hđt 160 triệu/tháng, đoạn 2 chiều  39 tỷ tl
3
39 tỷ 264 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, P.19, Q.Bình Thạnh, HCM

- Bán nhà mặt tiền Xô Viết Nghệ Tĩnh, P. 19, Q. Bình Thạnh.
- Vị trí đẹp đoạn 2 chiều giáp Quận 1, siêu vị trí.
- Diện tích: 11 x 24m.
- Kết cấu: 3 tầng.
- Hợp đồng thuê: 160 triệu/tháng.
- Giá bán: 39 tỷ TL.
Siêu phẩm! chủ cần bán toà khách sạn đẹp mặt tiền đường nguyễn xí p26 bình thạnh.dt6x31m giá 62 ty
3
62 tỷ 210 m²
Nhà Mặt Tiền

Phố Nguyễn Xí, P.26, Q.Bình Thạnh, HCM

-CẦN BÁN SIÊU PHẨM TÒA KHÁCH SẠN DUY NHẤT & ĐẸP NHẤT TẠI CUNG ĐƯỜNG THƯƠNG HIỆU NGUYỄN XÍ QUẬN BÌNH THẠNH

Nguyễn Xí, Phường 26, Bình Thạnh.

- Diện Tích: 6 x 31m, Nở Hậu: 10m