Bán nhà biệt thự, dự án tại Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh diện tích 200 đến 300 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Độc quyền  căn biệt thự vinhome tân cảng 300m2  đã có sổ, gia chủ bàn giao full nội thất ý
7
280 tỷ 300 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Vinhomes Central Park, P.22, Q.Bình Thạnh, HCM

Căn villa vip nằm khu compound riêng biệt ven sông công viên 14ha - bán nhanh trong tháng 1/2026.

* Biệt thự đơn lập cạnh sông công viên.
- Kết cấu: 1 hầm, 1 trệt, 2 lầu, 1 áp mái.
- Diện tích đất: 300m² (15 x 20).
- Hiện trạng: Đã trang bị đầy đủ nội thất cao cấp.
- Giá bán: Giá 300 tỷ - Giảm còn 280 tỷ (Cập Nhật thông tin T1/2026).
- Bàn giao full nội thất đến từ Italia mới 99%.

* Cám ơn Quý ...
Bán nhanh  biệt thự vinhome tân cảng 275m2 đất  650m2 sử dụng  full nội thất ý 100%  đã có sổ
10
278.99 tỷ 275 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Vinhomes Central Park, P.22, Q.Bình Thạnh, HCM

Cần bán nhanh Căn Biệt thự tại Vinhome Central Park (Vinhome Tân Cảng).
- Thông tin biệt thự:
+ Diện tích đất: 275m².
+ Diện tích sử dụng: 650m².
+ Kết cầu: 1 hầm, 2 lầu, sân thượng áp mái.
Giá: 278,99 tỷ.
Thiết kế thông minh: Tầng hầm làm công năng giải trí.
4 phòng ngủ, phòng spa.

* Đã có sổ.
Bàn giao full nội thất ý nhập khẩu 100% - còn mới 99%.

Quý A/Chi, Cô/Chú quan tâm vui lòng liên hệ em ...
Bán biệt thự 300m2 view công viên bình lợi giá chỉ 33 tỷ thương lượng
9
33 tỷ 300 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 6

Đường Bình Lợi, P.13, Q.Bình Thạnh, HCM

Gia đình đi Mỹ định cư cần bán Biệt thự view công viên vip đường Bình Lợi, P13, Q. Bình Thạnh.
- Diện tích: 20 x 15m, DTCN: 300m². Diện tích sử dụng gần 400m².
- Kết cấu: Trệt 2 lầu.
- Hẻm nhựa rộng 12m, có vỉa hè, đối diện là công viên nội khu, xanh sạch và thoáng..
- Gần mặt tiền, gần sông Sài Gòn mát mẻ, khu cư dân cao cấp, bảo vệ 24/7.
- Giá bán gấp chỉ: 33 tỷ Còn thương lượng cho khách thiện ...
Bán biệt thự bình thạnh, nhà 2 tầng sân vườn, diện tích siêu khan hiếm 234m2, giá bán 32 tỷ tl
3
32 tỷ 234 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 4

Đường Nơ Trang Long, P.12, Q.Bình Thạnh, HCM

Chính chủ định cư nước ngoài cần bán căn Biệt thự sân vườn ngay mặt tiền đường Nơ Trang Long, quận Bình Thạnh, TP. HCM.
Vị trí tuyệt đẹp, Nhà trong khu phố sang trọng, lịch sự, an ninh, yên tĩnh, gần các tiện ích công cộng.
Vào trung tâm Sài Gòn hay ra sân bay quốc tế Tân Sơn Nhất chỉ mất 10 phút di chuyển.
Rất thích hợp để ở hoặc xây làm CHDV cho thuê (khu vực được xây cao tầng).
+ Bệnh viện Gia ...
Bán biệt thự 235/đặng thuỳ trâm  p13, bình thạnh (10x20,75), 4t, cạnh công viên + sông chỉ 29,9 tỷ
5
29.9 tỷ 207 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Đường Đặng Thùy Trâm, P.13, Q.Bình Thạnh, HCM

Bán biệt thự dãy 235 đường rộng 16m Đặng Thuỳ Trâm Phường 13 Bình Thạnh, nằm giữa Rạch Xuyên Tâm - Vàm Thuật - công viên rộng nhất khu vực BÌNH LỢI TRUNG.

- Diện tích: 10x20,75m công nhận 207,5m².
- Hiện trạng: Trệt 2 lầu áp mái - nhà trống có chỗ lắp thang máy 600kg.
- Thiết kế tân cổ điển hiện đại - sân vườn rộng rãi đỗ được 2 xe 7 chỗ.
- Sổ sách hoàn công đầy đủ - không vay Bank - sẵn công ...
Bán gấp căn biệt thự 300m2 view sông  đường đặng thùy trâm, p13, bình thạnh
17
36 tỷ 300 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

P.13, Q.Bình Thạnh, HCM

Chủ gửi bán gấp căn Biệt thự view sông Vàm Thuật - đường Đặng Thùy Trâm, Phường Bình Lợi Trung. HCM.
* DTCN: 10x 21m full thổ cư 210m². Dt tích sử dụng 10x30m (với 100m² ngoài sổ làm sân vườn).
- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu áp mái. 5 phòng ngủ, 5W, thiết kế cao cấp, sang trọng.
- Vị trí đắc địa, hành lang sông đang dần hoàn thiện, biệt thự trở thành 2 mặt tiền trước sau, xứng tầm đẳng cấp chủ sở ...
Siêu phẩm! biệt thự 210m2 đặng thùy trâm  ngang khủng 10m  đẳng cấp thượng lưu  29 tỷ tl
7
29 tỷ 210 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Đường Đặng Thùy Trâm, P.13, Q.Bình Thạnh, HCM

SIÊU PHẨM! BIỆT THỰ 210M2 ĐẶNG THÙY TRÂM - NGANG KHỦNG 10M - ĐẲNG CẤP THƯỢNG LƯU - 29 TỶ TL

Sở hữu không gian sống lý tưởng tại khu dân cư đồng bộ, an ninh bậc nhất Bình Thạnh. Biệt thự mới đẹp, diện tích bề ngang cực hiếm!

- Thông số vàng - Thiết kế bề thế:
+ Diện tích: 10m x 21m (Công nhận đủ 210m²). Bề ngang hơn 10m tạo nên sự uy nghi, sang trọng vượt trội.
+ Kết cấu: 4 tầng (Trệt, 2 lầu, ...
Biệt thự vip 210m2, từ 26 về 22.6 tỷ, hoàn công đầy đủ, dt 15x17m 3 tầng
3
22.6 tỷ 210 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
11 8

Đường Lê Trực, P.7, Q.Bình Thạnh, HCM

- Bán biệt thự đẹp - đường Lê Trực, Phường 7, Quận Bình Thạnh
- Hẻm VIP Lê Trực, P7 Bình Thạnh.
- Diện tích: 15m x 17.37m CN: 210.4m² Biệt thự nở hậu đẹp.
- Kết cấu: 3 tầng (đã hoàn công đầy đủ).
- Hướng nhà Tây Nam - Đông Bắc.
- Hẻm rộng xe hơi vào tận nhà.
- Gồm 11 phòng lớn, 8 toilet.
- Thiết kế sang trọng, không gian mở, thoáng mát.
- Giá: 26 tỷ về 22.6 tỷ.
Giảm 1 tỷ biệt thự  bình thạnh
210m2  12x18  3 lầu đúc 12p ngủ chỉ 23,6 tỷ tl
6
23.6 tỷ 210 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đường Lê Quang Định, P.7, Q.Bình Thạnh, HCM

Giảm 1 Tỷ BIỆT THỰ - BÌNH THẠNH
210M2 - 12x18 - 3 LẦU ĐÚC 12P Ngủ
Chỉ 23,6 Tỷ tl Mạnh
- LÊ QUANG ĐỊNH - OTO VÀO NHÀ - GẦN MẶT TIỀN AN NINH - DÂN TRÍ CAO
Vị trí cực đẹp
: Khu vực dân trí cao, yên tĩnh
Gần chợ, trường học, bệnh viện, trung tâm thương mại
Kết nối nhanh Phan Đăng Lưu
Hoàng Hoa Thám Đinh Tiên Hoàng
Hậu xem nhà thực tế
Bán biệt thự siêu đẹp 23/78 đặng thuỳ trâm, bình thạnh (10x20,75m), 4 tầng, cạnh công viên và sông
4
29.8 tỷ 207 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Đường Đặng Thùy Trâm, P.13, Q.Bình Thạnh, HCM

Bán nhà biệt thự siêu đẹp và đẳng cấp khu 235 đường rộng 16m Đặng Thuỳ Trâm Phường 13 Bình Thạnh, nằm giữa Rạch Xuyên Tâm - Vàm Thuật - công viên rộng nhất khu vực Bình Lợi Trung.

- Diện tích: 10x20,75m công nhận 207.5m².
- Hiện trạng: Trệt 2 lầu áp mái - có ô lắp thang máy.
- Vị trí gần sông Sài Gòn mát mẻ và cạnh công viên ...
Độc quyền hàng chuyển nhượng  biệt thự vinhomes central park  cập nhật đúng vị trí đúng giá
5
Thỏa thuận 300 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Central Park, P.22, Q.Bình Thạnh, HCM

Cập nhật hàng chuyển nhượng mới khu biệt thự Vinhomes Central Park - Tân Cảng Bình Thạnh.
- Cập nhật chính xác đầy đủ các thông tin mua bán.
- Hàng có chọn lọc từ chủ nhà (Không đăng tin mua bán ảo).
- Diện tích 300m².
- Biệt thự đơn lập, song lập vị trí đa dạng.
- Giá tốt nhất hiện tại.
Liên hệ - để cập nhật giá vị trí từng căn.

Lưu ý: Thông tin đăng chuẩn xác k làm mất thời gian của quý ...
Bán biệt thự sân vườn lê quang định bình thạnh  276m2  ngang 9.2m  8pn  giá ra lộc 31.5 tỷ
9
31.5 tỷ 276 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
8 5

P.11, Q.Bình Thạnh, HCM

Biệt thự sân vườn đẳng cấp Lê Quang Định diện tích khủng ngang 9.2m hiếm có.

Cơ hội sở hữu căn biệt thự sân vườn bề thế tại vị trí trung tâm Phường 11, Quận Bình Thạnh. Không gian sống xanh mát, yên tĩnh, lý tưởng để nghỉ dưỡng hoặc làm văn phòng công ty, CHDV cao cấp.

Diện tích: 276m² Ngang 9.2m x Dài 30m Nở hậu tài lộc).

Diện tích sử dụng: 433m².

Kết cấu: 1 Trệt, 2 Lầu, Sân thượng. Bao gồm: ...
Chính chủ cần bán gấp biệt thự đơn lập vinhomes tân cảng dt 17,19*16 m. dtsd 638,5 m2. giá tốt
10
280 tỷ 275 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Vinhomes Central Park, P.22, Q.Bình Thạnh, HCM

Định cư nên tôi cần chuyển nhượng căn Biệt Thự Đơn Lập Vinhomes Tân Cảng với thông tin sau:

Thông tin cơ bản.
+ Diện tích đất: 17,19*16 m = 275 m².
+ Diện tích sử dụng: 638,5 m²:
- DT tầng hầm: 152 m².
- DT tầng trệt: 128,1 m².
- DT lầu 1: 121,5 m².
- DT lầu 2: 120,4 m².
- DT tầng áp mái: 116,5 m².
+ Nhà đã hoàn thiện nội thất cơ bản gồm: 4 phòng ngủ và 4 nhà vệ sinh, (nhà có thang máy).
+ Giá ...
Khuôn lớn khan hiếm nguyễn gia trí, bình thạnh (10x23m) xd hầm 7 tầng  dòng tiền~ 270tr. giá 37 tỷ
3
37 tỷ 230 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
46 46

Đường Nguyễn Gia Trí, P.25, Q.Bình Thạnh, HCM

Chính chủ cần bán gấp khuôn lớn Nguyễn Giá Trí (D2) Phường 25, Q. Bình Thạnh.

+ Diện tích: 10x23m.
+ Xây dựng Hầm 7 tầng.
+ Tài sản cực kỳ lý tưởng để khai thác căn hộ cho thuê, dòng tiền cực kỳ tốt.
+ Vị trí siêu đẹp, ngay khu D tập trung rất nhiều sinh viên...
+ Giá: 37 tỷ.
Liên hệ: gặp Khải để xem nhà gặp chủ!
Biệt thự lô góc 12m khu biệt lập xô viết nghệ tĩnh tài sản dành cho người chọn lọc
9
35 tỷ 208 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, P.25, Q.Bình Thạnh, HCM

DBT1411
BIỆT THỰ LÔ GÓC 12M KHU BIỆT LẬP XÔ VIẾT NGHỆ TĨNH TÀI SẢN DÀNH CHO NGƯỜI CHỌN LỌC
- 208m² đất trung tâm Bình Thạnh.
Ngang 12 mét . Lô góc 2 mặt thoáng.
Khu riêng 8 căn cổng kín tuyệt đối yên tĩnh.
- Không có căn thứ hai để so sánh.
Không phải sản phẩm dành cho số đông.
Vị trí này không mua lại được lần thứ hai.
- Phù hợp Biệt thự chuẩn sống riêng tư hoặc giữ tài sản dài hạn.
- ...
Bán nhà biệt thự 300m2 tại 82/18 bis, bình quới, giá tốt 27,5 tỷ vnd
3
27.5 tỷ 300 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
3 3

Đường Bình Quới, P.27, Q.Bình Thạnh, HCM

Bán nhà biệt thự 300m² tại 82/18 Bis, Bình Quới, giá tốt 27,5 tỷ VND.
82/18 Bis, Đường Bình Quới, Phường 27, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh (Phường Bình Quới, Hồ Chí Minh.
Nhanh tay sở hữu biệt thự 300m² tại 82/18 Bis, Đường Bình Quới, Phường Bình Quới, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh) với thiết kế sang trọng và tiện nghi.

+ 3PN, 3WC, 1 tầng, hướng Đông Bắc.
+ Mặt tiền rộng ...
Bán biệt thự vinhomes central park, 200 tỷ, 275m2, 4pn, 5wc, 3 tầng, hướng đông nam
9
200 tỷ 275 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Vinhomes Central Park, P.22, Q.Bình Thạnh, HCM

Biệt thự cao cấp tại Vinhomes Central Park, Đường Điện Biên Phủ, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh.

+ Diện tích: 275m².
+ Số phòng ngủ: 4PN.
+ Số toilet: 5WC.
+ Số tầng: 3 tầng.
+ Hướng cửa chính: Đông Nam.
+ Hướng ban công: Đông Nam.
+ Chiều ngang mặt tiền: 14m.
+ Chiều rộng ngõ trước: 12m.
+ Pháp lý đầy đủ.
căn Villa full nội thất đầy đủ nhà đẹp
Giá bán tốt nhất thị trường 200 tỷ

Biệt thự ...
Biệt thự căn góc 249m2 khu vip điện biên phủ sân vườn đẳng cấp dòng tiền 70tr/tháng
7
65 tỷ 249 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đường Điện Biên Phủ, P.15, Q.Bình Thạnh, HCM

DBT1382
BIỆT THỰ CĂN GÓC 249M2 KHU VIP ĐIỆN BIÊN PHỦ SÂN VƯỜN ĐẲNG CẤP DÒNG TIỀN 70TR/THÁNG
- Siêu phẩm biệt thự sân vườn hiếm có ngay trung tâm Bình Thạnh, khu Điện Biên Phủ vị trí đẹp, khu dân trí cao, tập trung nhiều biệt thự và tòa nhà cao cấp. Phù hợp vừa ở đẳng cấp vừa khai thác dòng tiền ổn định.
Vị trí: Hẻm xe hơi rộng, cách mặt tiền Điện Biên Phủ chỉ 50 mét ngay bên hông Đại Học ...
Bán biệt thự view sông bình quới, p. 27, q. bình thạnh  10x30m  7 tầng  giá 42 tỷ
7
42 tỷ 265 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đường Bình Quới, P.27, Q.Bình Thạnh, HCM

Vị trí view sông Sài Gòn thoáng mát, hẻm xe hơi đậu thoải mái, nhà mới đẹp lý tưởng để an cư, làm văn phòng hoặc cho thuê dòng tiền cao ổn định.
- Địa chỉ: Bình Quới, P. 27, Quận Bình Thạnh.
- Diện tích: 9 x 30m (công nhận 265m²).
- Kết cấu: Hầm, lửng, 5 tầng, mái che thang.
- Diện tích sàn 1.359m².
- Dòng tiền: 220 triệu/tháng.
- Giá bán: 42 tỷ thương lượng mạnh.
Giá chỉ 128trieu/m rất hiếm có  siêu phẩm góc 2mt biệt thự bình lợi. dt 18mx16m.sổ công nhận 281m
3
36 tỷ 281 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
15 15

Đường Bình Lợi, P.13, Q.Bình Thạnh, HCM

RẤT HIẾM CÓ - GIÁ CỰC TỐT Siêu phẩm Góc 2MT Biệt Thự khu vực Bình Lợi , Bình Thạnh .
- DT. : 281m² . Ngang 18m x16m
- Biệt thự ven sông + khu vực tập trung nhiều Biệt Thự
Giá : 36 tỷ ( 128 triệu/m² )
LH gặp Nhanh trực tiếp chủ nhà
Từ 0 tới 20 của 30

Xem quy hoạch tại Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

Mua bán nhà biệt thự, dự án liền kề tại Quận Bình Thạnh giá tốt tháng 5/2026

 

Theo xu hướng phát triển của xã hội hiện đại thì những khu đô thị sinh thái, ven sông, khu dân cư có hạ tầng động bộ, an ninh, có sẳn tiện ích nội khu... đang trở thành lựa chọn an cư hàng đầu của nhiều khách hàng thượng lưu. Nhà dự án tại Quận Bình Thạnh có thể gồm nhà biệt thự liền kề, biệt thự đơn lập, song lập, biệt thự phố hay nhà phố liền kề rất được các nhà đầu tư quan tâm săn đón vì các nguyên nhân sau:

 

  • Hạ tầng đồng bộ: Nhà phố biệt thự, nhà liền kề trong dự án được hưởng lợi từ hạ tầng cảnh quan đường phố được bố trí hài hòa với các tiện ích chung cho cư dân, hệ thống điện nước ổn định. Các dự án thường được bố trí khuôn viên cây xanh, tiểu cảnh, công viên... mang đến cuộc sống hài hòa cùng thiên nhiên cho cư dân trong dự án.
  • Tiện ích nội khu: Cư dân trong khu biệt thự, dự án Quận Bình Thạnh có sẳn các tiện ích đẳng cấp hiện đại như: bể bơi, khu sân tập thể thao, trường học, bệnh viện, siêu thị, khu vui chơi cho trẻ, khu vực BBQ... là một trong nhưng ưu thế thế nỗi bật mà nhưng căn nhà ngoài dự án khó có được.
  • Hệ thống an ninh đảm bảo: Cùng đội ngũ nhân viên an ninh chuyên nghiệp trực 24/7. Đội bảo vệ thường xuyên tuần tra cùng với những trang thiết bị hiện đại, hệ thống camera... giúp đảm bảo an toàn cho cư dân trong khu nhà biệt thự phố, dự án.
  • Cộng đồng cư dân văn minh: Đây cũng là điểm nỗi bật ở trong khu, các chủ nhà, chủ sở hữu biệt thự, nhà liền kề dự án Quận Bình Thạnh sẻ được sống trong môi trường có cộng đồng cư dân văn minh, đẳng cấp qua đó giúp xây dựng thêm được nhiều mối quan hệ và tạo cảm giác an tâm hơn so với khu vực bên ngoài.