Mua bán nhà đất tại Quận Ngô Quyền, Hải Phòng

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chỉ 2 tỷ 959 khách hàng có thể sở hữu ngay căn 2 ngủ  2wc  diện tích 66.8m2 view hồ thoáng mát
7
2.96 tỷ 66 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Chung cư Lakeside Garden, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Chung cư Lakeside Garden.
Vị trí trục Lê Hồng Phong sầm uất.
Giá chỉ 2.959 tỷ.
Lakeside Garden - số lượng giới hạn, tiềm năng vô hạn.
DT thông thủy 66.8m².
Quỹ căn giới hạn.
Chỉ 545 căn hộ được phát triển trên 2 tòa tháp, Lakeside Garden hình thành một cộng đồng cư dân tinh hoa chọn lọc giữa trung tâm thành phố Hải Phòng. Các căn hộ sở hữu tầm nhìn hồ độc bản và cây xanh hiếm có, nơi thiên nhiên ...
Chính chủ bán nhà 7 tầng thang máy khu vincom lê thánh tông!
8
17 tỷ 80 m²
ShopHouse

Vincom Shophouse Lê Thánh Tông, P.Máy Tơ, Q.Ngô Quyền, HP

Chính chủ bán nhà 7 tầng thang máy khu Vincom Lê Thánh Tông.

- Diện tích: 80m² ngang 5,5m.
- Kết cấu: Nhà 7 tầng, thang máy nhập khẩu, hoàn thiện cao cấp full nội thất.
- Công năng VIP: Phòng khách sang trọng, 4 phòng ngủ khép kín, phòng hát, phòng rượu, khu giải trí riêng.
- Vị trí: Trung tâm Vincom Lê Thánh Tông, khu dân cư cao cấp, phù hợp ở kết hợp kinh doanh/văn phòng.
- Hướng: Tây Tứ ...
Bán căn hộ 2 phòng ngủ 69m2 ban công đông nam thoáng mát  shp plaza 12 lạch tray
6
2.6 tỷ 69 m²
Nhà Chung Cư

SHP Plaza, P. Cầu Đất, Q.Ngô Quyền, HP

BÁN CĂN HỘ SHP PLAZA 12 LẠCH TRAY

Diện tích: 69m
2PN 2WC, thiết kế hiện đại
Vị trí trung tâm, thuận tiện mọi tiện ích

Sổ đỏ chính chủ sang tên nhanh
Phù hợp ở hoặc đầu tư cho thuê

Kim Yên Nhà đất Văn Minh
Chính chủ cần tiền 59.7m2 đất lô 20b lê hồng phong  ngang 4.7m giá đầu tư
3
7.52 tỷ 59 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Bán lô 59,7m² TDC 20B Lê Hồng Phong. Sau tiệc cưới Lạc Hồng & Big C Go.
- Diện tích: 59,7m² ngang 4,7m khe sau 2m.
- Hướng: Đông Nam
- Vị trí đẹp, trục đường thông 13,5m, full tiện ích Big C Go, Parkson, Diamond Crown, khách sạn. Phù hợp để ở và mở văn phòng cty.
- Pháp lý bìa đỏ, xây được 6,5 tầng.

Giá: 126 triệu /m² (thương lượng).
LH Lương Phúc BĐS
Cần tiền bán gấp lô góc 248m2 lô 26 lê hồng phong sau mdm  ngang 14.6m  đường 15m
4
32.24 tỷ 248 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- Lô góc 248m² Lô 26 Lê Hồng Phong.
- Ngang 14.6m dài 17m.
- Vị trí tuyến 3 Lê Hồng Phong ngay sau MDM.
- Đường rộng 15m cả vỉa hè.
- Hướng Đông Nam và Tây Nam.
- Giá: 130 triệu/m² ~ 32.24 tỷ.
LH Lương Phúc BĐS
Duy nhất 01 lô đất phân lô 3c lê hồng phong
3
14.28 tỷ 119 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Duy nhất 01 lô đất lô 3C Lê Hồng Phong.

- Diện tích: 119m² ngang 7m.
- Hướng: Tây Tứ Trạch (Tây Nam).
- Giá: 120tr/m² thoả thuận.
- Phân lô biệt thự, lòng đường 9m, vỉa hè 3m.
- Khe kỹ thuật 2m.

Liên hệ xem đất e Thịnh.
Bán căn hộ 2 ngủ 69m2 shp lạch tray rẻ nhất toà nhà 2,45 tỷ
8
2.45 tỷ 69 m²
Nhà Chung Cư
2 2

SHP Plaza, P. Cầu Đất, Q.Ngô Quyền, HP

Bán căn hộ SHP Lạch Tray view hồ An Biên thoáng mát.
69m², 2 ngủ, 2 vệ sinh full nội thất, dọn về ở ngay hoặc cho thuê 9 - 11 triệu/tháng.
Hướng Đông Nam mát mẻ view hồ đẹp, yên tĩnh.
Giá chỉ 2,45 tỷ rẻ nhất tòa.
Trung tâm thành phố đi lại thuận tiện, an ninh 24/7, dân trí cao.
Liên hệ: Kim Yên - Nhà đất Văn Minh.
.
100m2 đất mặt đường lê quang đạo tđc đồng ninh  ngang 5m
4
12.5 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Lê Quang Đạo, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất mặt đường Lê Quang Đạo
- Diện tích: 100m² ngang 5m dài 20m
- Trục đường 30m kết nối giữa Lê Lợi và Nguyễn Bỉnh Khiêm
- Gần hồ An Biên
- Thích hợp xây nhà vừa ở vừa kinh doanh, VP công ty, các mô hình kinh doanh dịch vụ
- Giá: 129 triệu/m² ~ 12.9 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Ngô Quyền, Hải An
Chuyển nhượng căn hộ shp lạch tray view trung tâm cực đẹp
7
Thỏa thuận 60 m²
Nhà Chung Cư

SHP Plaza, P. Cầu Đất, Q.Ngô Quyền, HP

Chuyển nhượng căn hộ SHP Lạch Tray View trung tâm cực đẹp

Diện tích: 60m
Thiết kế: 2 phòng ngủ 1 WC phòng khách + bếp thoáng
Nội thất: Full cao cấp, xách vali vào ở ngay

Tòa SHP Lạch Tray:
An ninh 24/7, dân trí cao
Vị trí trung tâm, gần trường học, bệnh viện, TTTM
Phù hợp ở hoặc đầu tư cho thuê dòng tiền ổn định

Giá bán: Tốt nhất khu vực (có thỏa thuận)

Liên hệ: Kim Yên Nhà ...
Căn góc đẹp shp lạch tray view hồ & sân vận động
3
3.1 tỷ 73 m²
Nhà Chung Cư

SHP Plaza, P. Cầu Đất, Q.Ngô Quyền, HP

CĂN GÓC ĐẸP SHP LẠCH TRAY VIEW HỒ & SÂN VẬN ĐỘNG

Căn hộ góc đẹp, vị trí tầng thoáng, sở hữu view hồ và sân vận động Lạch Tray cực kỳ rộng và yên tĩnh.

Diện tích: 73m
Công năng: 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh
Hướng Đông Nam mát mẻ quanh năm
Full nội thất cao cấp, chỉ việc xách vali về ở ngay hoặc cho thuê dòng tiền ổn định

Nằm ngay trung tâm Hải Phòng, giao thông thuận tiện, an ninh 24/7, dân ...
Bán căn hộ 2 phòng ngủ 69m2 view nhà hát lớn  shp plaza 12 lạch tray
7
2.58 tỷ 69 m²
Nhà Chung Cư
2 2

SHP Plaza, P. Cầu Đất, Q.Ngô Quyền, HP

Bán căn hộ SHP Plaza 12 Lạch Tray.

Diện tích: 69m².
2PN 2WC, thiết kế hiện đại.
Vị trí trung tâm, thuận tiện mọi tiện ích.

Sổ đỏ chính chủ sang tên nhanh.
Phù hợp ở hoặc đầu tư cho thuê.

Kim Yên nhà đất Văn Minh.
.
Bán toà nhà xây thô 12 tầng mặt đường lê hồng phong hải phòng
4
170 tỷ 425 m²
Nhà Mặt Tiền
20 15

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Tòa Nhà 12 Tầng Mặt Đường Lê Hồng Phong, Trung Tâm Quận Ngô Quyền, Hải Phòng.

- Diện tích: 425m, mặt tiền 17m Đã xây thô 12 tầng và 1 tầng hầm, phù hợp làm văn phòng, khách sạn, trung tâm thương mại.

- Vị trí vàng: Đối diện Lạc Hồng, cạnh Cục Hải Quan Trục đường huyết mạch, kinh doanh sầm uất.

- Hướng: Tây Nam Pháp lý rõ ràng, sổ đỏ chính chủ, sang tên nhanh gọn

-giá : 170 tỷ
Lh: Văn Cường ...
119m2 đất lô 3b lê hồng phong gần khánh hội  ngang 7m  đường 15m
5
11.66 tỷ 119 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất Lô 3B Lê Hồng Phong gần Khánh Hội
- Diện tích: 119m² ngang 7m dài 17m
- Đường rộng 15m cả vỉa hè
- Khe kỹ thuật 2m
- Hướng Tây Bắc
- Giá: 98 triệu/m² ~ 11.66 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền
61.6m2 đất mặt đường đông khê gần an đà  điểm đẹp kinh doanh tốt
4
7.08 tỷ 61 m²
Đất Riêng

Đường Đông Khê, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất mặt đường Đông Khê.
- Vị trí gần ngã 3 Đông Khê - An Đà.
- Điểm đẹp kinh doanh tốt.

- Lô thường: 61.6m² giá 115 triệu/m² ~ 7.08 tỷ.

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
Bán đất biệt thự đường rộng 30m đường lê hồng phong quận ngô quyền giá rẻ nhất thế giới
4
13.13 tỷ 105 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Đất biệt thự mặt đường rộng 30m thuộc lô 26 Lê Hồng Phong mà giá có 125 triệu/m
Hàng siêu rẻ siêu độc.mặt đường rộng 30m.ngay sát UBND quận Ngô Quyền Cũ.phía sau MDM
Kinh doanh buôn bán mọi thứ trên đời
Ô tô đỗ 5 chục chiếc
Giá : 125 triệu/m (gia lộc)
Sổ đỏ chính chủ
Hướng : Tây Nam
Diện tích : 105m (7x15)
Lh: Văn Cường (phone,zalo)
40m2 đất lô 20b lê hồng phong sau lạc hồng
5
5.04 tỷ 40 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- 40m² đất Lô 20B Lê Hồng Phong.
- Vị trí ngay sau Lạc Hồng, siêu thị Go.
- Đường rộng 13.5m cả vỉa hè.
- Khe kỹ thuật 2m.
- Giá: 126 triệu/m² ~ 5.04 tỷ

Lô góc ngang 7,5m siêu đẹp đường lê hồng phong gần mdm giá 16 tỷ
3
16.1 tỷ 111 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Bán lô góc siêu đẹp tại lô 26BC đường Lê Hồng Phong quận Ngô Quyền
Vị trí nằm ở sau MDM,gần UBND quận Ngô Quyền cũ
Sổ đỏ chính chủ
Hướng : Đông Nam Tây Nam
Diện tích : 111m (ngang 7,4m)
Giá : 145 triệu/m
Lh: Văn Cường (phone,zalo)
Bán căn góc quỹ thưởng b15.02  lakeside garden  dt 96m2 view hồ độc bản hp thoáng 2 mặt
8
Thỏa thuận 96 m²
Nhà Chung Cư
3

Chung cư Lakeside Garden, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Cần bán căn góc quỹ thưởng tầng trung B15 - 02.
- Lakeside Garden - DT 96m² view hồ độc bản HP.
Căn góc 2 mặt tiền - quỹ ngoại giao.
Giá CĐT hơn 4 tỷ.
- Chiết khấu tới 4,5% - có early birth 1% - vốn từ 30%.
LH: .

Căn hộ thiết kế hiện đại, diện tích linh hoạt.

Với đầy đủ tiện ích: Bể bơi, phòng tập gym, yoga, khu vui chơi trẻ em, không gian sinh hoạt trong nhà và ngoài trời cho cư dân.
Quy ...
Căn hiếm b1x10 tầng trung căn góc 2n2w 76.8m2 view hồ 24ha, pháo hoa duy nhất tại lakeside garden
7
4 tỷ 76 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Chung cư Lakeside Garden, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Căn góc VIP - 2N2W cạnh hồ 24Ha duy nhất tại Hải Phòng.
- Toà B - tầng trung 1x - mã 10.
- DT: 76,8m² (TT) - 2N2w bàn giao sịn sò.
- DTSD: 69m².
- Giá CDT cực tốt 4 tỷ (hơn 50tr/m²).
Sổ đỏ lâu dài - T6/2026 bàn giao.
- Ban công View hồ trực diện + view trung tâm ngắm pháo hoa.
LH: .

Trả trước 1,3 tỷ có căn hộ TTTP tầm view triệu đô mà giá chỉ từ 42 - 45tr/m² kế cạnh hồ phương lưu lá phổi xanh ...
Mua bán shophouse, nhà phố thương mại tại tổng kho 3 lạc viên hải phòng, 6 tầng 1 tum
5
15.6 tỷ 78 m²
ShopHouse

Nhà ở xã hội Harbor Residence, P.Máy Chai, Q.Ngô Quyền, HP

Harbor Residence - Bảng giá quỹ căn Shophouse mới nhất tháng 10/2025 - Đường Lê Thánh Tông và Lê Lai - Trung tâm quận Hồng Bàng - TP Hải Phòng.
Chỉ 200tr/m² tại mặt phố trung tâm TP.
Diện tích: 78m², xây hoàn thiện 6 tầng, 1 tum.
Mặt trước đường Lê Thánh Tông 40m.
Mặt sau đối diện 6 toà nhà ở xã hội, chung cư đã xây.
Thuận tiện vận hành kinh doanh hoặc cho thuê.
Nhận bàn giao ngay - Sổ đỏ vĩnh ...
Từ 240 tới 260 của 291

Xem quy hoạch tại Q. Ngô Quyền, Hải Phòng

Dự án trong khu vực
Xem thêm