Mua bán nhà đất tại Quận Ngô Quyền, Hải Phòng

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán 90m đất mặt đường nguyễn bỉnh khiêm, đối diện tđc cây đa. giá 116 triệu/m
3
10.44 tỷ 90 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

Bán đất mặt đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, đối diện TĐC Cây Đa.

- Diện tích: 90m² + 45m lưu không trước cửa.
- Vỉa hè: 7 - 8m, mặt đường.
- Giá: 116 triệu/m² (có thoả thuận).
- Bìa đỏ chính chủ, không vướng quy hoạch treo.
- Có nhà 5 tầng, có thể cho thuê lấy dòng tiền.
- Giá tương đối êm so với mặt Bạch Thái Bưởi - TĐC Cây Đa.

Liên hệ: - Hoàng Hiếu.
Căn hộ 2pn giá chỉ 799 triệu tại hoàng huy lạch tray hải phòng căn hộ 2 phòng ngủ 2
9
799 triệu 52 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Phố Lạch Tray, P.Lạch Tray, Q.Ngô Quyền, HP

CĂN HỘ 2PN GIÁ CHỈ 799 TRIỆU

Tại Hoàng Huy Lạch Tray Hải Phòng

Căn hộ 2 phòng ngủ 2 vệ sinh
Diện tích: 52m
Nội thất siêu đẹp thay mới toàn bộ bằng đồ xịn xò

Nhà vệ sinh nâng cấp hiện đại
Bếp làm lại gọn gàng, sạch sẽ
Phòng khách sang trọng, thoáng sáng
Ban công rộng, đón gió tự nhiên

Tất cả đồ trong căn hộ đã được đầu tư mới hoàn toàn, chỉ việc xách vali vào ở.

Căn 2PN 2WC tại ...
Bán nhà mặt đường lô góc 2 mặt tiền phố lạch tray, hải phòng, giá tốt
3
70 tỷ 186 m²
Nhà Mặt Tiền

P.Lạch Tray, Q.Ngô Quyền, HP

Bán toà nhà mặt đường Lạch Tray
- 186m ngang 11,5m thực tế hơn 200m
- lô góc 2 mặt tiền thông thoáng
- thiết kế 8 tầng
- tầng hầm và tầng 1 sroom
- bên trên thiết kế hotel - Appterment
- giá bán 70 tỷ

Liên hệ:
Bán lô đất 138m2 rộng 8.4m số 337 đà nẵng, ngô quyền, hải phòng. giá 47 triệu/m2
5
6.49 tỷ 138 m²
Đất Riêng

Phố Đà Nẵng, P.Cầu Tre, Q.Ngô Quyền, HP

Bán lô đất đẹp ngõ 337 Đà Nẵng, Ngô Quyền, Hải Phòng.
Thông tin lô đất:
- Diện tích: 138m², ngang: 8,4m mặt tiền rộng, cực kỳ thoáng.
- Đường trước đất: 5m, ô tô vào thoải mái.
- Vị trí: Cách mặt đường Đà Nẵng chỉ vài bước chân, giao thông siêu thuận tiện.
- Tặng thiết kế xây dựng + giấy phép xây dựng biệt thự 5 tầng.
Ưu điểm nổi bật:
Nằm trong khu dân cư đông đúc, văn minh, an ninh tốt.
Mặt tiền ...
Bán 330m2 đất mặt ngõ 337 đà nẵng  ngô quyền  hải phòng. giá 47 triệu/m2
5
15.51 tỷ 330 m²
Đất Riêng

Phố Đà Nẵng, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

Bán lô đất hiếm trung tâm Ngô Quyền - Hải Phòng.
Vị trí đắc địa: Sau nhà mặt đường 337 Đà Nẵng, thuộc quận Ngô Quyền khu vực sầm uất bậc nhất Hải Phòng.
Đường vào rộng 5m, ô tô tránh nhau dễ dàng.
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 330m² (ngang cực rộng 17m) thế đất đẹp, vuông vắn.
- Hướng: Tây Bắc.
- Có thể bán linh hoạt:
- Lô nhỏ: 138m² (ngang 8,4m) - 6,48 tỷ.
- Lô to: 192m² (ngang 8,4m) - 8,x ...
Bán nhà 5 tầng mặt đường nguyễn bỉnh khiêm ngô quyền hải phòng. giá 10.5 tỷ
7
10.5 tỷ 135 m²
Nhà Mặt Tiền
4 4

Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

Bán nhà mặt đường Nguyễn Bỉnh Khiêm Ngô Quyền Hải Phòng.

- Diện tích CN 90m², xây 5 tầng chắc chắn.
- Hướng Nam mát mẻ, mặt tiền 4.5m.
- Có 45m² lưu không phía trước, vỉa hè rộng 7.5m cực thuận lợi kinh doanh, buôn bán mọi ngành nghề.
- Gần Đại học Y Hải Phòng, khu dân cư đông, tuyến đường tấp nập ngày đêm.
- Không lỗi phong thủy, không vướng quy hoạch, pháp lý đầy đủ mua là ở hoặc khai thác cho ...
Bán nhà 67m² xây 4 tầng khu phân lô 313 đà nẵng  ngô quyền  hải phòng. 7,89 tỷ
6
7.89 tỷ 67 m²
Nhà Riêng
4 3

Phố Đà Nẵng, P.Cầu Tre, Q.Ngô Quyền, HP

Bán nhà 67m² 4 tầng khu phân lô 313 Đà Nẵng - Ngô Quyền - Hải Phòng. 7,89 tỷ có thoả thuận.

Chủ nhà chuyển đổi về Vũ Yên ở không có nhu cầu sử dụng nên muốn bán ngôi nhà tâm huyết cho tân gia hữu duyên. Nhà nằm trong khu phân lô 313 Đà Nẵng, dân cư đông đúc dân trí cao, xung quanh có nhiều vô tiện ích sống, gần nhiều trường học các cấp 1 - 2 - 3, chợ, siêu thị. Này ngay sát lõi trung tâm thành ...
Bán lô mặt đường lê quang đạo , 100m2 ngang 5m  đất đấu giá vuông vắn
4
13.2 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Lê Quang Đạo, P. Gia Viên, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán lô đất mặt đường Lê Quang Đạo ( Đông Khê 2 ) View công viên , View Hồ
- Diện tích : 100m² - Ngang 5.0m / 1 lô
- Giá : 132tr/m²

Hàng hiếm có khó tìm mặt đường Hải Phòng

Liên hệ : - Bùi Thiệu
Cần bán căn nhà trong mặt ngõ 36 đường an đà  ngô quyền hải phòng.
8
1.5 tỷ 16 m²
Nhà Riêng

Đường An Đà, P. Gia Viên, Q.Ngô Quyền, HP

- Tổng DTMB gần 16m² , 4 tầng , nhà xây ở, độc lập. Ô tô taxi đỗ tận cửa . Nhà hướng Đông Nam , nhà có thể kinh doanh nhỏ lẻ được như tóc , nail , hoặc kd cửa hàng nhỏ .
- gần chợ An Đà , gần trường học , ngõ thông thiên ,
- P khách, bếp , 3 ngủ, 2 WC , p thờ , sân phơi
-Giá : 1 tỷ 500 triệu có thỏa thuận (MTG). bán giấy tờ , phường cũ , mới vi bằng , đất thổ cư
- LH SĐT : hoặc
Bán lô góc 117,8m2 đất đấu giá 2.1ha, lê quang đạo, p. gia viên, hải phòng
4
10.5 tỷ 117 m²
Đất Riêng

P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

BÁN LÔ GÓC ĐẤT ĐẤU GIÁ 2.1HA, LÊ QUANG ĐẠO, P. GIA VIÊN

Tuyến 2 Lê Quang Đạo lô góc ngã tư thông sang đường Đông Khê
117,8m (11,9m x 13,6m) mặt tiền siêu rộng
Hướng: Tây Bắc Đông Bắc
Lô góc 2 mặt tiền ở + kinh doanh cực đẹp

Giá: 10,5 tỷ (thương lượng)

LH:
Mặt đường lạch tray  góc2 thoáng 96m2  mt 4.88m  vị trí trung tâm, ko 1 lỗi nhỏ  giá 25.5tỷ
3
25 tỷ 95 m²
Nhà Mặt Tiền

Phố Lạch Tray, P.Lạch Tray, Q.Ngô Quyền, HP

Mặt đường Lạch Tray , lô góc 2 thoáng,
- dt: 96m² - ngang 4.88m
vị trí đắc địa, trung tâm,
- phù hợp vừa ở, vừa có thể kinh doanh mọi mặt hàng
- Bìa vuông vắn, ko lỗi nhỏ
- Đang cho thuê, sẵn dòng tiền 30tr/tháng
Giá : 25.5tỷ
Quá hợp lý cho con gà đẻ trứng vàng
Vốn 900 triệu  quỹ căn 2n2w  dt 69m2 2,69tỷ lakeside garden view hồ phương lưu 24ha duy nhất hp
12
2.69 tỷ 69 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Chung cư Lakeside Garden, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Vốn 900 triệu - quỹ căn 2N2W - DT 69m² - 2,69tỷ Lakeside Garden - view hồ Phương Lưu 24ha duy nhất HP.

- Căn hộ thiết kế hiện đại, diện tích linh hoạt.
1 Căn 2PN: 70m², 80m².
2 Căn 3PN (dual key): 96m², 120m².
3 Căn penthouse: 150m².

- Với đầy đủ tiện ích: Bể bơi, phòng tập gym, yoga, khu vui chơi trẻ em, không gian sinh hoạt trong nhà và ngoài trời cho cư dân.

Đặc biệt:
- Pháp lý rõ ràng: Sổ ...
Bán mặt đường lạch tray 95m2, mt 4.6m, vị trí đẹp, vỉa hè rộng, không lỗi lầm.  0389 451 ***
3
25.5 tỷ 95 m²
Nhà Mặt Tiền
3 3

Phố Lạch Tray, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

Cần bán nhà mặt đường Lạch Tray, phường Gia Viên, Hải Phòng
Nhà nằm tại vị trí đẹp, sầm uất, có ưu điểm vỉa hè rộng, mặt tiền lớn, thoáng nổi bật,
Diện tích 95m², mặt tiền 4.6m, nhà vuống vắn
Giá bán: 25.5 tỷ (giá bán đến công chứng)
Chi tiết liên hệ: MR Tuyên
119m2 đất lô 26 lê hồng phong  ngang 7m  tây bắc
4
14.88 tỷ 119 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất lô 26 Lê Hồng Phong.
- Diện tích: 119m² ngang 7m dài 17m.
- Đường rộng 15m cả vỉa hè.
- Hướng Tây Bắc.
- Giá: 125 triệu/m² ~ 14.5 tỷ thỏa thuận.

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
40.8m2 đất tđc 47 lê lai  ngang 4.8m  đông tứ trạch
4
4.7 tỷ 40 m²
Đất Riêng

Đường Lê Lai, P.Máy Chai, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất TĐC 47 Lê Lai
- Diện tích: 40.8m² ngang 4.8m dài 8.5m
- Đường rộng 8.3m cả vỉa hè
- Khe kỹ thuật 2m
- Hướng Bắc
- Giá: 115 triệu/m² ~ 4.7 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền
Bán nhà đường văn cao, 100m2, mặt tiền 4.5m, giá đầu tư 18 tỷ, cần bán gấp
3
18 tỷ 100 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Văn Cao, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

Bán nhà mặt đường Văn Cao, Hải Phòng, cần tiền xử lý công việc nên bán gấp
Diện tích: 100m², mặt tiền 4.5m
Pháp lý: Sổ đỏ
Vị trí rất đẹp, trung tâm khu vực Văn Cao, kinh doanh buôn bán gì cũng tốt, cho thuê cũng sẽ được dòng tiền cao
Khu vực Văn Cao đông đúc dân cư, tập chung nhiều người nước ngoài: Hàn Quốc, Trung Quốc, Nhật Bản, khả năng và nhu cầu chi tiêu rất lớn.
Vừa tiềm năng sinh lời lãi ...
Chuyển nhượng căn parkson  td plaza lê hồng phong
6
4.4 tỷ 155 m²
Nhà Chung Cư
3

TD Plaza Hải Phòng, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Chuyển nhượng căn Parkson - TD Plaza Lê Hồng Phong.

Diện tích: 155m².
Hướng: Đông Nam.
Mặt sàn siêu rộng 3 phòng ngủ như penthouse mà giá chỉ bằng căn 2 ngủ dự án khác.
Giá: 4, x tỷ.

Liên hệ: .
Biệt thự 3 tầng lô 3d lê hồng phong  200m2 ngang 10m  đường 22m
9
21.95 tỷ 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
3 3

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất tặng biệt thự cũ Lô 3D Lê Hồng Phong.
- Diện tích: 200m² ngang 10m dài 20m.
- Trục đường rộng 22m cả vỉa hè.
- Trên đất có biệt thự còn sử dụng tốt.
- Hướng Tây Nam.
- Giá: 21.95 tỷ.

Bán nhà mặt đường văn cao, 90m2, mt 4.5m, 4 tầng, vị trí đẹp, giá 19tỷ
3
19 tỷ 90 m²
Nhà Mặt Tiền
4 4

Đường Văn Cao, P.Đổng Quốc Bình, Q.Ngô Quyền, HP

Thông số:
Diện tích 90m².
Mặt tiền: 4.5m.
Sổ đỏ chính chủ.
Hướng: Đông Bắc.
Nhà 4 tầng, cầu thang gần cuối nhà, vị trí đẹp, kinh doanh buôn bán tốt, không lỗi lầm.
Giá: 19 tỷ (giá bán đến công chứng).
Liên hệ: Đức Tuyên .
407m2 lô 26 lê hồng phong  ngang 14m  tây nam
3
34.6 tỷ 407 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- Đất biệt thự lô 26 Lê Hồng Phong.
- Diện tích: 407m² ngang 14m dài 29m.
- Hướng Tây Nam.
- Đường rộng 15m cả vỉa hè.
- Giá: 90 triệu/m² ~ 36.6 tỷ thoả thuận.

Từ 200 tới 220 của 286

Xem quy hoạch tại Q. Ngô Quyền, Hải Phòng

Dự án trong khu vực
Xem thêm