Mua bán nhà đất tại Quận Ngô Quyền, Hải Phòng

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Lô góc 44,4m2 hàng hiếm khu 47 lê lai 2 mặt tiền kinh doanh
5
5.99 tỷ 44 m²
Đất Mặt Tiền

P.Máy Chai, Q.Ngô Quyền, HP

LÔ GÓC 44,4M2 HÀNG HIẾM KHU 47 LÊ LAI 2 MẶT TIỀN KINH DOANH

Nằm trục chính chợ 47 Lê Lai thông ra 92 Lê Thánh Tông. Khu trung tâm, dân cư đông đúc
Kinh doanh / cho thuê cực tốt
Xây 5 tầng khai thác dòng tiền
- Dtich: 44,4m² ngang 5,75 x 8,5m
- Hướng: Nam + Tây

Giá: 135 tr/m = 6 tỷ (thương lượng)
____________________________
Tùng Anh Land:
TĐC 226 Lê Lai, 47 Lê Lai, Kho 3, Vạn Mỹ
Hott! lô siêu vip 177m2 mt 11m đường 9m 47 lê lai  nq lõi trung tâm xung quanh toàn công viên
7
Thỏa thuận 177 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Lai, P.Máy Tơ, Q.Ngô Quyền, HP

Hai lô đất siêu Vip TĐC 47 Lê Lai đối diện trường học THCS Lạc Viên.
* Giá: 9,1 tỷ (thoả thuận). Hạ còn 8,7 tỷ một lô
* Diện tích mỗi lô: 88,9m2ngang5,5m vuông vắn.
* Tổg hai lô 177m² - MT11m.
* Vỉa hè rộng 3m, đường 6m.
Vị trí: LK2
* Hướng: Tây Bắc.
* Pháp lý: SĐCC.
* Lh: .
Bán 222m mặt đường lê quang đạo gần ngã 4 an đà.trước mặt đại học y xây khách sạn nhà hàng
3
41.29 tỷ 222 m²
Đất Riêng

Đường Lê Quang Đạo, P. Gia Viên, Q.Ngô Quyền, HP

656. - Bán cặp đất đông khê ( mặt đường Lê Quang Đạo) 222m² vị trí VÍP Sắp thông Văn Cao Vị trí ngay ngã tư Phố Tây Sầm Uất.gần ngã tư An Đà
- Mặt tiền 10m đường trước 3m vỉa hè hơn 4m hai bên_ phía sau lưu ko 3m giáp sân trường Đại Học Y siêu thoáng
- Xây khách sạn toà nhà, đầu tư cho ngân hàng vị trí này tuyệt vời_ hiện hữu đã có 1 toà nhà cho thuê siêu thị căn hộ 7 tầng vô tư, nhà cao tầng xây ...
Bán mảnh đất lô góc mặt đường lê hồng phong hải phòng 0936 911 ***
3
117 tỷ 780 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Gia Viên, Q.Ngô Quyền, HP

Bán đất lô góc mặt đường Lê Hồng Phong Hải Phòng
- Diện tích 780m2
- Mặt tiền 20m
- Giá bán: 150 triệu /m2
- Quý khách có nhu cầu xin liên hệ:
Công ty Bất Động Sản Diễm Châu Land 207 Hàng Kênh - Lê Chân - Hải Phòng.
Điện thoại:
Nhà mặt phố lê thánh tông, ngô quyền 78m2 sổ đỏ lâu dài giá 17 tỷ gồm nhà 7 tầng giáp 10 tòa noxh
10
17 tỷ 78 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Lê Thánh Tông, P.Máy Chai, Q.Ngô Quyền, HP

Dãy shophouse - Nhà mặt phố đường Lê Thánh Tông, Ngô Quyền, Hải Phòng:
- Diện tích: 78m² mặt tiền 6m, vỉa hè 5m
- Sổ đỏ lâu dài
- Chuẩn bị bàn giao
- Bàn giao: hoàn thiện mặt ngoài và không gian mở bên trong
- Chiều cao 7 tầng, duy nhất tại Hải Phòng
- Giáp 10 tòa chung cư NOXH hơn 4500 căn hộ và hơn 12.000 cư dân.
- Kinh doanh không giới hạn:
+ Mầm non
+ Siêu thị
+ Khách sạn
+ Nhà hàng
+ ...
85tn bán nhà tại phương lưu  vạn mỹ . xung quanh nhiều tiện ích , thuận tiện giao thông
9
3.6 tỷ 45 m²
Nhà Riêng
4 3

Đường Phương Lưu, P.Vạn Mỹ, Q.Ngô Quyền, HP

BÁN NHÀ 4 TẦNG NGÕ 282 ĐÀ NẴNG - MẶT NGÕ PHƯƠNG LƯU VẠN MỸ- Q. NGÔ QUYỀN
Vị trí : Nhà mặt ngõ Phương Lưu Vạn Mỹ Ô tô nhỏ đỗ cửa , gần Chợ Hải Tẹo , Trường Cấp 1,2 Quang Trung ...Phố Đà Nẵng .
- Diện tích : 45,7m² x 4 Tầng ( Chiều rộng 4,4m , Dài 10,4m ) vuông đẹp
- Công năng: Phòng khách, bếp, 4 phòng ngủ, 3 vệ sinh, phòng thở, sân phơi.
- Hướng: Đông nam
Pháp lý : Sổ đỏ chính chủ + GPXD cấp ...
Nóng hơn mùa hè  chung cư đẹp giá rẻ
4
1.3 tỷ 54 m²
Nhà Chung Cư
2 1

P. Gia Viên, Q.Ngô Quyền, HP

Chính chủ cần bán chung cư đẹp giá rẻ tại lô 27 Lê Hồng Phong, khu vực rộng rãi, an ninh, yên tĩnh, cảnh quan tốt, giao thông, hạ tầng rất thuận lợi. Nhà căn góc, tầng 5, dt 54m² (đã cải tạo thêm phần ban công), 3 mặt có cửa thoáng mát mẻ, một mặt cầu thang bộ (sử dụng đc cho 1 số vc...), hướng đông nam. Nhà đã thiết kế lại đẹp, đầu tư đồ tốt và tối ưu công năng/thẩm mỹ (điều hòa âm trần từng ...
Hiếm nhà bán ngõ 254 văn cao, ô tô vào cửa an ninh tốt.
6
3.2 tỷ 40 m²
Nhà Riêng
4 3

Đường Văn Cao, P. Gia Viên, Q.Ngô Quyền, HP

Chính chủ bán nhà 3,5 tầng ở Văn Cao
- diện tích 40m
- Hướng Tây Nam
- Thiết kế đầy đủ công năng với 4 phòng ngủ 3 vệ sinh phòng khách , phòng thờ , sân phơi đầy đủ
Giá 3 tỷ 200
Ngõ trước nhà rộng, đi lại thuận tiện, oto vào cửa, an ninh tốt
gần siêu thị, trường học LHP - DHH HH, bệnh viện Đại học Y 2 phút
Liên hệ để xem nhà: (Chính chủ)
Bán đất mặt đường hoàng thế thiện tuyến 2 lê hồng phong
7
Thỏa thuận 105 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

Bán đất mặt đường Hoàng Thế Thiện tuyến 2 Lê Hồng Phong
- Diện tích: 105m² ngang 7m dài 15m
- Khe thoáng kỹ thuật sau đất 2m
- Đường 15m vỉa hè 3m
- Hướng: Đông Nam mát mẻ
- Vị trí đẹp không lỗi lầm, ngay đầu đường, thông số và vị trí phù hợp để xây toà văn phòng công ty, khách sạn, nhà hàng,...
- Tài chính: 15,x tỷ đồng cam kết giá tốt chi tiết xin liên hệ

Đoàn Đức Thành
Tư vấn Thẩm định ...
Bán nhà mặt đường lạch tray, vỉa hè 6m, bìa đỏ chính chủ 0911 115 ***
3
Thỏa thuận 79 m²
Nhà Mặt Tiền

Phố Lạch Tray, Q.Ngô Quyền, HP

Nhà nằm trên đường Lạch Tray - con đường thương mại, chiến lược, huyết mạch của Hải Phòng.
Liên hệ: .

Mặt Lạch Tray:
2 - Mặt Lạch Tray, diện tích bìa 79m², thực tế sử dụng 132m², mặt tiền 5.1m nở hậu 5.3m, vỉa hè 6m, nhà 2 tầng cũ đang cho thuê 17tr/th.
Giá bán y như giá thuê: LH .
Bìa chính chủ 2 quyền.

- Liên hệ: Anh Kiên .
Địa chỉ: Lô 16 Lê Hồng Phong.
Đất đấu giá mặt đường lê quang đạo diện tích siêu đẹp. thích hợp kinh doanh buôn bán, cho thuê
3
12.8 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Lê Quang Đạo, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

Bán đất mặt đường Lê Quang Đạo.
Lô thường:
- Diện tích: 100m² - Ngang 5m - Dài 20m.

- Trục đường 30m kết nối giữa Lê Lợi và Nguyễn Bỉnh Khiê.

- Gần hồ An Biên.

- Thích hợp xây nhà vừa ở vừa kinh doanh, VP công ty, các mô hình kinh doanh dịch vụ.

LH: Mr. Vững .
Chuyển nhượng gấp căn hộ 1,5 ngủ diamond crow chỉ với 3 tỷ
5
3 tỷ 56 m²
Nhà Chung Cư
2 1

Diamond Crown Hải Phòng, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

- Căn hộ thiết kế 2 phòng ngủ với 1 giường ngủ 2 tầng cho bé
- Phù hợp gia đình nhỏ ở
- Đầu tư cho thuê, sẵn dòng tiền thuê 10 triệu/tháng
- Full nội thất
- Đã có bìa
- Giá 3 tỷ (Giá 100%, không bao phí)
Bán đất mặt đường lê quang đạo  vị trí đẹp không lỗi nhỏ
3
13.3 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Lê Quang Đạo, P. Gia Viên, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất Mặt Đường Đông Khê 2 (Lê Quang Đạo)
- Diện tích: 100m ( 5 x 20 )
- Hướng Tây Nam
- Đường rộng 30m vị trí thông thương kinh doanh sầm uất bậc nhất thành phố Cảng
- Vị trí đẹp không lỗi gố ga, bốt điện
- Lô đất phù hợp làm trụ sở, Văn phòng Công ty, cho thuê mặt bằng
- Giá: 133tr/m²

Liên hệ:
63m2 đất mặt đường bạch thái bưởi  vỉa hè 11m  tây bắc
3
10.21 tỷ 63 m²
Đất Riêng

Đường Bạch Thái Bưởi, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất mặt đường Bạch Thái Bưởi - TĐC Cây Đa.
- Diện tích: 63m² ngang 4.5m dài 14m.
- Hướng Tây Bắc.
- Vỉa hè rộng 11m.
- Tuyến đường kết nối giữa Lê Hồng Phong, Văn Cao và Lạch Tray.
- View trực diện dải cây xanh.
- Thích hợp xây nhà vừa ở vừa kinh doanh.
- Giá: 162 triệu/m² ~ 10.2 tỷ.

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
Hàng thở ôxy đất biệt thự đường lê hồng phong gần coopmart giá có 95 triệu
4
11.97 tỷ 126 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

655. BÁN NHANH LÔ BIỆT THỰ 126m LÔ 2D đường Lê Hồng Phong giá rẻ nhất 95 triệu/m
Hiện tại nó là lô biệt thự giá rẻ nhất khu vực Lê Hồng Phong thuộc quận Ngô Quyền rồi ạ.mời các bác mua nhanh
Diện tích : 126m (7x18)
Sổ đỏ chính chủ
Hướng : Đông Bắc
Giá : 95 triệu/m
Lh: Văn Cường (phone,zalo)
Nhà ngõ An Đà - Gia Viên - Hải Phòng $3.68 tỷ
7
3.68 tỷ 46 m²
Nhà Riêng
4 3

Đường An Đà, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

Nhà ngõ An Đà - Gia Viên - Hải Phòng
💎 Chỉ 3 tỷ 680 triệu
sở hữu ngay căn nhà cực đẹp ô tô đỗ cổng
📐 DT ~46m² x 4 tầng ( ngang hơn 4m )
➡️ Ngang 4.5m
➡️ Công năng: 4 ngủ • 3VS • khách • bếp • thờ • sân phơi rộng
- Sổ đỏ chính chủ , hướng đông tứ trạch
🚗 Ngõ ô tô chạy thông – đỗ cửa
💰 Giá quá yêu cho một căn nhà mới đẹp
☎️Liên hệ : 0357.293.0280357.293.xxx
Bán nhà 5 tầng độc lập, móng khoan nhồi giáp tđc lê lai ngô quyền hải phòng ôtô vào nhà, giá 4.8 tỷ
19
4.8 tỷ 44 m²
Nhà Riêng
5 4

Đường Lê Thánh Tông, P.Máy Chai, Q.Ngô Quyền, HP

Bán nhà 5 tầng xây độc lập, móng khoan nhồi giáp TĐC Lê Lai Ngô Quyền Hải Phòng, ô tô vào nhà, giá 4.8 tỷ.

- Diện tích: 44,1m² ngang 4.2m (Diện tích xây dựng: 220.5m²).
- Kết cấu: 5 phòng ngủ, 4 wc, phòng khách, bếp, Phòng thờ, sân phơi, gara ô tô. Nhà móng cọc khoan nhồi, khung cột bê tông cốt thép độc lập chắc chắn.
- Hướng: Tây Nam.
- Vị trí: Thuận tiện di chuyển qua các tuyến đường: Ngô ...
Bán đất mặt đường 30m lô 27 lê hồng phong ngô quyền hải phòng, vị trí đẹp, giá 7.68 tỷ
6
7.68 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Bán đất mặt đường 30m lô 27 Lê Hồng Phong Ngô Quyền Hải Phòng, vị trí đẹp, giá 7.68 tỷ.

- Diện tích: 60 m² (4x15). Hạ tầng điện nước đầy đủ, vỉa hè 5m. Được cấp phép xây 7 tầng phù hợp để ở, kinh doanh, văn phòng, nhà nghỉ, khách sạn, vị trí kinh doanh buôn bán tốt.
- Đường vào trước đất 30m, oto xe máy ra vào thuận tiện.
- Hướng: Đông Bắc.
- Vị trí: Thuận tiện di chuyển ra các tuyến đường: Lê ...
Bán nhà tđc lê lai đẹp về ở lun
11
3.95 tỷ 43 m²
Nhà Riêng
4 3

Đường Lê Lai, P.Máy Chai, Q.Ngô Quyền, HP

Nóng - Nhanh còn - Chậm hết
Siêu phẩm mặt ngõ xây mới tinh _ Xây độc lập_ Khung chịu lực_ mặt ngõ thẳng ngay gẫn TĐC 226 lê lai_ view nhìn thẳng dãy shop house Kho 3 Lạc Viên- Tiện ích đầy đủ xung quanh trường chợ khu vui chơi giải trí, Vũ Yên- Cầu Nguyễn Trãi bán kính 500m
Diện tích: 42,8m x 4 tầng
Gpxd cấp chính _ HSTK
Hướng: Tây TT
Công năng: 4 ngủ, 3 vs, sân phơi phòng thờ. View đẹp
...
Bán đất 510m2 mặt đường lê hồng phong, thành phố hải phòng   ms châu 0936 911 ***
3
102 tỷ 510 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Bán thửa đất lô 11B mặt đường Lê Hồng Phong.
- Diện tích 510m²
- Mặt tiền 17 m.
- Đất ở đô thị lâu dài
- Xây dựng tối đa 15 tầng.
- Giá bán: 200 triệu /m² ra lộc.
Bất động sản Diễm Châu Land 207 Hàng Kênh - Lê Chân - Hải Phòng.
- websize: https://diemchauland.com/
- Liên hệ Ms Châu
Từ 140 tới 160 của 291

Xem quy hoạch tại Q. Ngô Quyền, Hải Phòng

Dự án trong khu vực
Xem thêm