Mua bán nhà đất tại Quận Ngô Quyền, Hải Phòng

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ bán nhà riêng phương lưu | dt 131,9m² | mt 12m | hướng đông nam | khu dân cư ổn định
6
5.41 tỷ 131 m²
Nhà Riêng
2 1

Đường Phương Lưu, P.Vạn Mỹ, Q.Ngô Quyền, HP

Chính chủ bán nhà riêng 131,9m² Phương Lưu, mặt tiền 12m, hướng Đông Nam.

Địa chỉ: Số 5/145 Phương Lưu, phường Vạn Mỹ, quận Ngô Quyền, Hải Phòng.

Thông tin chi tiết:
- Diện tích: 131,9m².
- Mặt tiền: 12m.
- Hướng: Đông - Nam.
- Kết cấu nhà: 1 tầng, gồm 2 phòng ngủ, 1 WC.
- Đường trước nhà: 2,5m.
- Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ.
- Giá bán: 41 triệu/m².

- Vị trí: Nhà cách chợ Phương Lưu 20m. Cách ...
Cực phẩm mặt đường chu văn an đang tạo ra dòng tiền lớn
5
21.8 tỷ 124 m²
Nhà Mặt Tiền
6 5

Đường Chu Văn An, P. Gia Viên, Q.Ngô Quyền, HP

SIÊU PHẨM MẶT ĐƯỜNG CHU VĂN AN HẢI PHÒNG
- Nhà 5 tầng xây cực kỳ kiên cố thiết kế thông sàn, tối ưu công năng
- Phù hợp kinh doanh mọi loại hình: showroom, văn phòng, spa, café
- Diện tích: 124m xây 5 tầng
- Pháp lý: Bìa đỏ chính chủ
- Chủ nhà cam kết thuê lại 2 tầng với giá 40 triệu/tháng
- Dòng tiền ổn định phù hợp đầu tư giữ tiền, sinh lời ngay
- Vị trí mặt đường trung tâm kinh doanh sầm ...
Cắt lỗ khẩn cấp 1,5 tỷ duplex diamond crown 134m2 chỉ còn 7,5 tỷ
9
7.5 tỷ 134 m²
Nhà Chung Cư
3 3

Diamond Crown Hải Phòng, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

SOS- MÓN HỜI LỚN CHO NHÀ ĐẦU TƯ
CẮT LỖ 1.5 TỶ - SỞ HỮU DUPLEX DIAMOND CROWN HẢI PHÒNG.
- Chuyển nhượng gấp căn Duplex thông tầng tại biểu tượng kiến trúc Diamond Crown.
- Diện tích: 134m² (Thiết kế thông tầng cực thoáng).
- Giá cực sốc: 7,5 tỷ (Bao trọn 100% thuế phí sang tên).
- Giá gốc: 9 tỷ (Rẻ hơn giá hợp đồng 1.5 tỷ).
- Tình trạng: Đã hoàn thiện nội thất đầy đủ
Cho thuê đạt 30tr/ tháng.

LH ...
Bán biệt thự 200m2 trung tâm lê hồng phong. 4 tầng sân cổng cực đẹp
4
21.5 tỷ 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Bán biệt thự 200m² trung tâm Lê Hồng Phong. 4 tầng sân cổng cực đẹp.

- Diện tích: 200m² mặt tiền 10m khe kỹ thuật 2m.
- Công năng: 4 ngủ 5 vệ sinh khép kín, phòng khách, bếpphòng thờ, kho, sân phơi, gara xe.
- Vị trí: Gần ngã 6 vườn hoa Nguyễn Trãi, Đường nội bộ 22m.
- Hướng: Tây tứ trạch.

Giá: 21,5 tỷ (thương lượng).

Tùng Anh Land: .
KĐT Lê Hồng Phong.
Bán lô 60m2 lô 20c sau big go, lạc hồng, lê hồng phong
6
7.2 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Bán lô 60m² lô 20C sau Big Go, Lạc Hồng, Lê Hồng Phong.
- Diện tích: 60m² (ngang 4m x 15m) khe sau 2m.
- Hướng: Đông Bắc.
- Đường 15m quy hoạch thông sang lô 22.
- Khu trung tâm có nhiều tiện ích, hàng quán, giao thông thuận tiện.

Giá: 120 triệu/m² (thoả thuận)
=======================
Tùng Anh Land: .
- Số 26 Trần Hoàn, Hải An.
- TĐC 226 Lê Lai, Ngô Quyền.
Bán đất tđc 226 lê lai đối diện dự án an maison
5
4.42 tỷ 48 m²
Đất Riêng

P.Máy Chai, Q.Ngô Quyền, HP

Bán đất TĐC 226 Lê Lai đối diện dự án An Maison.
- Diện tích: 48m² (4m x 12m).
- Hướng: Bắc view shophouse, tòa 41 tầng.
- Vị trí: Tuyến 2, đường rộng 13m.
- Quy hoạch: Xây dựng tối đa 7 tầng.
Khu vực sầm uất, giao thông thuận tiện, phù hợp ở kết hợp kinh doanh.
Tiềm năng tăng giá mạnh khi dự án biệt thự & shophouse đối diện đang triển khai.

Giá: 96 triệu/m² (thương lượng).

Tùng Anh Land: .
TĐC ...
Bán lô đất 70m² mặt đường lê thánh tông, tđc kho 3 lạc viên, ngô quyền, hp
6
12.53 tỷ 70 m²
Đất Riêng

Đường Lê Thánh Tông, P.Máy Chai, Q.Ngô Quyền, HP

Bán lô đất 70m² mặt đường Lê Thánh Tông, TĐC kho 3 Lạc Viên, Ngô Quyền, HP.

- Diện tích: 70m², MT 5m x 14m, Hướng: Bắc.
- Bìa hồng chính chủ.
- Vị trí ngay cạnh Vin Vũ Yên, xây được 7 tầng phù hợp để ở hoặc thương mại cho thuê.

Giá: 179 triệu/m² (có bớt) 12.530.

Tùng Anh Land: .
- TĐC 226 Lê Lai, Ngô Quyền.
- TĐC 47 Lê Lai, Kho 3, Ngô Quyền.
Lô đất 60m² rất hiếm khu tđc đỗ chính, đông khê, lê hồng phong, hải phòng
5
8.1 tỷ 60 m²
Đất Riêng

P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Lô đất 60m² rất hiếm khu TĐC Đỗ Chính Đông Khê, Lê Hồng Phong, Hải Phòng.
- Diện tích: 60m² (6m x 10m) thoáng sau đất.
- Gần hồ thoáng mát, xung quanh full tiện ích.
- Vị trí trung tâm, tứ phía giáp khu biệt thự triệu đô, thuận tiện kết nối thương mại dịch vụ.
- Hướng: Tây tứ trạch.
- Pháp lý đầy đủ, giao dịch nhanh.

Giá: 135 tr/m² (thỏa thuận) 8.1 tỷ.

Tùng Anh Land: .
KĐT Lê Hồng Phong.
Bán lô góc 67,5m2 xẻ khe vườn hoa tại tđc cây đa, văn cao  lê hồng phong
3
7.09 tỷ 67 m²
Đất Riêng

Phố Phụng Pháp, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

Bán lô góc xẻ khe vườn hoa tại TĐC Cây Đa, Văn Cao - Lê Hồng Phong
- Diện tích: 67,5m² ngang 4,5m xẻ khe 5m
- Vị trí mặt đường Phụng Pháp nối thông Văn Cao - Lê Hồng Phong

Giá: 105tr/m² (thương lượng)

Tùng Anh Land: .
Siêu phẩm phố cổ mặt tiền 5m  giá chỉ 15 tỷ  2 mặt thoáng  điểm kinh doanh đắc địa
3
14.99 tỷ 50 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Lương Khánh Thiện, P. Gia Viên, Q.Ngô Quyền, HP

Bán siêu phẩm mặt phố Lương Khánh Thiện 50m² mặt tiền 5m - hai mặt thoáng - cạnh ngõ, giá 14.99 tỷ vị trí "vàng" kinh doanh đắc lợi ngay ga Hải Phòng.

"Tâm điểm giao thương thông số vàng hiệu suất kinh doanh đỉnh cao" Lương Khánh Thiện luôn là trục đường kinh doanh sầm uất, gắn liền với nhịp sống năng động và du lịch (Food Tour) bậc nhất của quận Ngô Quyền. Căn nhà tọa lạc tại vị trí trung tâm, ...
Chính chủ bán / cho thuê nhà mặt đường cầu đất trung tâm thành phố hải phòng
4
Thỏa thuận 180 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Cầu Đất, P. Cầu Đất, Q.Ngô Quyền, HP

Chính chủ bán / cho thuê nhà mặt đường Cầu Đất trung tâm Hải Phòng

Vị trí vàng: Mặt đường Cầu Đất tuyến phố sầm uất bậc nhất Hải Phòng, kinh doanh cực kỳ thuận lợi.

Thông tin chi tiết:

Diện tích: 8m (mặt tiền) x 20m (chiều sâu)
Kết cấu: 10 tầng kiên cố, hiện đại
Trang bị: 1 thang máy + thang thoát hiểm phía sau
Công năng:
8 tầng dưới: phù hợp cho thuê văn phòng, spa, trung tâm đào tạo, khách ...
Siêu phẩm mặt tiền 5m lương khánh thiện  lô góc chỉ 17 tỷ  vị trí kinh doanh vô địch
3
17.2 tỷ 68 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Lương Khánh Thiện, P. Cầu Đất, Q.Ngô Quyền, HP

BÁN Siêu phẩm MẶT PHỐ LƯƠNG KHÁNH THIỆN 68m² LÔ GÓC VỊ TRÍ VÀNG NGAY GA HẢI PHÒNG, giá 17.2 tỷ CƠ HỘI ĐẦU TƯ "HIẾM CÓ KHÓ TÌM".

"TỌA ĐỘ KIM CƯƠNG KINH DOANH ĐẮC LỢI TÍNH THANH KHOẢN TUYỆT ĐỐI" Lương Khánh Thiện luôn nằm trong Top những tuyến phố kinh doanh sôi động nhất lõi nội đô Hải Phòng. Với lợi thế sát cạnh Ga Hải Phòng tâm điểm đón khách du lịch và giao thương của thành phố lô góc ...
Bán nhanh lô tđc cây đa 13 gốc hải phòng 40m2, giá hơn 4 tỷ.  0936 589 ***
4
4.6 tỷ 40 m²
Đất Riêng

Đường Bạch Thái Bưởi, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

Bán nhanh lô TĐC Cây Đa 13 gốc Hải Phòng 40m², giá hơn 4 tỷ. LH .

- DT 40m² ngang 4m dài 10m.
- Hướng Tây Tứ Trạch.
- Hiện tại dòng 40m² tại đây rất hiếm hàng do phần lớn đã được cư dân về hoàn thiện ở, là 1 trong những lô còn sót lại bán ra.

Giá: 115tr/m² có thoả thuận.
Sổ đỏ chính chủ.

LH e Phúc.
Bán gấp căn diamond crown hải phòng,full nội thất giá 3,5 tỷ, 56 m2, 2pn + 1wc
3
3.5 tỷ 56 m²
Nhà Chung Cư
2 1

Diamond Crown Hải Phòng, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

Căn hộ chung cư tại Diamond Crown Hải Phòng, Đường Lê Hồng Phong, Phường Gia Viên, Hải Phòng mang đến không gian sống lý tưởng với thiết kế hiện đại và tiện nghi đầy đủ. Căn hộ 56m² được bố trí hợp lý với 2PN + 1WC, tạo sự thoải mái cho các gia đình. Giá bán 3,5 tỷ VND là một lựa chọn hấp dẫn cho những ai tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng.

- Điểm đặc sắc:
+ Phòng ngủ: 2PN + 1WC + bếp
+ Nội ...
Bán căn 1,5pn doji giá chỉ 2,x tỷ đã có sẵn hợp đồng thuê 10tr/m
9
Thỏa thuận 52 m²
Nhà Chung Cư
1 1

Diamond Crown Hải Phòng, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

Loại hình: 1,5PN
Full nội thất: Chủ nhà đã set up một phòng ngủ chính, một giường phụ bên ngoài, có bàn học, phù hợp cả gia đình có con nhỏ
Diện tích: 52m
Tầng 11
Bán gấp 425m2 mt 17mtuyến 2 lê hồng phong, nq,hp  đường 40m được xây 15 tầnggần cát bi plaza
4
52.28 tỷ 425 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- Vị trí: Tuyến 2 đường Lê Hồng Phong, Quận Ngô Quyền (đoạn trung tâm, gần vòng xuyến Coopmart, Media Mart )
- Diện tích: 425m (mặt tiền 17m x sâu 25m).
- Pháp lý: giá bao ra bìa đỏ
- Giá 122 triệu/m²
- Tiện ích: gần Cát bi Plaza, Media Mart)
- Đường nội bộ rộng 4 có vỉa hè, khu biệt thự an ninh, dân trí cao, trung tâm kinh doanh sầm uất
- Tiềm năng: Vị trí cực đẹp, hiếm, thích hợp xây biệt ...
Tháng 6/2026 nhận nhà, chính sách bán hàng mới nhất tại dự án lakeside garden
14
3 tỷ 63 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Chung cư Lakeside Garden, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Chạm mặt hồ sống an nhiên tại Lakeside Garden.

Toạ lạc ngay ven hồ Phương Lưu trái tim quận Ngô Quyền, Lakeside Garden mang đến không gian sống xanh sang chuẩn nghỉ dưỡng giữa trung tâm sầm uất của Hải Phòng.

Vị trí kim cương:
Cách Big C, Vincom, sân bay Cát Bi chỉ 5 phút.
Liền kề các tuyến đường huyết mạch: Lê Hồng Phong, Ngô Gia Tự, Hồ Sen, Cầu Rào.
Kết nối nhanh đến trung tâm thành phố & khu ...
Full giá 15 tỷ/lô sở hữu shophouse 7 tầng tiếp giáp ~4.500 chcc ~20.000 dân nội khu  sổ đỏ lâu dài
10
Full Giá 15 tỷ/lô Sở hữu Shophouse 7 tầng tiếp giáp ~4.500 CHCC ~20.000 dân nội khu Sổ đỏ lâu dài
Tọa lạc tại Ngã tư Lê Lai - Lê Thánh Tông
Nằm giữa trung tâm hành chính mới và KĐT Vũ Yên
500m mặt phố lớn + 500m tiếp giáp 10 tòa chung cư
Diện tích 78m², MT 6m, 2 mặt tiền, cao 7 tầng
Phù hợp kinh doanh mọi loại hình: cho thuê mặt bằng kinh doanh, Showroom, Hometel, khách sạn, Siêu thị, văn ...
Bán gấp căn hộ studio, 33.31m2, giá 782 triệu tại harbor residence, ngô quyền, hải phòng
10
782 triệu 33 m²
Nhà Chung Cư
1 1

Nhà ở xã hội Harbor Residence, P.Máy Chai, Q.Ngô Quyền, HP

Căn hộ chung cư tại Tổng Kho 3 Lạc Viên, Đường Lê Lai, Phường Máy Chai, Ngô Quyền, Hải Phòng, với diện tích 33.31m², 1 phòng ngủ, 1 toilet, hướng ban công Đông Nam, đang chờ chủ nhân mới.