Mua bán nhà đất tại Quận Ngô Quyền, Hải Phòng diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán căn hộ shp plaza 69m²  2 phòng ngủ đẹp, giá tốt trung tâm hải phòng
7
2.45 tỷ 69 m²
Nhà Chung Cư
2 2

SHP Plaza, P. Cầu Đất, Q.Ngô Quyền, HP

Người đăng: Lexico (3 tin đăng)
SHP Plaza Hải Phòng
Diện tích: 69m²
Thiết kế: 02 phòng ngủ 02 nhà vệ sinh
Công năng hợp lý, không gian sống thoáng và hiện đại
Phù hợp để ở hoặc đầu tư cho thuê lâu dài

Giá bán: 2.450 tỷ (có thỏa thuận)

Ưu điểm nổi bật của căn hộ SHP Plaza:
Vị trí trung tâm thành phố Hải Phòng, thuận tiện di chuyển
Gần Vincom, Hồ An Biên, BigC, sân bay Cát Bi cùng nhiều tiện ích lớn
Tòa nhà an ninh ...
Bán căn góc 2 mặt tiền đường văn cao, 90m2, mt 4.5m, có dòng tiền 55tr/tháng.  0389 451 ***
3
Thỏa thuận 90 m²
Nhà Mặt Tiền
4 4

Đường Văn Cao, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

Bán căn góc 2 mặt tiền, mặt đường Văn Cao, Hải Phòng.
Diện tích : 90m², mặt tiền rộng 4.5m
Pháp lý: sổ đỏ chính chủ
Vị trí: Căn góc 2 mặt tiền đường Văn Cao, hiện tại đang cho thuê dòng tiền ổn định và cao 55tr/tháng.
Căn góc hiếm bán thời điểm hiện tại, chủ nhà thiện trí bán.
Chi tiết liên hệ : MR Tuyên chuyên mua bán và cho thuê nhà mặt phố Hải Phòng
Bán cắt lỗ căn hộ 2 ngủ 2 wc full nội thất tại diamond crown view hồ cực hiếm (sổ đỏ chính chủ)
11
3.85 tỷ 72 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Diamond Crown Hải Phòng, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

Bán căn hộ cao cấp Diamond Crown view hồ, full nội thất sang trọng.

Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ tại Diamond Crown biểu tượng sống đẳng cấp giữa lòng thành phố!

Thông tin căn hộ:

Diện tích: 72m² (Bìa đỏ chính chủ).

Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh, phòng khách, bếp.

View hồ cực đẹp, thoáng mát quanh năm.

Tặng full nội thất cao cấp chỉ việc xách vali vào ở.

Hiện đang cho thuê 16 ...
Bán gấp ch 2pn, 1wc tầng 19 view công viên tại diamond crown hải phòng, 56m2, giá chỉ 2,7 tỷ vnd
7
2.7 tỷ 56 m²
Nhà Chung Cư
2 1

Diamond Crown Hải Phòng, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

Căn hộ chung cư Diamond Crown Hải Phòng tọa lạc tại Đường Lê Hồng Phong, Phường Đằng Giang, Ngô Quyền, Hải Phòng, là lựa chọn lý tưởng cho cuộc sống hiện đại.

- Thiết kế 2 phòng ngủ và 1 phòng tắm, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc cặp đôi.
- Nội thất cơ bản, dễ dàng tùy chỉnh theo sở thích cá nhân.
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho người mua.
- Tọa lạc tại vị trí đắc địa, gần bệnh viện đại học Y ...
Bán căn hộ chung cư cao cấp shp plaza tại lạch tray, hải phòng
4
7.5 tỷ 211 m²
Nhà Chung Cư
4 3

SHP Plaza, P. Cầu Đất, Q.Ngô Quyền, HP

Vị trí đẹp: Trung tâm TP Hải Phòng tiện ích tràn ngập, tầng 26, view SVĐ Lạch Tray.
Diện tích trên sổ: 211.5 m² (2 căn đập thông).

Giá giao dịch: 7.5 tỷ. Sổ đỏ chính chủ, giao dịch ngay.

Liên hệ: Mr. Thành (hỗ trợ zalo 24/24).
Bán nhà hai mặt tiền mặt đường tô hiệu, vị trí đẹp, chủ thiện trí, 82m2, mt4,5m  22,3 tỷ
3
22.3 tỷ 82 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Tô Hiệu, P. Lê Lợi, Q.Ngô Quyền, HP

Nhà 4 tầng mặt đường Tô Hiệu - Vị trí đẹp gần ngay dự án cao tầng Hoàng Huy, có sẵn dòng tiền.

DT : 82m² - MT 4,1m - hai mặt thoáng trước sau cực đẹp - Bìa vuông vắn không lỗi.
Vị trí giao thông nhộn nhịp ngày đêm, chủ thiện trí làm việc.
Giá : 22,3 tỷ ( có tt ) - Giá bán đến công chứng.
Liên hệ tư vấn đầu tư tài sản cao cấp :
Luong Hoang Realtor - Liên hệ tư vấn đầu tư :
Phòng kinh doanh diamond crown 1,5pn rẻ nhất thị trường chỉ 2,7 tỷ tầng 23 view thoáng
9
Thỏa thuận 51 m²
Nhà Chung Cư
2 1

Diamond Crown Hải Phòng, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

PKD đang giữ căn 1,5PN giá tốt nhất hiện tại tại Diamond Crown Hải Phòng.

Không chỉ giá mềm,
đây còn là dòng căn cực dễ khai thác nhờ thiết kế tối ưu hơn studio nhưng tài chính vẫn rất dễ tiếp cận.

Vốn thấp
Dễ cho thuê
Dễ bán lại
Phù hợp cả ở & đầu tư

ĐIỂM CHỐT KHÁCH

Giá chỉ: 2,7 tỷ
Tầng 23 cao đẹp thoáng riêng tư
Ban công Đông Bắc mát mẻ
Hướng cửa Tây Nam

Đây là dòng căn:
Nhỏ ...
Bán gấp nhà lô góc vị trí vàng mặt đường văn cao  90m2  mt 4,5m, 30,5 tỷ
4
31 tỷ 90 m²
Nhà Mặt Tiền
3 3

Đường Văn Cao, P.Đổng Quốc Bình, Q.Ngô Quyền, HP

Sản phẩm siêu hiếm. Đang có sẵn dòng tiền 50tr/tháng, lô góc cực phẩm mặt đường Văn Cao.

Nhà 5 tầng, diện tích 90m² - MT 4,5 m - vỉa hè 4m. Hai mặt thoáng, vị trí cách 193 Văn Cao chỉ 100m.

Kinh doanh hoặc đầu tư lâu dài đều thắng.

Giá: 31 tỷ.

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết Hoàng Đức Lương .
Phòng kinh doanh diamond crown 3pn full đồ rẻ nhất thị trường chỉ 7,x tỷ  vào ở ngay
24
7.4 tỷ 116 m²
Nhà Chung Cư
3 3

Diamond Crown Hải Phòng, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

PKD đang giữ căn 3PN full nội thất đẹp thuộc nhóm giá tốt nhất hiện tại tại Diamond Crown Hải Phòng.

Không phải căn hoàn thiện cơ bản thông thường.

Đây là căn:
full đồ sang xịn mịn setup cực có gu mua là ở ngay.

Đặc biệt:
Tầng trung dễ ở
Nội thất đầu tư rất mạnh tay
Giá chỉ 7,x tỷ
Gần như không phải làm thêm gì

ĐIỂM CHỐT KHÁCH

Giá chỉ: 7,x tỷ
Công năng: 3 phòng ngủ
Tầng trung đẹp ...
Lô đất xây cao tầng đẹp nhất tuyến 2 lê hồng phong, vị trí vip ngay tòa doji  510m2  61 tỷ
4
61.5 tỷ 510 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Vạn Mỹ, Q.Ngô Quyền, HP

Siêu phẩm lô đất tuyến 2 Lê Hồng Phong, vị trí siêu đẹp ngay sau dãy mặt đường, vị trí kim cương ngay tòa nhà Doji và Lạc Hồng plaza.
DT: 510m² - MT 17m - Từ mặt đường đi vào 50m - Vị trí phải nói là tập trung mật độ dân cư cao cấp đông đúc bậc nhất tuyến đường Lê Hồng Phong. Cấp phép xây tối đa 7 tầng nổi và 2 hầm. Xây tòa nhà khai thác dòng tiền tổt nhất.
Giá chào: 61,5 tỷ ~ 120tr/m² - Duy nhất ...
Bán căn mặt tiền cực đẹp mặt đường lê lợi  90 m2  mt 8m 25,5tỷ
4
25.5 tỷ 90 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Lê Lợi, P. Cầu Đất, Q.Ngô Quyền, HP

Phố vua Lê Lợi sắp quay trở về hoàng kim. Mở rộng lòng đường đã triển khai được 60% - Căn mặt đường VIP - vị trí cực đẹp trung tâm tuyến.

DT : 90m² - MT 8m - vỉa hè 5m, mặt tiền cực đẹp để kinh doanh, khai thác dòng tiền.
Sẵn dòng tiền thuê : ~ 30tr/ tháng.
Giá chào : 25,5 tỷ ( có tt ) - Giá bán đến công chứng.
Liên hệ tư vấn đầu tư :
Lương Hoàng Realtor - chuyên gia tư vấn nhà ...
Lô góc đẹp nhất mặt đường lê lợi vị trí vàng, 112m2  mt 4,7m  30,5 tỷ
4
30.5 tỷ 112 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Lê Lợi, P. Lê Lợi, Q.Ngô Quyền, HP

Tâm lý NĐT chỉ thích nhìn hiện trạng mà ít nghĩ đến triển vọng tương lai. 1-2 năm nữa vẫn căn này tăng thêm đôi chục giá không biết chủ còn mà mua không ??!
Căn nhà góc siêu đẹp mặt Lê Lợi - vị trí trung tâm tuyến đường. đang mở rộng và cải tạo.
DT : 112m² - MT 4,7m - vỉa hè 6m - nhà có tầng. HĐ cho thuê sẵn
Giá chào : 30,5 tỷ ( có tt ) - thương lượng trực tiếp với chủ nhà. Căn ...
Siêu phẩm toà nhà góc mặt tiền lê lợi, 160m2  mt 8m, vị trí cực đẹp, 45,9 tỷ
4
45.9 tỷ 160 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Lê Lợi, P. Lê Lợi, Q.Ngô Quyền, HP

SIÊU PHẨM CHÀO BÁN - TOÀ NHÀ LÔ GÓC MẶT TIỀN SIÊU ĐẸP MẶT PHỐ LÊ LỢI !
Chính chủ chào bán - Toà nhà 7 tầng - 1 hầm - thông số diện tích siêu đẹp : 160m² - Ngang 8m - vỉa hè 5m - Diện tích xây dựng ~ 900m² - nằm ở vị trí đẹp bậc nhất của tuyến phố. Lừng lững một góc đường.
Một tài sản quá hiếm đẹp bậc nhất tuyến phố trung tâm. Đã thiết kế sẵn đầy đủ công năng - Thang máy, nằm cạnh ngõ ...
Siêu phẩm lô góc, vị trí vàng mặt đường tuyến 2 lê hồng phong, 600m2 xây cao tầng  123 tỷ
5
123 tỷ 600 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Một bất động sản đẳng cấp Lê Hồng Phong, lô góc tuyến 2 Lê Hồng Phong, vị trí vàng. Gần nhiều tòa nhà cao tầng, Doji, Parkson,... Cấp phép chính xây cao tầng, đường 22m - vị trí siêu phẩm xây dựng tòa nhà thương mại cực đẹp.

- DT 600m² - MT 20m (cả 2 mặt tiền) - Đất biệt thự, bìa cá nhân xây dựng 70%.

- Lô góc tiếp giáp đường đôi 60m. Cách mặt đường Lê Hồng Phong chỉ 30m.

- Giá cưc tốt: 123 tỷ ...
Sản phẩm vị trí đẹp nhà mặt đường văn cao hai thoáng, 90m2  4 tầng, 21 tỷ
3
21 tỷ 90 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Văn Cao, P.Đổng Quốc Bình, Q.Ngô Quyền, HP

Nhà mặt phố tại Văn Cao, diện tích 90m². Ngang 4,5m - Vị trí trung tâm đường, không lỗi phong thủy. Vỉa hè rộng khai thác dòng tiền cực tốt. Vị trí hiếm căn bán, hai thoáng trước sau, thoáng sau giáp sunflower

- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.
- Hướng cửa chính: Tây Bắc.
- Nội thất cơ bản, có điều hòa, tủ lạnh, giường.
- Phong thủy tốt, thuận lợi cho gia đình.

Vị trí gần 193 Văn Cao - giá chào : 21 tỷ ...
Siêu phẩm mặt tiền phố văn cao  180m2  ngang 9m  46.5 tỷ
4
46.5 tỷ 180 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Văn Cao, P.Đổng Quốc Bình, Q.Ngô Quyền, HP

Viên ngọc quý trên thị trường phố Tây Văn Cao. Mua là thắng giá trị thương mại lâu dài.
Một cặp chập duy nhất trên thị trường mặt Văn Cao hiện nay.
- Thông số quen thuộc: 180m² - Ngang 9m - Nhà có hai thoáng trước sau, nhà 4 tầng.
Giá chào: 46,5 tỷ ~ giá tốt hơn tương đối siêu phẩm đã bán vài tháng gần đây. Có thoả thuận.
Lương Hoàng tư vấn làm việc chính chủ:
Hotline: .
59.9m2 đất trục chính đường 15m lô 20b lê hồng phong sau lạc hồng
4
8.09 tỷ 59 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất Lô 20B Lê Hồng Phong.
- Diện tích: 59.9m² ngang 4.5m dài 13.3m.
- Nằm trên trục chính của Lô 20B đường rộng 15m cả vỉa hè.
- Hướng Tây Bắc.
- Khe kỹ thuật 2m.
- Giá: 8.07 tỷ.
- Sổ đỏ hình thức sd chung
- Chủ hạ 5 giá. 135 triệu/m². Mức giá rất đẹp so với các lo xung quanh. ACE đẩy mạnh ạ. Số lô inb riêng.
Spcc tìm đối tác bán nhanh căn mặt đường lạch tray cực đẹp, 63m2  mt 7,8m  21.9 tỷ
3
21.9 tỷ 63 m²
Nhà Mặt Tiền

Phố Lạch Tray, P.Đổng Quốc Bình, Q.Ngô Quyền, HP

Chủ nhà thiện chí giao dịch căn nhà mặt đường Lạch Tray, vị trí trung tâm. Pháp lý chuẩn. Vị trí cực đẹp, mặt tiền rộng hiện ngân hàng đang thuê: 60tr/tháng.

Diện tích 63m² - MT 7,8m - Giá thiện chí: 21,9 tỷ - vỉa hè 6m.

Một trong những căn vị trí hiếm mặt tiền rộng đẹp.

Liên hệ đầu tư: Lương .
Lô góc mặt đường lê hồng phong vị trí vàng hiếm có (e68)  0917 696 ***
3
Thỏa thuận 425 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

Lô góc mặt đường Lê Hồng Phong vị trí vàng hiếm có (E68) LH

D.tích: 425m (ngang 17 x 25) - Hướng: Tây Nam

- Được cấp phép xây dựng cao tầng đến 15 tầng tặng kèm bộ thiết kế tòa nhà hiện đại
- Vị trí trung tâm: Gần Doji, BigC, Lạc Hồng mật độ thương mại sầm uất
- Công năng: Phù hợp xây tòa nhà văn phòng, khách sạn, trung tâm dịch vụ cao cấp

Gi.á: 15x tỷ (có thương ...
119m2 đất lô 6b lê hồng phong gần phượng chi  ngang 7m  đường 15m
4
11.9 tỷ 119 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán đất Lô 6B Lê Hồng Phong gần Phượng Chi.
- Diện tích: 119m² ngang 7m dài 17m.
- Khe kỹ thuật 2m.
- Đường 15m cả vỉa hè.
- Hướng Đông Bắc.
- Thích hợp xây villa, toà nhà vừa ở vừa làm văn phòng (tối đa 7 tầng).
- Vị trí tuyến 3 cách mặt đường Lê Hồng Phong vài bước chân (2 ngoặt vào đến đất).
- Giá: 100tr/m2

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
Từ 60 tới 80 của 247

Xem quy hoạch tại Q. Ngô Quyền, Hải Phòng

Dự án trong khu vực
Xem thêm