Mua bán nhà đất tại Hà Nội giá 20 tỷ đến 50 tỷ diện tích 300 đến 500 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán shophouse 336m2 ở long biên central, giá ưu đãi chỉ với 43,5 tỷ vnd
10
43.5 tỷ 336 m²
ShopHouse
3 3

Long Biên Central, P.Việt Hưng, Q.Long Biên, HN

Shophouse tại Long Biên Central, Phường Phúc Lợi, Hà Nội - Quận Long Biên, Hà Nội cũ đang chờ đón chủ mới! Với diện tích 336m², 3PN, 3WC, 3 tầng, mặt tiền 20m cực rộng, phù hợp cho các ý tưởng kinh doanh sáng tạo. Hướng cửa Tây Nam và ban công Tây Bắc, không gian thoáng đãng, ngõ vào 40m rộng rãi, xe cộ ra vào thoải mái.

Giá chỉ 43,5 tỷ VND, một cơ hội không thể bỏ qua cho những ai đang tìm kiếm ...
Chủ nhà rất thiện chí cần bán quỹ căn 400m²cực đẹp, đỉnh đồi, hướng đông nam hàng hiếm, giá cực tốt
4
33.2 tỷ 400 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

The Phoenix Garden, Tt.Phùng, H.Đan Phượng, HN

Biệt thự cao cấp nằm tại The Phoenix Garden, Xã Đan Phượng, Hà Nội - Huyện Đan Phượng, Hà Nội cũ, các loại diện tích
Nằm trong khu đô thị hiện đại, không gian sống lý tưởng cho gia đình.
Thiết kế sang trọng, 5PN, 4WC, đầy đủ tiện nghi.
Phù hợp với phong thủy, mang lại tài lộc cho gia chủ.
Khuôn viên rộng rãi, thoáng mát, an ninh 24/7.
Cách bệnh viện Đa khoa Đan Phượng chỉ vài phút đi bộ.
Gần siêu ...
Hàng hiếm! biệt thự đơn lập góc giá tốt nhất dự án, 110tr/m2 đất, không có căn rẻ hơn, giá đầu tư
8
34.9 tỷ 318 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vườn Cam Vinapol, X.Vân Canh, H.Hoài Đức, HN

Chính chủ gửi bán căn biệt thự đơn lập góc tại khu đô thị Vườn Cam.

+ Diện tích: 318m².
+ Hướng: Tây Bắc và Đông Bắc.
+ Diện tích sử dụng: 428m².
+ Xây dựng 3 tầng.
+ Giá đầu tư: 34,9 tỷ.
+ Pháp lý: Hợp đồng mua bán, có hỗ trợ vay ngân hàng.
Liên hệ: để được tư vấn và xem nhà.

Nhận mua bán kí gửi các căn biệt thự tại Khu đô thị Vườn Cam.
73tr/m2 giá cả nhà và đất, sở hữu bt đơn lập 375m2 hud mê linh sát vành đai 4, vào 40% ký hđmb.
7
27.38 tỷ 375 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

HUD Me Linh Central, X.Thanh Lâm, H.Mê Linh, HN

Duy nhất 1 căn biệt thự đơn lập HUD Mê Linh cần bán với giá cực đẹp chỉ 73tr/m²

Vị trí : Mặt Đường 13,5m, gần công viên cây xanh lớn nhất dự án, cạnh tòa chung cư xã hội , đối diện dự án Sun Group 205ha sắp triển khai.
Diện tích: 375m² mặt tiền kinh doanh 15m.
Hướng Đông Bawscs mát mẻ
Chỉ 40% ký HĐMB - tiến độ linh hoạt trong 18 tháng.
Ngân hàng BIDV Hỗ trợ vay 70% HĐMB.
* Quý khách mua căn ...
Bán nhanh lô góc biệt thự đơn lập khu đô thị mới hoa phượng,  0922 106 ***
3
39.26 tỷ 302 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Bán nhanh lô góc biệt thự đơn lập khu đô thị mới Hoa Phượng.

DT 302m², thiết kế 3 mặt thoáng, sẵn sổ hồng thời hạn sở hữu lâu dài.

Diện tích 302m², giá bán 130 triệu/m².

Anh chị liên hệ e Mai để xem nhà và hỗ trợ mọi thủ tục pháp lí.

ĐT: .

ĐC: BĐS An Khánh Land, C19 lô 11 khu C Geleximco Lê Trọng Tấn, HN.
Hàng hiếm penthouse 5pn vip nhất lumi, dt 380m sân vườn, 2 tầng, view nét, giá 35 tỷ.  0936 203 ***
3
35 tỷ 380 m²
Nhà Chung Cư
5 4

Lumi Hanoi, P.Tây Mỗ, Q.Nam Từ Liêm, HN

Chính chủ gửi bán thiện chí căn Penthouse trên, do cần tài chính, mô tả:
- DT 380m², 5pn 4wc, nhà thô, full kính.
- Thiết kế sáng tạo với mặt tiền 20m.
- Tầng 31, view đẹp nhất khu vực.
- Pháp lý chuẩn 100%.
Giá bán thiện chí 35 tỷ, anh chị có khu cầu liên hệ trực tiếp sđt .
Miễn trung gian.
Bán nhanh biệt thự LIDECO, Hoài đức, DT 301m2, 5 tầng, giá siêu rẻ chỉ 34.8 tỷ
6
34.8 tỷ 301 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Lideco, Tt.Trạm Trôi, H.Hoài Đức, HN

Bán biệt thự LIDECO , thị trấn Trạm Trôi , hoài đức:
- diện tích: 301m², sđcc
- sàn 133m²/ sàn
- nhà xây thô 5 tầng, chủ sẵn thiết kế 300tr tặng khách mua
- phù hợp ở , làm nhà hàng, khách sạn, spa, phòng khám...
lh/ 09771644910977164xxx
Bán đất đa tốn xã bát tràng hà nội diện tích  356m2 x 12m mặt tiền = hậu x 22,050 tỷ ôtô chạy qua
3
22.05 tỷ 356 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Đa Tốn, X.Đa Tốn, H.Gia Lâm, HN

Bán đất Đa Tốn xã Bát Tràng Hà Nội. Diện tích rộng mặt tiền 12m ôtô chạy thông phù hợp xây dựng biệt thự sân vườn, nhà xưởng hay chia tách phân lô. Nằm trong khu vực dân cư đông đúc nhiều tiện ích chỉ 200m ra đường 379 Ecopark và sân bóng nhà văn hóa . nằm giữa Vinocenpark 1 và Ecopark được hưởng lợi nhiều tiện ích . chợ Bún chỉ 300m trường học cấp 1,3 ,2 chỉ 1 km kết nối nhiều đường lớn : Lý ...
Chính chủ gửi bán căn hộ penhouse 350m2 tại mipec riverside, 28 tỷ vnd
15
28 tỷ 350 m²
Nhà Chung Cư
6 4

Mipec Riverside, P.Ngọc Lâm, Q.Long Biên, HN

Căn hộ penhouse tại Mipec Riverside, Đường Long Biên, Phường Bồ Đề, Hà Nội (cũ: Long Biên, Hà Nội) mang đến không gian sống lý tưởng với những đặc điểm nổi bật và tiện nghi đa dạng.

+ Diện tích rộng 350m², thiết kế hiện đại và thông minh.
+ 6 phòng ngủ, 4 phòng tắm, phòng khách rộng rãi, phù hợp cho gia đình lớn.
+ Nội thất cơ bản, thuận tiện cho việc bố trí theo nhu cầu cá nhân.

Điểm nổi ...
Biệt thự trên không penthouse kiêm duplex đẳng cấp kđt mỹ đình 500m2 giá 35 tỷ.  hà 0936 168 ***
23
35 tỷ 500 m²
Nhà Chung Cư
5 4

Sun Square, P.Mỹ Đình 2, Q.Nam Từ Liêm, HN

Chủ nhà cần bán căn siêu biệt thự trên không: Siêu đẳng cấp Penhouse kiêm Duplex 2 tầng tại khu đô thị Mỹ Đình với các thông số như sau:
- Nhà 2 tầng áp mái với tổng diện tích 500m².
- Tổng gồm 5 phòng ngủ, 4 nhà vệ sinh và nhiều phòng khách phòng đọc sách phòng trà...
- Ngôi nhà đúng nghĩa một căn biệt thự giữa lưng trừng trời với vườn cây xanh mát và hồ cá coi thượng lưu.
- Nhà trên tầng cao ...
Đẳng cấp thượng lưu  căn hộ penhouse duplex thiết kế 3pn,4wc thực sự đáng sống. tìm chủ mới hợp gu
6
27.5 tỷ 338 m²
Nhà Chung Cư
3 4

Golden Palace, P.Mễ Trì, Q.Nam Từ Liêm, HN

Để tôn trọng quyền riêng tư của chủ nhà, hình ảnh chỉ mang tính chất minh họa. Quý a/c quan tâm xin vui lòng liên hệ: (sđt/zalo)
Do thay đổi nhu cầu chỗ ở nên chủ nhà nhờ bán lại căn hộ Penhouse Duplex tại dự án Golden Palace
Thông tin chi tiết căn hộ:
- Tầng: 30
- Diện tích: 330 trên sổ (dt thực tế 338m²)
- Hướng cửa - ban công: TB- ĐN
- Thiết kế: 3n4vs (Có sân vườn)
- Nội thất: full nội thất ...
Chỉ 52 tr/m2 sàn tmdv tầng 3 the pride la khê, hà đông làm vp, nhà trẻ
3
22.62 tỷ 435 m²
ShopHouse

The Pride, P.La Khê, Q.Hà Đông, HN

Người đăng: Ngân (10 tin đăng)
Chỉ 52triệu/m²: Sàn TM nằm tại khu vực An Hưng, La Khê, Quận Hà Đông, Hà Nội, là lựa.
+ Diện tích: 435m² mặt tiền rộng, phù hợp cho các hoạt động thương mại có sổ đỏ pháp lý đầy đủ, tạo sự yên tâm cho khách hàng.
+ Nội thất cơ bản, dễ dàng tùy chỉnh theo nhu cầu sử dụng.
Liên hệ để biết thêm thông tin vui lòng gọi hoặc liên hệ Ngân.
Bán căn góc duplex, 305m2, golden westlake, thụy khuê, 47 tỷ, 4pn, 3wc, căn góc view hồ tây.
4
47 tỷ 305 m²
Nhà Chung Cư
4 3

Golden Westlake, P.Thụy Khuê, Q.Tây Hồ, HN

Chill ở Golden Westlake, Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội, căn hộ CC cực chất này.

- Căn Duplex diện tích 305m², 3PN và 3WC.
- Căn góc Duplex view trực diện hồ Tây, cách Lăng Bác 200m, tòa nhà hai mặt phố Thụy Khuê và Hoàng H Thám,
-Căn hộ 2 tầng sân vườn BBQ đẳng cấp view hồ:
- Tầng 1 phòng khách, phòng bếp, phòng ăn cùng 55m² sân vườn BBQ đẳng cấp.
- Tầng 2: 3 ngủ + 1 Thờ + 1 phòng làm việc đều view ...
Bán gấp penthouse mulberry mỗ lao, hà đông 410m2, căn thông tầng có sân vườn giá chỉ 24,x tỷ
7
24.5 tỷ 410 m²
Nhà Chung Cư
5 5

Mulberry Lane, P.Mỗ Lao, Q.Hà Đông, HN

- Bán căn penthouse thông tầng 410m² tầng 1 vô cùng rộng 355m² + 55m² sân vườn được tặng kèm tầng 2k, thuộc toà Mulberry Lane Mỗ Lao, Hà Đông giá 24,5 tỷ. (Có gia lộc nhẹ).
- Căn hộ siêu rộng, siêu hiếm có đến 5PN, 5WC + kho và phòng giúp việc riêng.
Nhà sổ đỏ CC, thực trạng như hình e đăng.
Liên hệ em xem nhà trực tiếp: .
Chính chủ gửi bán căn penthouse to đẹp 400m2 thô, 5pn, giá 49 tỷ.  0936 203 ***
4
49 tỷ 400 m²
Nhà Chung Cư
5 4

Mandarin Garden, P.Trung Hòa, Q.Cầu Giấy, HN

Chính chủ gửi bán căn penthouse đẳng cấp Cầu Giấy, Thanh Xuân.
Mô tả:
- Pháp lý chuẩn, sổ lâu dài.
- Tầng cao, nhà thô, slot xe.
- Giá bán thiện chí 49 tỷ.

Anh chị cần mua căn hộ liên hệ trực tiếp SĐT: .
Miễn trung gian.
Chủ nhà đi định cư nước ngoài, gửi bán căn biệt thự góc 318m2, giá 100tr/m2,mua đầu tư đón sóng 3.5
5
31.8 tỷ 318 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vườn Cam Vinapol, X.Vân Canh, H.Hoài Đức, HN

Chính chủ gửi bán biệt thự khu đô thị Vườn Cam, tại xã Sơn Đồng, thành phố Hà Nội
Thông tin căn biệt thự:
- Diện tích 318m².
- Nhà 3 tầng, xây dựng nguyên bản chủ đầu tư.
- Mặt tiền rộng 30m, cực thoáng dễ thiết kế, kinh doanh hoặc ở lâu dài.
- Vị trí gần hồ trung tâm, không khí trong lành, view đẹp, giá trị gia tăng cao.
- Tiện ích đa dạng: Sân pickleball, bể bơi, trường học,... Vv.
- Pháp lý rõ ...
Chính chủ cần bán gấp căn duplex 336m2 có sân vườn dự án new skyline view hồ văn quán, hà đông
5
29.5 tỷ 336 m²
Nhà Chung Cư
5 5

New Skyline, P.Văn Quán, Q.Hà Đông, HN

Hiện tại tôi đang có 1 căn Duplex 336m² có sân vườn hướng view thành phố tại toà New Skyline Văn Quán, với đầy đủ tiện ích như TTTM, bể bơi, gym, spa...
View toàn cảnh thành phố và xem bắn pháo hoa.
Ai có nhu cầu thiện chí liên hệ: để xem nhà.
Miễn trung gian.
Penthouse 450m2, ban công tiểu cảnh, bể bơi, căn pen duy nhất mở bán tại golden palace mễ trì
3
38.9 tỷ 450 m²
Nhà Chung Cư
4 4

Golden Palace, P.Mễ Trì, Q.Nam Từ Liêm, HN

Chủ nhà chuyển xuống biệt thự. Cần bán căn hộ Penthouse thông tầng tại Golden Palace - Mễ Trì.

Diện tích: 450m².
Thiết kế thông tầng: 4 phòng ngủ, 4 vệ sinh.
Hướng cửa: Tây Nam.
Ban công: Đông Bắc - Đông Nam.
Nội thất đã hoàn thiện đầy đủ.

Giá bán: 38,9 tỷ.

Zalo: .
Bán gấp căn hộ penthouse hướng đn view hồ 400m2 rainbow, văn quán, hà đông, giá hợp lý
5
22 tỷ 400 m²
Nhà Chung Cư
5 4

Rainbow Building, P.Văn Quán, Q.Hà Đông, HN