Mua bán nhà đất tại Quận Tây Hồ, Hà Nội diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán nhà 5tầng giá rẻ, đẹpmặt hồ tây dt 99m2mt 6.2mgaravỉa hèmặt phố nhật chiêutây hồ.giá99tỷ
15
99 tỷ 99 m²
Nhà Mặt Tiền
5 7

Đường Nhật Chiêu, P.Nhật Tân, Q.Tây Hồ, HN

Bán nhà 5 tầng Mặt Hồ Tây rất đẹp DT 99m² - MT 6.2m - gara - vỉa hè rộng, trước nhà vườn hoa rất đẹp và thoáng mát - mặt phố Nhật Chiêu - Tây Hồ. Xung quanh nhiều tiện ích, khu vực ít người bán nhiều người tìm mua, nhà gần Lotte Tây Hồ đường Lạc Long Quân, phố đi bộ Trịnh Công Sơn, thung lũng hoa Hồ Tây phố Tô Ngọc Vân, Nhà gần Đôi Rồng Đá Hồ Tây phố Nhật Chiêu và phố Vệ Hồ, nên giao thông đi lại ...
Bán biệt thự song lâp khu t ciputra tây hồ, dt 180m2, nhà đã sửa đẹp vào ở luôn.  0966 998 ***
6
Thỏa thuận 180 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 4

Ciputra Hà Nội, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Chính chủ gửi bán biệt thự song lập khu T Ciputra, nhà sửa đẹp mới vào ở luôn:
DT 180m², xây 3 tầng mặt tiền 9m.
Khu gần trường học quốc tế, di chuyển thuận tiện.
Giá bán thỏa thuận xem nhà
Liên hệ xem nhà: .
Bán đất mặt phố phú xá, phú thượng lô góc mặt tiền rộng vỉa hè ô tô tránh qh ổn định 197m2. 68,6 tỷ
5
68.6 tỷ 197 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Phú Xá, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Vị trí đắc địa mặt phố Phú Xá, đối diện UBND Phú Thượng, hàng xóm Sunshine Riverside Tây Hồ. Gần các phố Phú Thượng, Phúc Hoa, An Dương Vương.

- Diện tích 197m2
- Mặt tiền 11m ( thực tế đo hơn 13m)
- Lô góc ( 2 mặt đều Ô Tô ra vào thoải mái)
- hướng chính Tây Nam, hướng còn lại Đông Nam
- Mảnh đất mình bán lô góc, vỉa hè ô tô tránh, mặt tiền rộng. Khách mua xây tòa văn phòng 9 tầng đỉnh.
- Kinh ...
Bán biệt thự song lập mặt đường đôi 30m ciputra tây hồ 198m2 view hà nội academy . 0966 998 ***
6
Thỏa thuận 198 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 4

Ciputra Hà Nội, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Chính chủ gửi bán biệt thự song lập mặt đường đôi 30m, biệt thự hoàn thiện cơ bản, view sang trường học QT Hà Nội Academy:
DT 198m², xây 3 tầng mặt tiền 10m.
Khu gần trường học quốc tế, di chuyển thuận tiện.
Giá bán thỏa thuận xem nhà
Liên hệ xem nhà: Em Hiệp
(Mới) E Tuấn bán gấp căn 2PN 83m² thiết kế 2N2VS tại dự án 6th Element
Diện tích 83m² tầng trung đẹp căn hộ thoáng sáng
Sẵn sổ đỏ lâu dài, pháp lý rõ ràng
Giá bán chỉ 9,3 tỷ có thương lượng mạnh cho khách thiện chí

Khu căn hộ cao cấp với đầy đủ tiện ích: bể bơi, gym, trung tâm thương mại, khuôn viên xanh, an ninh 24/7
Vị trí đẹp kết nối thuận tiện Võ Chí Công Tây Hồ Tây Ngoại Giao ...
(chính chủ) bán nhà mp lạc long quân view hồ tây lotte tây hồ vườn đào 2 thoáng 170m2 85 tỷ
5
85 tỷ 170 m²
Nhà Mặt Tiền
4 4

Đường Lạc Long Quân, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

MẶT PHỐ- VIEW HỒ TÂY- GẦN LOTTE TÂY HỒ- HÀNG XÓM BIỆT THỰ VƯỜN ĐÀO- XÂY CAO TẦNG LÀM TOÀ VĂN PHÒNG QUÁ ĐẸP- 2 THOÁNG

+ Vị trí nhà bán nằm ở đoạn đẹp nhất phố Lạc Long Quân, vỉa hè rộng thênh thang, kinh doanh tốt, rất gần Lotte Tây Hồ, Khu biệt thự Vườn Đào, phía đối diện đất công nên thoáng vĩnh viễn, khách xây building sẽ view hồ Tây từ tầng 2.
+ Thông phố Võ Chí Công, Âu Cơ, Xuân La, Trích ...
8 tỷ  bán nhanh chung cư học viện quốc phòng 94m2 hướng đông, free gửi xe hầm, sẵn slot, xem 247
6
8 tỷ 94 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Học Viện Quốc Phòng, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

Bán căn 3PN2WC chung cư Học Viện Quốc Phòng hộ khẩu Tây Hồ, slot xe miễn phí, 94m², sẵn sổ, hướng Đông đón gió Hồ Tây rất mát, nội thất cơ bản dễ dàng hoàn thiện.

Chung cư Học viện Quốc Phòng có đầy đủ tiện ích: An ninh 24/7, khu sinh hoạt cộng đồng, để xe hầm (có xuất chi trả lợi tức tầng hầm hàng năm - tương đương gửi xe miễn phí).

Hạ tầng giao thông hiện đại bậc nhất Thủ Đô, không ngập úng, ...
Tôi cần bán chcc oriental westlake, 174 lạc long quân, tây hồ, 91m2, 3pn, đủ nội thất, 9.55 tỷ
3
9.55 tỷ 91 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Oriental Westlake, P.Bưởi, Q.Tây Hồ, HN

LH A Đức; .
Chính chủ cần bán căn hộ chung cư Oriental Westlake, 174 Lạc Long Quân, Tây Hồ, Hà Nội.
- Diện tích 91m², 3 phòng ngủ, 2WC, 1 phòng khách, 1 bếp, căn hộ được trang bị nội thất đầy đủ rất đẹp, khách mua chỉ việc xách vali đến ở, để lại toàn bộ nội thất cho khách mua, nhận nhà ngay.
Giá 9.55 tỷ.
Bán đất mp lạc long quân 186m2  mt 12m  vỉa hè 7m. view trực diện hồ tây.
5
131.5 tỷ 186 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lạc Long Quân, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

- Em cần bán mảnh đất MP Lạc Long Quân 186m² - MT 12m - Vỉa hè 7m. View trực diện hồ Tây.

- Phố kinh doanh sầm uất,đẳng cấp.

- GPXD 9 tầng,vỉa hè rộng. View thẳng hồ vĩnh viễn.

- Quy hoạch ổn định lâu dài. Pháp lý chuẩn.

- Liên hệ em Việt Anh:
Bán biệt thự ciputra 231m mặt đường đôi 30m nhà đẹp giá rẻ chỉ 76ty  0985 680 ***
8
75 tỷ 230 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Ciputra Hà Nội, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

BIỆT THỰ - SIÊU VÍP - GIÁ RẺ NHẤT KHU VỰC - AN NINH NGÀY ĐÊM - AN SINH ĐỈNH CAO - KHẲNG ĐỊNH ĐẲNG CẤP CỦA THƯỢNG LƯU - LƠI HỘI TỤ CỦA NHIỀU ĐẠI GIA - VƯỢNG KHÍ TỐT
KĐT Ciputra là KĐT quốc tế lớn nhất đầu tiên tại Hà Nội gần kề Hồ Tây và Sông Hồng lịch sử. Bước vào Khu đô thị Ciputra Hà Nội như bước vào một thế giới rộng mở mà ở đó có sự kết hợp hoàn hảo giữa công việc, cuộc sống và giải trí ...
Căn 3pn, 138tr/m2, the reflection westlake, giá lỗ hổng nhất tây hồ, view ciputra, lotte mall
7
16.19 tỷ 116 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Sunset Tower, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Căn 3PN The Reflection Westlake, giá lỗ hổng nhất Tây Hồ, 138tr/m² view Ciputra, Lotte Mall.
Diện tích: 116,9m².
Thiết kế: 3 phòng ngủ.
View trực diện Ciputra và Lotte Mall.
Giá niêm yết: 18,820 tỷ.
Đơn giá niêm yết: 161 triệu/m².
Phương án giá tốt nhất.
Chiết khấu 8%.
Giá sau chiết khấu: 17,314 tỷ.
Đơn giá sau CK: Chỉ 148,1 triệu/m².
Chiết khấu 14%.
Giá sau chiết khấu: Chỉ còn 16,185 tỷ.
Đơn giá ...
Cơ hội sở hữu bất động sản với vị trí đắc địa khu vực tây hồ
6
14 tỷ 84 m²
Nhà Chung Cư

Chung cư Westlake Residential , P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Cơ hội sở hữu tại Celestine Westlake tại Hồ Tây - Hà Nội.

Những giá trị hiếm có chỉ dành cho 216 chủ nhân tinh chọn.

1. Tiêu chuẩn sống vượt trội trong từng chi tiết.
4 tầng hầm 238 lôt xe cho 216 căn: Tỷ lệ vàng, đảm bảo mỗi căn tối thiểu 1 lôt ô tô.
Mỗi sàn 6 căn 3 thang máy + 2 thang thoát hiểm: Mật độ thấp, riêng tư, không bao giờ chờ thang.
Điện dự phòng 100%: Cư dân không bao giờ mất ...
Mới ra  bán gấp biệt thự sunshine riverside  150m2  29 tỷ   0978 025 ***
4
29 tỷ 150 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Sunshine Riverside, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Chủ nhà cần tiền xử lý việc gấp.
Cần bán nhanh căn biệt thự Sunshine Riverside.
Diện tích 150m².
Giá bán nhanh trong 1 tuần: 29 tỷ.
LH .
Ai nhanh thì kịp.
Bán chung cư ciputra 150m2 view hồ tây nội thất mới cao cấp
8
15 tỷ 150 m²
Nhà Chung Cư
3

Ciputra Hà Nội, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Chính chủ cần bán chung cư cao cấp Ciputra Tây Hồ Hà Nội 143m² 3 ngủ tầng cao view Hồ Tây hướng ĐN thoáng mát quanh năm.
Căn hộ đầy đủ Nội thất cao cấp mới tiện ích đầy đủ, giao thông thuận tiện di chuyển Hồ Tây, Lotte, phố cổ sân bay...
Giá bán chỉ 15ty(giá khu vực loanh quanh 200tr/m²).
Liên hệ xem nhà 24/7:
gặp E Khởi.
Bán biệt thự liền kề khu p ciputra 120m giá bán chỉ 52 tỷ
7
52 tỷ 120 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Ciputra Hà Nội, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Cần bán biệt thự khu P Xuất ngoại giao ciputra Hà Nội.