Mua bán nhà đất tại Quận Tây Hồ, Hà Nội giá lớn hơn 50 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán Nhà Mặt phố Âu Cơ Quảng An Tây Hồ 130m2-1T MT10m Lô Góc 73 Tỷ Âu Cơ.
6
73 tỷ 130 m²
Nhà Mặt Tiền
2 1

Đường Âu Cơ, P.Quảng An, Q.Tây Hồ, HN

+Vị trí đắc địa ngay gần hồ Tứ Liên, ngã 3 Âu Cơ, Xuân Diệu, chỉ 120m đi bộ, cách Hồ Tây, Phố Từ Hoa, Quảng An chỉ 135m.
+Nhà bán 130m2, với lợi thế Căn Góc, cùng 2 mặt tiền “Rộng tổng 22,5m”. Phù hợp cho các nhà đầu tư mua xây 9-10 tầng làm Showroom, Building, Khách Sạn, Apartment, v.v.v.
+Sổ đỏ “Vuông đẹp” chính chủ, thiện ...
Biệt thự vườn đào vip tây hồ 210m2, mt 14m đối diện siêu cc capital lan heritage, kinh doanh đỉnh
10
169 tỷ 210 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đường Lạc Long Quân, P.Nhật Tân, Q.Tây Hồ, HN

SIÊU PHẨM BIỆT THỰ VƯỜN ĐÀO ĐẲNG CẤP GIỚI THƯỢNG LƯU KHẲNG ĐỊNH VỊ THẾ CHỦ NHÂN
Vị trí kim cương tại khu Biệt Thự Vườn Đào Lạc Long Quân Tây Hồ.
Khu vực tập trung cộng đồng doanh nhân, ngoại giao, giới tinh hoa Hà Nội. Đối diện chung cư cao cấp Heritage, vừa ở đẳng cấp vừa khai thác kinh doanh cực tốt.
Không gian sống chuẩn nghỉ dưỡng giữa lòng Tây Hồ: Gần Hồ Tây, không khí trong lành ...
Bán đất vàng mặt hồ tây phố quảng khánh, quảng an, mặt tiền 12m nở hậu, đối diện nhà hát opera
3
350 tỷ 345 m²
Nhà Mặt Tiền

Phố Quảng Khánh, P.Quảng An, Q.Tây Hồ, HN

"Đất Vàng Đối Diện Nhìn Nhà Hát Opera(Ngọc Trai) - Nhìn Sang Nhà Khách Trung Ương Đảng - Mặt Phố Quảng Khánh - Quảng An - Khu Xây 8-10 Tầng":
Diện tích: 345m
Mặt tiền: 12m (Vuông Nở Hậu Nhiều Lộc)
Giá bán: 350 tỷ Có thương lượng
Liên hệ:
Sơn Tùng
Bán biệt thự Ciputra - Mặt đường đôi - lô góc  305/330m2 x 4 tầng thang máy - nhà đẹp - Giá 136 tỷ
10
136 tỷ 330 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Ciputra Hà Nội, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

Bán biệt thự Ciputra - KĐT Nam Thăng Long - Mặt đường đôi lô góc - Nhà Đẹp long lanh về ở ngay - 330m² - 4 tầng thang máy - ở sướng - giá: 126 tỷ có TL.

Diện tích: 305m²/330m² xây 4 tầng, mặt tiền 20m.
Nhà đẹp, chủ xây tâm huyết, thiết kế hiện đại, sàn gỗ sịn sò. Nhà thiết kế 4PN đầy đủ công năng cho gia đình 2,3 thế hệ. Đường đôi rộng, ô tô dừng đỗ ngày đêm. Có bảo vệ 24/24 an ninh cực kỳ đảm ...
Siêu biệt thự Vườn Đào diện tích rộng 368m2 - view vườn hoa - full nội thất nhập khẩu - giá 236 tỷ TL
9
230 tỷ 368 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Vườn Đào, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Bán biệt thự Vườn Đào - Siêu VIP của D3 Vườn Đào - Cạnh TTTM Lotte - View vườn hoa - Full nội thất nhập khẩu Ý - Không gian sống đẳng cấp - Diện tích lớn nhất nhì khu - Giá: 230 tỷ có thương lượng.

- Vị trí: Khu D3 đấu giá 18.6ha VIP nhất Vườn Đào. Cạnh TTTM Lotte. Có bảo vệ 24/24. Nằm giữa 2 trục Lạc Long Quân - Võ Chí Công, di chuyển cực kỳ thuận tiện,...

Diện tích: 368m² xây 3 tầng + 1 hầm, ...
Bán 315m2 đất phố tây, tây hồ quảng an, mt rộng 15m, thoáng trước sau, ôtô 7 chỗ, sát hồ, xây chdv
4
89 tỷ 315 m²
Đất Mặt Tiền

đường Tây Hồ, P.Quảng An, Q.Tây Hồ, HN

Bán mảnh đất sát Hồ Tây, khu phố Tây Quảng An, ôtô 7 chỗ vào đất, 15m ra mặt đường chính thông ra hồ, 2 mặt thoáng vĩnh viễn.

Diện tích: 315m².
Mặt tiền: 15m thoáng trước sau.
Giá bán: 89 tỷ.

Khu vực tiềm năng xây chdv cao cấp cho khách nước ngoài thuê, diện tích to, mặt tiền lớn, khổ đất đẹp, giá hợp lý, tài sản quá tiềm năng để đầu tư.

Quý anh chị quan tâm vui lòng liên hệ:
- Sơn Tùng.
- ...
Bán biệt thự K6 Ciputra - nội khu yên tĩnh- view hồ, công viên 65ha - 400m2 xây thô - giá 550tr/m2
7
220 tỷ 400 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Ciputra Hà Nội, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Bán biệt thự K6 Ciputra Tây Hồ - nội khu yên tĩnh - view hồ 65ha - 403m² - khu vip Nhất Ciputra.

- Vị trí: Nhà thuộc khu K6 Ciputra. Nội khu cực kỳ yên tĩnh. Khu VIP hàng xóm toàn lãnh đạo, doanh nghiệp lớn.

Diện tích: 403m² xây 4 tầng, mặt tiền 12m. Hiện trạng nhà xây thô, hoàn thiện mặt ngoài. Cho khách hàng về tự tay hoàn thiện theo mong muốn.

Phù hợp cho các bác ở thích yên tĩnh, riêng tư. ...
Bán biệt thự ciputra đẳng cấp thượng lưu  giá đầu tư  vỉa hè oto tránh, chính chủ thiện chí
6
56.6 tỷ 126 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Ciputra Hà Nội, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

BIỆT THỰ LIỀN KỀ CIPUTRA - ĐẲNG CẤP GIỚI THƯỢNG LƯU - Ô TÔ TRÁNH - VỈA HÈ - CHỦ THIỆN CHÍ BÁN.

Vị trí đẹp thiết kế nguyên bản chủ đầu tư, chưa cải tạo gì, ở sướng, chủ cho thuê 23tr/tháng hợp đồng còn đến tháng 3/2026

T1: bếp + pk + gara + sân sau nhà
T2,3: mỗi tầng 2 phòng kk
Tum chống nóng
- Sổ đỏ chính chủ
Liên hệ: Sơn Tùng
Sđt:
Bán biệt thự vườn đào tây hồ  231m2 x 4t 1 hầm  4 thoáng  sát lotte  giá tốt nhất khu 123 tỷ tl
6
123 tỷ 231 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Vườn Đào, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Bán biệt thự Vườn Đào - Tây Hồ - Khu VIP của Quận - Ở Sướng - Biệt thự đơn lập 4 mặt thoáng - 231m² Giá tốt nhất khu - 123 tỷ có TL - Cạnh TTTM Lotte.

Vị trí: Trung tâm Q. Tây Hồ. Nằm giữa 2 trục đường lớn Lạc Long Quân - Võ Chí Công di chuyển cực kỳ thuận tiện. Sát TTTM Lotte Mall.

Diện tích: 231m² xây 3 nổi 1 hầm. Đầy đủ công năng cho gia đình 2-3 thế hệ sinh sống. Biệt thự 4 mặt thoáng, khu ...
Mở bán biệt thự liền kề shophouse ciputra thiết kế đẹp, sổ đỏ lâu dài, giá bán, chính sách cực tốt
21
52.5 tỷ 150 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Kita Capital Ciputra, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Mở bán mới biệt thự nhà vườn, liền kề và shophouse tại giai đoạn 3 KĐT Ciputra, trực tiếp CĐT không có chênh, đúng giá hợp đồng:

1. Biệt thự liền kề:
- Diện tích: 140m² - 150m² - 180m² - 225m² - 275m² - 400m².
- Mặt tiền: 7m - 9m - 12m - 20m.
- Thiết kế: 3 tầng nổi + 1 tum + 1 tầng hầm (có thể cải tạo thành 4 tầng đủ + 1 hầm.
- DT cây xanh, khuôn viên 10.000m².
- Mật độ xây dựng: 39%.
- Tiện ích ...
Bt quảng khánh  tây hồ, 210m2 4t 75tỷ, ô tô tránh, 20m ra hồ tây lộng gió, yên tĩnh, hưởng thụ
4
75 tỷ 210 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Phố Quảng Khánh, P.Quảng An, Q.Tây Hồ, HN

Biệt thự phố Quảng Khánh viên ngọc hiếm giữa trung tâm bán đảo Tây Hồ, nơi hội tụ không gian sống đẳng cấp, riêng tư và đậm chất nghỉ dưỡng.

Sở hữu vị trí cực đẹp với đường trước nhà rộng thoáng, ô tô tránh thuận tiện, chỉ khoảng 20m là chạm mặt hồ Tây lộng gió lợi thế hiếm có tạo nên giá trị sống khác biệt giữa lòng Hà Nội.

Căn biệt thự nằm trong khu vực được giới thượng lưu và cộng đồng ...
Mới ra đơn lập nam k5 giai đoạn 2 starlake tây hồ tây cực hiếm
4
240 tỷ 320 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

KĐT Tây Hồ Tây - Starlake Hà Nội, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

Mới ra - Đơn lập Nam K5 giai đoạn 2 Starlake Tây Hồ Tây cực hiếm
Diện tích: 320m2
Hiện trạng: nguyên bản chưa sửa
Pháp lý: sổ đỏ cất két
Giá bán: 750tr/m² ( chỉ ra lộc)
LH xem nhà :
BÁN ĐẤT MẶT PHỐ THỤY KHUÊ - TÂY HỒ - 200M2 - MẶT TIỀN 12M - LÝ TƯỞNG XÂY BUILDING - 93 TỶ
1
93 tỷ 200 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Triệu Lực, P.Thụy Khuê, Q.Tây Hồ, HN

₋ Diện tích 200m2, mặt tiền rộng 12m siêu đẹp.
₋ Hiện trạng là nhà cấp 4, dễ dàng làm mặt bằng để xây tòa building mới. Hỗ trợ khách xin GPXD quy mô 7 tầng 1 hầm.
₋ Vị trí đắc địa mặt phố, vỉa hè rộng, quy hoạch ổn định. Khu vực VIP sầm uất, hàng xóm toàn Building và Apartment cao tầng, cực kỳ hiếm nhà bán.
₋ Tiềm năng đầu tư giữ tiền đỉnh cao, lý tưởng để xây tòa văn phòng hoặc căn hộ dịch vụ ...
Hàng hiếm vườn đào 368m2, view vườn hoa, hàng xóm toàn lãnh đạo cấp cao
12
236 tỷ 368 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vườn Đào, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Siêu phẩm biệt thự tọa lạc tại khu Vườn Đào tuyến phố đắt giá bậc nhất khu vực Lạc Long Quân, nơi hội tụ cộng đồng cư dân tinh hoa, lãnh đạo cấp cao và giới tài phiệt.
Thông số vàng.
Diện tích: 368m².
Mặt tiền: 21m cực hiếm.
Không gian: View trọn vườn hoa nội khu thoáng vĩnh viễn.
Đường trước nhà: Ô tô dừng đỗ thoải mái ngày đêm.
An ninh: Bảo vệ 24/7 khu biệt lập, riêng tư tuyệt đối.
Giá trị đẳng ...
Bán nhà xuân la tây hồ gần starlake ciputra, 5 tầng ô tô tránh, 101m2, 54 tỷ
3
54 tỷ 101 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

BÁN NHÀ LIỀN KỀ DỰ ÁN DREAM LAND 107 XUÂN LA, TÂY HỒ
Vị trí đẹp khu vực phát triển mạnh phù hợp ở kết hợp kinh doanh, làm văn phòng
Diện tích: 101m
Mặt tiền: 5m vuông vắn
Thiết kế: 5 tầng hoàn thiện cơ bản, công năng hiện đại