Căn 3pn, 138tr/m2, the reflection westlake, giá lỗ hổng nhất tây hồ, view ciputra, lotte mall

Đăng: 13/05/2026
Giá: 16.19 tỷ
116 m2 3 2

Căn 3PN The Reflection Westlake, giá lỗ hổng nhất Tây Hồ, 138tr/m² view Ciputra, Lotte Mall.
Diện tích: 116,9m².
Thiết kế: 3 phòng ngủ.
View trực diện Ciputra và Lotte Mall.
Giá niêm yết: 18,820 tỷ.
Đơn giá niêm yết: 161 triệu/m².
Phương án giá tốt nhất.
Chiết khấu 8%.
Giá sau chiết khấu: 17,314 tỷ.
Đơn giá sau CK: Chỉ 148,1 triệu/m².
Chiết khấu 14%.
Giá sau chiết khấu: Chỉ còn 16,185 tỷ.
Đơn giá sau CK: Chỉ 138,5 triệu/m².

Chính sách thanh toán siêu giãn.

Chỉ thanh toán 20% đến khi ký HĐMB.
Từ đợt 3 đến đợt 12, mỗi 2 tháng chỉ đóng 3%.
Tổng thanh toán chỉ 50% đến khi nhận nhà.
45% thanh toán khi bàn giao căn hộ.
5% thanh toán khi nhận sổ hồng.

Đây là căn 3PN có mức giá cạnh tranh nhất hiện tại, phù hợp khách mua ở, đầu tư tích sản và khai thác cho thuê cao cấp.
Liên hệ Phòng Kinh doanh chủ đầu tư: .

Xem thêm

Đặc Điểm

Loại Tin Rao: Nhà Chung Cư
Dự Án: Sunset Tower
Giá: 16.19 tỷ
Diện Tích: 116 m2
Số Phòng Ngủ: 3
Số Phòng Tắm: 2
Mã Đăng Tin: 30435774
Ngày Đăng: 13/05/2026 - 27/05/2026

Xem quy hoạch của bđs tại Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

Tin Nhà Chung Cư Cùng Mức Giá Trong Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội
Đang Tải ...
Xem Thêm
Xem Bản Đồ