Mua bán nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội diện tích 200 đến 300 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán biệt thự song lập, kđt gamuda gardens, hoàng mai, hà nội (lô góc giữa, hàng vip)
5
90 tỷ 300 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 3

Gamuda Gardens, P.Trần Phú, Q.Hoàng Mai, HN

Người đăng: Ms Lan (73 tin đăng)
Bán Biệt thự Song lập, KĐT Gamuda Gardens, Hoàng Mai, Hà Nội

- Diện tích đất: 300m2
- Dòng Song Lập, lô Góc giữa, vị trí siêu VIP
- Nhà hoàn thiện, đủ nội thất, sẵn ở
- Hướng nam
- Sẵn sổ giao dịch

Liên hệ qua SĐT/Zalo
Chính chủ  cần bán căn biệt thự có hầm, 266,8m2 tại louis hoàng mai. giá 240tr/m2
4
64.03 tỷ 266 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Louis City Hoàng Mai, P.Hoàng Văn Thụ, Q.Hoàng Mai, HN

Biệt thự Louis City Hoàng Mai:
- Diện tích 266,8m².
- Xây 4 tầng, 1 hầm - Diện tích sàn: 600m².
- Đằng sau nhà là vườn hoa.
- Nhà để thô, đã có sẵn gói thiết kế tân cổ điển, xin phép tặng lại chủ mới.
Giá: 240tr/m².
Liên hệ: .
Vip bán căn biệt thự rộng 271.5m2, hướng đông, 4 tầng nổi và 1 tầng hầm.  0987 765 ***
5
70 tỷ 271 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 6

Louis City Hoàng Mai, P.Hoàng Văn Thụ, Q.Hoàng Mai, HN

Người đăng: Lê Huy (4 tin đăng)
Chính chủ bán nhanh căn biệt thự, diện tích 271.5m², siêu đẹp, sát ngay Ngã tư đường lớn thuộc Dự án Louis City Hoàng Mai: Địa chỉ: Trục đường Tân Mai - Phường Hoàng Mai, TP Hà Nội.

- Diện tích đất: .
- Hướng: Chính Đông.
- Diện tích sàn xây dựng: 598.7m².
- Pháp lý: Đã nhận nhà và Sổ đỏ sở hữu lâu dài.
- Đơn giá đất: 248 tr/m² (giá thật, không ảo).
- Tổng tiền cả nhà và đất: 70 tỷ.

* Lợi thế: ...
Tuyệt phẩm kinh doanh the manor central park  lô góc 2 mặt tiền  định công  hoàng mai
3
106 tỷ 225 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đường Nguyễn Xiển, P.Định Công, Q.Hoàng Mai, HN

VỊ TRÍ: TRUNG TÂM KẾT NỐI
Nằm trên trục chính KĐT The Manor Central Park Nguyễn Xiển
Đường trước nhà 2 chiều rộng, lưu lượng cực lớn
Vỉa hè 6m thoải mái đỗ xe, kinh doanh
Mặt sau đường nội khu rộng, 2 ô tô tránh nhau dễ dàng
THÔNG SỐ ĐẲNG CẤP
Tổng diện tích: 225m²
Mặt tiền siêu rộng: 15m
Kết cấu: 5 tầng + thang máy
Thiết kế: Thông sàn toàn bộ
CÔNG NĂNG SỬ DỤNG
Đã setup theo mô ...
Penhouse sân vườn, dt=236m2 bàn giao cao cấp view hồ và sông hồng, q. hoàng mai (97tr/m2)
8
23 tỷ 236 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Galia Hanoi, P.Yên Sở, Q.Hoàng Mai, HN

Dinh thự trên không - Penthouse Galia Hà Nội DT 132m², sân vườn 105m² hiếm có. Biểu tượng thượng lưu mới tại Hoàng Mai, ưu đãi CK 15% + tặng 500tr hoàn thiện nội thất. View 360 toàn cảnh panorama thành phố và hồ.
= Giá 97tr/m² Penhouse rẻ nhất thị trường Hà Nội. (trung bình 160tr - 180tr/m²).
- Vị trí: Galia HaNoi nằm tại Phường Yên Sở, quận Hoàng Mai, TP. Hà Nội.
- Căn hộ tại tầng cao nhất Galia ...
Bán biệt thự phong cách châu âu bể bơi  phòng hát karaoke  vị trí đẹp  chủ tặng toàn bộ nội xịn
10
69 tỷ 273 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Đường Linh Đàm, P.Hoàng Liệt, Q.Hoàng Mai, HN

SIÊU PHẨM - BIỆT THỰ CHÂU ÂU - CĂN DUY NHẤT CÓ BỂ BƠI HIỆN ĐẠI - PHÒNG HÁT KARAOKE - GẦN MẶT PHỐ, VỊ TRÍ HIẾM- KINH DOANH, VĂN PHÒNG, AN NINH TUYỆT VỜI- AN SINH ĐẲNG CẤP

- DT 273M 4 TẦNG 1 TUM BỂ BƠI 4 MÙA - PHÒNG HÁT Karaoke - Nội thất sang xin mịn

+ Tầng 1 phòng khách, phòng ăn view bể bơi, bếp, gara, vườn hồng, sân

+ Tầng 2: Phòng ngủ master, phòng thay đồ, sauna khô, ướt, bồn tắm, phòng ...
Cần bán căn biệt tự song lập giá 260tr/m giá cực tốt tại louis city hoàng mai
6
70 tỷ 271 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 5

Louis City Hoàng Mai, P.Hoàng Văn Thụ, Q.Hoàng Mai, HN

Biệt thự tại Louis City Hoàng Mai, Tân Mai, Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội đang được chào bán với giá 60 tỷ VND cam kết rẻ hơn thị trường.
- Diện tích rộng 271,5m², phù hợp cho nhu cầu ở và đầu tư.
- Mặt tiền 12m, ngõ vào rộng 12.5m, thuận tiện cho xe ô tô.
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho khách hàng.
- Không nội thất, dễ dàng thiết kế theo phong cách riêng.
- Hướng cửa chính Tây Nam, mang ...
Bán bt 220m2, 72 tỷ tại đường linh đàm, hoàng liệt, hoàng mai, hà nội
3
72 tỷ 220 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Đường Linh Đàm, P.Hoàng Liệt, Q.Hoàng Mai, HN

BT này nằm ở vị trí cực trendy, đường Linh Đàm, Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội, với diện tích 220m², 5PN, 5WC, 7 tầng full nội thất cơ bản. Mặt tiền 30m, siêu đẹp, phù hợp cho việc kinh doanh hoặc sống chill. Pháp lý đầy đủ, không lo về giấy tờ.

Giá 72 tỷ VND, cho một không gian sống đỉnh cao, gần các bệnh viện lớn như Bệnh viện Việt Pháp Hà Nội, Bệnh viện Than - Khoáng Sản, và Bệnh viện Tai Mũi ...
Biệt thự vip 3 mặt tiền  phố nguyễn cảnh dị kđt đại kim. 2 mặt tiền vỉa hè ô tô tránh  kinh doanh
6
57 tỷ 210 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 6

KĐT Đại Kim, P.Đại Kim, Q.Hoàng Mai, HN

Biệt thự vip 3 mặt tiền - Phố Nguyễn Cảnh Dị KĐT Đại Kim. 2 mặt tiền vỉa hè ô tô tránh - kinh doanh.
DT 210m² - 4 tầng - giá 57 tỷ.

+ Biệt thự sân vườn KĐT mới Đại Kim, phố Nguyễn Cảnh Dị. Lô góc 3 mặt ngõ ô tô tránh. Gần vành đai 2.5, vành đai 3, hồ Linh Đàm.
+ Thiết kế:
- Tầng 1: Sân để xe, tiểu cảnh, Bếp, phòng ăn, 2 phòng ngủ, wc.
- Tầng 2: Phòng khách, phòng ngủ, 2 wc.
- Tầng 3: 2 phòng ...
Chủ giảm 3 tỷ biệt thự kđt tây nam kim giang, 220m siêu kd  xung quanh 8 toà chung cư  giá tốt
4
Thỏa thuận 220 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án