Mua bán nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội giá 20 tỷ đến 50 tỷ diện tích 200 đến 300 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Sở hữu căn duplex view trục cảnh quan sông hồng, gần hồ gươm chỉ 88tr/m2
6
22.88 tỷ 260 m²
Nhà Chung Cư
5 3

Rivea Residences, P.Thanh Trì, Q.Hoàng Mai, HN

Cơ hội cực hiếm để sở hữu căn duplex view trục cảnh quan Sông Hồng tại khu vực nội đô Hà Nội với mức giá chỉ 88tr/m² mặt bằng giá được đánh giá cực kỳ hấp dẫn trong phân khúc duplex cao cấp.

Siêu phẩm tại Rivea Hà Nội:
Vị trí trung tâm Hai Bà Trưng cạnh Time City.
Chỉ khoảng 5km tới Hồ Gươm.
View trực diện trục cảnh quan sông Hồng cực thoáng.
Kết nối nhanh Minh Khai Nguyễn Khoái Vành Đai ...
Đập thông dành cho bậc đế vương tại times city  park hill. diện tích 220m2 thiết kế 4pn layout đẹp
3
25 tỷ 220 m²
Nhà Chung Cư
4 3

Times City - Park Hill, P.Mai Động, Q.Hoàng Mai, HN

Đập thông dành cho bậc đế vương tại Times City - Park Hill.
Diện tích 220m².
Thiết kế 4PN layout đẹp, phòng khách rộng.
Chủ nhà thiện chí bán full nội thất.
LH xem nhà: (Em Tường).
Duplex quận hoàng mai. bể bơi riêng. cạnh times city chuẩn dinh thự trên không. view sông hồng
13
26 tỷ 235 m²
Nhà Chung Cư
4 4

Rivea Residences, P.Thanh Trì, Q.Hoàng Mai, HN

CC Rivea Residences tọa lạc tại Vĩnh Hưng, Hà Nội, với diện tích 235m², có 4PN và 4WC.
Thiết kế bể bơi riêng độc nhất HN. Rất thích hợp cho gia đình đông người hoặc những ai yêu thích không gian rộng rãi. Nội thất full, sẵn sàng vào ở ngay.

- Hướng cửa chính: Đông Bắc, ban công: Đông Nam, giúp đón ánh sáng tự nhiên và tạo phong thủy tốt.
- Giá cực kỳ hợp lý: 26 tỷ VND cho không gian sống lý ...
Duplex view trực diện sông hồng gần hồ gươm, chỉ 23 tỷ
6
23 tỷ 260 m²
Nhà Chung Cư
5 3

Rivea Residences, P.Thanh Trì, Q.Hoàng Mai, HN

Siêu phẩm giới hạn tại Rivea Hà Nội dành cho khách hàng yêu thích không gian sống đẳng cấp giữa nội đô.

Thông tin căn:
Diện tích: 260m² Duplex thông tầng.
Giá chỉ: 23 tỷ.
Vị trí nội đô cách Hồ Gươm chỉ khoảng 5km.
View trực diện sông Hồng cực kỳ hiếm tại Hà Nội.

Điểm khác biệt của căn duplex:
Thiết kế 2 tầng thông tầng sang trọng cảm giác như biệt thự trên không.
Có slot đỗ ô tô định danh ...
Nhà cấp bốn tiện chia xây căn hộ hoặc xây toà bindinh
3
49.5 tỷ 225 m²
Nhà Riêng
1

Đường Định Công Hạ, P.Định Công, Q.Hoàng Mai, HN

GÓC TÌM CHỦ ĐẦU TƯ
Chính chủ cần tìm chủ đầu tư lô đất tại Định công Hạ oto đỗ cửa 225m mặt tiền 12m 1 mặt sổ đã tách thành 3 có thể xây 3 căn độc lập hoặc gộp lại xây cả toà tuỳ chủ mới
Giá 220 triệu /1m l ô đất còn sót lại tại quận hoàng mai - miễn nhiễm với quy hoạch ạ
LÔ GÓC - DÒNG TIỀN - NGÕ Ô TÔ

* Mô tả: - Ngõ ô tô, nhà thuộc vị trí ngõ 99 Định Công Hạ, thông sang Phố Trần Hoà, gần ...
Bán gấp ch rivea residences, 98 triệu / m2, 240 m2, ở vĩnh hưng, hoàng mai, hà nội
3
23.52 tỷ 240 m²
Nhà Chung Cư

Rivea Residences, P.Thanh Trì, Q.Hoàng Mai, HN

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư tại Rivea Residences, Đường Vĩnh Hưng, Phường Lĩnh Nam, Hà Nội - Quận Hoàng Mai, Hà Nội cũ với diện tích 240m².
Căn hộ gồm 3PN, 2WC, thiết kế hiện đại, không gian sống thoải mái, đầy đủ tiện nghi.
Giá bán cực hấp dẫn chỉ 98 triệu / m².
Phù hợp với phong thủy, mang lại tài lộc cho gia chủ.

Gần các tiện ích như bệnh viện đa khoa quốc tế Vinmec Times City và công ...
Rivea residences tân á đại thành căn góc duplex 4pn view sông hồng, slot ô tô định danh vĩnh viễn
12
30 tỷ 240 m²
Nhà Chung Cư
4 4

Rivea Residences, P.Thanh Trì, Q.Hoàng Mai, HN

TỔNG QUAN DỰ ÁN:
Vị trí : Tọa lạc tại phường Vĩnh Hưng, nơi kết nối linh hoạt giữa trung tâm và khu vực phát triển năng động phía Nam Hà Nội.
Chủ đầu tư: Công ty TNHH Sản xuất và Thương mại Tân Á
Đơn vị phát triển: CTCP Bất động sản Tập đoàn Tân Á Đại Thành - Meyland (Meygroup)
Quy mô: 29.853m2

Thiết kế bởi AEDAS & cảnh quan Belt Collins top đầu thế giới
Khu cao tầng: 2 tòa tháp cao 35 ...
Bán biệt thự tây nam, kinh doanh tuyệt vời dt 230m2, ô góc 2 mặt tiền, vị trí đẹp, đường rộng 20m
4
46 tỷ 230 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Tây Nam Hồ Linh Đàm, P.Hoàng Liệt, Q.Hoàng Mai, HN

+ Bán biệt thự xây thô Tây Nam Linh Đàm mặt đường to kinh doanh tuyệt vời.
- Lô góc 2 tiền mặt đường, DT 230m² x 4 tầng, đã hoàn thiện, hiện đang cho thuê giá cao.
- Mặt đường to vỉa hè rộng, xe đỗ thoải mái.
- Vị trí đắc địa. Xung quanh có vườn hoa, chung cư, là 1 trong số những căn vị trí đẹp tại khu đô thị Tây Nam Linh Đàm.
- Giá: 46 tỷ.
+ Quý khách có nhu cầu xem nhà liên hệ: ĐT .
Dupex rivea  biểu tượng sống thượng lưu giữa lòng thủ đô  dt 240m2, 4pn  sở hữu lâu dài
7
21.8 tỷ 240 m²
Nhà Chung Cư
4 4

Rivea Residences, P.Thanh Trì, Q.Hoàng Mai, HN

Không chỉ là căn hộ, đây là tuyên ngôn đẳng cấp dành cho những chủ nhân xứng tầm.
- Thông tin siêu phẩm.
Loại hình: Duplex (2 tầng thông nhau).
Diện tích: 240m².
Giá sau chiết khấu: 21,8 tỷ.

- Không gian sống khác biệt.
Thiết kế 2 tầng thông tầng rộng thoáng như biệt thự trên không.
Phòng khách trần cao đón ánh sáng tự nhiên tối đa.
Phân tách rõ ràng không gian sinh hoạt & nghỉ ngơi.
View đẹp ...
Bán căn biệt thự pháp vân, hoàng mai, hn. dt 245 m2. hướng bắc. nhà đang ở.  0986 239 ***
3
46.55 tỷ 245 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Pháp Vân Tứ Hiệp, P.Hoàng Liệt, Q.Hoàng Mai, HN

Tôi bán căn BT Pháp Vân.
Dãy ngay showroom ô tô Việt Hồng, chung cư SouthBuilding Pháp Vân.
Nhà đang ở hướng Bắc.
Trục đường rộng view thoáng.
DT 245 m², MT 15m.
Ở tài lộc.
Giá bán 190 tr/m².
LH .
Miễn môi giới và trung gian.
Chính chủ cần bán biệt thự 225m2x5t  thang máy  kinh doanh  có hầm 49.5 tỷ.  0845 330 ***
4
49.5 tỷ 225 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

KĐT Linh Đàm, P.Đại Kim, Q.Hoàng Mai, HN

Giảm 4 tỷ! Chủ nhà cần bán gấp căn biệt thự xây dựng tâm huyết đẹp nhất dự án thuộc khu đô thị bán đảo Linh Đàm.
* Vị trí: Nằm trong khu biệt thự Linh Đàm, hàng xóm toàn đẳng cấp, chỉ vài bước chân ra bờ hồ lộng gió, hưởng không gian sống xanh lý tưởng.

+ Hầu hết ngân hàng đều là tập trung nơi đây, ngoài ra còn có các cơ quan, bệnh viện, trường học, bể bơi, nhà hàng, các quán cafe và các khu thư ...
Mg chuyên dự án the manor central park  nguyễn xiển  bán nhanh cắt lỗ biệt thự  250m2  43 tỷ
8
43 tỷ 250 m²
ShopHouse
5 5

The Manor Central Park, P.Đại Kim, Q.Hoàng Mai, HN

Chính chủ đầu tư kinh doanh nên quyết bán nhanh biệt thự siêu đẹp, giá rẻ trong Dự án The Manor Central Park, đường Nguyễn Xiển, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

BIỆT THỰ- GIÁ RẺ- ĐẲNG CẤP- Ở SƯỚNG- TIỆN ÍCH ĐỦ- NỘI THẤT SANG XỊN

+ Vị trí gần Dự án thuộc vùng lõi Trung tâm thuận tiện đi lại gần Toà án Cấp cao, đường Vành đai 3, Nguyễn Xiển, Bán đảo Linh Đàm.
+ Thiết kế: nhà 3 tầng 1 hầm tổng 6 ...
Dulex có bể bơi 2 tầng duy nhất 1 căn giá 91.25tr/m2,  tư vấn chuyên sâu 0866 972 *** mr. minh
3
21.9 tỷ 240 m²
Nhà Chung Cư
4 4

Rivea Residences, P.Thanh Trì, Q.Hoàng Mai, HN

+ Diện tích rộng rãi 240m², thoải mái cho cả gia đình.
+ 4 phòng ngủ (4PN) và 4 phòng tắm (4WC) thiết kế hợp lý.
+ Hướng cửa chính Tây Nam, ban công Đông Nam, đón gió và ánh sáng tự nhiên.
+ Không nội thất, thuận tiện cho việc trang trí theo phong cách riêng.
+ Giá bán chỉ 21,9 tỷ VND, đáng giá cho một không gian sống đẳng cấp.

Điểm đặc sắc: Căn hộ này không chỉ có vị trí đẹp mà còn mang lại ...
Bán nhà ngõ 300 nguyễn xiển, giá tốt nhất phố
8
50 tỷ 218 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 6

KĐT Tây Nam Kim Giang, P.Đại Kim, Q.Hoàng Mai, HN

Diện tích đất: 218m².
Diện tích xây dựng: 250m² (biệt thự xây thô 3 tầng).
Mặt tiền: 9.5m.
Hướng: Đông Nam, đối diện công viên nhạc nước.
Đường trước mặt: Ngõ 300 Nguyễn Xiển, rộng 24m.

Vị trí vàng:
Nằm trong quần thể khu đô thị Tây Nam Kim Giang, kết nối hoàn hảo với các tiện ích xung quanh.
Không gian thoáng đãng, cảnh quan tuyệt đẹp, lý tưởng để an cư hoặc đầu tư.

Liên hệ chính chủ để xem ...
Chính chủ bán gấp biệt thự khu đtm bán đảo linh đàm, phường hoàng liệt, quận hoàng mai, hà nội
5
48 tỷ 275 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

KĐT Linh Đàm, P.Đại Kim, Q.Hoàng Mai, HN

Người đăng: le duc (2 tin đăng)
Chính chủ cần bán gấp biệt thự khu đô thị mới bán đảo Linh Đàm, phường Hoàng Liệt, quận Hoàng Mai, Hà Nội.
- Diện tích: 250m² và 275m².
- Hướng: Đông Bắc.
- Nội thất nhập khẩu cao cấp, nhà hoàn thiện theo phong cách Châu Âu.
- Đường trước nhà 15,5 m.
- Cách hồ điều hòa Linh Đàm 30m.
- Sổ đỏ chính chủ.
- Giá 48 tỷ có thương lượng cho khách thiện chí mua.
- Liên hệ: Mr Đức .
Penhouse sân vườn, dt=236m2 bàn giao cao cấp view hồ và sông hồng, q. hoàng mai (97tr/m2)
8
23 tỷ 236 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Galia Hanoi, P.Yên Sở, Q.Hoàng Mai, HN

Dinh thự trên không - Penthouse Galia Hà Nội DT 132m², sân vườn 105m² hiếm có. Biểu tượng thượng lưu mới tại Hoàng Mai, ưu đãi CK 15% + tặng 500tr hoàn thiện nội thất. View 360 toàn cảnh panorama thành phố và hồ.
= Giá 97tr/m² Penhouse rẻ nhất thị trường Hà Nội. (trung bình 160tr - 180tr/m²).
- Vị trí: Galia HaNoi nằm tại Phường Yên Sở, quận Hoàng Mai, TP. Hà Nội.
- Căn hộ tại tầng cao nhất Galia ...
Từ 0 tới 16 của 16

Xem quy hoạch tại Q. Hoàng Mai, Hà Nội

Mua Bán Bất Động Sản Quận Hoàng Mai Tháng 5/2026

 

Mua bán nhà đất Quận Hoàng Mai ngày càng hứa hẹn là thị trường đầy tiềm năng khi được sự quan tâm của nhiều nhà đầu tư của trong và ngoài nước. Hàng loạt các loại hình bất động sản từ nhà riêng, nhà phố, nhà mặt tiền, đất nền, dự án, biệt thự, căn hộ chung cư... đều trở thành tiêu điểm chú ý của bất động sản Quận Hoàng Mai.

 

Để cập nhật những thông tin bất động sản Quận Hoàng Mai chính xác nhất, mới nhất hãy truy cập vào bds68.com.vn để theo dõi giá bất động sản Quận Hoàng Mai tháng 5/2026. Với bds68.com.vn bạn dễ dành lọc theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Việc mua bán nhà đất Quận Hoàng Mai trở nên dễ dàng, thuận tiện và an toàn hơn, người mua cần chú ý các điểm sau đây:

 

✅ Vấn đề pháp lý tại Quận Hoàng Mai: Nên mua những bđs có đầy đủ giấy tờ, tránh mua nhà qua giấy tay và cần lưu ý vấn đề tranh chấp và nợ thế chấp của BĐS.

✅ Thông tin quy hoạch tại Quận Hoàng Mai: Việc này có thể mất thời gian nhưng nhất định phải làm, để tránh mua phải nhà cửa, đất đai vướng vào quy hoạch treo. Bạn cần mang bản photo sổ đỏ đến Phòng Tài nguyên môi trường ở quận/huyện hay bộ phận một cửa của UBND quận, huyện nơi bất động sản toạ lạc.