Mua bán nhà đất tại dự án KĐTM Đại Kim - Định Công, Quận Hoàng Mai

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Lô liền kề biệt thự shophouse khu đô thị mới đại kim định công mở rộng giá từ 5xtr/  0937 893 ***
3
Thỏa thuận 95 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐTM Đại Kim - Định Công, P.Đại Kim, Q.Hoàng Mai, HN

Lô liền kề, biệt thự, shophouse khu đô thị mới Đại Kim - Định Công mở rộng - Dự án đầu tư tiềm năng - Vị trí vàng quận Hoàng Mai! Dự án đã có biên bản bàn giao mốc giới đất từ UBND quận.
Lô vị trí đẹp nhất dự án diện tích: 95m², gần hồ Định Công, gần đường 30m.

Giá đất từ 51 - 150 tr/m² rất rẻ cho một lô đất liền kề trung tâm Hà Nội. Tiến độ đóng tiền.
- Đợt 1: Đóng 50% ngay khi ký HĐ.
- Đợt 2: ...
Hàng hiếm tại kđtm đại kim  định công, 69 triệu/m2, 90m2, bán đất nền dự án
8
6.57 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐTM Đại Kim - Định Công, P.Đại Kim, Q.Hoàng Mai, HN

Người đăng: Phan Anh (5 tin đăng)
Đất nền dự án tại KĐTM Đại Kim - Định Công, Đường Vành Đai 2,5, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội.

- Diện tích: 90m².
- Giá: 69 triệu VND/m².
- Hướng cửa chính: Đông Nam.
- Chiều ngang mặt tiền: 5m.
- Chiều rộng ngõ trước: 17.5m.

Đặc điểm nổi bật:
+ Ngõ vào rộng rãi, thuận tiện cho xe hơi vào tận nơi.
+ Mặt tiền thoáng, phù hợp cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.

Địa điểm xung quanh:
+ ...
Liền kề kđt đại kim  nguyễn cảnh dị, hoàng mai 55m2 x 4 tầng x mt 4,2m, ô tô tránh có vỉa hè
4
16.6 tỷ 55 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

KĐTM Đại Kim - Định Công, P.Đại Kim, Q.Hoàng Mai, HN

Người đăng: Dungz (10 tin đăng)
- Nhà phân lô, kinh doanh, vỉa hè.
- Nhà thiết kế hợp lý, có thể thiết kế thang máy.
- Khu phân lô VIP, đường ô bàn cờ, gần trường gần chợ.
- 200m ra Hồ Linh Đàm.
- Nhà khung cột chắc chắn, có thể lên thêm tầng.

KĐT Đại Kim - Nguyễn Cảnh Dị 55m² x MT 4,2m, sổ đỏ phân lô sẵn sàng giao dịch.
Bán suất mua ng góp vốn lô đất siêu đẹp, cạnh hồ định công
3
8.47 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐTM Đại Kim - Định Công, P.Đại Kim, Q.Hoàng Mai, HN

Người đăng: Phan Anh (5 tin đăng)
Tôi có suất mua góp vốn lô shophouse gần hồ Định Công.
Dự án khu đô thị mới Định Công.
Tôi bán lại giá: 77tr/m².
Mặt tiền 6,5m đường rộng 13,5m.
LH: .
Hơn 3 tỷ, bán lô đất sau vành đai 2.5 đất sạch 65mmt 5,2m kdt đại kim định công mở rộng
3
5.85 tỷ 65 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐTM Đại Kim - Định Công, P.Đại Kim, Q.Hoàng Mai, HN

Tôi chính chủ chuyển nhượng suất đầu tư tại TT 2.1 và liền kề đường 30m LK 3.6 dự án Đại Kim Định Công mở rộng - Hoàng Mai - dự án nội đô cuối cùng của Hà Nội đang đi vào sóng đường Vành Đai 2.5.

* Chính chủ nhượng suất đầu tư TT2.1 - 75m² - MT 5,2m - đất sạch - sát vành đai - KĐT Định Công mở rộng.
+ Giá nhượng lại: 85 tr/m giá gốc 60tr
+ Sát TTTM.
+ Đường 8,5m.
+ Đất sạch, Sau Vành đai 2.5
hợp ...
Hơn 4 tỷ, tôi cần bán lô sát vành đai 2.5 kdt đại kim định công mở rộng bên tt2.1  75,1m2 mt 5,2m
3
7.13 tỷ 75 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐTM Đại Kim - Định Công, P.Đại Kim, Q.Hoàng Mai, HN

Thông tin tôi cần nhượng lại như sau:
Vị trí: TT 2.1.
Diện tích: 75,1 m².
Mặt tiền To = mặt hậu: 5,2 m vuông vắn.
Sau lưng vành đai 2.5 ăn theo sóng GPMB sắp tới.
Đường 13.5m = đường vào trường học = đường trước mặt Lk 3.5 đang hình thành.
Sát với trung tâm thương mại quận HM.
Rất gần đường 30m.
Gần trường học các cấp.
Block đã điều chỉnh theo thiết kế mới nhất của CĐT.
Đất sạch. Block này ngay ...
Tôi cần nhượng suất đầu tư tt2.175.1m mt 5,2m  sát vành đai 2.5  kđt định công mở rộng
3
7.13 tỷ 75 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐTM Đại Kim - Định Công, P.Đại Kim, Q.Hoàng Mai, HN

Tôi chính chủ chuyển nhượng suất đầu tư tại TT 2.1 và liền kề đường 30m NO 4.0 dự án Đại Kim Định Công mở rộng - Hoàng Mai - dự án nội đô cuối cùng của Hà Nội đang đi vào sóng đường Vành Đai 2.5.

Vị trí: TT 2.1.
Diện tích: 75,1 m².
Mặt tiền to = mặt hậu: 5,2 m vuông vắn.
Sau lưng Vành Đai 2.5 ăn theo sóng GPMB sắp tới.
Đường 13.5m = đường vào trường học = đường trước mặt Lk 3.5 đang hình ...
Nhượng suất vành đai 2.5 dự án kđt đại kim định công mở rộng. 145tr/m2
3
12.92 tỷ 82 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐTM Đại Kim - Định Công, P.Đại Kim, Q.Hoàng Mai, HN

Thông tin chi tiết.
Cần bán Vành Đai 2.5 dự án Đại Kim Định Công mở rộng - Hoàng Mai - dự án nội đô cuối cùng của Hà Nội đang đi vào sóng đường Vành Đai 2.5.

* Giá bán TT 2.1 giá 156 tr/m lô số 07.
NGay mặt đường vành đai 2.5.
- Diện tích: 82,8m².
- MT 5.2m.
- Gốc 100
- Đã duyệt 1/500
- Đất sạch
- Không dính 1 lỗi phong thủy nào.
Rất gần trung tâm thương mại quận Hoàng Mai và rất nhiều tiện ích ...
Bán nhà kđt đại kim  hoàng mai  vỉa hè  ô tô tránh. dt 70m2 x 4 tầng. giá 23.6 tỷ
9
23.6 tỷ 70 m²
Nhà Riêng
4 4

KĐTM Đại Kim - Định Công, P.Đại Kim, Q.Hoàng Mai, HN

- Tọa lạc tại vị trí đẹp KĐT Đại Kim trung tâm quận Hoàng Mai.
- Ngõ to rộng như phố, phân lô bàn cờ, vỉa hè ô tô tránh.
- Khu vực dân cư đông đúc dân trí cao.
- Tuyến đường vành đai 2.5 sắp hoàn thiện, giá trị tăng từng ngày.
- Gần hồ Linh Đàm - lá phổi xanh của Hà Nội.
- Diện tích 70m² x 4 tầng.
- Giá 23.6 tỷ có thương lượng.
- Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch.
- Liên hệ: .
Bán nhà kđt đại kim  hoàng mai  vỉa hè  ô tô tránh. dt 72m2 x 4 tầng. giá 23.5 tỷ
13
23.5 tỷ 72 m²
Nhà Riêng
4 4

KĐTM Đại Kim - Định Công, P.Đại Kim, Q.Hoàng Mai, HN

- Ngõ to rộng như phố, phân lô bàn cờ, vỉa hè ô tô tránh.
- Khu vực dân cư đông đúc dân trí cao.
- Gần hồ Linh Đàm - lá phổi xanh của Hà Nội.
- Diện tích 72m² x 4 tầng.
- Giá 23.5 tỷ có thương lượng.
- Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch.
- Liên hệ: .
Bán nhà siêu rẻ phân lô đại kim  hoàng mai  vỉa hè  ô tô tránh. dt 75m2 x 5 tầng. giá 24.8 tỷ
6
24.8 tỷ 75 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

KĐTM Đại Kim - Định Công, P.Đại Kim, Q.Hoàng Mai, HN

- Tọa lạc tại vị trí đẹp có 1 không 2 phân lô Đại Kim trung tâm quận Hoàng Mai.
- Ngõ to rộng như phố, phân lô bàn cờ, vỉa hè ô tô tránh.
- Khu vực dân cư đông đúc dân trí cao.
- Gần hồ Linh Đàm - lá phổi xanh của Hà Nội.
- Diện tích 75m² x 5 tầng.
- Giá 24.8 tỷ có thương lượng.
- Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch.
- Liên hệ: .
Kđt định công mới  lô liền kề, biệt thự giá chỉ từ 70tr/m2 shouphouse villa
21
6.3 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐTM Đại Kim - Định Công, P.Đại Kim, Q.Hoàng Mai, HN

Người đăng: Phan Anh (5 tin đăng)
Dự án BT (Xây dựng - Chuyển giao - Đối ứng) cuối cùng ký trước thời điểm 2019 tại Hà Nội.
Cùng thời điểm các dự án BT như: Bitexco Themanor - Thanh Hà - Nam Cường - Luis Hoàng Mai...
Hợp đồng hiện tại trực tiếp CĐT: HĐ góp vốn - Sau đó tự động chuyển sang HĐMB khi đủ điều kiện (Dự kiến 6 - 9 tháng kể từ 11/2025).
Hiện tại công ty đang có quỹ một số căn đẹp để ở hoặc đầu tư với các thông số như ...
Bán biệt thự vip kđt đại kim, siêu phẩm triệu usd 3 mặt thoáng, 212m, 4 tầng, mt 12m, giá đầu tư
3
57 tỷ 212 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

KĐTM Đại Kim - Định Công, P.Đại Kim, Q.Hoàng Mai, HN

SIÊU PHẨM TRIỆU USD - HÀM CÁ MẬP - KĐT ĐẠI KIM - 3 MẶT THOÁNG
Trước nhà rộng thênh thang, vìa hè, hạ tầng xanh sạch đẹp, giao thông thuận tiện di chuyển các ngã.
Diện tích rộng, ở cực sướng chủ mới cải tạo thông sàn theo mục đích kinh doanh, văn phòng
Pháp lý: Số đỏ chính chủ, MTG
Bán căn hộ chung cư đại kim building 63m2 sổ đỏ chính chủ giá 4.78 tỷ
3
4.78 tỷ 63 m²
Nhà Chung Cư

KĐTM Đại Kim - Định Công, P.Đại Kim, Q.Hoàng Mai, HN

- Gia đình cần chuyển đổi nên bán căn hộ diện tích 63m² tại Chung cư Đại Kim Building vị trí đẹp, giao thông thuận tiện, khu dân cư văn minh.

- Thông tin chi tiết căn hộ:
Diện tích: 63m²
Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh
Phòng khách rộng, bố trí hợp lý, tối ưu công năng sử dụng
View thoáng đẹp, hướng mát quanh năm
Nhà sạch sẽ, vào ở ngay

- Ưu điểm nổi bật:
Chung cư Đại Kim Building nằm ...
Chính chủ cần bán biệt thự liền kề kđt mới đại kim75m2 chỉ 27tỷ còn thương lượng
8
27 tỷ 75 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
7 5

KĐTM Đại Kim - Định Công, P.Đại Kim, Q.Hoàng Mai, HN

- Ngay sát ĐH Thăng Long - đối diện Tòa án Nhân dân - Phía trước là đại dự án The Manor sắp khởi công - tiềm năng BĐS tăng giá phi mã - Đường trước nhà 6m ô tô tránh vỉa hè rộng
- Nhà 5 tầng hiện đại - thiết kế thông sàn - có ô chờ thang máy.
- Dòng tiền cho người nước ngoài thuê ổn định 33 triệu/tháng.
Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch.
LIÊN HỆ NGAY ĐỂ ĐƯỢC XEM NHÀ!!!!!
Bán đất nền da đẹp tại kđtm đại kim  định công, hoàng mai, hà nội, 65 triệu/m2, 80m2
15
5.2 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐTM Đại Kim - Định Công, P.Đại Kim, Q.Hoàng Mai, HN

Người đăng: Phan Anh (5 tin đăng)
Bán đất nền liền kề tại KĐTM Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội, là dự án đối ứng BT tuyến đường VĐ. 2.5 nối Giải Phóng - Đầm Hồng. Với tổng diện tích đối ứng 100 ha.
- Dự án gồm 1000 căn thấp tầng và 8 toà cao tầng.
- Diện tích 80m², thiết kế sang trọng, không gian sống thoải mái.
- Giá chỉ 65 triệu/m², phù hợp với nhu cầu đầu tư và an cư.
- Pháp lý đầy đủ từ CĐT, đảm bảo quyền lợi cho khách hàng.
- Nằm ...
Chỉ 4.85 tỷ căn hộ 59m2 chung cư đại kim building 2n2vs sổ đỏ chính chủ
4
4.85 tỷ 59 m²
Nhà Chung Cư

KĐTM Đại Kim - Định Công, P.Đại Kim, Q.Hoàng Mai, HN

- Bán nhanh trong tháng căn hộ 2PN tại chung cư Đại Kim Building
- Diện tích: 59m² (diện tích trên sổ)
- Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh hợp lý, tối ưu công năng sử dụng
- Sổ đỏ chính chủ cầm tay pháp lý rõ ràng
- Giá bán: 4.85 tỷ (có thương lượng thiện chí)
- Khu vực dân cư ổn định, tiện ích đầy đủ, giao thông thuận tiện kết nối Nguyễn Xiển - Giải Phóng - Linh Đàm.
- Anh/chị quan tâm ...
Cần bán gấp căn dự án đại kim định công, đường vành đai 2.5, dt 93m2, mt 6m, mặt đường 24m.90tr/m2
4
8.37 tỷ 93 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐTM Đại Kim - Định Công, P.Đại Kim, Q.Hoàng Mai, HN

Người đăng: Mai Anh (6 tin đăng)
Tôi chính chủ cần bán căn dự án Đại Kim Định Công, đường Vành Đai 2.5, đất thuộc khu nhà vườn DD - 3.3: DT 93m², MT 6m, giá bán 90 triệu/m².
LH: Em Mai Anh (chính chủ): . MTG.
Đất nền khu đô thị đại kim định công mở rộng chỉ 75tr/m²
6
6.75 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐTM Đại Kim - Định Công, P.Đại Kim, Q.Hoàng Mai, HN

Người đăng: Phan Anh (5 tin đăng)
Cơ hội X3, X4 lợi nhuận.
Bạn đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư đất sinh lời cao trong trung tâm Hà Nội? Dự án khu đô thị mới Đại Kim Định Công đang mở bán đất nền với giá vô cùng hấp dẫn. Đây là cơ hội hiếm có để bạn sở hữu bất động sản với mức giá cực kỳ hợp lý, tiềm năng sinh lời vượt trội.

Vị trí vàng:

Nằm ngay tại hồ Định Công, trên Vành Đai 2.5 mở rộng, thuận tiện giao thông, kết nối nhanh ...
Bán dự án bt kđt mới đại kim định công mở rộng giá 75tr/m2.  0912 590 ***
3
18.9 tỷ 252 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐTM Đại Kim - Định Công, P.Đại Kim, Q.Hoàng Mai, HN

Đất trung tâm Hà Nội chỉ 75tr/m2? Cơ hội x2, x4 hiếm có, trong khi xung quanh giá từ 180tr - 300tr/m2!
SP: Liền kề, shophouse, biệt thự.
VỊ trí trung tâm.
- Nằm tại hồ Định Công, trên vành đai 2.5 mở rộng.
- Dự án khu đô thị mới Đại Kim Định Công tôi đang bán mức giá rẻ nhất thị trường có các loại.

Dự án quy hoạch khu đô thị, sổ đỏ vĩnh viễn nằm gần Vành đai 2.5 và hồ Định Công.
Tiện ích: Vườn ...
Từ 0 tới 20 của 30

Xem quy hoạch tại Q. Hoàng Mai, Hà Nội

Mua Bán Bất Động Sản dự án KĐTM Đại Kim - Định Công Tháng 5/2026

 

Mua bán nhà đất dự án KĐTM Đại Kim - Định Công ngày càng hứa hẹn là thị trường đầy tiềm năng khi được sự quan tâm của nhiều nhà đầu tư của trong và ngoài nước. Hàng loạt các loại hình bất động sản từ nhà riêng, nhà phố, nhà mặt tiền, đất nền, dự án, biệt thự, căn hộ chung cư... đều trở thành tiêu điểm chú ý của bất động sản dự án KĐTM Đại Kim - Định Công.

 

Để cập nhật những thông tin bất động sản dự án KĐTM Đại Kim - Định Công chính xác nhất, mới nhất hãy truy cập vào bds68.com.vn để theo dõi giá bất động sản dự án KĐTM Đại Kim - Định Công tháng 5/2026. Với bds68.com.vn bạn dễ dành lọc theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Việc mua bán nhà đất dự án KĐTM Đại Kim - Định Công trở nên dễ dàng, thuận tiện và an toàn hơn, người mua cần chú ý các điểm sau đây:

 

✅ Vấn đề pháp lý tại dự án KĐTM Đại Kim - Định Công: Nên mua những bđs có đầy đủ giấy tờ, tránh mua nhà qua giấy tay và cần lưu ý vấn đề tranh chấp và nợ thế chấp của BĐS.