Mua bán nhà đất tại Phường Phú La, Quận Hà Đông diện tích 50 đến 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
The vista văn la  siêu phẩm căn hộ tâm điểm hà đông  0343 838 ***
7
Thỏa thuận 61 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Văn La - Văn Khê, P.Phú La, Q.Hà Đông, HN

CHỈ 800 TRIỆU SỞ HỮU CĂN HỘ CAO CẤP TRUNG TÂM HÀ ĐÔNG

Hà Đông đang nóng hơn bao giờ hết với sự xuất hiện của The Vista Van La Dự án sở hữu quỹ đất vàng hiếm hoi còn sót lại ngay mặt tiền đường Quang Trung huyết mạch

Mặt đường Quang Trung sát Metro Cát Linh Lõi trung tâm Hà Đông nguồn cung mới cực hiếm
Chỉ từ 800TR (15%) nhận nhà tương lai
Chiết khấu 2% 200 suất đầu tiên
Quy mô 12.29ha KĐT ...
The vista văn la  căn hộ hiếm nằm ngay giao điểm 3 tuyến metro trọng điểm hà đông
9
Thỏa thuận 70 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Văn La - Văn Khê, P.Phú La, Q.Hà Đông, HN

SỞ HỮU CĂN HỘ NGAY TRÁI TIM METRO HÀ ĐÔNG CƠ HỘI KHÔNG ĐẾN LẦN 2

Giữa lúc quỹ đất đẹp quanh các tuyến Metro ngày càng hiếm, The Vista Văn La lại nằm đúng điểm giao thoa của 3 tuyến đường sắt đô thị trọng điểm 2A 6 7.
Một vị trí không chỉ để ở mà còn là nơi đón đầu dòng tăng giá của cả khu Tây Hà Nội trong nhiều năm tới.

- Tuyến Metro 2A Cát Linh Hà Đông đã vận hành
- Metro 6 & 7 đang quy ...
Hàng hiếm văn phú lô góc 75m2, 5 tầng ô chờ thang máy mt 5m, kinh doanh, giá đầu tư nhỉnh 19 tỷ
3
Thỏa thuận 75 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

KĐT Văn Phú, P.Phú La, Q.Hà Đông, HN

Người đăng: Vĩnh (57 tin đăng)
Siêu phẩm lô góc Văn Phú 75m² MT 5m 5 tầng gần công viên 365 lớn nhất miền Bắc - đầu tư sinh lời từng ngày.

+ Vị trí: Nhà nằm tại vị trí đắc địa, sát trung tâm thương mại 5000m, gần công viên cây xanh, trái tim khu đô thị. Cách mặt đường Lê Trọng Tấn kéo dài 50m, gần cột đồng hồ La Casta, đường đô thị đầu nối sang KĐT Văn Phú, trường THCS Mậu Lương, gần trường học liên cấp Marie Curie, gần ngân ...
Chỉ 860tr sở hữu chung cư 2 ngủ, mặt đường quang trung  kết nối nguyễn trãi
3
4.9 tỷ 70 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Văn La - Văn Khê, P.Phú La, Q.Hà Đông, HN

Nằm ở The Vista Văn La, Đường Quang Trung, Phường Kiến Hưng, Hà Nội (địa chỉ cũ: Quận Hà Đông, Hà Nội), căn hộ chung cư này có diện tích 70m² với 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm. Nội thất cơ bản, có sẵn một số đồ dùng như tủ lạnh, máy giặt, và điều hòa. Hướng cửa chính và ban công đều Đông Nam, giúp đón nắng sáng và gió mát.

Giá chỉ 4,9 tỷ VND, đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai đang tìm kiếm ...
Chỉ cần 800tr sở hữu ngay căn 2pn chung cư the vista văn la, hà đông, htls 0%, ân hạn gốc 5 năm
7
5.2 tỷ 62 m²
Nhà Chung Cư

Văn La - Văn Khê, P.Phú La, Q.Hà Đông, HN

Chính thức mở bán chung The Vista Văn La trung tâm quận Hà Đông
Thiết kế: 62m², Full nội thất cao cấp, vốn chỉ 800 triệu
- Bàn giao Hệ thống lọc và cấp khí tươi cho từng căn hộ
- Kính Double Low E cách âm, cách nhiệt
- Mật độ thang máy chỉ 42 căn / thang (tiêu chuẩn của khách sạn 6 sao)
- Tặng 2 năm miễn phí dịch vụ quản lý vận hành.
- Chiết khấu ngay 12%.
- Hỗ trợ vay 85% LS 0% trong 24 tháng, ...
Chỉ với 800tr sở hữu căn hộ cao cấp the vista văn la, 90,1tr /m2, 61,39m2, 2pn, full nội thất
7
5.53 tỷ 61 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Văn La - Văn Khê, P.Phú La, Q.Hà Đông, HN

Ngôi nhà mơ ước đang chờ đón chủ mới tại The Vista Văn La, Đường Quang Trung, Phường Kiến Hưng, Hà Nội (địa chỉ cũ: Quận Hà Đông, Hà Nội). Căn hộ chung cư 61,39m² với 2PN, 2WC, đầy đủ nội thất siêu xịn. Hướng cửa chính Tây Nam, ban công Đông Bắc, cực phong thủy. Pháp lý đầy đủ, thoải mái cho mọi kế hoạch tương lai.

Chỉ cần bỏ ra 800tr để sở hữu căn hộ cao cấp
Giá chỉ 90,123 triệu / m², quá hợp ...
Bán căn 2pn dt 71m2, full nt cao cấp, ngay ga metro cát linh hà đông.  0788 467 ***
8
Thỏa thuận 71 m²
Nhà Chung Cư
2

Văn La - Văn Khê, P.Phú La, Q.Hà Đông, HN

Bán căn hộ 2pn dt 71m² full nội thất liền tường cao cấp. Ngay ga Metro Cát Linh- Hà đông, tiện ích đầy đủ, dân cư đông đúc.
Vào tiền chỉ từ gần 900tr là có thể sở hữu.

LH: Thảo
Bán chung cư the vista văn la diện tích từ 61.4m 103,9m giá từ 9x triệu
5
5.7 tỷ 61 m²
Nhà Chung Cư

Văn La - Văn Khê, P.Phú La, Q.Hà Đông, HN

Chi tiết về dự án:
Chủ Đầu Tư: Công ty cổ phần SJ Group
Sản phẩm: Chung cư, Biệt Thự, Liền Kề/ shophouse
Cao Tầng: 2 tòa 25 tầng+ 2 hầm ( tổng 832 căn)
Dự kiến bàn giao Q4/2028
Thấp tầng: 215 căn - Dự kiến bàn giao: Q3/2027
Vị Trí: mặt đường Quang Trung phường Kiến Hưng, Hà Nội
Pháp Lý: Sở hữu lâu dài
Miễn phí DV 2 năm
Hỗ trợ lãi suất 0% cho thanh toán 70% trong 24 tháng
Ân hạn gốc 5 năm
Giá Từ ...
Bán chung cư cao cấp 69m2, 2 phòng ngủ the vista văn la, hà đông, full nội thất, vốn chỉ 800 triệu
8
5.6 tỷ 69 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Văn La - Văn Khê, P.Phú La, Q.Hà Đông, HN

Chiết khấu 12%, Suất ngoại giao căn hộ chung cư The Vista Văn La toạ lạc tại mặt đường Quang Trung, Hà Đông.
* Quỹ hàng độc quyền tầng đẹp HTLS 0% 24 tháng, miễn gốc 5 năm
Liền kề ga Metro 2A tuyến Cát Linh - Hà Đông, Vành đai 3.5, Vành đai 4

* Với các loại hình căn hộ 2PN, 3PN, 3PN + thiết kế hợp lý, không gian sống xanh
- Giá bán từ 8Xtr/m², hợp lý cho giá trị mang lại.
- Bàn giao đầy đủ ...
Bán gấp liền kề văn phú hà đông, 55m², 7 tầng, thang máy, mặt chợ, kinh doanh đỉnh, giá hơn 20 tỷ
11
Thỏa thuận 55 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

KĐT Văn Phú, P.Phú La, Q.Hà Đông, HN

Người đăng: Vĩnh (57 tin đăng)
Bán gấp liền kề Văn Phú Hà Đông, 55m², 7 tầng, thang máy, full nội thất xịn, mặt chợ, kinh doanh đỉnh, giá hơn 20 tỷ.
* Vị trí siêu đắc địa:
+ Nhà nằm ngay mặt chợ Victoria Văn Phú - Hà Đông, trung tâm khu đô thị sầm uất, dân cư đông đúc, kinh doanh ngày đêm tấp nập.

* Thông tin căn nhà:
+ Diện tích: 55m² x 7 tầng, xây dựng kiên cố, pháp lý chuẩn.
+ Mặt tiền thoáng rộng, phù hợp mọi loại hình ...
Bán cc tại the vista văn la, 85 triệu/m2, 61m2, 2pn, 2wc
7
5.19 tỷ 61 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Văn La - Văn Khê, P.Phú La, Q.Hà Đông, HN

Nằm ở The Vista Văn La, Đường Quang Trung, Phường Kiến Hưng, Hà Nội, trước đây Quận Hà Đông, Hà Nội, căn hộ này là sự kết hợp hoàn hảo giữa thiết kế hiện đại và tiện nghi. Với diện tích 61m², 2PN và 2WC, không gian sống thoải mái cho những ai yêu thích sự tiện lợi.

Được bán với giá 85 triệu/m², căn hộ có pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/sổ hồng rõ ràng. Nội thất cơ bản, dễ dàng tùy biến theo phong cách ...
Bán cc the vista văn la, 85 triệu / m2, 71m2, 2pn, 2wc tại quang trung, hà đông, hn giá cực chất
5
6.04 tỷ 71 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Văn La - Văn Khê, P.Phú La, Q.Hà Đông, HN

Căn hộ chung cư The Vista Văn La tọa lạc tại The Vista Văn La, Đường Quang Trung, Phường Kiến Hưng, Hà Nội (địa chỉ cũ: Quận Hà Đông, Hà Nội) đang chờ đón chủ nhân mới. Với diện tích 71m², 2PN, 2WC, nội thất đầy đủ, sống tại đây dễ dàng tận hưởng không gian sống thoải mái và tiện nghi.

- Giá: 85 triệu / m2
- Pháp lý: đầy đủ
- Phong thủy: tốt

Gần trường mầm non Ngôi Nhà Cây Xanh, bệnh viện Nhi ...
Bán căn hộ 2pn, 2wc, giá cực chất tại the vista văn la, 6,25 tỷ, 69,16m2
4
6.25 tỷ 69 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Văn La - Văn Khê, P.Phú La, Q.Hà Đông, HN

Căn hộ chung cư tại The Vista Văn La, Đường Quang Trung, Phường Kiến Hưng, Hà Nội (Quận Hà Đông, Hà Nội cũ) với thiết kế hiện đại và đầy đủ nội thất, là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống tiện nghi.

- Diện tích 69,16m², gồm 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm.
- Hướng cửa chính Đông Nam, ban công Tây Bắc, phù hợp với phong thủy.
- Nội thất đầy đủ, bao gồm điều hòa, tủ lạnh, ...
Bán căn hộ vista văn la hà đông suất ngoại giao sớm, chiết khấu khủng  chọn căn
6
Thỏa thuận 60 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Văn La - Văn Khê, P.Phú La, Q.Hà Đông, HN

Suất ngoại giao căn hộ chung cư The Vista Văn La toạ lạc tại mặt đường Quang Trung, Hà Đông. Liền kề ga Metro tuyến Cát Linh - Hà Đông là sự lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi chuẩn căn hộ cao cấp.
* Quỹ độc quyền HTLS 0% 24 tháng, miễn gốc 5 năm Chiết khấu 14%.
* Với các loại hình căn hộ
- Diện tích 60 - 104, thiết kế hợp lý, không gian sống rộng ...
Siêu phẩm văn phú, hà đông, dt 58m² x 4 tầng, giá 9.5tỷ, kinh doanh sầm uất. không lỗi
3
9.5 tỷ 58 m²
Nhà Mặt Tiền
4 4

Đường Văn Phú, P.Phú La, Q.Hà Đông, HN

Siêu phẩm mặt phố Văn Phú, Hà Đông, DT 58m² x 4 tầng, giá 9.5tỷ, kinh doanh sầm uất. Không lỗi phong thủy.

Vị trí đắc địa kinh doanh sầm uất giao thông nhộn nhịp ngày đêm, ô tô container, vỉa hè đá bóng.
Vừa ở vừa kinh doanh đều rất tốt.

Nhà 4 tầng cũ. Chủ xác định bán đất tặng nhà.
Chủ mới mua về thêm 2 tỷ xây mới thì giá trị ngôi nhà tăng lên rất nhiều.

Giao thông Quang Trung, Hà Cầu, Tô ...
Hà đông chỉ với 900 triệu sở hữu căn hộ đẹp vista văn la  mặt đường quang trung
12
5.7 tỷ 62 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Văn La - Văn Khê, P.Phú La, Q.Hà Đông, HN

Có 900 triệu làm thế nào để mua căn hộ cao cấp đơn giá hơn 90 tr/m².
2PN 62m² full nội thất nhập khẩu.

Đơn giản là The Vista Van La.
- T6/2026: Vào 10%.
- T9/2026: Ký HĐMB - vào thêm 5%.
- Ngân hàng hỗ trợ vay đến 85%.
- Q4/2028: Nhận nhà.

Việt Á Bank HTLS 0% 24 tháng (ngân hàng cùng hệ sinh thái của CĐT).
Đặc biệt: Ân hạn nợ gốc 5 năm.

Diện tích: 62m² (2PN).
100% căn hộ 2 logia, đón gió - ánh ...
Bán cc đẹp xuất sắc tại the vista văn la, giá thỏa thuận, 70m2, quang trung, hà đông
5
Thỏa thuận 70 m²
Nhà Chung Cư

Văn La - Văn Khê, P.Phú La, Q.Hà Đông, HN

Chung cư tại The Vista Văn La, Đường Quang Trung, Phường Kiến Hưng, Hà Nội - Quận Hà Đông, Hà Nội cũ vừa đẹp vừa rộng rãi với diện tích 70m².

CC có 2PN, 2WC, thiết kế full nội thất hiện đại, không gian thoáng đãng, cực kỳ thích hợp cho việc sống và làm việc.

Giá thỏa thuận, cực hợp lý cho một căn hộ chất lượng như này. Tận hưởng cuộc sống tiện nghi với đầy đủ các tiện ích xung quanh.
Trường học ...
Căn góc dân xây 3 thoáng57m² 5t giá chỉ 9.5 tỷ,ngay kđt văn phú, siêu thị melinh, đầu tư siêu lời
3
9.5 tỷ 57 m²
Nhà Riêng
6 5

Đường Văn Phú, P.Phú La, Q.Hà Đông, HN

CĂN GÓC Dân Xây 3 Thoáng- 57m² 5T- Giá chỉ 9.5 tỷ. Ngay KĐT Văn Phú, Siêu thị Melinh, Đầu tư siêu lời

Dân Xây Căn góc, 5 tầng 57m² 3 THOÁNG Nhỉnh 9đ.

Cạnh KĐT mà có Nhà rộng như ở Hà Giang, ở cực thích

Phù hợp GĐ đông người, cho thuê thu nhập dồi dào

LH Mr Yên Tìm nhà ưng ý giúp bạn
Cc victoria văn phú 66.7 m2, căn góc, 2 ngủ, 2 wc, nội thất cao cấp, giá nhỉnh 70 triệu/m2
9
4.67 tỷ 66 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Văn Phú Victoria, P.Phú La, Q.Hà Đông, HN

Chính chủ cần bán: Căn hộ 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh, tại Văn Phú Victoria, đường Lê Trọng Tấn, phường Kiến Hưng, thành phố Hà Nội đang chờ đón chủ nhân mới. Với diện tích 66.7 m², căn hộ được thiết kế hiện đại, nội thất đầy đủ, mang lại không gian sống tiện nghi và thoải mái. Pháp lý đầy đủ.

* Điểm nổi bật: * 2PN + 2WC/PT + bếp. Căn hộ đi kèm các trang thiết bị như điều hòa, tủ lạnh, giường, tủ... ...
Bán lk văn la  hà đông mặt đường quang trung , nhận ngay chiết khấu khủng 3%. hỗ trợ lãi suất 0%
3
15.25 tỷ 61 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Văn La - Văn Khê, P.Phú La, Q.Hà Đông, HN

Bán Lk Văn La - Hà Đông mặt đường Quang Trung , nhận ngay chiết khấu khủng 3%. Hỗ trợ lãi suất 0%
Đặt mua ngay : e Cường
Từ 0 tới 20 của 204

Xem quy hoạch tại P. Phú La, Q. Hà Đông, Hà Nội

Mua Bán Bất Động Sản Phường Phú La, Quận Hà Đông Tháng 5/2026

 

Mua bán nhà đất Phường Phú La, Quận Hà Đông ngày càng hứa hẹn là thị trường đầy tiềm năng khi được sự quan tâm của nhiều nhà đầu tư của trong và ngoài nước. Hàng loạt các loại hình bất động sản từ nhà riêng, nhà phố, nhà mặt tiền, đất nền, dự án, biệt thự, căn hộ chung cư... đều trở thành tiêu điểm chú ý của bất động sản Phường Phú La, Quận Hà Đông.

 

Để cập nhật những thông tin bất động sản Phường Phú La, Quận Hà Đông chính xác nhất, mới nhất hãy truy cập vào bds68.com.vn để theo dõi giá bất động sản Phường Phú La, Quận Hà Đông tháng 5/2026. Với bds68.com.vn bạn dễ dành lọc theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.