Mua bán nhà đất tại Phường Phú La, Quận Hà Đông giá 5 tỷ đến 7 tỷ diện tích 50 đến 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chỉ cần 800tr sở hữu ngay căn 2pn chung cư the vista văn la, hà đông, htls 0%, ân hạn gốc 5 năm
7
5.2 tỷ 62 m²
Nhà Chung Cư

Văn La - Văn Khê, P.Phú La, Q.Hà Đông, HN

Chính thức mở bán chung The Vista Văn La trung tâm quận Hà Đông
Thiết kế: 62m², Full nội thất cao cấp, vốn chỉ 800 triệu
- Bàn giao Hệ thống lọc và cấp khí tươi cho từng căn hộ
- Kính Double Low E cách âm, cách nhiệt
- Mật độ thang máy chỉ 42 căn / thang (tiêu chuẩn của khách sạn 6 sao)
- Tặng 2 năm miễn phí dịch vụ quản lý vận hành.
- Chiết khấu ngay 12%.
- Hỗ trợ vay 85% LS 0% trong 24 tháng, ...
Chỉ với 800tr sở hữu căn hộ cao cấp the vista văn la, 90,1tr /m2, 61,39m2, 2pn, full nội thất
7
5.53 tỷ 61 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Văn La - Văn Khê, P.Phú La, Q.Hà Đông, HN

Ngôi nhà mơ ước đang chờ đón chủ mới tại The Vista Văn La, Đường Quang Trung, Phường Kiến Hưng, Hà Nội (địa chỉ cũ: Quận Hà Đông, Hà Nội). Căn hộ chung cư 61,39m² với 2PN, 2WC, đầy đủ nội thất siêu xịn. Hướng cửa chính Tây Nam, ban công Đông Bắc, cực phong thủy. Pháp lý đầy đủ, thoải mái cho mọi kế hoạch tương lai.

Chỉ cần bỏ ra 800tr để sở hữu căn hộ cao cấp
Giá chỉ 90,123 triệu / m², quá hợp ...
Bán chung cư the vista văn la diện tích từ 61.4m 103,9m giá từ 9x triệu
5
5.7 tỷ 61 m²
Nhà Chung Cư

Văn La - Văn Khê, P.Phú La, Q.Hà Đông, HN

Chi tiết về dự án:
Chủ Đầu Tư: Công ty cổ phần SJ Group
Sản phẩm: Chung cư, Biệt Thự, Liền Kề/ shophouse
Cao Tầng: 2 tòa 25 tầng+ 2 hầm ( tổng 832 căn)
Dự kiến bàn giao Q4/2028
Thấp tầng: 215 căn - Dự kiến bàn giao: Q3/2027
Vị Trí: mặt đường Quang Trung phường Kiến Hưng, Hà Nội
Pháp Lý: Sở hữu lâu dài
Miễn phí DV 2 năm
Hỗ trợ lãi suất 0% cho thanh toán 70% trong 24 tháng
Ân hạn gốc 5 năm
Giá Từ ...
Bán chung cư cao cấp 69m2, 2 phòng ngủ the vista văn la, hà đông, full nội thất, vốn chỉ 800 triệu
8
5.6 tỷ 69 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Văn La - Văn Khê, P.Phú La, Q.Hà Đông, HN

Chiết khấu 12%, Suất ngoại giao căn hộ chung cư The Vista Văn La toạ lạc tại mặt đường Quang Trung, Hà Đông.
* Quỹ hàng độc quyền tầng đẹp HTLS 0% 24 tháng, miễn gốc 5 năm
Liền kề ga Metro 2A tuyến Cát Linh - Hà Đông, Vành đai 3.5, Vành đai 4

* Với các loại hình căn hộ 2PN, 3PN, 3PN + thiết kế hợp lý, không gian sống xanh
- Giá bán từ 8Xtr/m², hợp lý cho giá trị mang lại.
- Bàn giao đầy đủ ...
Bán cc tại the vista văn la, 85 triệu/m2, 61m2, 2pn, 2wc
7
5.19 tỷ 61 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Văn La - Văn Khê, P.Phú La, Q.Hà Đông, HN

Nằm ở The Vista Văn La, Đường Quang Trung, Phường Kiến Hưng, Hà Nội, trước đây Quận Hà Đông, Hà Nội, căn hộ này là sự kết hợp hoàn hảo giữa thiết kế hiện đại và tiện nghi. Với diện tích 61m², 2PN và 2WC, không gian sống thoải mái cho những ai yêu thích sự tiện lợi.

Được bán với giá 85 triệu/m², căn hộ có pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/sổ hồng rõ ràng. Nội thất cơ bản, dễ dàng tùy biến theo phong cách ...
Bán cc the vista văn la, 85 triệu / m2, 71m2, 2pn, 2wc tại quang trung, hà đông, hn giá cực chất
5
6.04 tỷ 71 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Văn La - Văn Khê, P.Phú La, Q.Hà Đông, HN

Căn hộ chung cư The Vista Văn La tọa lạc tại The Vista Văn La, Đường Quang Trung, Phường Kiến Hưng, Hà Nội (địa chỉ cũ: Quận Hà Đông, Hà Nội) đang chờ đón chủ nhân mới. Với diện tích 71m², 2PN, 2WC, nội thất đầy đủ, sống tại đây dễ dàng tận hưởng không gian sống thoải mái và tiện nghi.

- Giá: 85 triệu / m2
- Pháp lý: đầy đủ
- Phong thủy: tốt

Gần trường mầm non Ngôi Nhà Cây Xanh, bệnh viện Nhi ...
Bán căn hộ 2pn, 2wc, giá cực chất tại the vista văn la, 6,25 tỷ, 69,16m2
4
6.25 tỷ 69 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Văn La - Văn Khê, P.Phú La, Q.Hà Đông, HN

Căn hộ chung cư tại The Vista Văn La, Đường Quang Trung, Phường Kiến Hưng, Hà Nội (Quận Hà Đông, Hà Nội cũ) với thiết kế hiện đại và đầy đủ nội thất, là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống tiện nghi.

- Diện tích 69,16m², gồm 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm.
- Hướng cửa chính Đông Nam, ban công Tây Bắc, phù hợp với phong thủy.
- Nội thất đầy đủ, bao gồm điều hòa, tủ lạnh, ...
Hà đông chỉ với 900 triệu sở hữu căn hộ đẹp vista văn la  mặt đường quang trung
12
5.7 tỷ 62 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Văn La - Văn Khê, P.Phú La, Q.Hà Đông, HN

Có 900 triệu làm thế nào để mua căn hộ cao cấp đơn giá hơn 90 tr/m².
2PN 62m² full nội thất nhập khẩu.

Đơn giản là The Vista Van La.
- T6/2026: Vào 10%.
- T9/2026: Ký HĐMB - vào thêm 5%.
- Ngân hàng hỗ trợ vay đến 85%.
- Q4/2028: Nhận nhà.

Việt Á Bank HTLS 0% 24 tháng (ngân hàng cùng hệ sinh thái của CĐT).
Đặc biệt: Ân hạn nợ gốc 5 năm.

Diện tích: 62m² (2PN).
100% căn hộ 2 logia, đón gió - ánh ...
Giỏ độc quyền  chiết khấu 2% căn hộ 2pn sát ga metro hà đông  dễ cho thuê, dễ thanh khoản
8
6 tỷ 71 m²
Nhà Chung Cư
2

Văn La - Văn Khê, P.Phú La, Q.Hà Đông, HN

Tại sao phải sở hữu căn hộ cao cấp The Vista Văn La - tâm điểm mới tại hà đông ngay lúc này?
- Lợi thế Metro: Giá trị BĐS sát vách ga Metro luôn tăng phi mã theo thời gian.
- Khai thác dòng tiền: Mặt đường lớn Quang Trung cực thuận tiện để kinh doanh hoặc cho thuê.
- Tâm điểm phía Tây: Đón trọn làn sóng dịch chuyển hạ tầng và dân cư về khu vực phát triển năng động nhất Hà Nội.
- Bàn giao chất ...
Chỉ cần 850 triệu  sở hữu ngay căn 2pn dt 63m2 the vista văn la  trung tâm hà đông
7
5.6 tỷ 63 m²
Nhà Chung Cư

Văn La - Văn Khê, P.Phú La, Q.Hà Đông, HN

Người đăng: Thắng (1 tin đăng)
* Vị trí đắc địa: 805 Quang Trung, Hà Đông
- Kết nối thuận tiện tuyến Metro Cát Linh Hà Đông, Nguyễn Trãi, Lê Văn Lương
- Giá chỉ từ 5,6 tỷ/căn 2PN DT 63m²
- Chỉ cần thanh toán 15% ~ 850 triệu đến khi nhận nhà
- Hỗ trợ vay 70% lãi suất 0% trong 24 tháng
- Ân hạn nợ gốc tới 5 năm miễn phí trả nợ trước hạn
* Chính sách ưu đãi hấp dẫn:
- Chiết khấu 10% khi thanh toán sớm
- Chiết khấu 3% khi ...
The vista văn la chỉ 900tr có ngay căn 5 sao , miễn lãi 2 năm, 5 năm ân hạn gốc.
5
5.46 tỷ 65 m²
Nhà Chung Cư

Văn La - Văn Khê, P.Phú La, Q.Hà Đông, HN

1. Thông tin chung & Chủ đầu tư
Chủ đầu tư: SJ Group (với 25 năm kinh nghiệm, thuộc Top 500 doanh nghiệp lợi nhuận tốt nhất Việt Nam 2025).

2. Vị trí & Kết nối giao thông
- Địa chỉ: Đường Quang Trung, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội.
- Kết nối chiến lược:
2 phút: Đến ga Metro Văn Khê (Tuyến 2A).
10 - 15 phút: Đến AEON Mall Hà Đông, Royal City và trung tâm Hà Nội.
Nằm tại tâm điểm các trục ...
Chỉ 900tr đầu tư căn hộ 2pn sát ga metro hà đông  chiết khấu khủng 12%  ân hạn gốc kỷ lục 5 năm
9
6 tỷ 71 m²
Nhà Chung Cư
2

Văn La - Văn Khê, P.Phú La, Q.Hà Đông, HN

VỊ TRÍ TRUNG TÂM HÀ ĐÔNG, HẠ TẦNG HOÀN THIỆN
- Mặt đường Quang Trung, sát vách ga Văn Khê của tuyến Metro Cát Linh - Hà Đông.
- Bao quanh bởi hệ thống tiện ích: trường học, bệnh viện, trung tâm thương mại
- Cư dân dễ dàng di chuyển vào trung tâm chỉ trong vài phút, đón đầu xu hướng sống hiện đại gắn liền với đường sắt trên cao.