Mua bán nhà đất tại Huyện Gia Lâm, Hà Nội diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ bán gấp 138,6 m2 đất tđc kim sơn, xã thuận an
4
13.17 tỷ 138 m²
Đất Riêng

X.Dương Quang, H.Gia Lâm, HN

Người đăng: E thuỷ (1 tin đăng)
Chính chủ bán 138,6m², mặt tiền 11,2m đất TĐC Kim Sơn, Xã Thuận An - Gần Học viện Tòa Án, Sổ đỏ sẵn.

+ Giá bán: 13,167 tỷ đồng (cần bán gấp giá rẻ hơn thị trường).

+ Đất nằm trong khu TĐC, hạ tầng đã được làm xong, điện nước đầy đủ, xung quanh dân đã ở sẵn, tiện ích cơ bản đầy đủ, gần Chợ Keo, gần UBND xã Thuận An, trường học các cấp mầm non cấp 123, gần trường học viện Tòa Án, gần QL17, gần ...
Chính chủ bán 100m2 đất mặt đường cửu việt 1, gia lâm. vùng lõi của xã gia lâm
5
17 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Cửu Việt 1, Tt.Trâu Quỳ, H.Gia Lâm, HN

Chính chủ bán 100m² đất mặt đường Cửu Việt 1, Gia Lâm. Vùng lõi của Xã Gia Lâm.

+ Diện tích: 100m², mặt tiền 5m, dài 20m, đường trước nhà 8m, tọa hướng Đông Bắc.

+ Giá bán: 17 tỷ ( mua bán có thương lượng + ra lộc ).

+ Khổ đất đẹp, không lỗi phong thủy, xung quanh đông dân, đông sinh viên, tiện ích nhiều. Gần trung tâm hành chính của trường HĐ Nông Nghiệp, gần đường 40m Phố Thành Trung nối ...
Siêu phẩm đầu tư  lô góc 2 mặt thoáng  chỉ hơn 50tr/m2 tại ỷ lan
5
8.9 tỷ 146 m²
Đất Riêng

Đường Ỷ Lan, X.Đặng Xá, H.Gia Lâm, HN

Cơ hội "vàng" cho các nhà đầu tư thông thái. Mảnh đất hội tụ đủ mọi yếu tố để sinh lời x2, x3:

Tiềm năng tăng giá cực mạnh:

Thông số vàng: 146m², mặt tiền rộng, LÔ GÓC 2 mặt thoáng vĩnh viễn.

Vị trí đắc địa: Nằm giữa khu dân cư sầm uất, ô tô 7 chỗ chạy thông các ngả. Giao thông kết nối thuận tiện.

Tiện ích xung quanh: trường mầm non, cấp 1 cấp 2 chợ dân sinh đi bộ đạp xe vài phút

Giá trị ...
35 tỷ! bt song lập hoàn thiện full đồ đẹp! 150m2 ngay sát hồ và quảng trường biển  vhop1
15
35 tỷ 150 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
3

Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, X.Dương Xá, H.Gia Lâm, HN

Bán nhanh căn biệt thự song lập Sao Biển hoàn thiện full đồ đẹp.
Trục đường thông ra hồ lớn cách 50m.
Chủ hoàn thiện rất cẩn thận để ở, gu thiết kế hiện đại, tinh tế, đồ đẹp.
- Diện tích đất: 150m².
- Mặt tiền: 10m.
- Xây: 77,5m²/sàn, 267m² sàn sử dụng, 3,5 tầng.
- Hướng: Tây Bắc.
- Tình trạng: Đã hoàn thiện full đồ đẹp, chỉ việc xách vali về ở.
Thiết kế:
- Tầng 1: Bếp + khách.
- Tầng 2: 1 phòng ...
Tiềm năng x2 tài sản  chỉ 6x triệu/m2 cực phẩm ỷ lan 115m2 ngõ ô tô  chỉ hơn 7 tỷ trọn tiện ích
6
7.9 tỷ 115 m²
Nhà Riêng

Đường Ỷ Lan, X.Đặng Xá, H.Gia Lâm, HN

Cơ hội hiếm có để sở hữu 115m² đất thổ cư, sổ đỏ chính chủ với mức giá "ngỡ ngàng" chỉ 8 tỷ đồng.

Tại sao nên chốt ngay?

Vị trí vàng: Ngay sát mặt phố Ỷ Lan, giao thông kết nối cực đỉnh. Tiềm năng tăng giá cực mạnh khi hạ tầng khu vực đang thay đổi từng ngày.

Tiện ích tận cửa: Vài bước chân ra sân bóng, nhà văn hóa, trường học và chợ dân sinh. Khu vực dân cư đông đúc, kinh doanh hay cho thuê ...
Giảm giá sâu , bán nhanh lô đất vàng trâu quỳ 31ha mặt phố rộng, phong thuỷ vượng khí, đầu tư tốt
3
17.9 tỷ 135 m²
Đất Riêng

Đường Trâu Quỳ, Tt.Trâu Quỳ, H.Gia Lâm, HN

ĐẤT VÀNG TRÂU QUỲ 31HA MẶT PHỐ RỘNG, PHONG THUỶ VƯỢNG KHÍ, ĐẦU TƯ BỀN VỮNG
Siêu hiếm mặt phố Chính Trung phân lô 31ha Trâu Quỳ, đường rộng 21m, vỉa hè 3m, ô tô tránh đỗ ngày đêm, kinh doanh cực đỉnh.

Trung tâm vượng khí Gia Lâm:
500m trung tâm hành chính hồ điều hoà, cạnh Học viện Nông Nghiệp, cách Vinhomes Gia Lâm 1km.

Phong thuỷ chuẩn chỉnh:
Đất vuông vắn, tiền hậu 5m, hướng Đông Nam ...
Chính chủ cần bán gấp mảnh đất thổ cư mặt đường ô tô tránh tại trung tâm TDP An Đào, Trâu Qùy, Gia Lâm
+ Diện tích 130m2, mặt tiền mặt hậu rộng 5.1m
+ Hướng Đông Bắc
+ Đường trước rộng 7m
+ Gía bán 21 Tỷ 450 Triệu (Có thương lượng)
+ Mảnh đất tọa lạc tại vị trí đắc địa mặt đường ô tô tránh rất thích hợp với người mua về xây chung cư mini cho thuê lấy dòng tiền hàng tháng hoặc kinh doanh buôn bán ...
Bán đất tại giáp hải, bát tràng, gia lâm, giá tốt 260 triệu / m2, 135 m2
3
35.1 tỷ 135 m²
Đất Riêng

Đường Giáp Hải, X.Bát Tràng, H.Gia Lâm, HN

Đất nền tại đường Giáp Hải, Xã Bát Tràng, Hà Nội (Huyện Gia Lâm, Hà Nội cũ) đang chờ đón chủ nhân mới với diện tích 135m².
Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng giúp giao dịch nhanh chóng.
Chiều ngang mặt tiền lên đến 8m, cực kỳ phù hợp cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.
Giá chỉ 260 triệu / m², cực kỳ hợp lý cho vị trí này.
Địa điểm thuận tiện, không gian sống lý tưởng cho mọi lứa tuổi.
Tìm kiếm ...
Bán đất tại giáp hải, bát tràng, 260 triệu / m2, 206 m2, pháp lý đầy đủ
3
53.56 tỷ 206 m²
Đất Riêng

Đường Giáp Hải, X.Bát Tràng, H.Gia Lâm, HN

Đất nền cực chất Đường Giáp Hải, Xã Bát Tràng, Hà Nội (Huyện Gia Lâm, Hà Nội cũ) đang chờ chủ mới.
Diện tích 206m² với mặt tiền rộng 12m, lý tưởng cho việc xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh.
Pháp lý đầy đủ, không lo rắc rối.
Giá siêu hời chỉ 260 triệu / m², không thể bỏ qua!
Liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội này.
Gọi gặp Anh Thang để biết thêm chi tiết.
Chính chủ nhờ gửi bán căn 3pn góc phân khu zurich phương án 4 năm, toà zr1 căn 12 hàng hiếm
5
Thỏa thuận 89 m²
Nhà Chung Cư
3 2

The Zurich - Vinhomes Ocean Park, X.Đa Tốn, H.Gia Lâm, HN

Khách gửi bán căn 3PN.
ZR1 Tầng cao view thoáng trục 12 (dòng Đông Nam hàng hiếm ít người bán).
Phương án 4 năm.
Giá bán thu về 82tr/m².
Những điểm nhấn key bán hàng.

Model căn ZR1 thiết kế hiện đại, bố cục tối ưu không gian sử dụng.
Tầng cao view toàn cảnh nội khu & cảnh quan đẹp, sáng nhận nắng.
Trục 12 vị trí vàng kết nối tiện ích đồng bộ nhất phân khu.
Gần hồ điều hòa / công viên / tiện ích ...
Bán đất tại giáp hải, bát tràng, gia lâm, giá tốt 260 triệu / m2, 145 m2, đẹp, nhiều tiện ích
3
37.7 tỷ 145 m²
Đất Riêng

Đường Giáp Hải, X.Bát Tràng, H.Gia Lâm, HN

Tọa lạc tại đường Giáp Hải, Xã Bát Tràng, Hà Nội - Huyện Gia Lâm, Hà Nội cũ, lô đất này có diện tích 145m² với mức giá 260 triệu / m². Đây là một cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai đang tìm kiếm một vị trí lý tưởng để xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh. Đất có mặt tiền rộng 8m, phù hợp cho các hoạt động thương mại và tạo thuận lợi cho việc xây dựng.

Điểm đặc biệt của lô đất này là pháp lý đầy đủ, ...
Bán đất tại đường giáp hải, đa tốn, gia lâm, 260 triệu / m2, 270 m2, giá cực chất
3
70.2 tỷ 270 m²
Đất Riêng

Đường Giáp Hải, X.Đa Tốn, H.Gia Lâm, HN

Nằm ở vị trí thuận lợi, đường Giáp Hải, Xã Bát Tràng, Hà Nội (địa chỉ cũ: Huyện Gia Lâm, Hà Nội) là mảnh đất lý tưởng dành cho những ai đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư sinh lời hoặc xây dựng tổ ấm. Với diện tích 270 m², đất thổ cư, mảnh đất này mang đến không gian rộng rãi và thoáng đãng cho các dự án xây dựng.

+ Diện tích: 270 m².
+ Giá: 260 triệu / m².
+ Pháp lý: Pháp lý đầy đủ.
+ Mặt tiền ...
Bán đất tại giáp hải, 260 triệu / m2, 130 m2, mặt tiền 8m, giá tốt, view đẹp
3
33.8 tỷ 130 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Giáp Hải, X.Bát Tràng, H.Gia Lâm, HN

Nhanh tay sở hữu lô đất đẹp tại đường Giáp Hải, Xã Bát Tràng, Hà Nội (Huyện Gia Lâm, Hà Nội cũ). Với diện tích 130m², mặt tiền 8m, giá chỉ 260 triệu / m², đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một không gian lý tưởng để xây dựng hoặc đầu tư. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo tính minh bạch và an toàn cho giao dịch. Khu vực này hứa hẹn mang lại nhiều tiện ích và tiềm năng phát triển trong tương ...
Bán gấp đất tại đông dư hạ, 99 triệu / m2, 120 m2
3
11.88 tỷ 120 m²
Đất Riêng

Đường Đông Dư Hạ, X.Bát Tràng, H.Gia Lâm, HN

Đất nền cực chất tại đường Đông Dư Hạ, Xã Bát Tràng, Hà Nội, trước đây Huyện Gia Lâm, Hà Nội, diện tích 120m², giá chỉ 99 triệu / m². Mặt tiền rộng 10m, thoáng đãng, phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng. Với vị trí này, cuộc sống sẽ tiện nghi và thoải mái hơn bao giờ hết.

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại và gặp Anh ...
Bán quỹ đất xây trường liên cấp trung tâm vinhomes ocean park 1 gia lâm
3
162 tỷ 9508 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, X.Dương Xá, H.Gia Lâm, HN

BÁN QUỸ ĐẤT XÂY TRƯỜNG LIÊN CẤP TRUNG TÂM VINHOMES OCEAN PARK 1

Vị trí: Đường Sao Biển KĐT Ocean Park (đại đô thị dân cư đông, nhu cầu giáo dục tăng trưởng mạnh)
Diện tích: 9.508 m (Chín nghìn năm trăm linh tám)
Pháp lý: Đất quy hoạch xây dựng trường học (liên cấp)
Giá trị cốt lõi (điểm ăn tiền):
Nằm trong đại đô thị quy mô lớn, mật độ cư dân thực cao
Quỹ đất chức năng hiếm pháp lý rõ ...
Đất giáo dục  xây trường mầm non  tiểu học  trung học cơ sở
5
49.39 tỷ 3087 m²
Nhà Đất Khác

Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, X.Dương Xá, H.Gia Lâm, HN

Chào bán đất giáo dục mục đích xây trường mầm non tại khu đô thị Vinhomes Ocean Park 1.

Vị trí: Nằm trong khu đô thị Ocean Park cạnh trung tâm thương mại Vincom.
Thửa đất nằm ở vị trí lô góc, 2 mặt đường lớn.

Diện tích: 3087m², được qui hoạch xây trường mầm non, mật độ xây dựng 40%.

Sổ cấp 50 năm, thời hạn đến năm 2068, đã có.
GPXD.

Giá chuyển nhượng: 16tr/m² (49 tỷ 392tr).
Chủ đất bán lô đất vuông vắn mặt đường giáp hải, gia lâm, hà nội
3
85.8 tỷ 330 m²
Đất Riêng

Đường Giáp Hải, X.Đa Tốn, H.Gia Lâm, HN

1. Vị trí cực kỳ đẹp mặt đường Giáp Hải.
+ Đường quy hoạch rộng 40m, dải phân cách, vỉa hè 6m.
+ Diện tích 330m², mặt tiền và hậu bằng nhau hơn 25m.
2. Phù hợp nhiều mục đích sử dụng: Xây nhà hàng khách sạn, trụ sở công ty, nhà sân vườn..., kinh doanh nhiều mặt hàng.
3. Bán cả lô to hoặc có thể bán lẻ.
+ Gần chợ Bún giao thông thuận tiện.
+ Đường thông tứ tung.
+ Mảnh đất vuông đẹp, giá đầu tư ...
Bán đất hàng hiếm tại giáp hải, 235 triệu / m2, 136m2
3
31.96 tỷ 136 m²
Đất Riêng

Đường Giáp Hải, X.Bát Tràng, H.Gia Lâm, HN

Đất nền siêu đẹp tại Đường Giáp Hải, Xã Bát Tràng, Hà Nội - Huyện Gia Lâm, Hà Nội cũ đang chờ đón chủ mới.

- Diện tích: 136m2
- Giá: 235 triệu / m2
- Mặt tiền rộng 8m, cực kỳ thuận lợi cho việc kinh doanh
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin qua và gặp Anh Thang.
Cần sang tên căn nhà 6 tầng mặt phố Thành Trung, Trâu Qùy, Gia Lâm
1
39 tỷ 89 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Thành Trung, Tt.Trâu Quỳ, H.Gia Lâm, HN

+ Diện tích 89m2, mặt tiền mặt hậu rộng 6m
+ Hướng Tây Nam
+ Đường trước rộng 40m có vỉa hè
+ Gía bán 39 Tỷ (Có thương lượng với người mua thiện chí)
+ Căn nhà được thiết kế xay dựng 6 tầng dành để làm mặt bằng kinh doanh và văn phòng công ty, nằm tại vị trí đắc địa mặt phố Thành Trung sầm uất bậc nhất Trâu Qùy, có vỉa hè rộng rãi ...
Hàng víp 33.5 tỷ 123 m2 11 m tiền nhà 6 tầng  mặt phố giáp hải gia lâm
8
33.5 tỷ 123 m²
Nhà Mặt Tiền
3

Đường Giáp Hải, X.Bát Tràng, H.Gia Lâm, HN

SIÊU PHẨM MẶT PHỐ GIÁP HẢI LÔ GÓC KINH DOANH ĐỈNH
Giá: 33.5 tỷ
Diện tích: 123 m
Mặt tiền: 11m SIÊU HIẾM
Kết cấu: 6 tầng thang máy thông sàn văn phòng
Điểm nổi bật:
Vị trí vàng gần ngã tư, cực kỳ đắc địa
Đường rộng 40m vỉa hè 8m, ô tô tránh, dừng đỗ thoải mái
Thiết kế thông sàn, phù hợp: văn phòng, showroom, kinh doanh đa ngành
Sổ vuông A4, pháp lý chuẩn giao dịch nhanh
Gần KĐT ...
Từ 440 tới 460 của 725

Xem quy hoạch tại H. Gia Lâm, Hà Nội

Dự án trong khu vực
Xem thêm