Mua bán nhà đất tại Huyện Gia Lâm, Hà Nội diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
BÁN 85,5M2 ĐẤT SEN HỒ, LỆ CHI - SỔ ĐỎ ĐẸP - ĐƯỜNG Ô TÔ - CHỈ 3,5 TỶ
3
Thỏa thuận 86 m²
Đất Riêng

Đường Quốc Lộ 17, X.Lệ Chi, H.Gia Lâm, HN

+ Lô đất tại Sen Hồ, Lệ Chi, Gia Lâm đường ô tô, kết nối Long Biên, Trâu Quỳ, Thuận Thành qua Đê Vàng/Tỉnh lộ 20. Bán kính 500m Học viện Tòa Án, trung tâm Lệ Chi, cách trung tâm Gia Lâm, Vinhomes Ocean Park 20 phút xe.
+ Sổ đỏ pháp lý chuẩn, ranh giới rõ ràng.
+ Liên hệ: Thiện xem lô đất đẹp và làm việc chính chủ.
BÁN ĐẤT KIM SƠN 90M2 MT 5M ĐƯỜNG NHỰA THÔNG Ô TÔ, LÔ GÓC, CHỈ 5,x TỶ
3
65 triệu 90 m²
Đất Riêng

Đường Quốc Lộ 17, X.Kim Sơn, H.Gia Lâm, HN

+ Đất tại khu vực ít bán Kim Sơn/Thuận An, Gia Lâm, Hà Nội. Bán kính 500m trường các cấp, chợ Keo lớn nhất khu vực, UBND...15 phút xe đến Vinhome Ocean Park Gia Lâm, trung tâm hành chính Quận Gia Lâm.
+ Sổ đỏ pháp lý chuẩn, ranh giới rõ ràng.
+ LH Thiện sớm để xem đất và làm việc chính chủ giá Tốt nhất.
Bán đất đấu giá hàn lạc  phú thị  gia lâm  cực hiếm  giá chỉ 60tr/m
3
Thỏa thuận 90 m²
Đất Riêng

X.Kim Sơn, H.Gia Lâm, HN

BÁN ĐẤT ĐẤU GIÁ HÀN LẠC - PHÚ THỊ - GIA LÂM - CỰC HIẾM - GIÁ CHỈ 60TR/M
Diện tích 90m vuông vắn, thích hợp xây nhà
Mặt tiền 8m hậu 8m cực hiếm
Đường rộng 2 ô tô tránh nhau thoải mái
Khu đấu giá hạ tầng đồng bộ, dân cư văn minh
Phù hợp xây biệt thự, ở kết hợp kinh doanh hoặc đầu tư giữ tiền
Vị trí đẹp, kết nối nhanh ra trung tâm Gia Lâm và các trục lớn
Giá chỉ nhỉnh 60 triệu/m
Sổ đỏ chính chủ ...
Siêu phẩm 98m2 tđc trâu quỳ mặt tiền 6,5m  trục thông 12m  cạnh trung tâm hành chính
4
17.44 tỷ 98 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Mậu Tài, Tt.Trâu Quỳ, H.Gia Lâm, HN

Siêu Phẩm 98m² TĐC Trâu Quỳ: Mặt Tiền 6,5m - Trục Thông 12m - Cạnh Trung Tâm Hành Chính.

+ Diện tích: 98m², mặt tiền 6,52m, dài 15m, tọa hướng Đông Nam.

+ Giá bán: 178tr/m² - 17.444 tỷ đồng ( có thương lượng, ra lộc cho người mua ).

+ Đất nằm trên mặt đường rộng 12m, có vỉa hè, thông từ đường Nguyễn Mậu Tài - đường Nguyễn Thời Trung, nằm giữa khu tái định cư, gần dự án TQ5 với 500 căn ...
Mt = hậu 9m, bán 86m2 đất đấu giá, thổ cư 100% sổ đỏ lâu dài, tại lệ chi, xã thuận an, hà nội
5
3.75 tỷ 86 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Quốc Lộ 17, X.Lệ Chi, H.Gia Lâm, HN

Giá 3.75 tỷ ( thiện chí bán, thương lượng )
2 lô liền nhau 86m² và 81m² đất đấu giá
Đ/c: Lệ Chi, xã Thuận An, Hà Nội
Có sổ đỏ, 100% đất ở lâu dài
Mặt tiền 9m , hậu 9m
Cam kết chuẩn pháp lý, sổ đỏ, ko tranh chấp, ko quy hoạch
LH chính chủ
Đất đấu giá diện tích 90m² ở Xã Thuận An, Hà Nội, trước đây Huyện Gia Lâm, Hà Nội đang chờ sổ, giá chỉ 68 triệu / m². Mặt tiền rộng 8m, ngõ vào 12m, rất thuận lợi cho việc xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh. Khu vực này có phong thủy tốt, phù hợp với những ai yêu thích không gian sống thoáng đãng và hiện đại. Nội thất không đề cập vì đất trống, nhưng có thể xây dựng theo ý thích. Pháp lý đang chờ, ...
Bán nhà mặt phố kinh doanh khu 31ha trâu quỳ gia lâm. kinh doanh mọi loại hình
3
19.5 tỷ 138 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Ngô Xuân Quảng, Tt.Trâu Quỳ, H.Gia Lâm, HN

Bán nhà mặt phố kinh doanh khu 31ha tRâu Quỳ Gia Lâm. Kinh doanh mọi loại hình.

Cần bán nhà mặt phố khu đấu giá 31ha Trâu Quỳ, Gia Lâm, vị trí trung tâm phát triển mạnh phía Đông Hà Nội, phù hợp đầu tư giữ tài sản và khai thác kinh doanh lâu dài.

Thông tin chi tiết:

* Diện tích: 138m².
* Giá bán: 19.5 tỷ.
* Vị trí: Nhà mặt phố kinh doanh trung tâm khu 31ha Trâu Quỳ.
* Đường rộng, giao thông ...
Hạ sốc! 120m2 đất trung tâm trâu quỳ, gia lâm  đường ô tô 2 làn, sát đại học nông nghiệp
3
16 tỷ 120 m²
Đất Riêng

Đường Chính Trung, Tt.Trâu Quỳ, H.Gia Lâm, HN

BÁN 120M2 ĐẤT TRUNG TÂM TRÂU QUỲ GIA LÂM ĐƯỜNG Ô TÔ 2 LÀN GẦN ĐẠI HỌC NÔNG NGHIỆP TIỀM NĂNG ĐẦU TƯ CAO

Cần bán lô đất đẹp tại trung tâm Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội. Vị trí đắc địa, hạ tầng đồng bộ, khu vực phát triển mạnh, phù hợp đầu tư giữ tài sản và khai thác dòng tiền lâu dài.

Thông tin chi tiết:

* Diện tích: 120m2
* Mặt tiền: 5.5m
* Đường trước đất: Ô tô 2 làn rộng thoáng
* Giá bán: 16 ...
BÁN 95M2 ĐẤT TRUNG TÂM LỆ CHI ĐƯỜNG Ô TÔ THẲNG TRỤC CHÍNH  - - SỔ ĐỎ 100% THỔ CƯ, GIÁ 4 TỶ
3
4 tỷ 95 m²
Đất Riêng

Đường Quốc Lộ 17, X.Lệ Chi, H.Gia Lâm, HN

+ Diện tích 95m2, mặt tiền 4.6m, hậu 4.6m, đất sổ đỏ 100% thổ cư lâu dài
+ Bán kính 500m Học viện Tòa Án, tiện ích đầy đủ. 20 phút xe tới Vinhomes Ocean Park trung tâm Gia Lâm.
+ Đất tại trung tâm Sen Hồ, Lệ Chi, Gia Lâm, Hà Nội.
+ Đường ô tô thẳng trục chính 100m. 200m trường Mầm non Sen Hồ, Lệ Chi.
+ Sổ đỏ pháp lý chuẩn, ranh giới rõ ràng.
LH xem đất, GIÁ TỐT NHẤT 0983. 648. 6430983. 648. xxx
Siêu hot, chính chủ gửi bán căn 3pn 85m2 thiết kế thông minh, tầm view thoáng mát. tòa be3 5.56 tỷ
9
5.56 tỷ 85 m²
Nhà Chung Cư
3 2

The Beverly - Vinhomes Ocean Park, X.Đa Tốn, H.Gia Lâm, HN

The Beverly Vinhomes Ocean Park, chính chủ gửi bán căn 3PN hướng mát view thoáng giá tốt.
Thông tin căn hộ như sau:
- Thiết kế 3PN - 2WC.
- Tầng trung, view thoáng đãng, ban công Đông Bắc mát mẻ, view bể bơi siêu đẹp.
- Diện tích 85m².
- Nội thất cơ bản bàn giao theo tiêu chuẩn từ CĐT.
- Giá bán: 5.56 tỷ có thương lượng cho khách thiện chí.
- Hiện tại căn hộ đang đóng tiến độ giãn đến T6/2026 ...
Chính chủ bán biệt thự song lập 150m2 đường 30m, đã hoàn thiện và đang cho thuê
12
32 tỷ 150 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, X.Dương Xá, H.Gia Lâm, HN

Người đăng: PKD Ocen (8 tin đăng)
Chính chủ cần bán biệt thự song lập Vinhomes Ocean Park 1. Nhà đã hoàn thiện và đang sẵn hợp đồng thuê 25 tr/tháng. Mặt đường lớn 30m
Thông số:
- Mã căn: HA02
- Diện tích đất: 150m2
- Mặt tiền: 7,5m
- DTXD: 256m2
- Hướng nhà: Đông nam
Gia đình đang không có nhu cầu sử dụng nên cần bán lại. Anh chị quan tâm liên hệ
Em Nam:
Bán biệt thự đơn lập đặng xá  lô góc mặt tiền 30m!
4
Thỏa thuận 400 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
12 12

Đặng Xá 2, X.Đặng Xá, H.Gia Lâm, HN

Khủng long còn sót lại của thị trường Gia Lâm!
- Biệt thự đơn lập lô góc Đặng Xá, nơi tửng đàn chim bay về làm tổ, con người được sống hòa mình với thiên nhiên và cây xanh ngay gần trung tâm Thủ Đô!
- Sở hữu 2 vườn hoa trước và sau nhà, diện tích gần 400m², xây thô 3 tầng, phù hợp làm trụ sở công ty hoặc khách sạn!
- Chủ nhân mới thoải mái lựa chọn gu hoàn thiện cho ngôi nhà (làm văn phòng công ...
Bán căn hộ 03 phòng ngủ s1.2101 the senique, ban công đông nam, view hồ 24,5ha
13
6.4 tỷ 85 m²
Nhà Chung Cư
3

Chung cư The Senique Hanoi , X.Dương Xá, H.Gia Lâm, HN

Người đăng: PKD Ocen (8 tin đăng)
Chính chủ cần bán căn hộ 03PN dự án The Senique Hà Nội.
Mã căn: S1.2101.
Diện tích: 85,9m².
Thiết kế 03 phòng ngủ, bếp có ban công riêng. 3 phòng ngủ đều có ánh sáng tự nhiên, hướng Đông Nam.
Tầng 21.
Hướng cửa: Tây Bắc.
Hướng Ban công: Đông Nam - mát mẻ - View hồ điều hòa 24,5ha.
Tầng 21 view trọn hồ anh chị nhé.

Giá bán: 6,4 tỷ.
Phương án: Thanh toán theo tiến độ.
Số tiền cần thanh toán: 3 ...
Bán đất 121m² lô góc 2 mặ Đặng Xá, G

Bán 121m đất đấu giá hoàng long_ đặng xá ( thuận an ) tp hà nội
Vị trí cực đẹp:
Lô đất nằm ngay trung tâm thôn Hoàng Long xã Đặng Xá.
ô tô tránh nhau thoải mái.
Khu dân cư đông đúc, an ninh tốt, hàng xóm thân thiện.
+ Tiện ích xung quanh:
Gần chợ, trường học, UBND, trạm y tế.
5 phút ra khu đô thị Đặng Xá, đầy đủ siêu thị, quán café, gym, bể bơi.
10 phút tới ...
Bán đất tại bình minh, trâu quỳ, 90 triệu / m2, 152 m2, pháp lý đầy đủ
4
13.68 tỷ 152 m²
Đất Riêng

Đường Bình Minh, Tt.Trâu Quỳ, H.Gia Lâm, HN

Tọa lạc tại Đường Bình Minh, Xã Gia Lâm, Hà Nội, trước đây Huyện Gia Lâm, Hà Nội, mảnh đất thổ cư có diện tích 152 m² đang chờ đón chủ nhân mới. Với giá bán 90triệu / m², đất có pháp lý đầy đủ, rất phù hợp cho nhu cầu xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.

- Ngõ vào rộng 6m, thuận tiện cho xe ô tô đi lại.
- Không gian thoáng đãng, phong thủy tốt.
- Sổ đỏ chính chủ, pháp lý đầy đủ.

Khu vực xung quanh:
- ...
90m2 lô góc thôn trung dương hà phù đổngmt5.52 mặt thoágđườg thông oto consát ngã 4 chợ sầm uất
3
6.6 tỷ 90 m²
Đất Riêng

Đường Yên Viên, X.Xã Yên Viên, H.Gia Lâm, HN

LÔ GÓC ĐẸP 2 MẶT THOÁNG Ô TÔ SÁT NGÃ 4 CHỢ SẦM UẤT

Vị trí: Dương Hà Phù Đổng (Gia Lâm)
Giá: 6.X tỷ (có thương lượng)
Diện tích: 90m²
Mặt tiền: 5.5m
Lô góc 2 mặt thoáng cực hiếm

ƯU ĐIỂM NỔI BẬT:
- Lô góc vuông vắn, đón ánh sáng tự nhiên cả ngày
- Đường thông thoáng, ô tô con vào tận đất
- Vị trí đẹp, sát ngã 4 gần chợ sầm uất
- Khu dân cư đông đúc, tiềm năng tăng giá cao

Phù hợp:
- Xây nhà ở
- ...
109m2 view sông dương hà yên viên phù đổnglô góc 2 mặt đườngoto tránhxây biệt thự quá đỉnh
3
8.72 tỷ 109 m²
Đất Riêng

Đường Yên Viên, X.Xã Yên Viên, H.Gia Lâm, HN

109m² view sông Dương Hà Phù Đổng, lô góc 2 mặt đường, ô tô tránh.

Diện tích: 109m².
Lô góc 2 mặt đường cực kỳ thoáng.
Đường xe tải vào tận nơi ô tô tránh nhau thoải mái.

View sông Đuống mát mẻ quanh năm không gian sống lý tưởng.
Mặt tiền rộng dễ thiết kế biệt thự hoặc công trình theo nhu cầu.

Phù hợp:
Xây biệt thự mini nghỉ dưỡng.
Ở kết hợp kinh doanh.
Làm kho, xưởng.
Đầu tư giữ tiền đón tiềm ...
Biệt thự 4O0m Đặng xá sở hữu vườn hoa riêng 1500m !
1
80 tỷ 400 m²
Nhà Chung Cư

Đặng Xá 2, X.Đặng Xá, H.Gia Lâm, HN

Tìm đâu giữa đất Hà Nội biệt thự đơn lập , lô góc đẹp như mơ !
- Diện tích 400m , mặt tiền 30m , xây dựng 160m /sàn !
- Một làng quê hiện đại , đẹp lung linh , cực kỳ yên tĩnh , phí dịch vụ rẻ không nơi nào so bì kịp !
- Xe ô tô thoải mái đỗ mấy chục chiếc quanh nhà mà o ảnh hưởng đến ai , đó là vấn đề ưu việt nhất trong khu phân khu này !
- Trường học bao quanh nhà , khu biệt thự là một ...
82m2 đất dương hà phù đổng2 mặt ngõ nôg taximt4mpháp lý sạchkhông quy hoạch0965 901 ***
3
6.45 tỷ 82 m²
Đất Riêng

Đường Yên Viên, X.Xã Yên Viên, H.Gia Lâm, HN

82M ĐẤT DƯƠNG HÀ PHÙ ĐỔNG | 2 MẶT NGÕ TAXI VÀO TẬN NƠI

Diện tích: 82m²
Mặt tiền: 4m vuông vắn, dễ xây dựng
Ngõ nông taxi vào tận đất, đi lại thuận tiện

Vị trí đẹp khu Dương Hà Phù Đổng
2 mặt ngõ thoáng, dễ thiết kế nhà nhiều ánh sáng
Khu dân cư đông đúc, an ninh tốt

Pháp lý sạch không quy hoạch sẵn sàng giao dịch

Phù hợp:
Xây ở lâu dài
Đầu tư giữ tiền
Xây nhà cho thuê
Cần bán căn shophouse 5 tầng mặt đường lý thánh tông thuộc tdp kiên thành, trâu quỳ, gia lâm
6
26.32 tỷ 94 m²
ShopHouse
6 6

Khu nhà ở liền kề Kiên Thành, Tt.Trâu Quỳ, H.Gia Lâm, HN

Cần bán căn shophouse 5 tầng mặt đường Lý Thánh Tông thuộc tổ dân phố Kiên Thành, Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội.
+ Diện tích: 94m²/ mặt tiền mặt hậu rộng 6m.
+ Hướng Đông Nam. Thuộc dự án Khu nhà ở Liền Kề Kiên Thành do CTCP Xây Dựng Nhà Thủ Đô làm chủ đầu tư.
+ Đường trước rộng 40m có vỉa hè, đường sau rộng 6m ô tô tránh.
+ Giá bán: 280 tr/m²
+ Tổng dự án có 54 lô. Hiện dự án đã triển khai xây ...
Từ 0 tới 20 của 730

Xem quy hoạch tại H. Gia Lâm, Hà Nội

Mua Bán Bất Động Sản Huyện Gia Lâm Tháng 5/2026

 

Mua bán nhà đất Huyện Gia Lâm ngày càng hứa hẹn là thị trường đầy tiềm năng khi được sự quan tâm của nhiều nhà đầu tư của trong và ngoài nước. Hàng loạt các loại hình bất động sản từ nhà riêng, nhà phố, nhà mặt tiền, đất nền, dự án, biệt thự, căn hộ chung cư... đều trở thành tiêu điểm chú ý của bất động sản Huyện Gia Lâm.

 

Để cập nhật những thông tin bất động sản Huyện Gia Lâm chính xác nhất, mới nhất hãy truy cập vào bds68.com.vn để theo dõi giá bất động sản Huyện Gia Lâm tháng 5/2026. Với bds68.com.vn bạn dễ dành lọc theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Việc mua bán nhà đất Huyện Gia Lâm trở nên dễ dàng, thuận tiện và an toàn hơn, người mua cần chú ý các điểm sau đây:

 

✅ Vấn đề pháp lý tại Huyện Gia Lâm: Nên mua những bđs có đầy đủ giấy tờ, tránh mua nhà qua giấy tay và cần lưu ý vấn đề tranh chấp và nợ thế chấp của BĐS.

✅ Thông tin quy hoạch tại Huyện Gia Lâm: Việc này có thể mất thời gian nhưng nhất định phải làm, để tránh mua phải nhà cửa, đất đai vướng vào quy hoạch treo. Bạn cần mang bản photo sổ đỏ đến Phòng Tài nguyên môi trường ở quận/huyện hay bộ phận một cửa của UBND quận, huyện nơi bất động sản toạ lạc.

✅ Vị trí và các yếu tố phong thủy: Vị trí là một trong nhưng yếu tố hàng đầu quyết định giá nhà hiện tại và giá nhà trong tương lai tại Huyện Gia Lâm. Những vị trí thuận lợi về mặt giao thông, gần nhiều tiện ích và dịch vụ thiết yếu như: chợ, trường học, trung tâm thương mại, bệnh viện, công viên, nhà văn hóa… Phong thủy cũng là yếu tố quan trọng góp phần mang vận may cũng như sức khỏe, tiền tài của người trong gia đình