Mua bán nhà đất tại dự án Đặng Xá 2, Huyện Gia Lâm

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chỉ 3,060 tỷ  căn d19 2 ngủ ban công đông nam cực mát tại kdt đặng xá,gia lâm.  0397 041 *** e lôc
4
3.06 tỷ 60 m²
Nhà Chung Cư
2 1

Đặng Xá 2, X.Đặng Xá, H.Gia Lâm, HN

Chủ nhà thiện chí bán căn hộ tòa mới D19 Nhà đẹp, hướng mát, ở cực thích

Diện tích : 60m
Thiết kế : 2 phòng ngủ 1 vệ sinh
Cửa hướng Tây Bắc
Ban công Đông Nam thoáng mát, đón gió tự nhiên
Nội thất cơ bản để lại đầy đủ, khách mua có thể về ở ngay
Sổ hồng chính chủ giao dịch an toàn

Giá chỉ 3,060 tỷ Chủ rất thiện chí bán

Liên hệ xem nhà: em Lộc
Bán gấp căn hộ 60.3m  2pn  lô đẹp tại đặng xá  chỉ 3 tỷ có dư là bán   diện tích 60,3m²
6
3.1 tỷ 60 m²
Nhà Chung Cư
2 1

Đặng Xá 2, X.Đặng Xá, H.Gia Lâm, HN

BÁN GẤP CĂN HỘ 60.3M 2PN LÔ ĐẸP TẠI ĐẶNG XÁ CHỈ 3 TỶ có dư là bán
Diện tích 60,3m²
Thiết kế 2 phòng ngủ công năng hợp lý
Lô cực thoáng, nhiều ánh sáng tự nhiên
Khu dân cư văn minh, an ninh tốt
Vị trí đẹp tại Đặng Xá Gia Lâm, tiện ích đầy đủ
Phù hợp ở ngay hoặc đầu tư giữ tiền
Giá chỉ 3,1 tỷ (có thương lượng cho khách thiện chí)
Liên hệ xem nhà ngay: Huyền
Cần bán nhanh siêu phẩm biệt thự lô góc 320m2 kinh doanh sầm uất kđt đặng xá, gia lâm, hà nội
7
40 tỷ 320 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đặng Xá 2, X.Đặng Xá, H.Gia Lâm, HN

Siêu phẩm lô góc biệt thự Lan Viên 2 mặt tiền kinh doanh sầm uất.
- Diện tích: 320m².
- Xây dựng 4 tầng.
- Diện tích xây dựng: 560m².
- Mặt tiền: 14m. Lô góc nằm ngay ngã tư.
View: Trường mầm non, kinh doanh ngày đêm.
- Vị trí: Đắc địa, nằm tại ngã tư trung tâm.
- Địa chỉ: Khu Lan Viên - Khu đô thị Đặng Xá - Gia Lâm.
- Hạ tầng đồng bộ, đầy đủ trường mầm non, cấp 1, cấp 2.
- Sân chơi, thể thao, ...
Bán cc đẹp ở khu đô thị đặng xá 2, 1,89 tỷ, 36m2, 1pn, 1wc, nhiều tiện ích
6
1.89 tỷ 36 m²
Nhà Chung Cư
1 1

Đặng Xá 2, X.Đặng Xá, H.Gia Lâm, HN

Nằm tại Khu đô thị Đặng Xá 2, Đường Nguyễn Đức Thuận, Xã Thuận An, Hà Nội (cũ: Gia Lâm, Hà Nội), căn hộ chung cư này có diện tích 36m², 1PN, 1WC, đầy đủ nội thất. Giá chỉ 1,89 tỷ VND.
Phong thủy tốt, pháp lý đầy đủ.
Chỗ ở an toàn với hệ thống bảo vệ 24/7, khu vui chơi cho trẻ em và người lớn, không gian sống hiện đại và thoải mái.

Chi tiết dự án
Khu đô thị Đặng Xá 2 là một khu phức hợp hiện ...
Căn hộ 58 m2 2 phòng ngủ 1vs, 1 khách toà d6789 kđt đặng xá gia lâm hà nội
3
3.07 tỷ 58 m²
Nhà Chung Cư
2 1

Đặng Xá 2, X.Đặng Xá, H.Gia Lâm, HN

Thông tin căn hộ:
- Căn hộ chung cư thuộc KĐT Đặng Xá 2.
- View thoáng - đẹp, ở ngay - ngập tràn tiện ích.
+ Căn hộ tầng trung tòa D KĐT Đặng Xá 2.
+ Nội thất để lại gần như toàn bộ gồm tivi, 3 bộ điều hòa, bộ bàn ghế, tủ bếp.
+ Thiết kế 2PN, 1 WC, 1 PK, bếp.
--------------------------------------------
+ Khu vực khuôn viên thoáng mát, tiện ích ngập tràn, ô tô đỗ đậu thoải mái xung quanh.
- Xe ...
Căn hộ chung cư tại Khu đô thị Đặng Xá Gia Lâm, Hà Nội là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống tiện nghi và thoải mái.
Với diện tích 65m², thông thủy 60,2 m², căn hộ được thiết kế hiện đại, gồm 2 phòng ngủ, 1 phòng tắm có thể ngăn thành 3 ngủ và hướng cửa chính Đông Bắc, ban công Tây Nam, mang lại ánh sáng tự nhiên và gió mát.

+ Giá: 3,25 tỷ VND( thương lượng )
+ Nhà ...
Chung cư 73m2 3pn 2vs tại kđt đặng xá, hà nội full nội thất, sổ lâu dài, về ở ngay.
6
4.5 tỷ 73 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Đặng Xá 2, X.Đặng Xá, H.Gia Lâm, HN

Chung cư 73m²- 3PN 2VS TẠI KĐT ĐẶNG XÁ, HÀ NỘI; Full nội thất, sổ lâu dài, về ở ngay.

Căn hộ 3 phòng ngủ 2 vệ sinh, thiết kế đẹp, không gian thoáng
Full nội thất cao cấp chỉ việc xách vali về ở
Khu đô thị xanh, đầy đủ tiện ích: chợ, trường học, công viên
Pháp lý rõ ràng sẵn sàng giao dịch ngay

Liên hệ xem nhà:
Chậm là mất căn đẹp không chờ lâu!
Chỉ 2,380 tỷ sở hữu căn góc ban công đông nam ngăn 2 ngủ tại kđt đặng xá.  0397 041 *** e lộc
5
2.38 tỷ 47 m²
Nhà Chung Cư
2 1

Đặng Xá 2, X.Đặng Xá, H.Gia Lâm, HN

bán nhanh căn góc D9 Khu đô thị Đặng Xá, Gia Lâm
+ Giá rẻ nhất các toà chỉ : 2,380 tỷ
+ Diện tích: 48m².
+ Hướng cửa chính: Tây Nam.
+ Hướng ban công: Đông Nam. Đông Bắc.
+ Tầng cao thoáng mát.
+ Có sẵn điều hoà, nóng lạnh
+ Không nội thất, dễ dàng tự thiết kế theo phong cách riêng
Bán gấp căn góc biệt thự kđt đặng xá / gia lâm/ hn/dt 336m2/mt 14,5m/ xây 3,5 tầng/giá 43,68 tỷ
4
43.68 tỷ 336 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đặng Xá 2, X.Đặng Xá, H.Gia Lâm, HN

Chính chủ cần bán nhanh căn góc siêu đẹp.
- Diện tích: 336m².
- Mặt tiền: 14,5m.
- Không gian sống thoáng mát.
- Căn 3 mặt thoáng.
- Địa chỉ: Khu đô thị Đặng Xá / Gia Lâm / HN.
- Khu vực an ninh tốt, môi trường không khí trong lành.
- Cư dân văn minh, hạ tầng khu đô thị đồng bộ. Khuôn viên cây xanh nhiều.
- Tiện ích: Có đầy đủ công viên, bể bơi, khu đi bộ cho người cao tuổi.
- Có trường mầm non, ...
Bán gấp biệt thự dt 372m2 mt 20m. view trường học. đ/c đường chính kđt đặng xá, gia lâm/hà nội
3
48.36 tỷ 372 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đặng Xá 2, X.Đặng Xá, H.Gia Lâm, HN

Bán nhanh căn biệt thự 4 tầng diện tích: 372m².
- Mặt tiền: 20m.
- Đường trước nhà 15m.
- Hai mặt đường trước sau, vừa ở vừa kinh doanh.
- View: Trường học, công viên trung tâm.
- Địa chỉ: Đường trục chính khu đô thị Đặng Xá - Gia Lâm - Hà Nội.
- Giao thông thuận tiện, hạ tầng đồng bộ. Đường thông ô bàn cờ.
- Đầy đủ cây xanh, có đủ trường mầm non, cấp 1, cấp 2.
- Một đường thông sang Vinhomes ...
Bán gấp căn 252m2 mt 9m view vườn hoa khu đô thị đặng xá gia lâm, hn. nhà 3 tầng giá 120tr/m2
3
30.24 tỷ 252 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đặng Xá 2, X.Đặng Xá, H.Gia Lâm, HN

Giảm giá sốc cho khách đầu tư.
- Căn 3. Tầng.
- Diện tích: 252m².
- Mặt tiền: 9m.
- View: Vườn hoa công viên nội khu.
Anh chị quan tâm gọi: .
- Nhà xây thô hoàn thiện mặt ngoài.
- Hiện đang cho thuê kinh doanh.
- Địa chỉ: Khu đô thị Đặng Xá / Gia Lâm / Hà Nội.
- Đường vỉa hè, oto tránh.
- Hạ tầng đồng bộ, gần trường mầm non, cấp 1, cấp 2.
Liên hệ: Mr. Sơn .
Để e hỗ trợ trực tiếp, xin cảm ơn.
Bán nhanh lk đang kinh doanh 132m2 mt 6mx2 mặt tiền. view vườn hoa. đ/c kđt đặng xá, gia lâm/hn
3
18.5 tỷ 132 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đặng Xá 2, X.Đặng Xá, H.Gia Lâm, HN

Bán nhanh căn liền kề 2 mặt tiền khu đô thị Đặng Xá - Gia Lâm.
- Kinh doanh đang cho thuê dòng tiền ổn định. Nhà hoàn thiện.
Diện tích: 132m².
Mặt tiền: 6m X 2 mặt đường view công viên.
Vị trí thoáng mát sạch sẽ, không gian sống trong lành.
Nhà hoàn thiện đẹp, đang kinh doanh dòng tiền ổn định hàng tháng.
Cư dân văn minh ổn định.
Liên hệ: Mr Sơn .
Để được dẫn đi xem thực tế.
Nhà đẹp long lanh diện tích 60m2 kđt đặng xá kết cấu 2n, 1vs. khu d mới.  0973 171 ***
3
Thỏa thuận 60 m²
Nhà Chung Cư
2 1

Đặng Xá 2, X.Đặng Xá, H.Gia Lâm, HN

- Nhà sửa mới coong, tầng trung, cửa tây nam, bc đông bắc. Kết cấu căn 60m²: 2n, 1vs. Phòng khách rộng thoáng, khu bếp riêng biệt
- Đồ: có 3 điều hoà, 2 giường 2 tủ , tủ bếp (bếp từ ) , nóng lạnh , sofa , bàn trà , kệ tivi , quạt trần , sàn gỗ
- Sổ đỏ pháp lý đầy đủ
- Có thể hỗ trợ vay ngân hàng
- Giá: ib là mua được
- Lh:
Siêu phẩm lô góc ngã tư 2 mặt kinh doanh dt 320m2/mt 14m. kinh doanh đỉnh/đc kđt đặng xá/ gia lâm