Mua bán nhà đất tại Xã Dương Xá, Huyện Gia Lâm

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán chung cư vinhomes ocean park gia lâm  hà nội. 62,7 m2. giá bán thương lượng
5
4 tỷ 62 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, X.Dương Xá, H.Gia Lâm, HN

Bán chung cư Vinhomes Ocean Park Gia Lâm - Hà Nội.
Diện tích 62,7 m², 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.
Giá bán thương lượng.
Liên hệ: Liên .
Đẳng cấp london  chủ ngộp giảm sâu suất studio ld1  gói vay miễn lãi đến 2027  giá chỉ 2.18 tỷ!
6
2.18 tỷ 30 m²
Nhà Chung Cư
1 1

The London - Vinhomes Ocean Park, X.Dương Xá, H.Gia Lâm, HN

Chính chủ gặp áp lực tài chính cần chuyển nhượng gấp căn hộ Studio tại tòa LD1 - Phân khu cao cấp The London. Căn hộ sở hữu mức giá "vùng trũng" nhất bảng hàng chuyển nhượng hiện tại, rẻ hơn giá chủ đầu tư vài trăm triệu. Lh:

- Thông tin chi tiết mã căn: LD1.08 (Căn số 08 - Tầng trung đẹp)

- Loại căn: Studio (Thiết kế phong cách Anh Quốc vuông vắn, tối ưu không gian).

- Diện tích: 30m².

- ...
Chủ nhà cần bán gấp căn hộ 1 phòng ngủ + 1 tại vinhomes ocean park giá 2.75 tỷ.  0936 721 ***
3
2.75 tỷ 46 m²
Nhà Chung Cư
1 1

Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, X.Dương Xá, H.Gia Lâm, HN

Chuyển công tác chính chủ nhà cần bán gấp căn hộ 1 ngủ + 1 tại Vinhomes Ocean Park. Thông tin chi tiết:
- Ban công hướng Đông Bắc, cửa hướng Tây Nam. View sân thể thao thoáng mát.
- Diện tích tim tường 46m² - thông thủy 43m².
- Nội thất: Đồ cơ bản.
- Đã có sổ, pháp lý đầy đủ.
- Giá bán: 2.75 tỷ.

Liên hệ: (Zalo, Viber, Messenger).
Cắt lỗ sâu căn 1n 46,7m hướng tây nam, toà be3 bàn giao tháng 6/2026
3
3.15 tỷ 46 m²
Nhà Chung Cư
1 1

Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, X.Dương Xá, H.Gia Lâm, HN

Chính chủ tôi cần bán gấp giảm sâu với căn hộ BE0402 phù hợp cho vợ chồng trẻ, người độc thân hoặc gia đình nhỏ cần không gian sống hiện đại, tiện nghi môi trường sống văn minh, an ninh tốt. Liên hệ chính chủ Hà

- Mã căn: BE3 0402 - 1PN
- Diện tích 46,7m² rộng rãi, thiết kế tối ưu công năng
- Hướng Tây Nam, 2 ban công nối dài tạo cảm giác rộng rãi, đón gió đón nắng tự nhiên
- View ...
Cắt lỗ giảm sâu căn 2pn 59m đông nam view biển hồ tại vinhomes ocean park
5
3.85 tỷ 60 m²
Nhà Chung Cư
2 1

Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, X.Dương Xá, H.Gia Lâm, HN

Chính chủ không còn nhu cầu ở nên muốn nhượng lại căn hộ tâm huyết, đầy đủ nội thất đẹp và rất có gu. Căn phù hợp cho gia đình trẻ hoặc người thích không gian sống thoáng, nhiều ánh sáng và yên tĩnh.

- Tòa S1.08 Vinhomes Ocean Park, Gia Lâm
- Mã căn: S1.082320
- Diện tích: 59m
- Thiết kế: 2PN + 1WC
- Ban công Đông Nam view biển hồ & công viên Botanic cực thoáng, đón gió mát quanh năm
- ...
Cần tiền bán gấp căn 2 phòng ngủ 2wc toà s2 tại vinhomes ocean park. giá chỉ 3.75 tỷ
5
3.75 tỷ 68 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, X.Dương Xá, H.Gia Lâm, HN

Chính chủ cần bán căn 2 phòng ngủ 2WC loại thường toà S2 phân khu Sapphire tại Vinhomes Ocean Park 1. Thông tin chi tiết:
- Ban công hướng Tây Bắc.
- Thiết kế loại hình căn hộ 2 phòng ngủ 2WC căn thường.
- Diện tích thông thuỷ 63m².
- Nội thất đủ đồ về ở được luôn.
- Giá bán: 3.75 tỷ thu về.

LH: .
Đơn lập ngọc trai đảo lớn 288m2 view thoáng hướng đông nam giá tốt nhất vinhomes ocean park 1
8
70 tỷ 288 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, X.Dương Xá, H.Gia Lâm, HN

Chủ nhà gửi bán căn Đơn lập Ngọc Trai vị trí thoáng gần sông, khu Ngọc Trai khép kín VIP nhất dự án Vinhomes Oceanpark 1 được bao quanh bởi sông và hồ nên không khí mát mẻ trong lành quanh năm
- Diện tích 288m2
- Xây dựng 137m²/sàn
- Mặt tiền 16m
- Hướng ĐN
Giá bán 70 tỷ
Liên hệ ngay em Dung (Zalo/ ĐT) số để được tư vấn chi tiết và đưa đi xem nhà 24/7, đảm bảo làm việc chính chủ , giá tốt ...
Rẻ hơn thị trường 50100tr, giỏ hàng 2pn từ 59tr/m2 full nội thất tại vinhomes ocean park bao phí
15
3.56 tỷ 60 m²
Nhà Chung Cư
2

Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, X.Dương Xá, H.Gia Lâm, HN

- Chính chủ gửi bán giỏ hàng hơn 100 căn đẹp nhất tại các phân khu Sapphire, Ruby, ZenPark & Metropolitan.
- Cam kết giá thật bao phí 100% pháp lý rõ ràng giao dịch minh bạch.
- Nhiều căn full nội thất liền tường vào ở ngay, khai thác cho thuê luôn.
Liên hệ ngay: Ms. Mai Linh .

Phân khu:
+ The Sapphire: Diện tích TT: 60,1m² - giá full từ 3,55tỷ.

+ The London: Diện tích SD: 54,5 m² - giá full từ ...
Biệt thự song lập mặt hồ hướng đông nam duy nhất ocp gia lâm bán  xem nhà 0981 783 ***
4
Thỏa thuận 150 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, X.Dương Xá, H.Gia Lâm, HN

Biệt Thự Song Lập mặt hồ hướng Đông Nam duy nhất OCP Gia Lâm Bán!
- Nhà mặt tiền 10m, đường thông gần Vincom, công viên, quán cafe, nhà hàng, đông vui,...
* Anh chị quan tâm vui lòng liên hệ Mr Tô Dũng nhé
#todungbds #todungbdsgiatot #ocpgialam #oceancity #bietthumatho
The zenpark căn 1n full đồ đẹp chỉ 3.1 tỷ tầng trung vin ocp1  1n1vs ruby
9
3.1 tỷ 41 m²
Nhà Chung Cư
1 1

Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, X.Dương Xá, H.Gia Lâm, HN

Người đăng: Touyen (5 tin đăng)
Căn chung cư cao cấp The Zenpark tại Vinhomes Ocean Park 1
- Thiết kế 1 ngủ 1 vệ sinh
Diện tích 41m² thông thuỷ
Bàn giao full nội thất mới, sạch đẹp
Toà có lễ tân 24/7
Bể bơi 4 mùa, phòng tập gym, phòng đọc sách, vui chơi cho bé
Giá rẻ nhất thị trường cho dòng căn hộ cao cấp tại Ruby chỉ 3.1 tỷ
Chính chủ bán căn studio dt 28m2 tầng cao view sông san hô. phân khu metropolitan giá 1,4 tỷ