Mua bán nhà tại Quận 7, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Hàng hiếm lotte q7. bán nhà đường số tân hưng . 85m2 chỉ 9 tỉ xíu cạnh chợ tân quy
3
9.3 tỷ 85 m²
Nhà Riêng
3 2

Đường Nguyễn Thị Thập, P.Tân Hưng, Quận 7, HCM

- Bán Nhà Mặt Tiền Đường Số Tân Hưng Q7
- DT 3.5m x 22.5m
- Kết Cấu : Nhà Cấp 4 .
- Đang Cho Thuê 15tr
- Vị trí Xung Quanh tiện nghi đầy đủ
- Cạnh chợ tâ quy khu kinh doanh sầm uất
- Phù hợp Xây ở Mở VP cty . Kinh doanh
- Giá: 9 đồng nhỉnh
- Pháp Lí: chuẩn . Hỗ trợ vay
- Liên hệ : Xem nhà trực tiếp
Bán nhà  4pn 4wc tại trần xuân soạn, 8,8 tỷ, 93m2 view đẹp bao đẹp kế bên kdc him lam quận 7.
9
8.8 tỷ 93 m²
Nhà Riêng
4 4

Phố Trần Xuân Soạn, P.Tân Hưng, Quận 7, HCM

Phố Trần Xuân Soạn, Phường Tân Hưng, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 7, Hồ Chí Minh) là một căn nhà riêng cực chất với 4PN và 4WC
. Căn nhà 2 tầng này có mặt tiền rộng 8,5m, cực kỳ thoáng đãng.

Giá chỉ 8,8 tỷ VND cho 93m², một deal không thể bỏ qua.
Gần trường học, gần chợ/siêu thị, có công viên, tiện lợi cho cuộc sống hàng ngày.

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết Trà nhà thật .
Cần bán nhà đẹp mặt tiền hoàng trọng mậu, hầm, thang máy, sổ hồng bán 38 tỷ  a.hiền 0937 777 ***
3
38 tỷ 100 m²
Nhà Mặt Tiền

Him Lam Kênh Tẻ, P.Tân Hưng, Quận 7, HCM

Chính chủ cần bán nhà Vị Trí siêu đẹp, ngay Mặt Tiền Hoàng Trọng Mậu .Phường Tân Hưng. Quận 7

- Diện tích ngang 5 dài 20m, tổng 100m.
- Kết cấu :Hầm 4 Tầng
- Hợp đồng thuê :80 triệu/tháng
- Vị trí đẹp, khu vực sầm uất
- Tuyến đường tập trung kinh doanh nhiều ngành nghề
- Giao thông thuận tiện di chuyển
- Sản phẩm phù hợp khách mua kinh doanh hoặc khai thác cho thuê mang lại dòng tiền ổn định ...
Bán nhanh biệt thự phú gia, phú mỹ hưng, q7 dt 330m², bán 95 tỷ. cam kết giá thật không ảo
3
95 tỷ 330 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Phú Gia, P.Tân Phong, Quận 7, HCM

Bán nhanh biệt thự Phú Gia, Phú Mỹ Hưng, Q7 DT 330m², bán 95 tỷ. Cam kết giá thật không ảo.
- Thiết kế: Phòng khách, 4PN lớn, 4WC. Nội thất dính tường.
- Phú gia khu Compound, an ninh tuyệt đối được bảo vệ nghiêm ngặt.
- Tiện ích: Có hồ bơi, 2 sân tennis, đài phun nước,...
- Chi tiết LH: Em Hoè (zalo, viber), tư vấn 24/7. Em chuyên biệt thự PMH. Nhận ký gửi mua bán theo yêu cầu. Em còn rất nhiều ...
Bán biệt thự song lập mỹ gia, phú mỹ hưng, q7. dt 220m bán 60.5 tỷ .cam kết giá thật không ảo
3
60.5 tỷ 220 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Gia 2, P.Tân Phú, Quận 7, HCM

Bán biệt thự song lập Mỹ Gia, Phú Mỹ Hưng, Q7. Dt 220m Bán 60.5 tỷ .Cam kết giá thật không ảo .
-Nằm ngay công viên Nam Viên rộng 2ha. An ninh yên tĩnh rất phù hợp ở. Gần trường quốc tế Canada, Hàn, Nhật.
Diện tích 11x20m, 1 trệt, 2 lầu, 5pn, 5wc, hướng ĐN, sổ hồng.
Bán nhanh: 60.5 tỷ
Liên hệ: Em Hòe (xem nhà 24/7).
Nhà 91m2, 2 tầng huỳnh tấn phát, phường tân thuận, quận 7
3
12.9 tỷ 91 m²
Nhà Riêng
3 2

Đường Huỳnh Tấn Phát, P.Tân Thuận Đông, Quận 7, HCM

-Vị trí gần khu đô thị Nam Long, Khu chế xuất
- Diện tích 91m²(6x15,2), có dòng tiền 20tr/ tháng
-Pháp lý sổ hồng riêng
- Giá bán 12.9 tỷ
LH Thuận
Biệt thự đl 288m2, 5pn, hồ bơi riêng, giá tốt nhất pmh chỉ 79,9 tỷ, liền kề công viên lớn, siêu thị
4
79.9 tỷ 288 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Phú Mỹ Hưng, P.Tân Phong, Quận 7, HCM

Bán biệt thự đơn lập 18mx16m, CN 288m², khuông đất vuông vức, xd trệt 2 lầu.

+ Diện tích rộng rãi 288m² với thiết kế 3 tầng, mang đến không gian sống thoáng đãng và tiện nghi.
+ 5 phòng ngủ và 5 phòng tắm, có hồ bơi riêng, đáp ứng đầy đủ không gian tiện nghi cho nhu cầu sinh hoạt của gia đình.
+ Pháp lý sổ hồng đầy đủ.

Ưu điểm: gần nhiều trường quốc tế, và 2 công viên lớn tạo không gian sống ...
Bán nhà riêng tại nguyễn thị thập, giá ưu đãi 950 triệu, 100m2, 4pn, 3wc
5
950 triệu 100 m²
Nhà Riêng
4 3

Đường Nguyễn Thị Thập, P.Tân Quy, Quận 7, HCM

Nhà riêng Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Hưng, Hồ Chí Minh (Quận 7, Hồ Chí Minh cũ) với các đặc điểm nổi bật sau:

+ Diện tích 100m², phù hợp cho gia đình lớn với 4PN và 3WC.
+ Mặt tiền rộng 20m, thuận lợi cho kinh doanh hoặc cho thuê.
+ Ngõ vào rộng 20m, xe ô tô vào thoải mái.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho người mua.

Địa điểm xung quanh:

+ Gần bệnh viện đa khoa Tân Hưng, bệnh viện ...
Bán gấp nhà phố jamona city giảm 1,5 tỷ bán nhanh hợp đồng thuê 33 triệu, nhà đẹp mới xây
6
14.6 tỷ 85 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 4

Jamona City, P.Phú Thuận, Quận 7, HCM

Top 1 sản phẩm Giá tốt nhất khu Jamona City có hợp đồng thuê cao 35 triệu tháng

Nhà phố 1 - Quý Anh Chị thiện chí hãy gọi - vì đăng đúng giá, không đăng giá ảo.

1. Sản phẩm 1: Nhà phố mặt tiền đường 12 m giá tốt.
- Diện tích: 5x17m (85m²).
- Kết cấu: Trệt + 3 lầu, full nội thất sang trọng.
- Hướng nhà: Đông Nam, đón gió mát quanh năm.
- Giá bán: 14,6 tỷ - nhà đang có hợp đồng thuê cao, nhà mới, ...
Bán nhà hưng gia 5 giá tốt nhất
4
44 tỷ 111 m²
Nhà Mặt Tiền
9 10

Đường Hưng Gia 5, P.Tân Hưng, Quận 7, HCM

Bán nhà Hưng Gia 5 gồm hầm trệt lửng 3 lầu 9PN full nội thất. Đang có hợp đồng thuê. Giá bán nhanh 4x tỉ. LH: .
Bán gấp biệt thự 150m2 đ.nội bộ cao cấp rộng 14m + đầy đủ nội thất gb 49,5 tỷ  0908 935 ***
11
49.5 tỷ 150 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Him Lam Kênh Tẻ, P.Tân Hưng, Quận 7, HCM

Vị trí: Khan hiếm, ít có dãy biệt thự cao cấp Đ.16m rộng rãi, hướng nhà mát mẻ KĐT HimLam P. Tân Hưng.
DT: 7.5x20m²Kết cấu: Hầm, trệt, 3 tầng.
Nhà full nội thất, có thang máy, hiện đại phong cách Châu Âu.
Pháp lí: Sổ hồng mua bán đầu tư an tâm.
Thích hợp mua: Ở, kinh doanh, tích lũy tài sản.. V... V..
Thông tin chuẩn.
Liên hệ xem nhà 24/7 - Tại đây lv chính chủ - Uy tín.
Mrs Trang
Bán nhà nguyễn văn quỳ q7  84m2 (4.2x24m)  4 tầng  hẻm xe hơi thông  8.99 tỷ
5
8.99 tỷ 84 m²
Nhà Riêng
4 4

Đường Nguyễn Văn Quỳ, P.Tân Quy, Quận 7, HCM

.Vị trí: Đường Nguyễn Văn Quỳ, Quận 7.
Hẻm xe hơi thông thoáng, khu dân cư hiện hữu, dân trí cao, gần hệ thống trường học và tiện ích xanh.

. Diện tích cực phẩm: 4.2m x 24m. Công nhận đủ 84m. Chiều dài 24m rất thoáng, dễ bố trí không gian.

.Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng (4 tầng đúc). Thiết kế hiện đại, kiên cố.

.Công năng: 4 Phòng ngủ, 4 WC. Phòng ốc rộng rãi, ban công từng tầng. ...
Chdv 5 tầng hẻm xe hơi tt q 7, gần q 4. dt 5*24, chỉ 13 t.ỷ.
6
13.1 tỷ 125 m²
Nhà Riêng
20 20

Đường Huỳnh Tấn Phát, P.Tân Thuận Tây, Quận 7, HCM

CHDV 5 tầng hẻm xe hơi thông, cách Huỳnh Tấn Phát 40 m, Tân Thuận Tây Quận 7. DT 4,8*22, nở hậu đẹp, công nhận 122 m². Chỉ 13 t.ỷ. Thu nhập 40 tr.

Hẻm xe hơi, gần đường chính, hưởng lợi lớn từ dự án cầu Thủ Thiêm sắp mở. Thu nhập 40 tr/ th. Cửa khóa vân tay hiện đại. Trung tâm quận 7 cách quận 4 chỉ 500 m, luôn cho thuê kín phòng.

Vui lòng liên hệ với Ms Huệ . Cảm ơn quý khách đã quan tâm.
Bán biệt thự 4pn, 5wc tại nam viên, 126m2 giá cực chất chỉ với 4x tỷ.
8
45 tỷ 126 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Nam Viên, P.Tân Phú, Quận 7, HCM

Biệt thự tại Nam Viên, Phú Mỹ Hưng, đường Nguyễn Lương Bằng, Q7, Khu dân cư Nam Viên, Đường 17, Phường Tân Mỹ, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 7, Hồ Chí Minh) là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống sang trọng và tiện nghi. Với diện tích 126m², ngôi nhà được thiết kế bao gồm 4 phòng ngủ và 5 phòng tắm, phù hợp cho gia đình lớn hoặc nhiều thế hệ.

+ Giá bán: 45 tỷ VND
+ Nội thất cơ ...
Hàng thơm mt đường 81 song song nguyên thị thập quận 7  ngang 8.8m x dài 23m
3
40 tỷ 190 m²
Nhà Mặt Tiền
3 3

Đường Số 81, P.Tân Quy, Quận 7, HCM

SIÊU PHẨM BIỆT THỰ ĐS TÂN QUY - QUẬN 7
DT: 8.1x23m - Nở Hậu 8.8m, DTCN: 190.6m
Hiện trạng nhà đẹp 2 lầu, DTS: 342m
Thích hợp ở vừa làm VPCTY, làm CHDV
Sát Nguyễn Thị Thập, cách Lotte 300m
Giá bán: 40 Tỷ
LH: Hoàng Thông
Bán nhà biệt thự mỹ phú 1, 135 tỷ, 291m2, view đẹp, giá ưu đãi
6
135 tỷ 291 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 4

Mỹ Phú 1, P.Tân Phú, Quận 7, HCM

Nhanh tay sở hữu biệt thự sang trọng tại Mỹ Phú 1, Phường Tân Mỹ, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 7, Hồ Chí Minh). Biệt thự với thiết kế hiện đại, bao gồm 5PN + 4WC/PT + bếp, rất phù hợp cho gia đình lớn hoặc những ai yêu thích không gian rộng rãi. Giá chỉ 135 tỷ VND cho diện tích 291m², với nội thất đầy đủ như điều hòa, tủ lạnh, giường, mang lại sự tiện nghi tối đa cho cuộc sống hàng ngày. Đường vào rộng ...
Chủ kẹt tiền bán gấp căn hưng phước 3, phú mỹ hưng, quận 7
4
29.5 tỷ 111 m²
Nhà Mặt Tiền
6 8

Hưng Gia, P.Tân Phong, Quận 7, HCM

bán nhà Hưng Phước 3, DT 6*18,5m gồm trệt lửng 3 lầu áp mái, 6PN nhà NT cơ bản vó thang may, đã sơn sử mới. Giá bán 29.5 tỉ.
Lh: .
Hàng thơm đầu tư 476m2 thổ cư để xây tòa nhà hoặc biệt thự view sông quận 7
3
45 tỷ 476 m²
Nhà Mặt Tiền
1 1

Đường Số 41, P.Bình Thuận, Quận 7, HCM

Bán 476m² thổ cư mặt tiền đường số 41.
- Vị trí trục Lâm Văn Bền trung tâm Quận 7.
- Giá cực thơm 45 tỷ ~ 95 triệu /m.
- Hiện trạng biệt thự Vườn - thích hợp xây mới cao tầng.
Bán gấp nhà riêng 4pn, 3wc, 100m2, 900 triệu ở huỳnh tấn phát, p tân thuận tây, q7
7
900 triệu 100 m²
Nhà Riêng
4 3

Đường Huỳnh Tấn Phát, P.Tân Thuận Tây, Quận 7, HCM

Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Thuận, Hồ Chí Minh (Quận 7, Hồ Chí Minh cũ) là một ngôi nhà riêng lý tưởng với diện tích 100m², thiết kế hiện đại và tiện nghi, phù hợp cho gia đình. Ngôi nhà được xây dựng với 4 phòng ngủ và 3 phòng tắm, mang lại không gian sống thoải mái và đầy đủ tiện nghi.

+ 4PN +
+ 3WC +
+ Diện tích 100m² +
+ Giá 900 triệu VND +
+ Ngõ vào rộng 20m, thuận tiện cho xe ô tô +
+ ...
Hành mới  nhà 3 tầng (dt 6m x 15m) khu dân cư tân quy đông, tân phong, quận 7
4
14.8 tỷ 90 m²
Nhà Mặt Tiền
3 3

P.Tân Phong, Quận 7, HCM

Bán nhà 6x15m, 3 tầng giá 14,8 tỷ mặt tiền đường số Tân Quy Đông - An Phú Hưng, P. Tân Phong, Quận 7.

Cần bán lại căn nhà tâm huyết 1 đời chủ KDC Tân Quy Đông, Phường Tân Phong, Quận 7.

Diện tích: 6m x 15m.
KD: Xây dựng trệt + 2 lầu, 3 PN, 3 toilet.

Vị trí: Trung tâm của Quận 7, sát trục đường chính Nguyễn Thị Thập nơi tập trung đầy đủ các tiện ích, vui chơi, giải trí. KDC xanh sạch, yên tĩnh, ...
Từ 500 tới 520 của 1542

Xem quy hoạch tại Quận 7, Hồ Chí Minh