Bán ShopHouse, nhà phố thương mại tại dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Shophouse đại lộ san hô 120m2  đường 51m sát vincom  giá 20,8 tỷ  trục giao thông huyết mạch
3
20.8 tỷ 120 m²
ShopHouse
6 5

The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Căn Shophouse 120m² - Mặt tiền 6m - Đường 51m sát Vincom , đường sau nhà nội khu đỗ xe 13m
- Vị trí đẹp ngay sát Vincom Vinhomes Ocean Park 2 Hưng Yên
Tổng diện tích sử dụng : 448m² - Diện tích xây tầng 1 : 99m2

Phù hợp nhà hàng , spa , văn phòng.

Giá : 20,8 tỷ

Anh Chị quan tâm liên hệ em : (có thương lượng)
Căn shophouse  kinh doanh đắc địa. giá chỉ nhỉnh 24 tỷ
3
22.07 tỷ 146 m²
ShopHouse
5 4

SB - 103 lô góc. Điểm vàng shophouse OCP2 sát Mega Complex đón trọn dòng tiền.

Không phải căn nào cũng có thể vừa mở cửa đã có khách, nhưng SB - 103 thì hoàn toàn có cơ sở để làm được điều đó.

Tài chính dễ tiếp cận.
Giá TTS chỉ 22,068 tỷ.
Hỗ trợ vay 70% trong 18 tháng giá bằng TTTĐ chỉ 24.259 tỷ.

Lợi thế vị trí tạo nên giá trị.
Nằm ngay trục xương sống trung tâm OCP2, kế cận Mega Complex nơi ...
Shophouse vinhome ocean park 2, dt 80m2, xây 5 tầng, trục chính 30m, gần chung cư, giá chỉ 14,x tỷ
3
14.93 tỷ 80 m²
ShopHouse
5 5

Deal tốt Vinhome Ocean Park 2 căn DDD - 5X.

Diện tích đất 80m², xây ~324m².
Trục chính 30m vỉa hè 5m.
Đối diện Làng Sake Nhật Bản.
Tuyến xương sống cư dân các toà chung cư di chuyển qua dòng người rất tốt.

Giá full: 23 tỷ.
Giá TTS: 14,93 tỷ.

Vin2,3 hiện là khu đô thị đồng bộ nhất phía Đông Hà Nội, hạ tầng và tiện ích tiếp tục hoàn thiện.
Từ quý I/2027 hàng loạt toà chung cư sẽ bàn giao, kéo ...
Shophouse sân vườn 2 mặt tiền đối diện 30 tòa chung cư, giá chỉ 15 tỷ
5
15 tỷ 113 m²
ShopHouse

Shophouse Chà Là 15.
1/ Thông tin.
CL15 - 25.
Diện tích: 113m².
2 Mặt tiền 5m.
Hướng Tây Bắc.
Shophouse mặt đường 20m, phía sau nhà có sân vườn và lối đi ra công viên sau nhà.

2/ Vị trí:

Nằm tại phân khu Chà Là.
Căn áp góc.
Ngay dưới chân 30 tòa chung cư MIK.
Sau nhà có công viên nội khu Chà là và có lối đi ra công viên riêng biệt.
Mặt đường 20m.
Rất gần với bệnh viên nghỉ dưỡng ...
Shophouse áp góc, pb202, mặt tiền 5m, giá chỉ 15 tỷ
3
15 tỷ 87 m²
ShopHouse

1/ Thông tin.
PB2 - 02.
Mặt tiền 5 m.
Diện tích 87.5 m².
Hướng Đông Nam.

2/ Vị trí:
Căn áp góc mặt đường 36 m.
Nằm tại phân khu Phố Biển (Phân khu đông dân và nhiều tiện ích nhất tại VOCP3).
Đối diện với Grand World Hà Nội, 30 tòa chung cư MIK.
100m tới Đường lớn 51m của dự án.
Sát ngã 4 đông người qua lại.
------------------------------

Vốn ban đầu chỉ: 5.4 tỷ.
Ngân hàng hỗ trợ lãi suất 18 đến ...
Shop san hô mặt đại dương 30m vị trí đẹp kinh doanh tại ocean city
3
14.93 tỷ 80 m²
ShopHouse

HOT SHOP KHỐI ĐẾ ĐẸP NHẤT PHÂN KHU SAN HÔ OCEAN CITY
Mã căn: ĐĐD-60 | Trục đường Đại Dương 30m | Vị trí kinh doanh cực sáng

Diện tích: 80m
Xây dựng: 330.1m
Hướng: Đông Nam mát quanh năm
Loại hình: LK Shop
Giá TTS chỉ: 14.930 tỷ

Điểm mạnh nổi bật:
Nằm ngay mặt đường Đại Dương 30m tuyến huyết mạch đông lưu lượng
Đối diện Làng Sake tâm điểm check-in, hút khách du lịch & cư dân
Gần ...
Shophouse sao biểnxẻ khegiá tốt nhất tt
4
10 tỷ 84 m²
ShopHouse

Shophouse sổ lâu dài Phân khu Sao Biển, được phép kinh doanh.
Gần Vincom; Công viên; Bể bơi; Quảng trường Kinh đô ánh sáng.
Xẻ khe 3 mặt thoáng đẹp như song lập.
Giá tốt nhất thị trường.o
7 tỷ ban đầu sở hữu cặp đại lộ 4 mùa 110m2 vị trí dòng tiền 8%, tâm điểm ocean.  0946 455 ***
3
20.17 tỷ 110 m²
ShopHouse
5 4

Căp đại lộ 4 mùa trục chính 51m giá tốt nhất thị trường - tâm điểm kinh doanh tại Ocean City nơi có hàng nghìn người qua lại mỗi ngày!

Hãy nói về vị trí kim cương trên Đại lộ Bốn Mùa 51m.
Tiếp đó kết nối trực tiếp Vinhomes Ocean Park 2 & Vinhomes Ocean Park 3.
Thêm nữa Hội tụ 3 dòng khách: Cư dân cao cấp tài chính thương mại du lịch lễ hội (12 triệu lượt/năm).

1 DT đất 110m², XD 404,2m², 2 mặt ...
Bán đơn lập góc san hô 1 với 4 mặt công viên, bể bơi, đối diện ktown, căn vip độc  0946 455 ***
8
71 tỷ 400 m²
ShopHouse
5 5

Dãy San Hô 1 K - Town Mega Grand World được đánh giá cao nhờ vị trí đắc địa và lối kiến trúc độc đáo, sang trọng mang đậm dấu ấn thượng lưu. Hiện chúng tôi đang độc quyền căn góc Shophouse San Hô 1 diện tích lớn nhất dự án, vị trí 4 mặt vô cùng đắc địa.
Mã căn: SH1.01.
Tổng giá: 71 tỷ.
Vị trí: Căn góc trục chính Ktown, đường 20m trung tâm sầm uất nhất nhì dự án đi ra biển hồ trung tâm và chung cư ...
Siêu phẩm góc đường đại dương căn góc vip độc bản ck vos 12% tại ocp2 shophouse góc 172m
3
31.23 tỷ 172 m²
ShopHouse
5 3

SIÊU PHẨM GÓC ĐƯỜNG ĐẠI DƯƠNG CĂN GÓC VIP ĐỘC BẢN CK VOS 12% TẠI OCP2

Shophouse góc 172m tại Vinhomes Ocean Park 2
Mặt tiền góc 27m siêu hiếm vị trí vàng giữa ngã tư đường KĐ 20m và đường Đại Dương 30m
Đối diện chung cư MIK ôm trọn tệp khách tiềm năng

Giá TTS chỉ 31.228 tỷ
Giá vay 24T chỉ 35.667 tỷ

Tiềm năng tăng giá mạnh khi lượng cư dân & thương mại đổ về ngày càng lớn
Phù hợp mở ...
Chính chủ cần bán gấp shophouse xẻ khe sổ đỏ sở hữu lâu dài diện tích 98m phân khu chà là
4
12 tỷ 98 m²
ShopHouse

CHÍNH CHỦ CẦN BÁN GẤP SHOPHOUSE XẺ KHE SỔ ĐỎ SỞ HỮU LÂU DÀI DIỆN TÍCH 98m PHÂN KHU CHÀ LÀ
- Diện tích 98m
- Mặt tiền 7m
-Đường 20m, vỉa hè 5m
- Vị trí : đối diện nhà để xe nổi và cụm trường học liên cấp, cách bệnh viện Vinmec chỉ 100m, ngay cạnh trục đường huyết mạch của dự án
Bán shophouse sao biển vinhomes shop 2 mặt tiền sở hữu vĩnh viễn xây 6 tầng giá bắt đáy 2024
17
17.5 tỷ 109 m²
ShopHouse
8 8

Kính chào quý anh chị.
- Lời đầu tiên em xin chúc quý anh chị đọc được bài viết của em một năm sức khoẻ bình an, công việc 8386.
- Sản phẩm cam kết thắng
- Đầu tư vào mảnh đất Văn Giang là hot nhất 5 năm tới. Đầu tư vào Vinhomes OCP2/3 Văn Giang với Hệ Thống tiện ích đẳng cấp nhất miền Bắc thì càng tuyệt vời. Nhất là Văn Giang Vinhomes OCP2/3 (phải nói đầu tư ở đây 5 năm chắc chắn bằng 15 năm ...
Shophouse áp góc, sh751, mặt tiền 6m, giá chỉ 15 tỷ
3
15 tỷ 90 m²
ShopHouse

1/ Thông tin.
SH7 - 51.
Mặt tiền 6m.
Diện tích 90m².
Hướng Đông Nam.

2/ Vị trí:
Căn áp góc mặt đường 20m.
Nằm tại phân khu San Hô (Phân khu đông dân và nhiều tiện ích nhất tại VOCP2).
50m tới Công viên nước hồ tạo sóng, Little HongKong.
100m tới Ktown.
30m tới đường lớn.
Sát 14 tòa chung cư cao cấp của Masterise Homes.
------------------------------
Vốn ban đầu chỉ: 5.4 tỷ.
Ngân hàng hỗ trợ lãi ...
5
15 tỷ 113 m²
ShopHouse

Shophouse Chà Là 15.
1/ Thông tin.
CL15 - 25.
Diện tích: 113m².
2 Mặt tiền 5m.
Hướng Tây Bắc.

2/ Vị trí:

Nằm tại phân khu Chà Là.
Căn áp góc.
Ngay dưới chân 30 tòa chung cư MIK.
Mặt đường 20m.
Rất gần với bệnh viên nghỉ dưỡng ...
Chính chủ [cần bán] shophouse 5 tầng góc 104m2 tại sao biển  vinhomes ocp2  giá đầu tư.
4
25.3 tỷ 104 m²
ShopHouse

Chính chủ [CẦN BÁN] SHOPHOUSE 5 Tầng Góc 104m² tại SAO BIỂN - Vinhomes OCP2 - GIÁ ĐẦU TƯ.
Vị trí: Vinhomes Ocean Park 2.
Diện tích: 104m².
Tình trạng: Đã ra sổ đỏ, pháp lý sạch, giao dịch nhanh chóng.
Ưu điểm: Phân khu Sao Biển kinh doanh cực tốt, diện tích rộng rãi dễ thanh khoản.
Giá 2x tỷ( x trung học)
Liên hệ ngay: để nhận thông tin chi tiết và vị trí chính xác.
Chính chủ cần bán gấp shophouse sao biển 48m2 giá tốt nhất thị trường
5
7.1 tỷ 48 m²
ShopHouse

Hãy tham khảo căn này nhé: Shophouse cạnh chung cư - gần Vincom - vị trí vàng - sổ đỏ vĩnh viễn.

Vị trí đẹp:
Gần Vincom gần công viên, phố đi bộ không gian sống đẳng cấp, thuận tiện.
Kế cạnh cụm 9 toà chung cư cao cấp Masterise + trường học liên cấp Vinshool, tiện ích sầm uất - thuận tiện kinh doanh.
Kết nối thuận tiện, tiềm năng kinh doanh & tăng giá mạnh.

Thông số:
Diện tích đất: 48m².
Diện ...
Cắt lỗ 3 tỷ so với 2022 siêu hot duy nhất căn shop lâu dài đối diện cụm cc mtr lumie ocp2
5
26.24 tỷ 120 m²
ShopHouse

SH24 Siêu phẩm SHOP VIP kim cương - Trung tâm thương phố bên thềm chung cư.

2 mặt tiền, 448m² xây dựng, 120m² đất vàng - tạo nên không gian thương mại vững chãi và linh hoạt, vừa đủ công năng để kinh doanh đỉnh cao, vừa đủ bề thế để kiến tạo văn phòng đại diện chuẩn quốc tế.

Vị trí không thể thay thế:
Mặt tiền ôm trọn trục chính San Hô 24 - điểm kết nối huyết mạch dẫn thẳng ra vành đai 3.5, ...
Chính chủ bán gấp trong tuần shophouse 56m2 san hô 7.9 tỷ miễn mặc cả, rẻ hơn tt 800tr ngay hồ
3
7.9 tỷ 56 m²
ShopHouse

Tôi cần bán gấp shophouse San Hô 56m² giá 7.9 tỷ rẻ hơn thị trường 800tr.

Giá bán trong tuần miễn mặc cả: .

Diện tích xây dựng: 240m² 5 tầng.
Loại hình: Shophouse.

Nằm ngay trục đường nội khu rộng, kết nối thẳng ra Đại lộ San Hô 51m.
Gần Vincom Mega Mall tâm điểm mua sắm & giải trí, biển hồ tạo sóng Wave Park.
Kề cận The Venice, K - Town khu vực kinh doanh sầm uất.
Chỉ vài bước tới công viên ...
Shop sao biển 2 mặt tiền trước chung cư,vincom hiệu suất dòng tiền 6,5%, 152tr/m2  0946 455 ***
4
19.4 tỷ 127 m²
ShopHouse
6 5

THÁNG 4 ĐẦU TU HOA HẬU SHOPHOUSE SAO BIỂN SIÊU DÒNG TIỀN VỚI 2 MẶT TIỀN - GIÁ TỐT NHẤT DỰ ÁN

1 Diện tích đất: 127.4m² | Mặt tiền: 7m
2 Diện tích xây dựng: 361.6m²
3 Gía THANH TOÁN NGAY: 19,1 tỷ
(Đơn giá: chỉ từ 152tr/m², KHÔNG GÌ TỐT HƠN cho 1 căn shophouse 2 mặt tiền)

Anh chị thấy được Tiện ích All-in-one và vị trí vô cùng đắt giá:
Thứ 1 là Shop kinh doanh 2 mặt tiền nằm trên trục đường chính ...
Hàng cực độc đầu tư ngon luôn, shophouse sổ đỏ lâu dài đối diện 35 toà chung cư kinh doanh sầm uất
5
9.2 tỷ 56 m²
ShopHouse

Cần bán nhanh căn shophouse Phố biển Vinhomes OCean Park3
- Diện tích 56m² - mặt tiện 4m dễ kinh doanh
- Xây 5 tầng
- Vị trí đối diện 35 toà chung cư sẽ là vua dòng tiền trong tương lai
- Pháp lý Sổ đỏ lâu dài
- Giá bán: 9,3 tỷ
-----------------------
Gọi em Văn Phú Vinhomes: để đi xem nhà!
(Chuyên căn đẹp giá tốt - Hỗ trợ kết nối chủ nhà - Tư vấn miễn phí)
Từ 0 tới 20 của 37

Xem quy hoạch tại H. Văn Giang, Hưng Yên

Bán ShopHouse, nhà phố thương mại dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2 Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán ShopHouse, nhà phố thương mại dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2 tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán ShopHouse, nhà phố thương mại tại dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán ShopHouse, nhà phố thương mại ở dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2 theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.