Bán ShopHouse, nhà phố thương mại tại Hà Nội diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Duy nhất shophouse bán dt 150m2 tại sunshine riverside, phú thượng, tây hồ
3
Thỏa thuận 150 m²
ShopHouse

Sunshine Riverside, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Shophouse kinh doanh tại Sunshine Riverside, Phường Phú Thượng, Tây Hồ Hà Nội.

- Diện tích: 150m².
- Số tầng: 4 + 1 hầm.
- Mặt tiền: 7,5m.
- Pháp lý: Đầy đủ.
- Giá: Giá thỏa thuận.

Vị trí phong thủy tốt, kinh doanh ổn định dòng tiền.
Mặt tiền rộng rãi, dễ dàng thu hút khách hàng. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo sự yên tâm cho người mua.
- Giao thông thuận tiện gần phường gần trường gần chợ. Cầu Nhật ...
Duy nhất 1 căn shophouse tại embassy garden, vị trí cực hiếm, kinh doanh đẳng cấp, giá tốt cần bán
6
70 tỷ 120 m²
ShopHouse
5 3

Embassy Garden, P.Xuân Tảo, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Cực hiếm! Duy nhất 1 căn shophouse tại Embassy Garden, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội kinh doanh đẳng cấp, giá tốt cần nhượng lại mang đến cơ hội đầu tư hấp dẫn với vị trí đắc địa và thiết kế hiện đại cho khách hàng sở hữu.

+ Diện tích: 120m².
+ Số tầng: 4 tầng.
+ Hướng cửa chính: Tây Bắc.
+ Mặt tiền: 6m, gần mặt đường Hoàng Minh Thảo rộng 60.5m.
+ Pháp lý đầy đủ.
+ Giá bán: Thỏa thuận phù ...
Chủ nhà cần tiền bán gấp shop chân đế vinhomes smart city dòng tiền ổn định. vị trí đẹp
3
12.5 tỷ 96 m²
ShopHouse

Vinhomes Smart City , P.Tây Mỗ, Q.Nam Từ Liêm, HN

Chủ Nhà cần tiền gấp cần bán gấp Shop chân đế Vinhomes Smart City là dòng sản phẩm bất động sản thương mại khan hiếm, tọa lạc ngay khối đế các tòa chung cư trong khu đô thị thông minh hàng đầu phía Tây Hà Nội.

- Sản phẩm.

Loại hình: Shop chân đế thương mại.
Số tầng 2: Tầng 1: 53,3m², tầng 2: 42.8m², hiện tại đang cho thuê cả 2 tầng ổn định lâu dài.
Chủ nhà đang cần tiền nên bán gấp giá rất tốt. ...
Bán shop vin cổ loa hiện cho thuê 100tr/tháng giá hơn 14 tỷ. cạnh chung cư và tòa văn phòng 15 tầng
9
14.65 tỷ 87 m²
ShopHouse

Vinhomes Cổ Loa, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

Bán căn rẻ nhất Vin Cổ Loa, thuộc phân khu Thịnh Vượng, mặt tiền 6m, đã hoàn thiện tầng 1 có sẵn hệ thống phòng cháy chữa cháy, có sẵn hầm để xe, 5 năm đầu cho Vin thuê lại giá 100tr/tháng.
1. Vị trí kim cương:
- Gần áp góc, cách 2 nhà là đến hồ phân khu Thịnh Vượng.
- Ngay cạnh cụm chung cư đông đúc của MIK: Hàng nghìn cư dân sinh sống, nhu cầu tiêu dùng F&B dịch vụ cực cao.
- Sát tòa văn phòng ...
6.7tỷ sở hữu shop chân đế long biên. thích hợp làm văn phòng/ở + kinh doanh online
5
6.7 tỷ 112 m²
ShopHouse
2

TSG Lotus Sài Đồng, P.Việt Hưng, Q.Long Biên, HN

Mua làm văn phòng công ty?
Hoặc vừa ở vừa kinh doanh online?
- Đây là sản phẩm thiết kế đặc biệt, dành riêng cho anh chị!
* Bán shophouse chân đế tầng 1 + 2 chung cư TSG Lotus, 190 Sài Đồng, Long Biên. Gần Vinhomes Riverside, khu dân cư đông, hạ tầng đầy đủ.

Diện tích 112m² (2 tầng sử dụng).
Thiết kế linh hoạt: Tầng 1 làm văn phòng/kho, tầng 2 sinh hoạt.
Đường nội khu thoáng, xe tải/ô tô /xe máy ...
6
70 tỷ 120 m²
ShopHouse
5 3

Embassy Garden, P.Xuân Tảo, Q.Bắc Từ Liêm, HN

+ Diện tích: 120m².
+ Số tầng: 4 tầng.
+ Hướng cửa chính: Tây Bắc.
+ Mặt tiền: 6m, gần mặt đường Hoàng Minh Thảo rộng 60.5m.
+ Pháp lý đầy đủ.
+ Giá bán: Thỏa thuận phù ...
Cơ hội tốt nhất 2026 để sở hữu shophouse dòng tiền  rẻ nhất vinhomes cổ loa
3
15.5 tỷ 90 m²
ShopHouse

Vinhomes Cổ Loa, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

CƠ HỘI TỐT NHẤT 2026 ĐỂ SỞ HỮU SHOPHOUSE DÒNG TIỀN - RẺ NHẤT VINHOMES CỔ LOA
Mã căn TV3B.SP-04
Giá cực hời: 15,5 tỷ (Rẻ nhất dự án).
Vốn cực mỏng: Chỉ từ 3.5 tỷ sở hữu ngay
- Lãi suất cực hời: Vay hỗ trợ lãi suất 18-24-36-60th.
Ổn định lãi suất thấp từ 0-6% suốt 5 năm.
Vị trí cực đỉnh: Đối diện chung cư MIK, sát hồ điều hòa, mặt tiền 6m rộng thênh thang.
Phù hợp: Cafe, Nhà hàng, Spa, Văn ...
Bán shophouse d. le roi soleil, giá cực chất 117 triệu / m2, 1019 m2 ở xuân diệu, tây hồ
4
119.22 tỷ 1019 m²
ShopHouse

D’. Le Roi Soleil , P.Quảng An, Q.Tây Hồ, HN

Bán shophouse tại D. Le Roi Soleil, đường Xuân Diệu, Phường Tây Hồ, Hà Nội (địa chỉ cũ: Quận Tây Hồ, Hà Nội), một trong những dự án nổi bật nhất tại Hà Nội. Với diện tích 1019 m², shophouse này không chỉ là nơi kinh doanh lý tưởng mà còn là cơ hội đầu tư hấp dẫn.

- Diện tích sử dụng: 1019 m².
- Giá bán: 117 triệu / m².
- Pháp lý: Pháp lý đầy đủ.
- Thiết kế hiện đại, không gian thông thoáng.
- ...
Bán shophouse tại đông dương residence, 11,6 tỷ, 80m2, mặt tiền đẹp, view thoáng
7
11.6 tỷ 80 m²
ShopHouse

Đông Dương Residence, X.Đức Thượng, H.Hoài Đức, HN

Shophouse tại Đông Dương Residence, nằm trên Quốc Lộ 32, Đức Thượng, Hoài Đức, Hà Nội, là một cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai đang tìm kiếm không gian kinh doanh lý tưởng. Với diện tích 80m², mặt tiền rộng 5m, phù hợp để mở cửa hàng hoặc văn phòng. Đường vào rộng 30m, trước nhà 12m thuận tiện cho xe hơi ra vào thoải mái. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho mọi giao dịch.

Với giá 11,6 tỷ, đây ...
Bán shop house mặt đế chung cu 84m giá 75tr m  0972 109 ***
4
6.72 tỷ 84 m²
ShopHouse
3 2

Hope Residence, P.Phúc Đồng, Q.Long Biên, HN

Người đăng: Mr Hà (5 tin đăng)
Chính chủ cần sang nhượng gấp Shop house 2 tầng 84m Vừa ở vừa cho thuê
- Vừa ở vừa cho thuê
- Thiết kế hợp lý
- Tầng 1 cho thuê 12 tr
- Tầng 2 ở - Bếp

Vị trí cạnh sảnh căn hộ
- Phí dịch Vụ rẻ
- Cư dân đông đúc

Ac lh xem 24/24
Bán gấp mặt bằng kinh doanh tòa rox center 136 hồ tùng mậu cho thuê dòng tiền 30  50tr/tháng
5
3.9 tỷ 62 m²
ShopHouse

ROX Tower, P.Phú Diễn, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Bán nhanh mặt bằng kinh doanh ROX Center 136 Hồ Tùng Mậu 62m² chỉ hơn tỷ cho thuê dòng tiền 20 - 50tr/tháng. LH .

- Vốn vào chỉ 30%, bank giải ngân 70% - Lãi suất 0% 9 tháng, ân hạn gốc 24 tháng sở hữu ngay sàn trung tâm thương mại bàn giao luôn.
- Thanh toán sớm chiết khấu 4%.

- Sổ đỏ riêng từng căn. Cho thuê ổn định 20 - 50 tr/tháng.