Bán ShopHouse, nhà phố thương mại tại Hà Nội diện tích 100 đến 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Sàn thương mại tầng 3 toà a1 vip lô góc mặt đường trần thủ độ, sổ đỏ lâu dài, đang cho thuê 25tr/th
17
9.52 tỷ 112 m²
ShopHouse

Green Park Trần Thủ Độ, P.Hoàng Liệt, Q.Hoàng Mai, HN

Văn phòng sàn thương mại tại vị trí tầng 3, tòa A1 Green Park số 1 Trần Thủ Độ, Hoàng Mai, Hà Nội.
(Vị trí có view nhìn ra đường Trần Thủ Độ và view bể bơi).
Đầu tư sinh lời ngay, vị trí chiến lược. Hiện đang cho thuê 25 tr / tháng (đảm bảo dòng tiền khai thác tốt).
Vị trí đắc địa: Nằm ngay mặt đường lớn Trần Thủ Độ, kết nối linh hoạt với các trục giao thông trọng điểm.
Diện tích: 112m².
- Thiết ...
Chính chủ gửi em bán nhanh căn shophouse sunshine riverside tây hồ kinh doanh cực tốt
4
62.25 tỷ 150 m²
ShopHouse
5 5

Sunshine Riverside, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Chính chủ gửi em bán nhanh căn shophouse Sunshine Riverside Tây Hồ.

DT 150m² - thiết kế 1 hầm và 3,5 tầng nổi.

MT nhà rộng 7m thông thoáng.

Nhà hiện tại đang cho thuê kinh doanh dòng tiền rất tốt, đường mặt trước và sau rộng rất nên rất thuận tiện giao thông.

Gần khu dân cư và khu đô thị mở nên việc kinh doanh thuận lợi.

Khu vực cư dân trí cao cấp.

Giá bán: 4xx triệu/m².
LH em ngay xem nhà ...
Bán shophouse mặt phố cầu giấy, 114m2, 5t, mt 6m, dòng tiền 900tr/năm, vỉa hè, kinh doanh văn phòng
4
67 tỷ 114 m²
ShopHouse

Belleville Hà Nội, P.Trung Hòa, Q.Cầu Giấy, HN

Vị trí vàng lõi Cầu Giấy - shophouse ngay mặt phố Đinh Núp - vỉa hè rộng - kinh doanh sầm uất - dòng tiền sẵn 74tr/tháng.
-------------------------------
Diện tích: 114m².
Mặt tiền rộng: 6m.
Kết cấu: 5 tầng thông sàn, đầy đủ công năng.

Đường trước nhà rộng 10m, vỉa hè 2 bên rộng thoáng.
Khu đô thị đồng bộ, mật độ cư dân cao, kinh doanh ổn định lâu dài.

Giao thông thuận tiện trục Phạm Hùng kết ...
Mở bán shophouse tmdv vinhomes smart city với thiết kế 4 tầng, mặt tiền thoáng vỉa hè rộng
6
Thỏa thuận 130 m²
ShopHouse

Vinhomes Smart City , P.Tây Mỗ, Q.Nam Từ Liêm, HN

Shophouse TMDV kim cương tại Vinhomes Smart City mở bán!
Đây là khu shophouse VIP nhất, đẳng cấp nhất, kinh doanh tiềm năng nhất tại Đại đô thị.
Nằm giữa lõi trung tâm khu đô thị với quy mô 100.000 dân kinh doanh hay làm gì cũng thắng.
Sản phẩm cực đẹp có 1 - 0 - 2 diện tích đất 130m², 180m², diện tích sàn xây dựng lên đến 600m².

Phù hợp làm: Mầm non, trung tâm tiếng anh, cafe, nhà hàng chuỗi ...
Cực hiếm! bán shophouse louis city, mặt lê quang đạo kéo dài 6 làn xe chạy, 2 thoáng, dt 120m2.
8
Thỏa thuận 120 m²
ShopHouse

Louis City, P.Đại Mỗ, Q.Nam Từ Liêm, HN

LOUIS CITY ĐẠI MỖ - LÊ QUANG ĐẠO KÉO DÀI - LÊ GIẢN - SHOPHOUSE MẶT PHỐ - KINH DOANH - VỈA HÈ - Ô CHỜ THANG MÁY - 2 THOÁNG TRƯỚC SAU - AN SINH ĐỈNH CAO.

- Vị trí cực kỳ đắc địa, lô shophouse Louis City Đại Mỗ mặt đường Lê Giản ( Lê quang Đạo Kéo Dài) gia thông cực kỳ thuận tiện, kết nối Hà Đông, Mỹ Đình, ĐL Thăng Long... sát các KĐT Dương Nội, FLC Premier Parc..

- Tiện ích ngập tràn, vài bước ...
Bán căn góc shophouse tmdv diện tích 105m2, mặt tiền 12m, giá chỉ 43tr/m2 chung cư an bình homeland
7
Thỏa thuận 105 m²
ShopHouse

An Bình Homeland, P.Dương Nội, Q.Hà Đông, HN

* SIÊU PHẨM LÔ GÓC SHOPHOUSE TMDV AN BÌNH HOMELAND - GIÁ RẺ NGỠ NGÀNG CHỈ 43TR/M2 *

* Cơ hội hiếm có để sở hữu căn Shophouse TMDV đẹp nhất dự án với mức giá "đáy" đầu tư:
- Diện tích: 105m² - Căn Góc 2 mặt thoáng cực kỳ bắt mắt.
- Mặt tiền: Khủng 12m, vỉa hè rộng thênh thang, tối ưu diện tích kinh doanh.

*Vị trí: Tọa lạc tại trung tâm dự án An Bình Homeland, đón trọn luồng giao thông và cư dân ...
Shop tmdv sh2a tổng sàn 446m2 đối diện vinuni, đang cho thuê giá 20.x tỷ vin gia lâm (0985 941 ***)
4
Thỏa thuận 109 m²
ShopHouse

Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, X.Dương Xá, H.Gia Lâm, HN

Shop TMDV khu SH2A đối diện đại học Vinuni, đang cho thuê tại Vin 1 Gia Lâm, Hà Nội.

Diện tích đất 109.5m².
Mặt tiền 6m.
Xây dựng 90m²/sàn.
Tổng xây dựng 446m² (Cải tạo thêm 50m² trên mái).
Hướng Tây Nam.
Nắm tại phân khu kinh doanh đông đúc nhất kđt, mặt đường 30m, đối diện là đại học Vinuni và hồ Ngọc Trai.
Đã hoàn thiện đang cho thuê có dòng tiền ổn định 70 triệu/tháng
Giá bán 20.x tỷ bao phí ...
Shophouse tmdv 50 năm bh10 đối diện cụm 15 tòa chung cư giá 14.x tỷ vin gia lâm (0985 941 ***)
4
14.5 tỷ 141 m²
ShopHouse

Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, X.Dương Xá, H.Gia Lâm, HN

Shophouse TMDV 50 năm BH10 giá 14.X tỷ Vin Gia Lâm, Hà Nội ().
Diện tích đất 141m².
Mặt tiền 5.5m.
Diện tích xây dựng 90m²/sàn.
Tổng xây dựng 429m².
Hướng Đông Bắc.
Số tầng 5 tầng.
Tình trạng bàn giao thô hoàn thiện mặt ngoài.
Giá bán: 14.X tỷ (có thương lượng).

Hiện tại chủ nhà đã nộp hồ sơ làm sổ nên quy trình giao dịch như sau:
- Đặt cọc.
- Chủ nhà làm dịch vụ sổ đỏ.
- Trong vòng 30 ngày có ...
Shophouse sổ đỏ lâu dài 150m2, mặt tiền 7.5m, mặt đường 30m giá 33.x tỷ vin gia lâm (0985 941 ***)
5
Thỏa thuận 150 m²
ShopHouse

Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, X.Kiêu Kỵ, H.Gia Lâm, HN

Song lập vừa ở vừa kinh doanh Hải Âu 2 mặt tiền 10m Vin Gia Lâm.

Diện tích 150m².
Mặt tiền 7.5m.
Xây dựng 72m²/sàn (3.5 tầng).
Tổng xây dựng 268m².
Hướng Đông Nam.
Song lập 3 mặt thoáng.
Giá bán 33.X tỷ (bao toàn bộ thuế phí sang tên).

Sở hữu vị trí đẹp trên tuyến phố kinh doanh - thương mại sôi động Hải Âu 2, đường 2 chiều rộng 30m, vỉa hè mỗi bên rộng 6.5m.
Từ đây, Quý khách có thể tiếp cận ...
Chính chủ bán shophouse ecohome 3 mặt đường tân xuân. kinh doanh đỉnh. vỉa hè 8m sổ lâu dài giá tốt
3
Thỏa thuận 125 m²
ShopHouse
2 2

Ecohome 3, P.Đông Ngạc, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Bán shophouse Ecohome 3 ngay chân cầu Thăng Long, hưởng trọn hạ tầng mặt đường, với hàng nghìn căn hộ trong khu vực, phù hợp mua đầu tư giữ tiền, mua mở văn phòng công ty.
- Hiện đang khai thác cho thuê 40tr tháng.
- Gần trục chính Phạm Văn Đồng, rất thuận tiện di chuyển, đường rộng vỉa hè cây xanh thoáng mát, sổ đỏ chính chủ, đất ở lâu dài sở hữu vĩnh viễn.
- Do thay đổi nục đích kinh doanh, gia ...
Chính chủ bán lô áp góc shophouse khu nhà ở thương mại tổ 6 phường xuân phương  cđt 0935 123 ***
9
35.15 tỷ 113 m²
ShopHouse
4 4

Xuân Phương Tasco, P.Xuân Phương, Q.Nam Từ Liêm, HN

Chính chủ bán lô shophouse khu nhà ở thương mại Tổ 6 Phường Xuân Phương mặt đường 60m Văn Tiến Dũng.
Diện tích: 113,4m².
Mặt tiền: 6,3m.

Giá bán nhanh: 310tr/m².
Không qua môi giới.

Liên hệ: .

Tổng quan dự án:
Tên dự án: Dự án khu nhà ở thương mại tổ 6 phường Xuân Phương.
Chủ đầu tư: Công ty Cổ phần đầu tư Đô Thị và khu công nghiệp Sông Đà 7.
Đơn vị thiết kế: Công ty tư vấn Đại học Xây ...
Bán suất ngoại giao shophouse dự án hoàng thành pearl. giá chỉ hơn 40 tỷ
7
Thỏa thuận 110 m²
ShopHouse
6 6

Hoàng Thành Pearl, Tt.Cầu Diễn, Q.Nam Từ Liêm, HN

Bán suất ngoại giao shophouse dự án Hoàng Thành Pearl. Giá chỉ hơn 40 tỷ.

Diện tích: 110m² x 5 tầng xây thô.
Mặt tiền: 7m.
Giá chỉ hơn 40 tỷ.
Quý a chị quan tâm liên hệ làm việc chính chủ.
.

+ Vị trí tuyệt đẹp để vừa ở và kinh doanh buôn bán hoặc cho thuê.
Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài.
Hàng hiếm đã lên sóng  nhận booking shop tmdv đẹp nhất vinhomes smart city the park view boutique
6
26 tỷ 126 m²
ShopHouse

Vinhomes Smart City , P.Tây Mỗ, Q.Nam Từ Liêm, HN

HÀNG HIẾM ĐÃ LÊN SÓNG - NHẬN BOOKING SHOP TMDV ĐẸP NHẤT VINHOMES SMART CITY
MỞ BÁN SHOP TMDV PHÂN KHU THE PARK VIEW BOUTIQUE (GS-CC01)
Vị trí kim cương:
Nằm ngay cạnh vòng xuyến trung tâm của Vinhomes Smart City
Sát công viên Vườn Nhật rộng 6,3ha
Đối diện đại siêu thị Vincom
Chỉ cách Đại lộ Thăng Long 100m
Quy mô sản phẩm:

Diện tích đất: từ 126m² - 348,9m2
Xây dựng:
3 tầng + 1 tum
Diện ...
Bán shophouse tmdv vườn nhật vinhomes smart city trực tiếp cđtchỉ 39 căncho thuê 120180tr/tháng
4
Thỏa thuận 150 m²
ShopHouse

Vinhomes Smart City , P.Tây Mỗ, Q.Nam Từ Liêm, HN

HÀNG HIẾM ĐÃ LÊN SÓNG - BÁN SHOP TMDV ĐẸP NHẤT VINHOMES SMART CITY
MỞ BÁN 39 LÔ SHOP TMDV PHÂN KHU THE PARK VIEW BOUTIQUE (GS-CC01)
Vị trí kim cương:
Nằm ngay cạnh vòng xuyến trung tâm của Vinhomes Smart City
Sát công viên Vườn Nhật rộng 6,3ha
Đối diện đại siêu thị Vincom
Chỉ cách Đại lộ Thăng Long 100m
Quy mô sản phẩm:
Tổng 39 lô shop TMDV
Diện tích đất: từ 126m² 348,9m2
Xây dựng:
3 tầng ...
Cần bán shop khối đế chung cư bình minh garden 110m2 giá 12 tỷ sổ sở hữu lâu dài.  0964 364 ***
3
12 tỷ 110 m²
ShopHouse

Bình Minh Garden, P.Đức Giang, Q.Long Biên, HN

Cần bán shophouse chân đế chung cư Bình Minh Garden 110m² giá 12 tỷ full.

Diện tích tầng 1: 56m².
Diện tích tầng 2: 54.5m².
Sổ đỏ sở hữu lâu dài.
Giá bán: 12 tỷ bao sang tên,

Liên hệ xem: Em Oanh.
Bán shophouse mặt đường tây thăng long 60m, hà nội chỉ 10 phút ra hồ tây, giá 289 tr/m2 0969 955 ***
3
35.26 tỷ 122 m²
ShopHouse

Jade Lake Residence, P.Tây Tựu, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Cần bán shophouse Jade Lake, Bắc Từ Liêm, Hà Nội giá chỉ 289 triệu/m².

- View trực diện công viên và hồ điều hòa 8 ha.
- Diện tích đất: 122m².
- View hồ điều hoà 8000 m².
- Sổ đỏ vĩnh viễn.
- Xây 6 tầng 1 tum 1 hầm, 1 tầng mái tổng diện tích sàn: 600m².
- Vị trí đẹp, ngay trục đại lộ Tây Thăng Long 60,5m 10 làn xe.
- Tầm nhìn thoáng, tiềm năng tăng giá mạnh khi công viên hoàn thiện.
- Trục thông ...
Shophouse luxury kiến hưng 135m2, hoàn thiện đẹp 7t thang máy, đường 50m đối diện công viên 9,2 ha
7
40 tỷ 135 m²
ShopHouse

Kiến Hưng Luxury, P.Kiến Hưng, Q.Hà Đông, HN

Shophouse Luxury Kiến Hưng 135m², 7 tầng, hoàn thiện đẹp, thang máy nhập khẩu, dòng tiền ổn định - trục chính Lê Trọng Tấn kéo dài, vị trí trung tâm khu phát triển mạnh phía Tây Hà Nội . L/h E Long để mua nhà tốt nhất.

+ Vị trí chiến lược:
Nằm trên trục Lê Trọng Tấn kéo dài, Bao quanh nhiều khu đô thị lớn, dân cư đông, nhu cầu thương mại cao: Khu đô thị Văn Quán, Thanh Hà, Văn Phú, Xa La., ...
Gấp gấp chính chủ ngộp ngân hàng cần bán siêu phẩm thanh hà cienco 5  shophouse góc
6
33 tỷ 128 m²
ShopHouse
5 6

Thanh Hà Mường Thanh, P.Kiến Hưng, Q.Hà Đông, HN

Căn Shophouse Góc Ngã 4 Đường Lớn - Trục đường 20m + 13m - 400M ra tới QL21C
Thông thẳng ra Hồ điều hòa lớn nhất dự án
Diện tích 127,5m² - Xây 4 tầng nổi + 1 tầng hầm
Cả dự án có 20 căn góc mặt đường lớn
Hiện tại chỉ có 1 căn duy nhất bán
Ký HĐMB - Gía Công Khai Chính Chủ 33 Tỷ
Anh Chị Quan Tâm Liên Hệ Em Học:
Kết nối làm việc trực tiếp Chính ...
Bán shophouse tại kđt la porta phúc thọ chiết khấu đến 15%  sổ đỏ lâu dài, trục đường lớn