Bán nhà riêng, nhà hẻm tại Hà Nội diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Lô góc  ngõ ô tô tránh  mỹ đình  8 tầng + 1 hầm  36 phòng dòng tiền 250tr/tháng full nội thất
6
35.69 tỷ 150 m²
Nhà Riêng

đường Mỹ Đình, P.Mỹ Đình 1, Q.Nam Từ Liêm, HN

Người đăng: senpham (8 tin đăng)
Đại gia đình định cư - Canada - Cần bán nhanh - Gấp nhà dòng tiền.
Lô góc - ngõ ô tô tránh - Mỹ Đình - 8 tầng + 1 hầm - 36 phòng dòng tiền 250tr/tháng full nội thất.
- Nhà mặt tiền 9m, diện tích 150m², 8 tầng + 1 hầm, đang kinh doanh cho thuê full nội thất, thu nhập ổn định 250 TR/tháng. Tuyệt phẩm đầu tư dòng tiền ngay phù hợp nhà đầu tư mua giữ hoặc tái cấu trúc nâng giá.

- Ưu điểm: 36 phòng ...
Khu phân lô tái định cư hồ đắp nếp phố tư đình  ngay chợ hoa cổ linh 140m2 mặt tiền 7m  5 tầng
7
32.85 tỷ 140 m²
Nhà Riêng

Đường Tư Đình, P.Long Biên, Q.Long Biên, HN

DUY NHẤT NHÀ DÂN XÂY 5 TẦNG CÓ THANG MÁY
TĐC HỒ ĐẮP NẾP PHỐ TƯ ĐÌNH LONG BIÊN

Diện tích: 140m
Mặt tiền: 7m vuông vắn

Nhà 5 tầng kiên cố, có thang máy, dân tự xây tâm huyết, kết cấu chắc chắn.

Đường trước nhà rộng, ô tô tránh, khu tái định cư quy hoạch đồng bộ.
Nhà đối diện công viên, gần hồ điều hòa, không gian sống thoáng mát quanh năm.

Vị trí trung tâm Tư Đình:
Sát phố Trần Đăng Khoa
...
Vàng là để dành - bất động sản là để đời!

* Tòa Apartment view Hồ Tây - ngõ thông - ô tô đỗ cửa dòng tiền 200 triệu/tháng.
- DT: 111.6m² cấp sổ, thực tế 120m², 100m² đất ở.
- Đây không chỉ là một thương vụ đầu tư, mà là tài sản gia tộc:
+ Vừa tạo dòng tiền đều.
+ Vừa giữ giá trị.
+ Vừa có tiềm năng tăng trưởng dài hạn tại lõi Tây Hồ.

- Khóa vân tay từng phòng, cửa gỗ lim Nam Phi. Nội thất cao ...
Chung cư mini phố triều khúc 110m2, 9t, 28 pn khép kín, ngõ nông, 110tr/tháng  giá 24 tỷ
5
24 tỷ 110 m²
Nhà Riêng
28 28

Đường Triều Khúc, X.Tân Triều, H.Thanh Trì, HN

Người đăng: Thực (18 tin đăng)
Chung cư Mini Triều Khúc - Tân Triều.

104m², 9 tầng - 28 pn khép kín giá 24 tỷ.

Nhà đẹp - 20m ra ô tô tránh - Doanh thu 110tr/tháng - Pccc đầy đủ. Giáp đường Nguyễn Trãi và Nguyễn Xiển.
Sổ đỏ 104m², DTSD 110m², Pháp lý đầy đủ.

Lh Ngay:
Bán gấp nhà DV An Thọ, An Khánh DT 150/180m2 lô góc 6 tầng 3 mặt thoáng, siêu đẹp, giá chỉ 4x tỷ
5
Thỏa thuận 150 m²
Nhà Riêng

Đường An Thọ 1, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Bán gấp nhà khu dv An Thọ, An Khánh DT 150/180m2 lô góc 6 tầng 3 mặt thoáng siêu đẹp giá chỉ 4x tỷ
- diện tích: 150m2, tầng 2 trở lên 180m2
- tổng sàn ~ 1000m2
- lô góc 3 thoáng, oto tránh vòng quanh
- vị trí siêu đẹp vài bước là chung cư Golden An Khánh , gần trường học và chợ khu
- hiện trạng 6 tầng khách mua làm văn phòng hoặc ngăn phòng làm CCMN siêu dòng tiền ạ
- chủ bán hoàn thiện cơ bản ...
Chính chủ Cần bán Tại Phố Yên Xá - Phường Hà Đông, Hà Nội
+ Diện tích 120m², 8 tầng, mặt tiền 6m, phù hợp cho gia đình hoặc kinh doanh.
Thuộc mặt phố đất đấu giá yên xá , thanh trì kinh doanh đỉnh , vị trí đắc địa xây tòa vp 10 tầng , vỉa hè rộng 7m có lợi thế kinh doanh có chỗ đậu xe , khu vực đang được đầu tư phát triển về hạ tầng ,đường xá , cầu được ưu tiên ,
-Kết nối nguyễn xiển , đại lộ chu ...
Cỗ máy in tiền 8 tầng có hầm cách mp 50 m 18 phòng full đồ xịn + 1 cửa hàng. 148m. mt 8m. 42.86 tỷ
5
42.86 tỷ 148 m²
Nhà Riêng
18

Đường Trần Duy Hưng, P.Trung Hòa, Q.Cầu Giấy, HN

Gia đình đi nước ngoài cần bán tòa nhà dòng tiền đang kinh doanh rất tốt tọa lạc ngay trên phố Trần duy hưng khu khu vực vip nhất của quận Cầu Giấy

Nhà chỉ cách mặt phố 50 m được xây 8 tầng có hầm và 1 cửa hàng đang cho thuê

Thiết kế 18 phòng full nội thất đầy đủ giường tủ bàn ghế ăn điều hòa tủ lạnh tủ bếp hút mùi sofa

Nhà có dòng tiền rất cao hiện nay đang cho bên thứ 3 thuê lại khoảng 1.4 ...
Bán biệt thự võ chí công 150m2, 5 tầng giá 70 tỷ. tây hồ
4
70 tỷ 150 m²
Nhà Riêng

Đường Võ Chí Công, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

VỊ TRÍ VIP - 5 TẦNG - THANG MÁY - NỘI THẤT XỊN - ÔTÔ TRÁNH - NGAY MẶT PHỐ - SỔ PHÂN LÔ - KINH DOANH SẦM UẤT.
Bán nhà phố Võ Chí Công diện tích: 150m², giá: 70 tỷ.
- Sổ đỏ siêu đep cất két, giao dịch ngay.
+ LH A Thái
Bán biệt thự làng cổ tây hồ  apartment phố tô ngọc vân  cách hồ tây chỉ 5phút  250m2  99 tỷ
5
99 tỷ 250 m²
Nhà Riêng
6 3

Đường Tô Ngọc Vân, P.Quảng An, Q.Tây Hồ, HN

Chính chủ bán biệt thự cũ sân vườn kiểu Pháp cổ - xác định bán đất khách xây tòa căn hộ dịch vụ hiệu suất kinh doanh tốt phố Tô Ngọc Vân - Đặng Thai Mai - Tây Hồ.

Biệt thự kiểu Pháp - hàng vip Tây Hồ - khu vực hiếm nhà bán - hàng xóm văn minh - khu vực nhiều người nước ngoài sinh sống.

+ Vị trí đầu phố Tô Ngọc Vân - Đặng Thai Mai một trong những phố vip nhất quận, thể hiện đẳng cấp của gia chủ ...
Cần bán nhà 120m2  mt 8m tại khu tái định cư đông dư  gia lâm  phân lô vỉa hè rộng ôtô tránh
4
14.6 tỷ 121 m²
Nhà Riêng

Đường Giáp Hải, X.Bát Tràng, H.Gia Lâm, HN

Khu vực phát triển và thay đổi từng ngày, vị trí giáp với Long Biên, trên trục đường Giáp Hải nối Long Biên, Gia Lâm và Hưng Yên và đến Vin OCEAN PARK 1,2,3 và Eco Park

Giao thông thuận tiện đến TTTM AEON Long Biên và cầu Vĩnh Tuy độ 10 phút di chuyển.

Hạ tầng đồng bộ, giao thông thuận tiện tiếp giáp với Long Biên, di chuyển đến; Aeon Long Biên, Cầu Vĩnh Tuy, cầu Chương Dương, cầu Trần Hưng ...
Bán nhà phố vân nội mặt đường 23b
3
11.5 tỷ 120 m²
Nhà Riêng

Đường 23B, X.Vân Nội, H.Đông Anh, HN

Nhà rộng 120m² vỉa hè rộng 16m² đường trước mặt rộng 15m dễ buôn bán
6cần tiền bán gấp căn biệt thự sân vườn phường tây tựu ( giá bay nhanh 69 tr/m)210m2 x 4 tầng
6
14.5 tỷ 210 m²
Nhà Riêng
4 4

Đường Trung Kiên, P.Tây Tựu, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Người đăng: Sy Vinh (8 tin đăng)
CẦN TIỀN BÁN GẤP CĂN BIỆT THỰ SÂN VƯỜN PHƯỜNG TÂY TỰU ( giá bay nhanh 69 tr/m)
210m² x 4 tầng x 69tr/m
Bán nhanh phân lô lê trọng tấn 120m2 ô tô tránh
5
Thỏa thuận 120 m²
Nhà Riêng
1 1

Đường Lê Trọng Tấn, P.Khương Mai, Q.Thanh Xuân, HN

BÁN NHÀ - MẶT NGÕ THÔNG Ô TÔ VÀO NHÀ- KINH DOANH - 10M RA MẶT PHỐ
10m ra mặt phố Lê Trọng Tấn, ngã 4 Tôn Thất Tùng - Trường Chinh, gần bệnh viện Đại Học Y, Học Viện PK không Quân.
Thửa đất rộng, vuông vắn, khách mua xây tòa thông sàn văn phòng
Bán tòa ccmn trung kính 110m2x8t 25 căn hộ thang máy giá 34.9 tỷ
9
34.9 tỷ 110 m²
Nhà Riêng
25 25

Phố Trung Kính, P.Trung Hòa, Q.Cầu Giấy, HN

Bán Tòa CCMN Trung Kính- 110m2x8T- 25 Căn Hộ- Thang máy- Giá 34.9 Tỷ

TOÀ CHUNG CƯ MINI CỰC VIP - 9 TẦNG THANG MÁY - 25 CĂN HỘ KHÉP KÍN - 2 THOÁNG - 50M RA MẶT PHỐ - GPXD, PCCC, THOÁT HIỂM ĐẠT CHUẨN - DÒNG TIỀN THUÊ KHOÁN 120TR/TH

PHỐ VIP TRUNG KÍNH- THIÊN ĐƯỜNG CHO THUÊ!!

Vị trí vô cùng đắc địa siêu đẹp siêu ngon trung tâm Quận Cầu Giấy đất ngõ nông gần phố ô tô tải đỗ cửa nối liền nhiều ...
Toà chdv hoàng hoa thám, 121.9m2*7t, mt 7.1m, 28 phòng kk, ngõ kd, ô tô, đủ pccc, dòng tiền 8%/năm
7
27.5 tỷ 121 m²
Nhà Riêng
28 28

Đường Hoàng Hoa Thám, P.Vĩnh Phúc, Q.Ba Đình, HN

* 28 phòng - 3 mặt thoáng - doanh thu 200tr/tháng - Hoàng Hoa Thám Ba Đình.
- Vị trí: Trung tâm Ba Đình, khu vực Hoàng Hoa Thám - Vĩnh Phúc - Bưởi, gần trung tâm hành chính quốc gia, giao thông thông thoáng, xe cứu hoả vào tận hông nhà.
- Kiến trúc: Nhà 7 tầng thang máy, tổng 28 PKK thiết kế hiện đại, phòng nào cũng có cửa sổ, nội thất sang xịn, 3 mặt thoáng vĩnh viễn sau quy hoạch ra mặt đường ...