Bán nhà mặt tiền tại Việt Nam diện tích 100 đến 150 m² có 2 phòng ngủ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán nhà khu tên lửa, mt đường số 7, dt 6 x 21m, cấp 4, giá 27.5 tỷ
3
27.5 tỷ 126 m²
Nhà Mặt Tiền
2

Đường Số 7, P.Bình Trị Đông B, Q.Bình Tân, HCM

+ Tuyến đường chính sầm uất nhất khu vực, tiện kinh doanh mua bán mọi ngành nghề...
+ Gần ngã tư đường Số 7 - đường Số 6.
+ Khu Tên Lửa đầy đủ tiện ích hiện hữu xung quanh: Aeon Mall, CoopMart, Phố ăn uống, BV Quốc tế CIH, Gia An 115, Highland, Phúc Long, ngân hàng, chợ, trường học... Bán kính 1km.

- Vị trí: MT đường Số 7, P. Bình Trị Đông B, Q. Bình Tân.
- Diện tích: 6 x 21m.
- Kết cấu: Cấp ...
Bán lô góc 2 mặt tiền 145m2 ngang 9m đường huỳnh thúc kháng, hải châu, đà nẵng  kinh doanh tốt !
3
Thỏa thuận 145 m²
Nhà Mặt Tiền
2 1

P. Hải Châu I, Q.Hải Châu, ĐN

BÁN LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN 145M2 NGANG 9M ĐƯỜNG HUỲNH THÚC KHÁNG, HẢI CHÂU, ĐÀ NẴNG - KINH DOANH TỐT ! GỌI HƯƠNG :
- Chính chủ bán lô góc 2 mặt tiền đường Huỳnh Thúc Kháng, Hải Châu, vị trí cực tốt có thể kinh doanh đủ nghành nghề, diện tích lớn xây căn hộ rất tối ưu.
- Khu vực trung tâm Thành Phố, không thiếu tiện ích gì, gần cầu Rồng khách du lịch rất nhiều.
- Diện tích : 145m² ngang 9m.
- Quy ...
Bán đất tặng nhà 130m2 ngang 6,2m mặt tiền kinh doanh tô hiệu hiện  đang cho thuê 10 triệu/ tháng.
4
9.35 tỷ 130 m²
Nhà Mặt Tiền
2 2

Đường Tô Hiệu, P.Hòa Minh, Q.Liên Chiểu, ĐN

BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ 130M2 NGANG 6,2M MẶT TIỀN KINH DOANH TÔ HIỆU HIỆN - ĐANG CHO THUÊ 10 TRIỆU/ THÁNG.
- Mặt tiền Tô Hiệu vị trí đẹp, gần trường học, bến xe, dân cư đông đúc.
- Đoạn kinh doanh siêu tốt.
- Đường 7,5m + vỉa hè 4m rộng rãi.
- Diện tích gần 130m² ngang 6,2m rộng rãi.
- Chính chủ bán đất tặng nhà hiện đang cho thuê kinh doanh 10 triệu/ tháng.
- Công năng : 1 Mặt bằng kinh doanh + phòng ...
Mặt tiền đường 4 phước bình, 88m2, sổ vuông vức, vừa ở vừa kinh doanh, quận 9
4
9.45 tỷ 105 m²
Nhà Mặt Tiền
2 2

Đường 11, P.Phước Bình, Tp.Thủ Đức, HCM

Mặt tiền Phước Bình - 88m² (4 *22) - thông Đỗ Xuân Hợp - giá thượng lượng.

- Cung đường số rộng nhất Phước Bình, Hiếm nhà bán.
- Kết cấu: Nhà C4 còn ở tốt hoặc tiện đầu tư xây mới.
- Tiện ích: Gần chợ, công viên, trường học các cấp... Không thiếu thứ gì.

Xem nhà báo trước 30 phút, làm việc chính chủ.
Bán nhà mặt tiền nguyễn trãi và 1 mặt hẻm khu chợ kiến thiết 4x28m giá chỉ 13,5 tỷ
4
13.5 tỷ 102 m²
Nhà Mặt Tiền
2

Đường Nguyễn Trãi, P.Hiệp Phú, Quận 9, HCM

Bán nhà mặt tiền đường Nguyễn Trãi khu Kiến Thiết 4x28m giá chỉ 13,5 tỷ.
- DT đất 4x28m công nhận 102m², hướng Tây Bắc, vị trí đẹp gần ngay chợ Kiến Thiết, đường 14 mét thông ra đường Trần Hưng Đạo và Ngô Quyền.
- Vị trí đường Nguyễn Trãi, phía sau có hẻm xe máy (nhà 1 mặt tiền 1 mặt hẻm), dân cư hiện hữu, ở ổn định, lâu dài. Tiện ích liền kề đầy đủ sát bên.
- Hiện trạng nhà cấp 4 có lửng xây hết ...
Mtkd đường tây sơn  gần chợ tân hương  aeon mall  diện tích khủng 112.5m2  chỉ 9.6 tỷ tl
9
9.6 tỷ 112 m²
Nhà Mặt Tiền
2 2

Đường Tây Sơn, P.Phú Thọ Hòa, Q.Tân Phú, HCM

MTKD Đường Tây Sơn - gần chợ Tân Hương - Aeon Mall - diện tích khủng 112.5m² - chỉ 9.6 tỷ TL.
+ DT 112.5m² (4,1m x 27,5m) Tây Sơn, Tân Quý, Tân Phú.
+ Mặt tiền kinh doanh, gần chợ Tân Hương, Aeon Mall Tân Phú, giáp Tân Bình.
+ Kết cấu: 1 trệt 1 lửng (sân rộng để ô tô, phòng khách, bếp, 2 phòng ngủ, 2WC).
+ Phù hợp: Khách mua ở và làm cty, xưởng, cho thuê giữ tiền.
+ Sổ hồng riêng chính chủ.
Bán nhà mặt tiền giá 12,7 tỷ đường nguyễn duy trinh, p. long trường. tp hcm
6
12.7 tỷ 111 m²
Nhà Mặt Tiền
2 2

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Bán nhà mặt tiền đường Nguyễn Duy Trinh phường Long Trường TPHCM
Diện tích: 111,4m² (đã trừ lộ giới), ngang 4,74m, nở hậu 6,54m, dài 18,32m.
DTXD: 94,1m². DTSXD: 130,9m².
Kết cấu: Nhà 1 trệt 1 lửng, thiết kế thông suốt dạng mặt bằng kinh doanh.
Hướng: Tây Bắc.
Vị trí: Mặt tiền đường rộng rãi thông thoáng, khu dân cư sầm uất, phù hợp kinh doanh đa ngành nghề, cách vòng xoay Phú Hữu khoảng 1,5 ...
Giá 15 tỷ tl, dt 5.2mx25m, 128m2 đất ở. mt bình long, đoạn gò dầu và tktq kinh doanh sầm uất
3
15 tỷ 128 m²
Nhà Mặt Tiền
2 2

Đường Bình Long, P.Tân Quý, Q.Tân Phú, HCM

Bán nhà mặt tiền đường Bình Long, Q. Tân Phú.
- Diện tích: 5.2mx25m (công nhận 128m²).
Giá tốt: 15 tỷ TL.
- Kết cấu: 1 trệt 1 lửng.
L/H: Nhân Võ
Website: https://bdsnhanvo.vn
Mặt tiền kinh doanh  hiền vương, khu vip trước nhà là công viên  2 tầng  ngang 6m nở hậu  137m2
4
9 tỷ 137 m²
Nhà Mặt Tiền
2 2

Đường Hiền Vương, P.Hòa Thạnh, Q.Tân Phú, HCM

Mặt tiền kinh doanh - Hiền Vương, khu vip trước nhà là công viên - 2 tầng - ngang 6m nở hậu - 137m² - 9 tỷ TL. Dòng tiền 20tr/th.

+ Mặt tiền kinh doanh, đường xe hơi tránh - DT 6 (nở hậu 18m hình chữ L) x 14.5m, DT thực tế 137m², DT công nhận 85m² - Kết cấu 1 trệt 1 lầu đúc.
+ Vị trí trung tâm Tân Phú. Nhà đang cho thuê 20tr/tháng.
+ Nhà mặt tiền giá thấp hơn giá hẻm - Pháp lý chuẩn, hoàn công ...
2 mặt tiền phan văn hớn 135m sát trường chinh bán gấp đã trừ hết lộ giới
3
13.5 tỷ 135 m²
Nhà Mặt Tiền
2 2

Đường Phan Văn Hớn, P.Tân Thới Nhất, Quận 12, HCM

Vị trí vàng: Sát trục đường Trường Chinh, giáp ranh Tân Bình.
Khu vực sầm uất nhất Quận 12, vỉa hè rộng 4m cực thoáng.
Diện tích: 135m
Thế đất phong thủy cực tốt cho gia chủ.Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng (BTCT kiên cố).
Công năng: 4 Phòng ngủ, 4 WC. Nhà hướng Bắc mát mẻ.
Giá chào: Tỷ (Thương lượng chính chủ).
Nhà trệt lầu mặt tiền dx025 phú mỹ gần chợ và trường học các cấp (nay p. bình dương, tp. hcm)
8
4.15 tỷ 101 m²
Nhà Mặt Tiền
2 2

Đường DX 025, P.Phú Mỹ, Tp.Thủ Dầu Một, BD

Nhà trệt lầu mặt tiền DX025 Phú Mỹ gần chợ và trường học các cấp.
(nay P. Bình Dương, TP. HCM).
DT 4.6x22m thổ cư 60.
Nhà TK sân ô tô, 2 PN, PK, bếp, 2WC.
Nhà xây ở cực kỳ kiên cố, nay cần bán gấp về quê...
Giá bán 4 tỷ 150.
Lh. GC.
Bán nhà mặt phố xuân biên 120m2, pháp lý đầy đủ, 8x tỷ bé
5
Thỏa thuận 120 m²
Nhà Mặt Tiền
2 1

Đường Xuân Biên, P.Phúc Thắng, Tp.Phúc Yên, VP

Người đăng: Đoán (1 tin đăng)
Nhà mặt phố tọa lạc tại Xuân Biên, Phúc Thắng, Phúc Yên, Vĩnh Phúc, có diện tích 120m².
- Giá bán nhỉnh 8 tỷ VND.
- Nhà có 2 phòng ngủ, 1 phòng tắm, nội thất cơ bản.
- Hướng cửa chính Đông Nam, rất tốt cho phong thủy.
- Mặt tiền rộng 6m, phù hợp cho các hoạt động kinh doanh.
- Đường vào rộng 12m, thuận tiện cho ô tô ra vào.
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/sổ hồng.
- Nội thất gồm điều hòa, tủ lạnh, ...
Nhà mặt tiền đường huỳnh văn nghệ 6*20m, 126m2, ngay các cơ sở trường đh lạc hồng
8
7.9 tỷ 126 m²
Nhà Mặt Tiền
2 2

Đường Huỳnh Văn Nghệ, P.Bửu Long, Tp.Biên Hòa, ĐN

Không còn nhu cầu dụng bán nhanh căn nhà mặt tiền đường Huỳnh Văn Nghệ nằm trung tâm các cơ sở trường ĐH Lạc Hồng, Song Ngữ, khu dân cư đông đúc buôn bán sầm uất.
- Cách các cơ sở trường bán kính 100m.
- Gần đối diện UBND Bửu Long cũ.
- Cách cổng KDL Bửu Long 200m.
- KDC đông, kinh doanh nhộn nhịp.
- Gần chợ và các trường mầm non cấp 1 2 3.
Phù hợp kinh doanh buôn bán, làm căn hộ dịch vụ hoặc văn ...
Nhà mặt tiền kinh doanh + ở mặt tiền đường 13.5m  cẩm châu hội an
4
10.7 tỷ 140 m²
Nhà Mặt Tiền
2 2

Đường Nguyễn Duy Hiệu, P.Cẩm Châu, Tp.Hội An, QN

GIẢM CHÀO 1 TỶ BÁN NHANH

Diện tích 139,5m
Ngang 8,05m nở hậu (đẹp, tài lộc)
Đường 13,5m ô tô thoải mái

Tầng 1 :
Phù hợp kinh doanh cửa hàng, ẩm thực, mini mart, spa, yoga, shop.....
Tầng 2 :
2 Phòng ngủ : cho thuê hoặc ở tốt

Giá: Nhỉnh 10 đồng ( thương lượng thiện chí)

( mama Đạo - nhà đất tận tâm)
Bán cửa hàng mặt tiền nguyễn bình 6.8m x 15m nhà bè tp hcm.
3
7.5 tỷ 102 m²
Nhà Mặt Tiền
2 1

Đường Nguyễn Bình, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

- Cần bán gấp mặt tiền đường Nguyễn Bình, Nhà Bè TP HCM, tuyến đường sầm uất, đông dân cư, kinh doanh cực kỳ thuận lợi!

Diện tích: Ngang 6,8m, sâu 15m.
Vị trí cực đẹp:
Nằm ngay mặt tiền đường Nguyễn Bình trục đường lớn, giao thông thuận tiện.
Khu vực đông dân cư hiện hữu, sát bên 2 chung cư lớn, lượng người qua lại đông đúc mỗi ngày.
Thích hợp mở cửa hàng tiện lợi, quán ăn, cafe, spa, văn phòng ...
[ bán nhanh] nhà 2 tầng nhơn hòa 21  kđt phước lý
11
5.7 tỷ 110 m²
Nhà Mặt Tiền
2 2

Đường Nhơn Hòa 21, P.Hòa An, Q.Cẩm Lệ, ĐN

BÁN NHÀ 2 TẦNG NHƠN HÒA 21 - KĐT PHƯỚC LÝ

* Vị trí: Ngay sau lưng Bến Xe Trung Tâm, cách phố chỉ 1,2km.
- Diện tích: 110,2m² (5x22m). Đường 5m5, vỉa hè 3m.
- Công năng: 2 tầng, 2PN (có phòng master), 2WC, khách, bếp.
- Hướng: Đông Bắc. Sổ hồng sẵn công chứng.

Giá: 5 tỷ 7 (Thương lượng chính chủ)
Liên hệ ngay em Mai để có giá tốt
Bán nhà mặt tiền 30 nguyễn đình chính, 101.8m2, gpxd 7 tầng, chính chủ bán 25.5 tỷ tl
6
25.5 tỷ 101 m²
Nhà Mặt Tiền
2 2

Đường Nguyễn Đình Chính, P.15, Q.Phú Nhuận, HCM

MẶT TIỀN 30 NGUYỄN ĐÌNH CHÍNH PHÚ NHUẬN NGANG GẦN 5M 101.8M GPXD 7 TẦNG

Vừa có vị trí đẹp vừa có chiều ngang lớn vừa có tiềm năng xây cao tầng khai thác dòng tiền cực mạnh.
Chủ nhà thiện chí hợp tác sẵn sàng thương lượng.

Giá: 25.5 tỷ TL giá tốt khu vực

Đơn giá cực tốt cho mặt tiền trung tâm Phú Nhuận khó tìm sản phẩm thứ 2 tương đương.
Bán np tại 115 hà tông quyền, 8,5 tỷ, 106m2, chính chủ bao đẹp
3
8.5 tỷ 106 m²
Nhà Mặt Tiền
2 1

Đường Hà Tông Quyền, P.Khuê Trung, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Ngôi nhà mặt phố này nằm ngay tại 115, Đường Hà Tông Quyền, Phường Cẩm Lệ, Đà Nẵng (Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng cũ), với diện tích 106m², 2PN, 1WC, và một tầng. Pháp lý đầy đủ giúp mọi thứ trở nên dễ dàng hơn. Mặt tiền rộng 5m và ngõ vào 10,5m, cực kỳ thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc mở văn phòng. Hướng cửa chính và ban công đều Tây Bắc, mang lại phong thủy tốt.

Giá bán là 8,5 tỷ VND, với những điểm ...
140tr trên m2  mặt tiền 410 an dương vương p10, q6  127m², hoa hồng 3%
9
17.75 tỷ 127 m²
Nhà Mặt Tiền
2 3

Đường An Dương Vương, P.10, Quận 6, HCM

Mặt tiền 410 An Dương Vương P10, Q6 - 127m², dòng tiền.16tr/tháng- HOA HỒNG 3%
Mặt tiền 20m xe cộ đông đúc vì là đường chính nối 3 quận.

Diện tích: 3.8m x 33m vuông vức (Công nhận đủ 120.3m² + 7 m sau nhà có đóng thuế đất).

Đang cho thuê 16tr / tháng hợp đồng 3 năm

Pháp lý: sổ hồng tại nhà công chứng trong ngày

Giá bán nhanh: Chỉ 18.3 tỷ (hh 3% cho ae môi giới ) giá mua trực tiếp ko hoa hồng ...
Nhà mặt tiền đinh đức thiện ngang 7,3m
3
3.2 tỷ 115 m²
Nhà Mặt Tiền
2 1

X.Tân Quý Tây, H.Bình Chánh, HCM

Bán nhà mặt tiền Đinh Đức Thiện đi vào

Ngang 7,3m dài 15,8m
sổ riêng
hoàn công

Mặt tiền nhựa vừa ở vừa kinh doanh
địa chỉ: Xã Bình Chánh, TPHCM
Từ 0 tới 20 của 227

Xem quy hoạch tại Việt Nam

Mua bán nhà mặt tiền VN giá tốt tháng 5/2026

 

Nhà mặt đường, mặt phố tại VN có thể dùng với nhiều mục đích. Thuận tiện để ở, cho thuê mặt tiền kinh doanh... và khan hiếm theo thời gian là một trong những đặt điểm khiến các nhà đầu tư luôn quan tâm đến loại hình batdongsan này. Cùng bds68 điểm qua những nguyên nhân chính khiến nhà mặt tiền luôn hot.

 

  • Vị trí thuận tiện: Nhà phố mặt tiền VN sở hữu vị trí thuận tiện, gần các trục đường lớn, khu dân cư sầm uất nên rất thuận lợi cho mọi nhu cầu của chủ nhà. Với nhà mặt tiền chủ nhà sẻ không còn lo lắng việc kết nối giao thông, việc sử dụng các dịch vụ tiện ích xung quanh như chợ, siêu thị, trường học, bệnh viện... cũng dễ dàng.
  • Tính thương mại: Nhà mặt tiền đường luôn có lượng lớn khách vãng lai mỗi ngày vì vậy bạn có thể sử dụng nhà mặt phố để mở shop buôn bán, tiệm tạp hóa, hàng quán ăn uống, hiệu quần áo... hay có thể mở đại lý, trụ sở đại diện, văn phòng công ty... qua đó giúp chủ nhà mang lại dòng tiền đều mỗi tháng.