Bán nhà biệt thự, dự án tại dự án Alluvia City, Huyện Văn Giang

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Biệt thự song lập alluvia xuân cầu
3
25 tỷ 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Alluvia City, Tt.Văn Giang, H.Văn Giang, HY

bán gấp căn biệt thự song lập alluvia Xuân Cầu
- Diện tích 200m² mặt tiền 10m
- Đối diện trường học, gần khu tắm khoáng nóng tự nhiên
- Vị trí ngay chân cầu Ngọc Hồi thuận tiện di chuyển vào nội đô
Gấp!!!biệt thự đơn lập vip 4 mặt tiền alluvia city  mặt sau có sông như vinhomes riverside
11
42 tỷ 300 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Alluvia City, Tt.Văn Giang, H.Văn Giang, HY

Thông tin chi tiết căn Biệt Thự Đơn Lậ Alluvia view hồ Alluvia
Giai đoạn 1 chỉ có 14 căn Đơn lập khu mở có Hồ phía sau nhà
- Sản phẩm biệt thự đơn lập view hồ
- Mã Căn: A2-BT24.06
- Diện tích: 300 m².
- Xây dựng 3 tầng (mặt tiền 15m).
- Hướng Đông Nam - mặt sông Vượng Khí tốt cho Gia Chủ
- Giá 42 tỷ
- Vị trí: Căn hoa hậu view Hồ Tây Alluvia (mặt hồ rộng nhất dự án).
- Thanh ...
Liền kề mặt hồ trục chính 36m, tặng vườn+thẳng khoáng nóng, kinh doanh siêu đắc địa.  0946 455 ***
5
40 tỷ 160 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Alluvia City, Tt.Văn Giang, H.Văn Giang, HY

Tháng 4 em việt gửi anh/chị hàng hiếm liền kề giá tốt Alluvia City một căn siêu đẹp.

1 Mã căn: A2 - liền kề vườn.
2 loại hình: Liền kề.
3 Diện tích đất: 160,02m².

Tổng giá (đã VAT): 40 tỷ.
Phương án tài chính linh hoạt phù hợp dòng tiền anh chị:
A. Nếu chọn vay ngân hàng chỉ từ ~ 39,4 tỷ, vốn bỏ ra khoảng 10,5 tỷ ban đầu, ân hạn gốc và lãi suất.
B. Thanh toán tiến độ 8 đợt giá còn 38,2 tỷ.
C. ...
Chỉ 19.9xx tỷ sở hữu liền kề 120m2  chiết khấu khủng nhất quỹ căn alluvia 0867 218 ***
3
19.99 tỷ 120 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Alluvia City, Tt.Văn Giang, H.Văn Giang, HY

TẠI SAO ALLUVIA LÀ "TÂM ĐIỂM" CỦA GIỚI ĐẦU TƯ HIỆN NAY?
Trong bối cảnh quỹ đất ven sông Hồng ngày càng khan hiếm, Alluvia (Xuân Cầu Holdings) nổi lên như một "Ecopark thứ 2" với vị thế độc tôn. Đặc biệt, dòng sản phẩm Liền kề tại đây chỉ chiếm 10% tổng quỹ căn, tạo nên cơn sốt về tính thanh khoản.

VỊ TRÍ "VÀNG TRONG LÀNG" ĐẦU TƯ
Toạ độ: Nằm tại trái tim Văn Giang thủ phủ của các "ông lớn" ...
Liền kề  shophouse dự án alluvia xuân cầu
9
18 tỷ 120 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Alluvia City, Tt.Văn Giang, H.Văn Giang, HY

Sản phẩm bđs cao cấp ngay cạnh Hà Nội

Đơn giá rẻ mặt tiền lên tới 6m
Vị trí đắc địa ngay chân cầu Ngọc Hồi
Không gian xanh và mặt nước rất nhiều
Cộng đồng cư dân tinh hoa
Căn duy nhất gần khu tắm khoáng nóng
Hotline :
Sở hữu biệt thự đơn lập alluvia city vị trí đắc địa, view hồ giá tốt   0963 505 ***
8
42.27 tỷ 300 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Alluvia City, Tt.Văn Giang, H.Văn Giang, HY

* Sở hữu biệt thự đơn lập view hồ vị trí đắc địa, không gian sống đẳng cấp.

* A2 - BT24.06 BT đơn lập 300m² view hồ, một trong những lợi thế hiếm có của toàn phân khu.
- View hồ trực diện, không bị chắn tầm nhìn.
- Trục đường nội khu thoáng, đón trọn ánh sáng và gió tự nhiên.
- Khu biệt thự đồng bộ, cộng đồng cư dân tinh hoa.

* Thông tin nổi bật:
- Diện tích đất: 300m2
- Diện tích xây dựng: ...
Gấp! biệt thự đơn lập góc mặt hồ 390m2, giá 118 triệu/m² full vat ký trục tiếp cđt qũy thưởng
10
46 tỷ 390 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 4

Alluvia City, Tt.Văn Giang, H.Văn Giang, HY

Alluvia City: Thành phố khoáng nóng tự nhiên ven sông Hồng - sổ đỏ lâu dài, lãi suất 0%.
(Liên hệ ngay em Học: - tư vấn trọn bộ quỹ căn đẹp nhất & chính sách mới nhất).

* Vị trí độc tôn kết nối siêu tốc:

- Tọa lạc tại Văn Giang, Hưng Yên, vị trí chiến lược ngay cửa ngõ Đông Nam Hà Nội.

- Chỉ 20 - 30 phút di chuyển tới trung tâm Hà Nội qua Cao tốc vành đai.

- Tiềm năng tăng giá mạnh mẽ khi ...
Chủ đầu tư bán suất ngoại giao biệt thự đơn lập 4 mặt thoáng mặt hồ giá 142tr/m2 full
13
42.4 tỷ 300 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Alluvia City, Tt.Văn Giang, H.Văn Giang, HY

ALLUVIA CITY: THÀNH PHỐ KHOÁNG NÓNG TỰ NHIÊN VEN SÔNG HỒNG - SỔ ĐỎ LÂU DÀI, LÃI SUẤT 0%
(Liên hệ ngay Em Học: - Tư vấn trọn bộ Quỹ căn Đẹp nhất & Chính sách mới nhất)
BIỆT THỰ ĐƠN LẬP ÁP GÓC MẶT HỒ 4 MẶT TIỀN
GIÁ CHỈ 142TR/M2 FULL ĐẤT + XÂY - VAT
Anh Chị quan tâm liên hệ Em Học: ngay nhé

* VỊ TRÍ ĐỘC TÔN KẾT NỐI SIÊU TỐC:

- Tọa lạc tại Văn Giang, Hưng Yên, vị trí chiến lược ...
Quỹ căn liền kề biệt thự giá trực tiếp chủ đầu tư ,giá chính sách tốt nhất dành cho quý anh chị
16
16 tỷ 120 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Alluvia City, Tt.Văn Giang, H.Văn Giang, HY

Tổng quan dự án đô thị nghỉ dưỡng khoáng nóng Alluvia Xuân Cầu Văn Giang, Hưng Yên.

Dự án khu đô thị sinh thái khoáng nóng Alluvia City Văn Giang có vị trí tự nhiên nằm ngoài đê sông Hồng, tận hưởng cảnh quan thiên nhiên sông nước vùng Bắc Bộ. Theo chủ đầu tư Alluvia City, dự án sẽ từng bước triển khai khá thận trọng, và tính toán nhiều bài toán để phù hợp với một khu đô thị tiếp cận trực tiếp ...
Quỹ căn độc quyền giá tốt, liền kề, biệt thự alluvia city,chính sách tốt trực tiếp chủ đầu tư .
10
26 tỷ 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Alluvia City, Tt.Văn Giang, H.Văn Giang, HY

Bên em phân phối trực tiếp quỹ hàng dự án Alluvia City, Văn Giang, Hưng Yên. Theo giá bán niêm yết Chủ Đầu Tư, chính sách quà tặng, chiết khấu theo ban hành, bảng hàng cập nhật 24/24.
Quý anh chị cần check căn liên hệ em Thưởng :

- Hạng mục bàn giao: Tiêu chuẩn xây thô hoàn thiện mặt ngoài, có lỗ chờ thang máy, thang bộ, bên ngoài phủ đá theo công nghệ phục chế đá cổ châu âu, giúp nhà bền đẹp ...
Bán biệt thự đảo khoáng nóng ven sông hồng, cạnh bến du thuyền 5 sao , sổ đỏ lâu dài
16
25 tỷ 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Alluvia City, Tt.Văn Giang, H.Văn Giang, HY

Liền kề alluvia city liền kề tiêu chuẩn alluvia căn áp góc view hồ và gần chung cư giá tốt
15
17.5 tỷ 120 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Alluvia City, Tt.Văn Giang, H.Văn Giang, HY

Thông tin sản phẩm
- Liền kề vị trí: Gần trường học, view công viên, hồ khoáng nóng
- Căn Áp Góc Gần chung cư nhiều tiện ích, View Hồ và Công Viên
- Diện tích: 120m²
- Xây 5 tầng ( mặt tiền nhà 6m )
- Giá thanh toán sớm 17,5 tỷ
- Hàng hiếm vì tỷ lệ liền kề chiếm 10% toàn bộ dự án.
Dự án Xuân Cầu sẽ là dự án hót nhất Hưng Yên năm 2025 này em nằm ngay bên bờ sông Hồng thơ mộng... Được mong đợi ...
Alluvia  liền kề xẻ khe  sát hồ  140m2  20 tỷ  gần hồ trung tâm onsen alluvia city
19
20 tỷ 140 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
8

Alluvia City, Tt.Văn Giang, H.Văn Giang, HY

Giá bán TTS: 20 tỷ.
Vị trí: Khu trung tâm dự án Aluvia City cửa ngõ phía Đông Nam Hà Nội, liền kề Ecopark, chỉ 25 phút về trung tâm thủ đô.

Thông tin chi tiết:

Loại hình: Liền kề xẻ khe Xây 5 Tầng

Diện tích đất: 140m².

Thiết kế: 4 tầng + 1 tum, phong cách Châu Âu hiện đại, 2 mặt thoáng, sân vườn riêng trước sau.

Công năng: 8 phòng ngủ, 1 phòng làm việc, phòng khách lớn, bếp ăn liên thông, ...
Gấp bán căn bt 200m2 dự án alluvia city giá tốt nhất thị trường ngay cạnh trung tâm onsen và trường
6
26.6 tỷ 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Alluvia City, Tt.Văn Giang, H.Văn Giang, HY

Bán luôn 1 căn song lập 200m² dự án Alluvia City giá tốt nhất thị trường ngay cạnh trung tâm Onsen và trường học.

Đặc biệt không lo ngập nước.
quỹ căn đẹp Alluvia City.
Độc quyền căn đơn lập góc view sông giá 120tr/m2 tại alluvia city
17
46.8 tỷ 390 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Alluvia City, Tt.Văn Giang, H.Văn Giang, HY

Độc Quyền Căn Đơn Lập Góc A2-BT02 View Sông Tại Alluvia City
Vị trí Lô Góc view sông, sân vườn rộng, thoáng, yên tĩnh, phù hợp để ở và đặc biệt giá tốt .
Diện tích : 390,24m², xây dựng 3 tầng, 315m² xây dựng, bề ngoài phủ đá sang trọng tương đương chi phí 1,1 tỷ đồng.
Sổ lâu dài
Đơn giá thanh toán sớm : 46,4 tỷ, 118 triệu/m². giá cực rẻ , view cực đẹp

Chính sách ưu đãi khi mua - Giỏ Hàng chủ Đầu ...
Độc quyền căn song lập xẻ khe hàng hiếm gần phố đi bộ,công viên,chung cư tại alluvia city. 136tr/m2
20
27.36 tỷ 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 5

Alluvia City, Tt.Văn Giang, H.Văn Giang, HY

Độc Quyền Căn Song Lập Xẻ Khe Hàng Hiếm A2-BT08 Gần phố đi bộ, Công viên, chung cư Tại Alluvia City
Vị trí lô xẻ khe, số lượng xẻ khe cực ít, đối diện phố đi bộ, chung cư, công viên, trung tâm thương mại, phù hợp cho khách thích sầm uất, vui nhộn, kinh doanh.

Diện tích : 200m², xây 4 tầng, 320m² xây dựng, bề ngoài phủ đá sang trọng tương đương 1.1 tỷ đồng
Hình thức : Sổ lâu dài
Thanh toán ngay ...
Mua nhà = nghỉ dưỡng mỗi ngày tại alluvia city văn giang  giá f0 chủ đầu tư
7
Thỏa thuận 120 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Alluvia City, Tt.Văn Giang, H.Văn Giang, HY

ALLUVIA CITY VĂN GIANG ĐÔ THỊ SINH THÁI KHOÁNG NÓNG GẦN HÀ NỘI

Alluvia City Văn Giang đại đô thị sinh thái khoáng nóng quy mô 198,3ha do Xuân Cầu Holdings phát triển, nằm ngay trung tâm thị trấn Văn Giang, chỉ 12km tới Hồ Hoàn Kiếm.

** VỊ TRÍ:
- Kết nối nhanh vào trung tâm Hà Nội
- Gần trường học, bệnh viện, cơ quan hành chính
- Phù hợp ở thực, nghỉ dưỡng và đầu tư

** SẢN PHẨM
- Liền kề, ...
Độc quyền căn liền kề a1lk03 120m2, căn hot, gần hồ, gần chung cư tại alluvia city
12
18 tỷ 120 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Alluvia City, Tt.Văn Giang, H.Văn Giang, HY

Độc Quyền Căn Liền Kề A1-Lk03 120m², Căn Hot, gần hồ, gần chung cư tại Alluvia City
Diện tích 120m², xây 5 tầng hoàn thiện mặt ngoài, mặt ngoài phủ đá sang trọng,
tổng xây 408m²,
Vị trí cực đẹp, vài bước chân đến hồ cảnh quan rộng gần 4ha,
gần khu shophouse, chung cư sầm uất, gần khu khoáng nóng onsen độc bản nhất tại dự án
Sổ lâu dài

Chính sách ưu đãi khi mua - Giỏ Hàng chủ Đầu Tư
Hỗ trợ vay : ...
Biệt thự alluvia city, tuyệt tác tân cổ điển với dòng song lập, đơn lập. giá tốt nhất thị trường
4
26 tỷ 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Alluvia City, Tt.Văn Giang, H.Văn Giang, HY

Biệt thự song lập, đơn lập tiêu chuẩn Alluvia City Tuyệt tác Tân Cổ Điển ven sông Hồng.
1. Kiến trúc & thiết kế.
- Phong cách Tân Cổ Điển sang trọng, đường nét cân đối, mặt đứng hài hòa.
- Diện tích rộng: Điển hình 200 m², 300 m², vườn riêng bao quanh bốn mặt, có thể đào bể bơi phía sau.
- Kết cấu 3 - 4 tầng: Tối ưu công năng sinh hoạt, nghỉ dưỡng.
- Mặt tiền 15m thoáng, vừa riêng tư vừa giao hòa ...
Bán biệt thự alluvia biệt thự xuân cầu căn đơn lập mặt sông alluvia giá 140tr/m2 tương lai 300tr/m2
21
42 tỷ 300 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Alluvia City, Tt.Văn Giang, H.Văn Giang, HY

- Thông tin căn đơn lập góc Alluvia view hồ Alluvia
Dự án Xuân Cầu sẽ là dự án hot nhất Hưng Yên năm 2025 này em nằm ngay bên bờ sông Hồng thơ mộng... Được mong đợi như một Ecopark thứ 2 tại Hưng Yên đấy ạ.
- Văn Giang có tiềm năng phát triển hạ tầng tiện ích, vành đai, cầu đường. Rất lớn. Là nơi quy tụ của các chủ đầu tư Lớn (Vinhomes, Ecopark, Sun, ) và Bây giờ là Xuân Cầu Holdings.
- Chỉ từng ...
Từ 0 tới 20 của 29

Xem quy hoạch tại H. Văn Giang, Hưng Yên

Mua bán nhà biệt thự, dự án liền kề tại dự án Alluvia City giá tốt tháng 5/2026

 

Theo xu hướng phát triển của xã hội hiện đại thì những khu đô thị sinh thái, ven sông, khu dân cư có hạ tầng động bộ, an ninh, có sẳn tiện ích nội khu... đang trở thành lựa chọn an cư hàng đầu của nhiều khách hàng thượng lưu. Nhà dự án tại dự án Alluvia City có thể gồm nhà biệt thự liền kề, biệt thự đơn lập, song lập, biệt thự phố hay nhà phố liền kề rất được các nhà đầu tư quan tâm săn đón vì các nguyên nhân sau:

 

  • Hạ tầng đồng bộ: Nhà phố biệt thự, nhà liền kề trong dự án được hưởng lợi từ hạ tầng cảnh quan đường phố được bố trí hài hòa với các tiện ích chung cho cư dân, hệ thống điện nước ổn định. Các dự án thường được bố trí khuôn viên cây xanh, tiểu cảnh, công viên... mang đến cuộc sống hài hòa cùng thiên nhiên cho cư dân trong dự án.
  • Tiện ích nội khu: Cư dân trong khu biệt thự, dự án dự án Alluvia City có sẳn các tiện ích đẳng cấp hiện đại như: bể bơi, khu sân tập thể thao, trường học, bệnh viện, siêu thị, khu vui chơi cho trẻ, khu vực BBQ... là một trong nhưng ưu thế thế nỗi bật mà nhưng căn nhà ngoài dự án khó có được.