Bán nhà biệt thự, dự án tại Đường Huỳnh Tấn Phát, Quận 7

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán nhà quận 7  villa phú thuận, 3 tầng mới hiện đại, ngang lớn 7m, giá chỉ 70tr/m2
4
8.96 tỷ 128 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 7

Đường Huỳnh Tấn Phát, P.Phú Thuận, Quận 7, HCM

Villa khu Phú Thuận 3 tầng mới hiện đại 7x19m (CN 128m²).

Chủ gấp bán.

Giá giảm mạnh, 8 tỷ nhỉnh.

- Gần đường Phú Thuận, trường Đinh Thiện Lý.
- Liền kề khu Nam Long Phú Thuận.
- Hướng chính Tây, view Phú Mỹ Hưng.
6 phòng ngủ, 7WC.
- Sổ riêng. Bank hỗ trợ vay 7 tỷ.

LH gặp Kiên Nhà Phố hỗ trợ xem nhà 24/7.
Bán biệt thự quận 7 300m2  ngang 10  3tầng p tân phú sau lưng là pmh  giá thoả thuận
4
Thỏa thuận 300 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
3 5

Đường Huỳnh Tấn Phát, P.Tân Phú, Quận 7, HCM

- Với diện tích quá khủng khiếp ngang 10x30 sân phía trước có thể đậu đủ 4 chiếc xe hơi gầm cao.
- Thiết kế cổ điển 1 đời chủ nên vẫn giử nguyên vẹn nét cổ xưa.
- tiện ích là sài ké của phú mỹ hưng vì sát giao lộ
- Thích hợp làm công ty, hay tân trang thiết kế nơi ở nghỉ dưỡng.
- Giá chủ thương lượng thiện chí bán.
- Sổ sẵn sang tên.
- Giá thoả thuận.
- Liên hệ ngay .
Chủ đi định cư giảm mạnh 5 tỷ cho căn biệt thự gần 300m2 13x21 kdc savimex  dòng tiền 40tr/tháng
4
29.5 tỷ 275 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Savimex Phú Thuận, P.Phú Thuận, Quận 7, HCM

Biệt thự DT lớn 275m² ngay khu dân cư Savimex Phú Thuận.
Ngang 13 dài 21 DTCN gần 300m². Kết cấu 3 tầng đúc.
Thiết kế biệt thự sân vườn, đang cho thuê dòng tiền 40 triệu/tháng.
Vị trí đường nhựa 10m có vỉa hè, tiện ích bủa vây.
Sổ hồng riêng chuẩn.
( quận 7 ) biệt thự góc 2 mt ngang 10.84m chỉ 14,2 tỷ lý phục man, q7 thông huỳnh tấn
4
14.2 tỷ 133 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đường Huỳnh Tấn Phát, P.Phú Thuận, Quận 7, HCM