Bán nhà biệt thự, dự án tại Hà Nội diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chiết khấu tới 18% liền kề đẳng cấp 520m2, hơn 30 tỷ  chân toà tháp đôi  vista nam an khánh!
8
30.2 tỷ 151 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 4

Nam An Khánh, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

* Vista Nam An Khánh chuẩn sống xanh, kết nối hiện đại, tâm điểm tương lai.

Điểm đến mới cùa giới tinh hoa - tâm điểm đầu tư phía Tây Hà Nội!

Mở bán 2 phân khu đẹp nhất Vista Nam An Khánh - Chân toà tháp đôi tài chính + gần 6 toà chung cư cao cấp.

Cơ hội vàng cho nhà đầu tư nhạy bén Dự án Vista Nam An Khánh đang là tâm điểm thị trường phía Tây Hà Nội:
+ Bùng nổ dự án: Tháp đôi tài chính, Khu ...
Bán liền kề vinhomes thăng long nhà đẹp 93m2 giá siêu hợp lý chỉ từ 20,x tỷ
6
20 tỷ 93 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Thăng Long, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Biệt thự tại Vinhomes Thăng Long, An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống sang trọng và tiện nghi.

+ Giá từ 20,x tỷ VND, diện tích 93m², pháp lý đầy đủ.
+ Nội thất cơ bản, sẵn sàng cho việc trang trí theo phong cách cá nhân.
+ Khu vực phong thủy tốt, mang lại tài lộc và sức khỏe cho gia chủ.
+ Gần công viên Thiên Đường Bảo Sơn và công viên Nam ...
Song lập hải âu 2 vừa ở vừa kinh doanh 150.8m2, gần hồ giá 33.2 tỷ vin gia lâm (0985 941 ***)
4
33.2 tỷ 150 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

X.Kiêu Kỵ, H.Gia Lâm, HN

Song lập vừa ở vừa kinh doanh Hải Âu 2 Vin Gia Lâm.

Diện tích 150.8m².
Mặt tiền 7.74m.
Xây dựng 72.4m²/sàn (3.5 tầng).
Tổng xây dựng 267.8m².
Hướng Đông Nam.
Biệt thự song lập 3 mặt thoáng.
Giá bán 33.2 tỷ (bao toàn bộ thuế phí sang tên).

Là loại hình shophouse sổ đỏ lâu dài vừa ở vừa kinh doanh. Nằm trên trục phố Hải Âu 2 kinh doanh sầm uất nhất dự án. Khoảng cách ra hồ ra biển chỉ 200m. Đường ...
Bán căn liền kề kđt trung hòa nhân chính  nguyễn thị thập dt 86m2, mt 7m. xây 5 tầng.
5
48 tỷ 86 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 6

Đường Nguyễn Thị Thập, P.Nhân Chính, Q.Thanh Xuân, HN

Bán căn LK Nguyễn Thị Thập - KĐT Trung Hòa Nhân Chính:
- Diện tích 86m², mặt tiền 7m. Xây 5 tầng. SĐCC.
- Khu phân lô đẳng cấp, tập trung nhiều dân cư, KD hoặc làm VP đều tốt.
- Đường rộng, ô tô tránh nhau thoải mái, vỉa hè 3m. Khu phân lô ô bàn cờ nên đi lại nhiều hường vào như Hoàng Minh Giám, Lê Văn Lương, Hoàng Đạo Thúy....
- Giá bán 48 tỷ.
- LH: +
Bán nhà phố thành trung dt 90m2 mt 6m, hoàn thiện đẹp đang cho ngân hàng thuê 60tr/tháng
7
38 tỷ 90 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

East Center, Tt.Trâu Quỳ, H.Gia Lâm, HN

Bán nhà MP Thành Trung, hoàn thiện đẹp, đang cho ngân hàng thuê 60tr / tháng (năm thứ 2 68tr / tháng).
- Diện tích 90m², mặt tiền 6m, hướng TN.
- Đường 40m, vỉa hè 6m, kinh doanh tốt.
- Thuộc khu phố sầm uất nhất Trâu Quỳ.
- Đã làm PCCC hơn 500tr.
- Sổ đỏ cất két sẵn giao dịch.
Hotline: .
Nhỉnh 32 tỷ sở hữu galaxy vạn phúc hà đông 95m2 mt5.5m, 6 tầng hoàn thiện thang máy
3
Thỏa thuận 95 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

TSQ Galaxy, P.Vạn Phúc, Q.Hà Đông, HN

Bán Galaxy Vạn Phúc Hà Đông, nhà đẹp, kinh doanh, văn phòng, 95m² mặt tiền 5.5m, 6 tầng thang máy, nhà hoàn thiện đẹp, nhỉnh 32 tỷ có thương lượng.

+ Vị trí đẹp sát đường Tố Hữu - Vạn Phúc vài trục m, vị trí kinh doanh. Xung quanh có nhiều khu DA sầm uất như Him Lam Vạn Phúc, khu đô thị Văn Khê, khu đô thị Dương Nội, làng lụa Vạn Phúc, quận ủy Hà Đông, giao thông thuận tiện các ngả Tố Hữu, Quang ...
Bán căn liền kề kđt louis hoàng mai. dt 105m2. xây thô 5 tầng. đường rộng 14m. vỉa hè rộng
5
31 tỷ 105 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 6

Louis City Hoàng Mai, P.Hoàng Văn Thụ, Q.Hoàng Mai, HN

Bán căn liền kề KĐT Louis Hoàng Mai, quận Hoàng Mai:
- Diện tích 105m², mặt tiền 5m. Nhà xây thô 5 tầng, hoàn thiện mặt ngoài, có sẵn ô chờ thang máy.
- Diện tích sàn xây dựng: 433m².
- Đường trước nhà rộng 14m, sát đường 17.5m rất thuận lợi cho việc đi lại.
- Là khu đô thị đẳng cấp. Đầy đủ công năng. Mặt đường phố Tân Mai - Là đường Vành đai 2,5. Gần hồ Đền Lừ.
- Hướng Nam.
- Giá 31 tỷ có bớt.
- ...
Cần tiền bán nhanh cắt lỗ lô biệt thự song lập hướng đông nam
3
Thỏa thuận 207 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

An Quý Villa - KĐT Dương Nội, P.Dương Nội, Q.Hà Đông, HN

Chính chủ bán nhanh lô biệt thự song lập An Quý Villa.
+ Diện tích 207m².
+ Giá 31,x tỷ.
+ Hướng nhà Đông Nam quanh năm thoáng mát, áp lưng đường Lê Quang Đạo 40m.
Lô đẹp, giá rẻ cắt lỗ, vẫn được hỗ trợ vay 0%. Anh chị quan tâm inbox em Thái: .
Cần bán căn biệt tự song lập giá 260tr/m giá cực tốt tại louis city hoàng mai
6
70 tỷ 271 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 5

Louis City Hoàng Mai, P.Hoàng Văn Thụ, Q.Hoàng Mai, HN

Biệt thự tại Louis City Hoàng Mai, Tân Mai, Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội đang được chào bán với giá 60 tỷ VND cam kết rẻ hơn thị trường.
- Diện tích rộng 271,5m², phù hợp cho nhu cầu ở và đầu tư.
- Mặt tiền 12m, ngõ vào rộng 12.5m, thuận tiện cho xe ô tô.
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho khách hàng.
- Không nội thất, dễ dàng thiết kế theo phong cách riêng.
- Hướng cửa chính Tây Nam, mang ...
Bán gấp liền kề vinaconex 21 ở phố quang trung, dt 70m 4 tầng phân lô vỉa hè ôtô tránh giá 16 tỷ
3
Thỏa thuận 70 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinaconex 21, P.Phú La, Q.Hà Đông, HN

Bán liền kề Vinaconex 21 ở 804 Quang Trung, Hà Đông
Diện tích 70m², 4 tầng MT 4m nhà thô,
phân lô bàn cờ, vỉa hè rộng, ôtô tránh.
+ Khu liền kề Vinaconex 21 tại Phường Phú La, quận Hà Đông, Hà Nội, tuyến khu đô thị phát triển với hạ tầng hoàn chỉnh và giao thông thuận tiện.
Nhà hiện trạng đang là thô, thoáng trước sau, ánh sáng tự nhiên, phù hợp vừa để ở vừa làm văn phòng, spa hoặc kinh doanh ...
Bán liền kề xa la 76m2  ngay chân chung cư  kinh doanh đắt hàng  giá 21.x tỷ
8
21 tỷ 76 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

KĐT Xa La, P.Phúc La, Q.Hà Đông, HN

Cơ hội sở hữu vị trí kinh doanh đắc địa KĐT Xa La. Nhà nằm ngay chân chung cư, hưởng trọn tiện ích và lưu lượng khách cực lớn từ hàng ngàn hộ dân.

Vị trí: Đường 12m, vỉa hè rộng 2.5m. Cách trục chính chỉ vài bước, ngay sát sảnh chung cư.

Diện tích: 76m², mặt tiền 5m cực thoáng.

Thiết kế: 5 tầng, thoáng trước sau, có sân rộng. Đặc biệt có thiết kế chờ cải tạo thang máy.

Tiềm năng: Hoàn hảo để ...
Sang nhượng 2 lô góc biệt thự giá cực tốt 3 mặt tiền 241m2
3
57 tỷ 241 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 6

ParkCity Hà Nội, P.La Khê, Q.Hà Đông, HN